Mua bán nhà đất tại Bình Dương giá 1 tỷ đến 2 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán dự án đông bình dương giá 16 triệu/m2 (80m2)
4
1.28 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Đông Bình Dương, P.Tân Bình, Tp.Dĩ An, BD

Dự Án Đông Bình Dương
Vị trí: Nằm tại mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Đông Hiệp, Thành Phố Hồ Chí Minh. Sở hữu vị trí đắc địa ngay lõi trung tâm giữa 5 thành phố (TP Thủ Đức - TP Thủ Dầu Một - TP Thuận An - TP Biên Hòa - TP Dĩ An).
Pháp lý dự án:
Quy hoạch 1/500.
Dự án đã có giấy phép xây dựng.
Xây nhà ở ngay.
Pháp lý chuẩn chỉnh.

Cơ sở hạ tầng đã hoàn thành
Đường nhựa 13 - 24m, ...
Chỉ 600tr có ngay nhà gác lửng đẹp ở kđt thịnh gia ql13, sổ sẵn
4
1.7 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

KĐT Thịnh Gia, P.Tân Định, Tx.Bến Cát, BD

Cần bán nhà gác lửng liền kề trong khu đô thị Thịnh Gia - Bến Cát - BD.
- DT: 75m² (4x18.5m) full thổ cư, diện tích sàn 80m².
- Giá bán: 1.7 tỷ, nhà mới chưa có vết nứt.
- Nhà gác lửng gồm: 3 phòng ngủ, 2 WC, 1 phòng bếp, 1 phòng thờ.
- Nhà đã hoàn thiện từ giai đoạn 1 của khu đô thị Thịnh Gia, sổ hồng riêng.
- Đường nhựa 7m thông thẳng ra Ql13, cách đại học Việt Đức chỉ 2km, gần KCN Mỹ Phước 3, ...
Nhà 1t1l vị trí đẹp gần vsip 3 giá 1,86 tỷ
4
1.86 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường ĐT 747, X.Hội Nghĩa, Tp.Tân Uyên, BD

Nhà 1 trệt 1 lầu vị trí đẹp, cách VSIP 3 chỉ 300m thuận tiện đi làm, đầu tư cho thuê tốt.

DT: 80m², Kết cấu: 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách rộng, bếp thoáng
Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay
Khu dân cư đông đúc, đường thông, an ninh tốt
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
Hỗ trợ vay ngân hàng nhanh chóng

Giá bán: 1,86 tỷ (còn thương lượng)
Liên hệ xem nhà trực tiếp, ưu tiên khách ...
Chính chủ gửi bán căn opal skyline 2 phòng 65m2 giá 1,87tỷ full vat bao sang tên giá tốt nhất dự án
8
1.87 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Opal Skyline, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

Căn 65m² 2PN, 2WC.
* Giá: 1,870tỷ full VAT, full 100%. Hướng Đông Bắc, view mặt tiền đường Nguyễn Văn Tiết.
Bàn giao nội thất cơ bản full cao cấp.
Giá bán bao toàn bộ thuế phí sang nhượng.

* Liên hệ ngay làm việc chính chủ: Khắc Thọ.
Opal Skyline - Một bước chân ngàn tiện ích.
Cư dân sống tại OPS không chỉ sử dụng được hơn 25 tiện ích cao cấp nội khu mà còn kết nối các tiện ích ngoại khu rất ...
Lời ngay khi mua, shophouse 2 tầng rẻ nhất oasis city, giá 1 tỷ 7 , dân cư đông đúc.
5
1.7 tỷ 80 m²
ShopHouse

Oasis City, P.Thới Hòa, Tx.Bến Cát, BD

Kẹt tiền cần bán nhanh căn shophouse Oasis city ngay đại học Việt Đức .
Giá 1 tỷ 7 , cần trước 400 triệu là sở hữu nếu vay.
Diện tích 80m²
Hoàn thiện Cho thuê từ 6-7 tr/ tháng .
Liên hệ : 090 771 448 Hiệp xem nhà .
Chính chủ cần bán căn 2pn, full nội thất giá 2 tỷ all in, giai đoạn 2, đã có sổ
5
2 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Habitat Bình Dương, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Thông tin căn hộ The Habitat.
- Khu giai đoạn 2, cụm B.
- Giá bán: 2 tỷ all in.
- Nhà full nội thất.
- Tầng trung số đẹp.
- Anh chị quan tâm call em Hoàng Habitat: .
Shophouse becamex định hòa, 57m2 sổ hồng, 1,6 tỷ. thuê được 7 triệu/tháng. toàn quốc mua được
4
1.6 tỷ 57 m²
ShopHouse
1 1

Becamex Định Hòa, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Huy Lê (9 tin đăng)
MT kinh doanh Becamex Định Hòa.

Diện tích 57 m².

Người Sài Gòn mua được.

Tầng trệt: 1,6 tỷ.

Thuê được 7 triệu/tháng.

Sổ hồng riêng, lâu dài vĩnh viễn.

Nhận mua bán, ký gửi: .
Bán căn hộ 2pn legacy prime thuận giao thuận an, nội thất cao cấp, ngân hàng hỗ trợ vay 80%
8
1.95 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Legacy Prime, P.Thuận Giao, Tp.Thuận An, BD

Legacy Central - Legacy Prime.
- Ngay trung tâm thành phố Thuận An, Bình Dương sầm uất.
- Đầy đủ dịch vụ, tiện ích đẳng cấp: Hồ bơi, trường mầm non, khu vui chơi trẻ em, khu thể dục thể thao, tổ hợp mua sắm và giải trí.
- Thiết kế thông minh, tối ưu diện tích.
- Phát triển bởi Kim Oanh Group cùng các đối tác uy tín hàng đầu như: Tập đoàn Xây dựng Hòa Bình (thi công xây dựng), Savista (quản lý vận ...
Bán căn 2pn 65m2 opal skyline, giá 1 tỷ 950, sổ sẵn sang tên.  thọ 0933 998 ***
8
1.95 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Opal Skyline, P.Lái Thiêu, Tp.Thuận An, BD

+ Sang nhượng sổ hồng, công chứng ngay.
+ Hỗ trợ vay bank 70% lãi suất tốt.
+ Đa dạng tầng, view sân hồ bơi, hướng mát mẻ, trung tâm hành chính Thuận An, Aeon Mall, trường học...

LH xem nhà thực tế nhé: Mr. Thọ .
Sổ sẵn, công chứng ngay.
Đất Định Hoà 1 xẹt Đại Lộ Bình Dương đường ôtô dân cư hiện hữu trường chợ vài trăm mét.
Dt: 6x13m 78.9m² có thổ cư 60m².
Giá 1,65 tỷ.
Kim Phát zalo .
Kim Phát zalo Giáp chủ.
Chính chủ bán lô đất gần chợ tân hiệp tân uyên bình dương