Mua bán nhà đất tại Bình Thuận giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 365m2 lâu dài cạnh biển mặt tiền nguyễn đình chiểu, hàm tiến khu phố tây
3
17 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (155 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Mũi Né khu phố 1.
- DT 365m² có 116m² đất lâu dài.
- Vị trí đẹp cạnh biển, nằm trung tâm khu phố tây VIP. Nơi tập trung khách Tây nhiều nhất ở Phan Thiết.
- Cách biển chỉ vài bước chân.
- Giá tốt 17 tỉ ~ 46.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Siêu phẩm villa biển costamigo phan thiết view trực diện biển, khu nghỉ dưỡng 5* số lượng có hạn
12
15.68 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Costamigo Phan Thiết, X.Thuận Quý, H.Hàm Thuận Nam, BT

Mở bán biệt ven biển Costamigo Phan Thiết Bình Thuận - Số lượng có hạn.
Khu nghỉ dưỡng ven biển đang thu hút nhà đầu tư nhờ vị trí chiến lược - pháp lý minh bạch - nguồn lợi nhuận khai thác cực cao.

- Vị trí đắc địa: Mặt tiền đường DT719, xã Thuận Quý, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận. Kết nối nhanh:
+ 3 phút ra biển Thuận Quý.
+ 5 phút đến Novaworld Tiến Thành.
+ 20 phút tới sân bay Phan Thiết.
+ 90 ...
Bán căn nhà villa phố d4 oceandunes 140m2 ngang7m 1 trệt 3 lầu có thang máy
5
13 tỷ 140 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT

- Bán nhanh căn nhà D4 Ocean Dunes, Phú Thuỷ, Lâm Đồng
- Diện tích 140m² (7x20m)
- Diện tích sàn 470m2
- Kết cấu 4 tầng ( 1 trệt 3 lầu)
+ 5 phòng ngủ, 6 toilet, mỗi tầng 2 phòng ngủ riêng tầng 3 gồm 1 phòng ngủ và phòng thờ
+ sân phơi, sân thượng có điện năng lượng mặt trời 10kw
- Giá 13 tỷ
Tổng hợp các căn biệt thự sea links mũi né giáp sungrop mũi né giá tốt hiện tại,  0986 707 ***
5
12.5 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Sea Links City, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (155 tin đăng)
Tổng Hợp các căn biệt thự Sealinks Mũi Né giá tốt thời điểm hiện tại. Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
- S cạnh hotel, sân golf, giá tốt 12.5 tỉ.

* Diện tích 400m² thổ cư.
* Sở hữu lâu dài.
* Sổ hồng đầy đủ.
* Full nội thất từ 3 - 5 phòng ngủ.
* Đầy đủ tiện ích sân golf, hồ bơi, hotel, bãi biển riêng.
* Kế Sungroup Mũi Né, sân bay ...
Bán đất mũi né thổ cư đường hòa bình, 318m2 full thổ, đường thông biển, cách biển 80m
3
11.13 tỷ 318 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Chủ cần tiền hạ giá sâu, bán nhanh lô đất Đường Hòa Bình, Hàm Tiến, nay thuộc phường Mũi Né TP Phan Thiết
Vị trí mặt đường ô tô thẳng ra bãi tắm biển Hòa Bình.
+ DT: 318m² full thổ cư,
+ Mặt tiền 19m trục dọc khu Hòa Bình.
+ Cách biển 80m, Thẳng đường ra biển.
+ Có thể kinh doanh, làm home stay, khu phố Tây, tiện ích xung quanh đầy đủ, cách biển 80 mét. Đất thổ cư lâu dài.
Chủ hạ giá còn ...
Bán đất mũi né thổ cư đường huỳnh thúc kháng view trực diện biển, giá tốt
3
15 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Bán nhanh 500m² mặt tiền Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến, Mũi Né.
Có 270m² thổ cư.
Thực tế sử dụng ổn định, có ranh rào.
Sổ vuông, ngang 11m, bên đồi, view biển. Kinh doanh hoặc đầu tư, xây dc cao tầng, ngay sát gần Centara Mũi Né, ra biển 50 mét. Vị trí đắc địa nhất, giá rẻ nhất thị trường hiện tại.
Giá 15 tỷ.
Gọi ngay
Bán đất mũi né 275m2 mặt đường nguyễn đình chiểu, xây dụng ngay, dòng tiền tốt
3
11 tỷ 275 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Bán nhanh 275m² mặt đường Nguyễn Đình Chiểu khu phố Tây sầm uất, bên đồi hướng biển.
Được xây cao tầng có sẵn 140 m² đất TMDV.
Khu vực xung quanh có nhà hàng, resort, khách sạn. Đất có thể xây dựng, kinh doanh cho thuê có dòng tiền ngay, vị trí đắc địa.
Giá tốt chỉ 11 tỉ.
Gọi ngay để xem đất
Bán nhanh đất thổ cư mũi né, mặt tiền đường hòa bình  400 m2 ngay khu phố tây giá chỉ 40tr/m2
3
16 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Bán nhanh 400 m² full thổ cư đường Hòa Bình Mũi Né, Tp Phan Thiết.
Đất nằm ngay Khu phố Tây đông đúc khách lưu trú. Tiện ích xung quanh đầy đủ gần chợ, trường học, phường, về sân bay 2km, ra biển 100 mét.
Đất sở hữu lâu dài vĩnh viễn. Hình đất vuông vức đẹp, kinh doanh hoặc đầu tư thích hợp đón đầu sân bay Phan Thiết chuẩn bị khởi công. Xây dựng khách sạn cao tầng.
Giá chỉ 40tr/m²
Gọi ngay ...
Bán 228m2 đất thổ cư huỳnh thúc kháng mũi né, ngang 13m, view biển giá tốt
4
12 tỷ 228 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Bán nhanh lô đất đẹp mặt tiền Huỳnh Thúc Kháng, Hàm Tiến Tp Phan Thiết.
- Diện tích 228m² đất full thổ cư.
- Mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng ngang 13 mét rộng.
- Đất nằm mặt tiền đường Huỳnh Thúc Kháng, phường Hàm Tiến, Mũi Né.
- Thế đất cao, lưng tựa đồi núi, View Biển, đang cho thuê làm quán cafe có dòng tiền.
- Diện tích nhỏ vừa đất ở vĩnh viễn, thích hợp đầu tư hoặc kinh doanh xây dựng khách ...
Bán 552m biệt thự mũi né domaine, view biển, view công viên, giá tốt
6
16 tỷ 552 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mũi Né Domaine, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (155 tin đăng)
Bán biệt thự Mũi Né Domaine kế Sea Links.
- DT 552m² thổ cư (23x24m).
- View biển, view hồ bơi cực đẹp.
- Full nội thất.
- Giáp Sun Group Mũi Né, sân bay Phan Thiết.
- Ở nghỉ dưỡng tuyệt vời.
- Giá tốt 16 tỷ ~ 28tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán 600m2 thổ cư sẵn giáp biển tiến thành, phan thiết. giá tốt nhất 10,8 tỷ
3
10.8 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất mặt đường Lạc Long Quân, Tiến Thành, Phan Thiết
- Lô góc 2 mặt tiền + mặt biển
- Diện tích trong và ngoài sổ 600m² có sẵn nhiều
thổ cư
- Mặt tiền rộng 13m
- Cần bán nhanh, hạ giá rẻ nhất khu vực: 10,8 tỷ
- Sổ hồng riêng, lvcc
LH ( E Mạnh )
Mở bán siêu phẩm villa trực diện biển đầu tiên tại phan thiết / lâm đồng costamigo resort
11
15.8 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Costamigo Phan Thiết, X.Thuận Quý, H.Hàm Thuận Nam, BT

Mở bán căn villa mặt tiền biển Phan Thiết, cách Novaworld Phan Thiết 10 phút Costamigo Phan Thiết.

Chủ đầu tư: Tập đoàn Biển Quê Hương.
Đơn vị phát triển: Eras Group.
Đơn vị vận hành: Best Western.
Tổng diện tích: 12.5 ha, mật độ xây dựng chỉ 20%, ưu tiên không gian xanh và nghỉ dưỡng.
Diện tích: 240m².
Dự án có sản phẩm gồm 100 villa biển, 600 condotel.
Tiêu chuẩn bàn giao: Hoàn thiện cao cấp, ...
Bán 2000m2 view biển đường nhựa nguyễn thông, phú hài kế sealinks mũi né
3
19.8 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (155 tin đăng)
Bán lô đất đường Nguyễn Thông, Phú Hài.
- DT 2000m² CLN.
- Mặt tiền 27m đường nhựa xuống biển.
- Bên đồi view biển, gần Sealinks Mũi Né.
- Tiện xây homestay, resort nghỉ dưỡng.
- Vị trí đắc địa nằm trên đường xuống biển duy nhất.
- Tiềm năng tăng giá cực cao khi sân bay dân dụng Phan Thiết chuẩn bị khởi công cùng các dự án lớn của Sungroup.
- Giá bán cực kỳ cạnh tranh 9.9tr/m².
- Sổ đỏ chính ...
Bán 800m2 thổ cư homestay biển hoà bình, hàm tiến giá tốt
5
11 tỷ 800 m²
Đất Trang Trại

Đường Hòa Bình, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (155 tin đăng)
Bán homestay đường Hoà Bình, Hàm Tiến.
- DT 800m² thổ cư.
- Có nhiều phòng đang kinh doanh tốt.
- Đất cạnh biển cực hiếm tại Hàm Tiến.
- Khu phố Tây nhiều resort, homestay.
- Giá tốt 11 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết, Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán đất mặt tiền đường võ nguyên giáp ( ql 55 cũ) tại xã lạc tánh lâm đồng
4
14 tỷ 391 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Lạc Tánh, H.Tánh Linh, BT

Người đăng: Anh Tân (7 tin đăng)
Ngân hàng đã thực hiện khởi kiện và chuyển hồ sơ tài sản sang trung tâm đấu giá với giá khởi điểm cho toàn bộ diện tích 391 m² (39m x 10m) đất ở 100m² còn lại là trồng cây lâu năm; quy hoạch đất ở tại mặt tiền đường Võ Nguyên Giáp, cách Ủy Ban Nhân Dân Huyện Tánh Linh cũ 1.000m.
Vị trí thuận lợi di chuyển đi Đà Lạt, Phan Thiết, Cao tốc TP.HCM- Dầu Giây
Gần trường cấp 1, cấp 2, Ủy ban nhân dân ...
44x113m mặt tiền ql 1a  tân nghĩa  hàm tân  lâm đồng cần bán gấp
6
16 tỷ 4800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 1A, Tt.Tân Nghĩa, H.Hàm Tân, BT

Chính chủ cần bán 44x113m mặt tiền QL 1A Tân Nghĩa - Hàm Tân - Lâm Đồng (Bình Thuận).
Diện tích: 4800m² (200m² thổ cư).
Mặt tiền Quốc Lộ 1A gần 44m.
Cách Quốc Lộ 55 - Trung Tâm hành chính Hàm Tân 1km.
Cách đường lên cao tốc 4km.
Cách cụm khu công nghiệp Tân Phúc 5km.
Cách cum KCN Nghĩa Hòa 2,5km.
Khu dân cư hiện hữu, chợ, trường học, nhà thờ tập trung đầy đủ tiện nghi.