Mua bán nhà đất tại Phường Hòa Cường Bắc, Quận Hải Châu

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán nhanh nhà 4 tầng mt đường tân an 4  thuận tiện khai thác lưu trú. cơ hội đầu tư
3
12 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tân An 4, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Lê Duy (35 tin đăng)
Chính chủ cần bán nhanh nhà 4 tầng mt đường Tân An 4
-Vị trí nằm ngay gần bệnh viện Vinmec, gần các trường đại học, rất nhiều tiện ích xung quanh.
-Công năng bao gồm 8pn +8wc khép kín, có thể cho thuê dòng tiền cực tốt.
-Dt 110m ngang 5m
-Giá chỉ 12tỷ ( tl cho khách thiện chí)
Bán lô đất đẹp view sông  đường thăng long  trung tâm tp đà nẵng
4
23 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Vị trí đẹp đường Thăng Long, phường Hòa Cường, khu trung tâm phát triển sầm uất, view sông thoáng mát, thích hợp xây biệt thự, căn hộ hoặc đầu tư.
Diện tích: 150m² (7,5 x 20)
Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện
Gần trung tâm, kết nối nhanh các tiện ích
Giá bán: 23 tỷ (TL)
Gọi ngay: David Điệp
Nhận ký gửi: Mua Bán & Cho Thuê BĐS tại TP Đà Nẵng.
Chính chủ gởi bán lô đất tâm huyết 2 mặt tiền doãn khuê, 204m2, giá tốt, gọi văn phú
3
Thỏa thuận 204 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Doãn Khuê, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gởi bán lô đất 2 mặt tiền Doãn Khuê - (ngang 22m).
Vị trí nằm ngay trung tâm.
Diện tích: 204m².
Đất trống kinh doanh gì cũng được, phù hợp mua xây toà căn hộ văn phòng.
Giá: Inb.

Nhận kí gửi mua bán nhà - căn hộ và đất cho thuê.
Nhận thiết kế - thi công - cải tạo công trình trọn gói - chìa khoá trao tay.
Hỗ trợ vay vốn.
Van Phu: (ncc ace dv kết hợp ạ).
Bán nhà góc 3 mặt tiền đẹp nhất xô viết nghệ tĩnh đang cho higland thuê
5
80 tỷ 365 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán lô đất 3 mặt tiền vị trí vàng trung tâm.
Giao 3 trục đường lớn:
Xô Viết Nghệ Tĩnh.
Huỳnh Tấn Phát.
Phan Trọng Tuệ.
Diện tích: 365,6m² ngang 17m.
Lô góc 3 mặt tiền cực hiếm nhận diện thương hiệu rất tốt.
Dòng tiền ổn định:
Đang cho Hiland thuê: 84 triệu/tháng.
Năm sau tăng lên: 93 triệu/tháng.
Hợp đồng còn 4 năm.
Giá bán 80 tỷ.

Liên hệ: Mr Lâm.
Hỗ trợ 24/7.
Vip! cơ hội đầu tư tại siêu dự án sun downtown q. hải châu
4
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Asia Park Residence, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

VIP! Cơ hội đầu tư tại siêu dự án Sun Downtown Q. Hải Châu
+ Diện tích: 75m², 2PN
+ Giá thỏa thuận
1. Vị trí: Nằm trực diện bên sông Hàn, giữa Đại lộ Phan Đăng Lưu và đường 2/9, trung tâm sông Hàn - TP. Đà Nẵng
2. Chủ đầu tư: Tập đoàn Sungroup
3. Tổng quy mô 76.92ha với tổng mức đầu tư gần 80 nghìn tỷ đồng, bao gồm:
+ Khu TMDV thấp tầng: Thiên đường mua sắm, ẩm thực, giải trí
+ Khu TMDV cao ...
Lô góc hiếm phan đăng lưu 107m2ngang 6m đường 15.5m, vỉa hè 5m  giá 25 tỷ
6
25 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Phố Phan Đăng Lưu, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

GIÁ TRỊ NHẤT - LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN PHAN ĐĂNG LƯU NGANG 6M
- Diện tích 107m² (6m x 18m) form đất đẹp, hiếm trên trục chính
- Mặt tiền Phan Đăng Lưu 15.5m, vỉa hè 4m kinh doanh cực tốt
- Vị trí góc gần ngã tư Núi Thành 2/9 Lê Thanh Nghị
- Trục thương mại sầm uất, phù hợp showroom văn phòng F&B
- Giá bán 25 tỷ (~234 triệu/m²) so sánh cực cạnh tranh khu vực
-------------
Alo Thủy
Bán nhà lương nhữ hộc lô góc triệu đô
10
26 tỷ 156 m²
Nhà Mặt Tiền
3 5

Đường Lương_Nhữ_Hộc, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

LÔ GÓC TRIỆU ĐÔ - ĐỐI DIỆN TTTM 18
TÂNG - NHÀ MỚI HIỆN ĐẠI - KINH DOANH ĐỈNH - CỰC HIẾM - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ MẠNH.
Vị trí khu Hòa Cường Bắc, lõi thương mại sầm uất, điểm kinh doanh chiến lược & Đường rộng 7m5, lô góc 2 mặt thoáng, sát 30/4, Nguyễn Hữu Thọ.
Diện tích 156m², ngang 7.7m dài 21m.
Kết cấu nhà 3 mê kiên cố, 3PN thiết kế hiện đại, công năng tối ưu. Nội thất mới keng, hoàn thiện cao ...
Bán gấp lô đất đẹp (6x20m) đường nại nam 8hoà cường bắchải châu.khu vực vip cạnh landmark, giá ok
7
22 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Halla Jade Residences, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán gấp đất đường 7.5m Nại Nam 8, Hòa Cường Bắc, Hải Châu.

Diện tích: 120m² (6x20m).
Vỉa hè 4m đất vuông vức đẹp.
Hướng: Tây Bắc.
Vị trí siêu đẹp: Cạnh toà Landmark Tower đẳng cấp bậc nhất thành phố.

Giá đầu tư thiện chí gặp trao đổi.

Liên hệ: Công Hiếu.
- Chuyên nhận ký gửi mua bán, cho thuê BĐS.
- Tư vấn hồ sơ vay vốn. Thiết kế thi công xây dựng.
- LH: .
Bán cặp đất đường 30/4  quận hải châu
6
52 tỷ 286 m²
Đất Riêng

Đường 30/4, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán cặp mặt tiền Đường 30/4 - Hải Châu - Đà Nẵng.
DT 286m² ngang 10m.
Hướng Nam.
Xây cao tầng, chuyên cty, khách sạn,...
Giá 52 tỷ.
LH Tuyên nắm chủ.
Mở booking danang downtown  sở hữu căn hộ trung tâm đà nẵng, chiết khấu tới 26%
6
Thỏa thuận 50 m²
Nhà Chung Cư

Asia Park Residence, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Thị trường bất động sản đang chú ý tới dự án Da Nang Downtown, đại đô thị mới quy mô lớn do Sun Group phát triển.
Dự án nằm trên đại lộ Phan Đăng Lưu khu vực được quy hoạch trở thành trung tâm thương mại, giải trí và kinh tế ban đêm của Đà Nẵng trong tương lai.

TỔNG QUAN DỰ ÁN
- Vị trí: Đại lộ Phan Đăng Lưu, quận Hải Châu
- Quy mô toàn khu: khoảng 77ha
- Tổng vốn đầu tư dự kiến: ~80.000 tỷ ...
Mặt tiền hoà cường bắc  hải châu
9
8.65 tỷ 65 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Châu Thượng Văn, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

- LOADING 99,99%
- Mặt Tiền Châu Thượng Văn - Hoà Cường Bắc - Hải Châu
- Cách bờ sông Hàn và Quảng Trường 2/9 bán kính 1km
- Có thể vừa ở vừa kinh doanh .
- Diện tích : 65m diện tích thực là 75m
- Đường rộng 5m5 lề rộng hơn 5m
- 3 phòng ngủ - 4wc khép kín
- Phòng thờ sân phơi rộng rãi
- Doanh thu cho thuê tầm 35 triệu / tháng
- Gi.á : 8tỷ650 có thương lượng
Bán toà căn hộ góc kẹp kiệt bên hông mt hoà cường  17 phòng  doanh thu ~80tr/ tháng
7
Thỏa thuận 133 m²
Nhà Mặt Tiền
17 17

P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán toà căn hộ góc kẹp kiệt MT Hoà Cường Bắc - Hải Châu, sát trục Phan Đăng Lưu, quảng trường 29/3

- Diện tích: 133m² ngang 7,5m nở hậu 10m kẹp kiệt bên hông
- Đường rộng 7m5 vỉa hè 4m cách Phan Đăng Lưu 50m
- Công năng: 3 tầng 1 tum, tổng 16 phòng căn hộ Studio full công năng + nội thất, 1 mặt bằng kinh doanh.
- Tổng cho thuê ~ 80tr/tháng
- Pháp lý hoàn công đầy đủ
Giá thương lượng chính chủ
...
Lô duy nhất đường 7.5m nại nam 8  ngay sun 69 tầng  siêu thị lotte mart  120m2  ngang 6 22 tỷ
3
22 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất Nại Nam 8 - Ngay Sun 69 Tầng - Ngay Siêu Thị Lotte Mart - Điểm bắn pháo hoa quốc tế - Hải Châu - Đà Năng - 120m² - Ngang 6m - Giá 22 Tỷ - LH:

- Diện tích: 120m ngang 6m dài 20m.
- Đường Nại Nam 8 trục thông dài ra sông, đường 7,5m lề 4m, điện âm.

- Vị trí rất đẹp:
+ Ngay Sun 69 Tầng
+ Ngay siêu thị Lotte Mart.
+ Điểm bắn pháo hoa quốc tế mới.
+ Ngay trung tâm thể thao Đà Nẵng, khu vui ...
Nhà kiệt ô tô 6m trung tâm núi thành giá tốt