Mua bán nhà đất tại Bình Phước giá nhỏ hơn 2 tỷ diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất nền đối diện ubmtq xã đồng tâm (đt 753 mở rộng), 600 triệu, 124.2m2
3
600 triệu 124 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Phước Center, X.Tân Phước, H.Đồng Phú, BP

Đất nền dự án cực chất ở đối diện UBMTQ Xã Đồng Tâm, Tân Phước Center, đường ĐT 753, Xã Đồng Tâm, Đồng Nai (Huyện Đồng Phú, Bình Phước cũ), với diện tích 124.2m², giá chỉ 600 triệu. Đất này thuộc pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng có đủ. Mặt tiền rộng 6m, rất phù hợp cho kinh doanh hay xây dựng theo ý thích. Ngõ vào rộng 12m, xe hơi có thể thoải mái ra vào. Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để ...
Chủ bán lô 150m2 ngay kcn becamex giá 450tr  full thổ  đường 8m có vỉa hè  sát cao tốc  shr
3
450 triệu 150 m²
Đất Riêng

Đường T2A, X.Minh Thành, H.Chơn Thành, BP

Vị trí: Trong lòng KCN Becamex Chơn Thành.
Diện tích: 5x30 full thổ cư.
Tiện ích xung quanh đầy đủ, KDC đông đúc.
Phù hợp xây nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Lô đất đẹp ngay góc đường thông thoáng dễ xây dựng.
SHR, pháp lý minh bạch, ngân hàng hỗ trợ 70%.
Liên hệ em Vy: hỗ trợ tư vấn.
Đất nền dự án becamex chơn thành giảm sâu, đủ nguổn sỉ lẻ cho nhà đầu tư
5
700 triệu 150 m²
Đất Riêng

X.Minh Thành, H.Chơn Thành, BP

diện tích 150m² full thổi cư, tiện ích đầy đủ trung tâm thương mại thể thảo đầy đủ, ac lấy nguồn sỉ lẻ kết nối e
Chủ cần bán đất ngay kcn becamex gđ3 150m2 giá 500tr  full tc  đường thông 16m có vỉa hè  shr
3
500 triệu 150 m²
Đất Riêng

Đường N3B, X.Minh Thành, H.Chơn Thành, BP

Vị trí: Sát KCN Becamex Chơn Thành.
Diện tích: 150m² (100% thổ cư).
Xung quanh tiện ích đầy đủ, giao thông thuận lợi, kdc đông đúc.
Cách trường Cao đẳng & KCN chỉ 500m.
Xây nhà ở, đầu tư giữ tiền hoặc khai thác dòng tiền đều được.
SHR, ngân hàng cho vay 70%, pháp lý chuẩn.
Liên hệ hỗ trợ tư vấn: em Vy.
Vị trí: ngay trục chính Nguyễn Văn Linh
Diện tích: 5x30 full thổ cư
Gần TTHC CHƠN THÀNH
Dân cư đông đúc, phù hợp kinh doanh buôn bán
Cung đường đẹp và tiềm năng
SHR, hỗ trợ ngân hàng 70%, pháp lý đủ
Liên hệ em Thảo Vy: hỗ trợ tư vấn
Bđs mặt tiền đường 28m  ngay cổng chính khu công nghiệp bình phước
18
1.35 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cát Tường Phú Hưng, X.Tiến Hưng, Tx.Đồng Xoài, BP

Bán lô đất đẹp trục đại lộ khải hoàn 28m trong khu đô thị 92hA.

Diện tích: 5m x 25m (125m²).
Full thổ cư sổ hồng riêng.
Đường Đại Lộ Khải Hoàn rộng 28m cực kỳ thông thoáng.
Tặng kèm bản vẽ xây dựng nhà 2 tầng mua là có thể xây ngay.

Nằm trong khu đô thị quy mô 92ha.
Cư dân đã ở hiện hữu.
Hạ tầng hoàn chỉnh, đường rộng đẹp.
Phù hợp xây nhà ở, đầu tư, mở văn phòng hoặc kinh doanh.

Giá chỉ: 1 tỷ ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất giá đầu tư ngay xã Thanh Lương, Thị Xã Bình Long, Bình Phước.
- Diện tích: 149m². Thổ cư 50m².
- Giá bán: 1 tỷ 250 triệu.
- Pháp lý: Sổ sách đầy đủ.
Vị trí: Đất nằm ngay ở xã Thanh Lương, Thị xã Bình Long, Bình Phước (nay phường An Lộc, Đồng Nai).
Đất mặt tiền đường bê tông, xung quanh dân cư đông đúc, điện nước đầy đủ.
Đầy đủ mọi tiện ích xung quanh như gần chợ, ...
Công ty đấu giá hợp danh trực tuyến việt nam (vnoa) thông báo đấu giá tài sản
3
1.63 tỷ 139 m²
Đất Riêng

P.Tân Phú, Tx.Đồng Xoài, BP

Công ty Đấu giá Hợp danh Trực tuyến Việt Nam (VNOA) thông báo đấu giá tài sản.
1. Tài sản đấu giá:
Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất tại thửa đất số: 89, tờ bản đồ số: 20, địa chỉ: Khu phố Phú Xuân, phường Tân Phú, thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước (nay là phường Bình Phước, thành phố Đồng Nai).
Thông tin chi tiết tài sản như sau:
1. Thửa đất:
A) Thửa đất số: 89, tờ bản đồ số ...
Chỉ 1 tỷ 050 triệu sở hữu ngay lô đất sát kcn đồng xoài iii & công viên the angel 1,8ha
4
1.05 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cát Tường Phú Hưng, X.Tiến Hưng, Tx.Đồng Xoài, BP

LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP HIẾM CÓ TẠI KDC CÁT TƯỜNG PHÚ HƯNG

- Vị trí đắc địa nằm ngay giữa 2 ngã tư lớn
- Bên phải nhìn thẳng ra KCN Đồng Xoài III & tuyến tránh QL14 lộ giới 72m
- Bên trái là công viên The Angel rộng 1,8ha cực thoáng mát

- Đất nằm trên trục đường 16m
- Diện tích: 5m x 22m
- Giá chỉ: 1 tỷ 050 triệu

- Sổ hồng sẵn sang tên ngay
- Xây dựng tự do
- Tuyến đường trước nhà chạy thẳng vào ...
Bán gấp lô đất đường 32m chỉ 1 tỷ 1xx triệu đã có lô đất 130m2 tại cát tường phú hưng
4
1.15 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cát Tường Phú Hưng, X.Tiến Hưng, Tx.Đồng Xoài, BP

Bán đất mặt tiền đường 32m trục liên huyện ngay Cát Tường Phú Hưng.

Vị trí: Mặt tiền đường 32m (trục liên huyện) thuộc Cát Tường Phú Hưng, tuyến đường di chuyển chính, lưu lượng đông.

Diện tích: 5m x 26m (130m²), đất vuông vức.

Pháp lý: Sổ sẵn, sang tên ngay.

Giá bán: 1 tỷ 1xx triệu (Tương đương khoảng 9 triệu/m², mức giá rất tốt cho mặt tiền trục lớn).

* Lợi thế:
- Kết nối trực tiếp ra ...
Sát tthc chơn thành chủ bán lô 150m2 giá 480tr full thổ cư mt đường nguyễn văn linh sát kcn sổ sẵn
3
480 triệu 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Hưng Long, H.Chơn Thành, BP

SÁT TTHC CHƠN THÀNH CHỦ BÁN LÔ 150M2 GIÁ 480TR FULL THỔ CƯ MT ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN LINH SÁT KCN SỔ SẴN
DT: ngang 5m x dài 30m, full thổ cư
Sổ sẵn, hỗ trợ vay 70%, xây dựng tự do
Cách ngã tư giao với đường Cao Bá Quát chỉ 500m - thông ra QL13 và vô KCN Becamex.
Dân cư đông đúc, xung quanh đầy đủ tiện ích: trường, quảng trường công viên, chợ , trung tâm hành chính, vincom
Gần vòng xoay cao tốc chỉ ...
Người đăng: Sơn (1 tin đăng)
Đất đường nhựa lớn, mặt tiền ngang 6,5m, diện tích 107,5 m² (100m² thổ cư và 7,5m² đất trồng cây lâu năm). Vị trí gần sân bay Lộc Ninh và Cửa khẩu quốc tế Hoa Lư, mới lên thành phố Đồng Nai. Mình chính chủ cần bán thu hồi vốn đầu tư đi học tiếp. Giá đến công chứng 210tr. Chính chủ miễn trung gian. Xin cảm ơn !
Lô đất kdc hạnh phúc 1,28 tỷ/150m2 full thổ, tp đồng xoài 6x25m, 0938 609 ***
10
1.28 tỷ 150 m²
Đất Riêng

X.Tiến Hưng, Tx.Đồng Xoài, BP

Đất thuộc khu dân cư Hạnh Phúc, Ấp 3, Tiến Hưng, Tp Đồng Xoài, Bình Phước (100% giá bán).
Đất đẹp sẵn sổ, ngang 6x25m xây nhà rất đẹp, full thổ cư. Dân cư hiện hữu.
Gần ngay các khu dân cư lớn như KDC Nam Long, khu đô thị Cát tường Phú Hưng.
5 phút kết nối đến khu công nghiệp Đồng Xoài 3, đường tỉnh lộ DT741 (cách đất 1km).
Sẵn sổ, quy hoạch đẹp, rất nhiều tiềm năng.
Đất rất đẹp và còn nhiều tiềm ...
Bán nhà mới 100% tại đt 749, minh hưng, chơn thành, 760 triệu, 150m2, hàng hiếm giá ưu đãi
4
760 triệu 150 m²
Nhà Riêng

Đường ĐT 749, X.Minh Hưng, H.Chơn Thành, BP

Nhanh tay! Cơ hội sở hữu nhà riêng tại Đường ĐT 749, Phường Minh Hưng, Đồng Nai (Huyện Chơn Thành, Bình Phước cũ) với diện tích 150m², giá chỉ 760 triệu VND. Bất động sản này có phong thủy tốt và pháp lý đầy đủ, làm tăng giá trị cho ngôi nhà. Các đặc điểm nổi bật bao gồm:
+ Diện tích rộng rãi, thoáng mát.
+ Thiết kế hợp lý và tiện nghi , 1 phòng khách , 2 phòng ngủ , 1 bếp , 1 nhà vệ sinh , có ...
Bán đất tại đt 749, minh hưng, chơn thành, 565 triệu, 150 m2
4
565 triệu 150 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 749, X.Minh Hưng, H.Chơn Thành, BP

Đất nền tại Đường ĐT 749, Phường Minh Hưng, Đồng Nai, trước đây Huyện Chơn Thành, Bình Phước với diện tích 150 m², giá 565 triệu VND.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Khu vực dân cư đông đúc, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
Môi trường sống trong lành, thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Khu vực tiềm ...
Trục đại lộ phú hưng rộng tới 72m bán gấp giá rẻ chưa từng có diện tích 130m2 giá chỉ có 8,8tr/m2
8
1.14 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cát Tường Phú Hưng, X.Tiến Hưng, Tx.Đồng Xoài, BP

Trục đại lộ Phú Hưng rộng tới 72m bán gấp giá rẻ chưa từng có diện tích 130m² giá chỉ có 8,8tr/m².
Đất nền dự án: KDT Cát Tường Phú Hưng.
Liên hệ. MR Quý (Zalo).

Mặt tiền đường TTQL - 14 LG 72m, và tuyến vành đai 4 rộng 32m
Diện tích đất 5mx26m full thổ cư.
Xây dựng: 1 -3 tầng
Giá bán: 1tỷ150 triệu (một tỷ một trăm năm mươi triệu đồng).
Pháp lý sổ hồng riêng đi công chứng được ngay.
Vị trí, ...
Bán đất tại xã tân quan, đồng nai, 400 triệu vnd, 120 m2
6
400 triệu 120 m²
Đất Riêng

X.Phước An, H.Hớn Quản, BP

Đất nền tại Xã Tân Quan, Đồng Nai (Huyện Hớn Quản, Bình Phước cũ) với diện tích 120 m², giá 400 triệu VND. Pháp lý đầy đủ.

+ Hướng cửa chính: Nam
+ Chiều ngang mặt tiền: 13m
+ Chiều rộng ngõ trước: 7m

Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Vị trí đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Liên hệ ngay để được ...
Cần bán lô đất chính chủ 150m2 vị trí đẹp trong lòng khu công nghiệp becamex chơn thành, sổ sẵn
5
1.5 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu công nghiệp Becamex, X.Nha Bích, H.Chơn Thành, BP

Người đăng: Hồng (2 tin đăng)
Cần bán lô đất chính chủ 150m² vị trí đẹp trong lòng khu công nghiệp Becamex Chơn Thành, Bình Phước (Đồng Nai mới).
Diện tích 5x30m, thổ cư 100%, đường nhựa 16m, có 2m thoát hiểm sau nhà, quy hoạch chuẩn Singapore.
Vị trí gần trường học, siêu thị, chợ, công viên, gần sát cổng chính và QL14, đường thông dài rất đẹp.
Phù hợp ở, xây dựng nhà trọ, kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.
Sổ sẵn, công chứng ...
Bán đất tại nha bích, chơn thành, bình phước, 360 triệu, 120m2, giá tốt, view đẹp