Nhà Đất BánBình Thuận Tp. Phan Thiết
Mua bán nhà đất tại Tp. Phan Thiết, Bình Thuận giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 650m² full thổ cư.
- Xây dựng kiên cố, doanh thu cực tốt, đã hoàn công.
- Thuộc dạng hàng hiếm khu phố Tây.
- Giá cực tốt.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 18243m tmdv.
- Đã đóng thuế 1 lần.
- Mặt tiền đường 122m vuông vức đẹp.
- Thích hợp xây resort, villa nghỉ dưỡng.
- Giáp Sungroup, Marina, Sunshine, Apec Mũi Né.
- Giá tốt 85 tỉ ~ 4.6tr/m.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT
Diện tích 10037m², có 300m thổ cư
Tặng thêm khoảng 2.000m đất giáp phía sau ( Đã Bao tường Thành)
Mặt tiền rộng 26m & 15m
Thế đất đẹp, tựa đồi hướng biển
Gần siêu dự án Nova, kết nối nhanh cao tốc
Bao quanh nhiều resort cao cấp, hạ tầng hoàn chỉnh
Cách trung tâm TP chỉ 12km
Sổ đỏ chính chủ
Giá chuyển nhượng: 130 tỷ
Quỹ đất ...
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 713m² có 135m² thổ cư, 400m² TMDV.
- Bên đồi view biển.
- Có sẵn 42 phòng.
- Trung tâm phố Tây.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá cực tốt 60 tỉ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết, Bình Thuận.
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 1762m² có 1000m² TMDV.
- Mặt tiền đường và mặt biển.
- Xây dựng kiên cố, kiến trúc Châu Âu hiện đại, có sẵn phòng kinh doanh.
- Có hồ bơi, nhà hàng đầy đủ.
- Giá 100 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT
Diện tích theo sổ 19.371m², thổ cư 300m².
Đường bê tông hiện hữu 190m.
Đường quy hoạch phía sau đất hơn 100m.
Sát vách đường núi cố bao quanh biển.
Cách đường Nguyễn Thông 1km.
Có sẵn nhà vườn hiện hữu views trực diện biển.
Cách biển 500m.
Cách trung tâm TP. Phan Thiết 3km.
Xung quanh tiện ít, resort, nhà hàng, khách sạn ...
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
+ Khách sạn: 19 phòng + nhà biệt thự + nhà hàng cafe + shop + hồ bơi...
+ Giá chỉ 85 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn có, đất full thổ cư.
+ Mặt tiền rộng 20m, thuận tiện cho kinh doanh.
+ Đường nhựa rộng ...
Ocean Dunes, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT
DT 1113m² gồm 8 lô gộp lại.
Giá bán 150 triệu/m².
Liên hệ Mr Lộc.
Phố Tôn Đức Thắng, P.Xuân An, Tp.Phan Thiết, BT
Địa chỉ: 68 Tôn Đức Thắng, phường Xuân An, TP. Phan Thiết, Bình Thuận.
Vị trí đắc địa, 2 mặt tiền đường lớn, trung tâm sầm uất cực kỳ hiếm!
Quy mô đất & xây dựng:
Tổng diện tích: 954,4m².
Gồm: 4 lô mặt tiền Tôn Đức Thắng (680m²) + 2 lô phía sau (274,4m²).
Diện tích xây dựng: 826,4m².
Tổng diện tích sàn: 2.265m².
Giá ...
Đường Hòn Dồ, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT
Diện tích: Sổ 22ha thực tế 25ha.
Giá bán: 2,5 triệu/m2
Đặc điểm nổi bật:
Đã có sẵn vườn dừa và vườn thanh long đang hoạt động.
Vị trí vàng: Mặt tiền Hòn Dồ Tiến Thành, liền kề siêu dự án Novaworld Phan Thiết.
Quỹ đất lớn, thích hợp phát triển khu nghỉ dưỡng, trang trại nông nghiệp kết hợp du lịch sinh thái, đầu tư lâu dài.
Vị trí: Xã ...
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 1900m².
- Lô đẹp vuông vức cực đẹp.
- Bên đồi view biển.
- Vị trí VÀNG trung tâm khu phố Tây.
- Xung quanh nhiều hotel đang xây 22 tầng.
- Giá cực tốt 52.7tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Đường Võ Văn Kiệt, P.Phú Thủy, Tp.Phan Thiết, BT
Diện tích 1400m² full thổ cư.
Đất 2 mặt tiền nhựa trước sau.
Mặt tiền ngang 35m.
Sổ riêng.
Vị trí đẹp thích hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng, TT thương mại...
Giá bán 98 tỷ/thương lượng sổ.
LH Lâm xem đất.
Nhận ký gởi BĐS và cho thuê bđs TT Phan Thiết.
Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT
+ Diện tích đất thổ cư 5925 m².
+ Khuôn đất vuông vức, nở hậu, có bãi cát dài đẹp nhất khu vực biển Tiến Thành.
+ Chiều dài đất từ mặt tiền đường đến mặt biển hơn 100m, chiều ngang đất 45 m.
+ Pháp lý sổ hồng công chứng trong ngày.
+ Nếu thiện trí hãy liên hệ
Đường Nguyễn Thông, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT
Hiện đang có 2 cơ sở kinh doanh trên đất: 1 quán cafe và 1 cửa hàng nước mắm.
Gần đất có nhiều dự án lớn đang triển khi, vị trí đất nằm sát đường ra của tuyến đường biển đang được Tỉnh xúc tiến mạnh. Ngoài ra đất nằm ngay cổng thủ phủ resort và chỉ cách sân bay Phan Thiết 4km. Còn nhiều ưu điểm ...
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
* Lô 1.
- 2400m².
- Vị trí super vip đối diện các resort cao cấp 5 sao, đường xuống ...
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- 1150m² đất.
- 15m mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu.
- 15m mặt tiền biển.
- Hiện có 20 phòng kinh doanh tốt; 1 hồ bơi.
Liên hệ: - xem thực tế và gặp chính chủ.
Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 2ha.
- Mặt tiền đường chính ven biển Xuân Thủy và Nguyễn Cơ Thạch, Mũi Né.
- Biển đẹp thuộc khu du lịch quốc gia Mũi Né.
- Có gần 100 phòng đang kinh doanh tốt.
- Kế sân bay, cao tốc, các dự án lớn Sungroup.
- Giá cần bán 185 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT
Em có 5ha đất tại, khu phố Suối Nước, Phường Mũi Né, Tp Phan Thiết - giao điểm giữa khu du lịch mini hiện hữu và khu du lịch cao cấp 5 sao chuẩn bị hình thành, cạnh Apec Mandala Wynham xây dựng 4 tòa nhà khách sạn nghỉ dưỡng cao 24 tầng với gần 3.000 căn Condotel.
100m mặt tiền đường DT 706.
100m mặt tiền biển, nở hậu vườn ...
Đường Huỳnh Thúc Kháng, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 3642m² có 400m² thổ cư, 2300m² TMDV.
- Vị trí đẹp gần Marina, Centara Mũi Né, xung quanh nhiều resort, hotel.
- Xây thô 4 tầng, gồm 50 phòng.
- Giá bán 50tr/m.
Làm việc chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT
- DT 3ha.
- Resort chuẩn 4 sao, có nhiều phòng gần 200 phòng full nội thất sang trọng.
- Trung tâm khu phố Tây nhộn nhịp.
- Biển siêu đẹp khu VIP nhất.
- Giá tốt 600 tỷ.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
- 1
- 2
Xem quy hoạch tại Tp. Phan Thiết, Bình Thuận
Mua Bán Bất Động Sản Tp. Phan Thiết Tháng 5/2026
Mua bán nhà đất Tp. Phan Thiết ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Tp. Phan Thiết.
Để cập nhật những thông tin bất động sản Tp. Phan Thiết chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Tp. Phan Thiết tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Việc mua bán nhà đất Tp. Phan Thiết trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:
✅ Vấn đề pháp lý tại Tp. Phan Thiết: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.
✅ Thông tin quy hoạch tại Tp. Phan Thiết: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.