Mua bán nhà đất tại Bình Dương giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô 3 mặt tiền tại chánh phú hòa, bến cát, bình dương, 10588m2, có 300m2 thổ, 0902 068 ***
4
35 tỷ 10588 m²
Đất Mặt Tiền

P.Chánh Phú Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Nằm ở vị trí đắc địa tại Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương, mảnh đất này có diện tích lên đến 10588m² với giá bán chỉ 35 tỷ/lô.
+ Lô đất 3 mặt tiền, cạnh khu công nghiệp Mỹ Phước.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 118m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh hay xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 10m bên 12m, thuận tiện cho việc di chuyển và tiếp cận.
+ Hướng cửa chính ...
Bán 1ha đất trong kcn mỹ phước 3. đầy đủ tiện ích kcn. giá chỉ 3.5 tr/m2
4
35 tỷ 10000 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mỹ Phước 3, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Bán 1ha đất trong KCN Mỹ Phước 3. Đầy đủ tiện ích KCN.
Công ty hỗ trợ toàn bộ thủ tục pháp lý, giấy phép kinh doanh, sang sổ đỏ. Đảm bảo điện, nước, nhà máy xử lý nước thải tiêu chuẩn, hỗ trợ chỗ ở cho công nhân.
Giá 3,5 triệu/m² có thương lượng.
Liên hệ ngay (Hải) để được dẫn xem đất và tư vấn miễn phí.
Cần ra gấp lô đất 12 m mặt tiền dt 741 vị trí cực vip
3
28.8 tỷ 1000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 741, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cần ra gấp lô đất 12m mặt tiền đường dt741 vị trí cực vip thuận tiện làm kho xưởng. Kinh doanh mọi ngành nghề, giá 28tỷ800 có thương lượng,
Diện tích 12*90 chia làm 2 sổ.
Nhờ 500 ae môi giới đạp phụ hh2%.
Bán đất diện tích lớn bàu bàng, bình dương
3
31.93 tỷ 17741 m²
Đất Riêng

X.Lai Hưng, H.Bàu Bàng, BD

Bán đất diện tích lớn Bàu Bàng, Bình Dương.
Vị trí: Xã Lai Hưng, Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.
Diện tích: 17741,5m².
Trong đó:
200 m² đất ở nông thôn (ONT).
Còn lại đất trồng cây lâu năm.
Sử dụng lâu dài, đất cây lâu năm đến 06/2046.
Thửa đất số: 30. Tờ bản đồ số: 36.
Có sơ đồ thửa đất rõ ràng, ranh mốc chuẩn chỉnh.
Có phần đất nằm trong hành ...
Bán đất khu công nghiệp sóng thần 3 ngay thành phố mới bình dương, dt 1ha, vị trí cực đẹp
5
35 tỷ 10000 m²
Đất Riêng

P.Phú Tân, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất khu công nghiệp Sóng Thần 3 ngay thành phố Mới Bình Dương. Giao thông cực kỳ thuận lợi, nằm ngay đường Tạo Lực 1 là trục đường chính kết nối TP mới Bình Dương và Dĩ An, Tân Vạn, TP. HCM.
Diện tích đất 1ha tuỳ theo chọn lựa khách hàng.
Giá 3,5 triệu/m².
Công ty hỗ trợ toàn bộ thủ tục pháp lý, giấy phép kinh doanh, sang sổ đỏ. Đảm bảo điện, nước, nhà máy xử lý nước thải tiêu chuẩn, hỗ trợ ...
Bán nhà xưởng kcn mỹ phước 3. đầy đủ tiện ích kcn.
dt đa dạng 5000m2.  0919 397 ***
6
29.35 tỷ 5000 m²
Kho Nhà Xưởng

Mỹ Phước 3, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Bán nhà xưởng KCN Mỹ Phước 3. Đầy đủ tiện ích KCN.
DT đa dạng 5000m².
Giá 5,87 triệu/m² có thương lượng.
Liên hệ ngay (Hải) để được dẫn xem đất và tư vấn miễn phí.
Bán biệt thự the orchard, giá chỉ 93 triệu/m2. diện tích đất 222m2.  0909 427 ***
6
20.7 tỷ 222 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

The Orchard Sycamore, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Thuộc phân khu biệt thự The Orchard - tổng dự án Sycamore
Chủ đầu tư: Capitaland của Singapore
Đơn vị quản lý vận hành: Savills
Vị trí: căn villa duy nhất đối diện công viên The Island (khu công viên trẻ em, khu thể thao ngoài trời, khu BBQ ngoài trời)
Diện tích đất: 222m² (13,8mx16m)
Diện tích sàn xây dựng: 241m2
DT sân vườn: 134m2
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 tầng thượng
Hiện trạng: nhà đã hoàn ...
Chuyển nhượng tòa nhà 7 tầng 2 mặt tiền hồ văn cống, tương bình hiệp vị trí đẹp, mặt ti
6
46 tỷ 872 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồ Văn Cống, P.Tương Bình Hiệp, Tp.Thủ Dầu Một, BD

CHUYỂN NHƯỢNG TÒA NHÀ 7 TẦNG 2 MẶT TIỀN HỒ VĂN CỐNG, TƯƠNG BÌNH HIỆP

Vị trí đẹp, mặt tiền đường Hồ Văn Cống, khu vực đông dân thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng, khách sạn, trung tâm đào tạo
Diện tích đất: 22 x 30m (872m)
Thổ cư: 410m
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng
Kết cấu: Tòa nhà 7 tầng
Tổng diện tích sàn: 2.996m
Hướng: Đông Bắc

Thích hợp: Văn phòng công ty, khách sạn, ...
Đất 2 mặt tiềng siêu hiếm khu tthc dĩ an đường b đường số 3 giá chỉ, 29,999 tỷ, 333 m2 sổ riêng
7
30 tỷ 333 m²
Đất Mặt Tiền

Đường B, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất góc 2 mặt tiền Đường B- đường số 3 khu TTHC dĩ An, Phường Dĩ An, Hồ Chí Minh, trước đây Thành phố Dĩ An, Bình Dương.
-Diện tích 333m², giá 29,999 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng- Tặng kèm cân nhà 3 lầu 1 trệt.
- Mặt tiền rộng 32m, phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe hơi.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc.
- địa điểm đc lựa chọn top đầu và đánh giá cao ...
Chủ bán gấp 3 lô đất nền 595m2 tại châu thới, bình an, dĩ an, bình dương, giá 23 tỷ
10
23 tỷ 595 m²
Đất Riêng

Đường Châu Thới, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Đất nền 595m² (3 nền liền kề) tại Châu Thới, Bình An, Dĩ An, Bình Dương, là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa.
- Diện tích rộng rãi 595m², thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
- Giá bán hấp dẫn 23 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực đang phát triển.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần siêu thị Bách ...
Mặt tiền quảng trường trung tâm hành chính 400m2 (10x40). đất vàng một lô duy nhất, giá chính chủ
8
37 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 9, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

ĐẤT VÀNG CỰC HIẾM 400M2(10X40) MẶT TIỀN TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH, NGAY QUẢNG TRƯỜNG. GIÁ ĐẦU TƯ

SIÊU PHẨM CỰC HÓT, CỰC HIẾM ĐẤT VÀNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 9 ĐẸP NHẤT KHU TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH, SÁT BÊN QUẢNG TRƯỜNG DĨ AN DIỆN TÍCH LỚN 400M2, NGANG HIẾM 10M, VUÔNG VỨC A4 ĐANG CHO LÔ TÔ THUÊ 50 TRIỆU/THÁNG PHÙ HỢP XÂY MỚI (KHÁCH SẠN, TOÀ NHÀ VP, CHDV,..) CHỦ MUỐN BÁN NHANH MUA NHÀ NƯỚC NGOÀI, GIÁ TỐT ...
Cần bán lô đất xây kho xưởng trục đường lớn  phường long nguyên  hồ chí minh dt 7150m2
3
30 tỷ 7150 m²
Đất Riêng

Đường An Điền, X.An Điền, Tx.Bến Cát, BD

Cần bán lô đất xây kho xưởng trục đường lớn - phường Long Nguyên - Hồ Chí Minh.
- Diện tích đất 7150m².
- DIện tích có thể xây dựng kho xưởng 4780m².
- Diện tích đất nông nghiệp và an toàn hành lang là 2370m².
- Cách trung tâm HC Bến Cát khoảng 13Km.
- Cách trung tâm tp Hồ Chí Minh 35Km.
- Giao thông thuận tiện, dễ tuyển lao động.
- Giá bản 30 tỷ thương lượng cho khách thiện chí.
Bán đất mặt tiền thống nhất 779m² 2 mặt thoáng đối diện bcons city
8
47 tỷ 779 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thống Nhất, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN THỐNG NHẤT 779m² 2 MẶT THOÁNG

ĐỐI DIỆN BCONS CITY MALL TRUNG TÂM DĨ AN

Vị trí vàng hiếm có:
Mặt tiền đường Thống Nhất, TP Dĩ An, Bình Dương
Đối diện trực diện Bcons City Mall
Gần lối vào Bcons Plaza Trụ sở chính Bcons Miền Đông (tháp đôi)
Sát quỹ đất giáo dục đào tạo, gần Trường Nông Lâm Nam Bộ
Cách QL 1K chỉ ~100m, kết nối nhanh TP.HCM Biên Hòa

Thông tin ...
Bán lô đất 22*29 ,mặt tiền ngô gia tự, phường chánh nghĩa, tp tdm, bình dương
3
45 tỷ 638 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Vi tri trung tâm khu dân cư Chánh Nghĩa, đoạn gần đai lộ Bình Dương. Khu vip, tập trung nhiều biệt thự, quán cà phê, tòa nhà văn phòng, khách sạn, nhà hàng. Phù hợp mua đầu tư xây dựng mọi loai hinh kinh doanh. DT ngang 22* dài 29. Có thể bán nguyên lô hay tách lô 5*29.
Bán căn góc 1trệt 7lầu trung tâm tp thủ dầu một 872m2 tc410m2 phù hợp cho thuê mở bv or trường học
4
46 tỷ 872 m²
Nhà Mặt Tiền
20 14

Đường Hồ Văn Cống, P.Tương Bình Hiệp, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán căn góc 1trệt - 7lầu mặt tiền Hồ Văn Cống - nằm trung tâm TP Thủ Dầu Một - Bình Dương.
Phù hợp cho thuê mở trường học or bệnh viện.
Đã từng cho thuê 150 triệu/ tháng.
TDT: 872m² trong đó có 410m² thổ cư.
- TK: Có thang máy.
+ Trệt: Giữ xe, sảnh, kho hàng.
+ Lầu 1,2,3,4,5: Khu sản xuất.
+ Lầu 6: Văn phòng.
+ Lầu 7: Tum, sân thượng.
Chủ giảm mạnh chỉ còn 46 tỷ.
Khách thiẹn chí xem nhà gọi em.
22tỷ300trbán đất mặt tiền nguyễn đức thuận gần quốc lộ 13 đường nguyễn đức thuận, phường hiệp thành
3
22.3 tỷ 861 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đức Thuận, P.Hiệp Thành, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán đất mặt tiền Nguyễn Đức Thuận gần Quốc Lộ 13
Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Khoảng giá22,3 tỷ~25,9 triệu/m²
Diện tích861 m²Mặt tiền 17.2 m
MT Nguyễn Đức Thuận.
Cách Quốc Lộ 13 khoản 200m.
Vị trí an cư, kinh doanh...
DT: 17,2 x 52, (tổng: 861m²). TC: 300m².
Giá: 26tr/m².
Cần bán nhà 2 mặt tiền tổng diện tích 873m2 đúc 6 tầng giá 49 tỷ
18
49 tỷ 873 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hồ Văn Cống, P.Tương Bình Hiệp, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Gia đình anh chu cần bán nhà 2 mặt tiền ngang 21x30 nở hậu tổng diện tích đất 873m² thổ cứ có sẵn 410m². Lúc trước có bác sĩ và trường học muốn thuê 150 triệu/tháng.
- Sàn xây dựng như trên giấy phép.
- Thông tin nhà: Có thang máy.
+ Trệt: Giữ xe, sảnh, kho hàng.
+ Lầu 1,2,3,4,5: Khu sản xuất.
+ Lầu 6: Văn phòng.
+ Lầu 7: Tum, sân thượng thuận tiện cho mọi nghành nghề làm cty VP khách sạn tùy ...
Chính chủ bán đất mặt tiền cmt8 vị trí ngay trung tâm phường thủ dầu một
5
42 tỷ 510 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Phú Cường, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Hiền (1 tin đăng)
Vị trí VIP ngay trung tâm đầy đủ tiện ích bán kính vài trăm mét.
Khách sạn trung tâm thủ dầu một, dòng tiền 1.2 tỷ/năm đường nguyễn hữu cảnh, phường phú thọ,
8
26 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền
20 20

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Khách sạn trung tâm Thủ Dầu Một, dòng tiền 1.2 tỷ/năm.
Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Phú Thọ, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương(Phường Thủ Dầu Một, Hồ Chí Minh mới).
Khoảng giá26 tỷ~108,33 triệu/m².
Diện tích240 m²6 tầng.
Bán khách sạn trung tâm Thủ Dầu Một, cạnh sân banh Gò Đậu.
- Nằm tại MT đường Nguyễn Hửu Cảnh (p. Phú Thọ cũ) sát bên karaoke Hoạ Mi 2 MT trước và sau gần sân banh, chuỗi ksan ...
Toà nhà ngay trung tâm hành chính dĩ an cho thuê 75tr/tháng 250m ngang 10m dài 25m  giá 35tỷ
3
35 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 9, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Ngôi nhà mặt phố tại Đường Số 9, Phường Dĩ An, Hồ Chí
Diện tích 250m² với mặt tiền rộng 10m, đường rộng 20m, phù hợp cho cả kinh doanh
Nhà 3 tầng, đang cho thuê 75tr/ tháng
Diện tích sàn: 690m

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Giá chỉ 35 tỷ VND, mang lại giá trị xứng đáng cho người sở hữu.

Gần công viên trung tâm hành chính Dĩ An, siêu thị Bách Hóa Xanh Nguyễn Tri Phương và ...
Từ 0 tới 20 của 157

Xem quy hoạch tại Bình Dương

Thị trường nhà đất Bình Dương những năm qua trở thành điểm sáng của thị trường bds phía nam, Nhờ vào hệ thống giao thông phát triển đồng bộ, ví trí kế cận Tp. HCM, kinh tế phát triển mạnh và tốc độ đô thị hóa cao nên nhu cầu nhà ở, đất nền, nhà phố rất cao tại Bình Dương. 

Thị trường nhà đất Bình Dương rất sôi động

Tổng quan về Bình Dương

 

Vị trí địa lý

Tỉnh lỵ của Bình Dương là thành phố Thủ Dầu Một, cách trung tâm của Tp.HCM 30 km theo đường Quốc lộ 13. Sở hữu rất nhiều khu công nghiệp và tốc độ phát triển kinh tế mạnh nên BD thu hút rất nhiều công nhân đến làm việc và định cư. với khoảng hơn 2.5 triệu dân, Bình Dương có dân số đông thứ 6 trong tổng số 63 tỉnh thành.