Mua bán nhà đất tại Tp. Quy Nhơn, Bình Định giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Còn duy nhất 1 căn 2pn view biển tầng cao mà giá lại quá tốt  bàn giao 2026
10
3.2 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Wyndham Sailing Bay Resort Quy Nhơn, P.Lý Thường Kiệt, Tp.Quy Nhơn, BĐ

Người đăng: Ms Non (11 tin đăng)
The Sailing - căn hộ có vị trí đẹp nhất quy nhơn.

Vị trí: 3 mặt tiền lớn Vũ Bảo, Lê Duẩn, Nguyễn Tư, Tp Quy Nhơn.
Vị trí độc tôn nơi trái tim phố biển, gần Quảng trường trung tâm thành phố.
------------------------
- Pháp lý vững vàng, sổ hồng sở hữu lâu dài.

- Phong cách thiết kế nội thất Địa Trung Hải bừng sức sống trong từng không gian căn hộ.

- 5 tầng Trung tâm thương mại lớn nhất thành ...
CHÍNH CHỦ Bán Nhà Mặt Tiền Phường Quy Nhơn 62m Giá Rẻ Chỉ 3ty xyz, lộ giới rộng 14m VIEW CÔNG VIÊN thông thoáng,
+ Nhà mê lỡ còn mới Ngang4m x 15,5m,
+ Thuộc Khu Hà Thanh gần Cầu Huỳnh Tấn Phát, Đồng Gia Viên... Liên hệ e dẫn Xem Nhà thương lượng Chính Chủ ạ
(Duy nhất 1 căn) bán nhà cấp 4 mặt tiền Bùi Đức Sơn, hướng Đông Nam, 62m², giá 3 tỷ xx, TL chính chủ: .
Hà Thanh 1 Quy Nhơn, lộ giới 14m.
Alo e dẫn xem nhà thương lượng chính chủ or .
Căn hộ 3pn  cách biển 1km | trung tâm tp quy nhơn | pháp lý sổ hồng lâu dài
5
3.2 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phú Tài 2 Central Life , P.Quang Trung, Tp.Quy Nhơn, BĐ

Căn hộ chung cư tại Phú Tài 2 Central Life , Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Quy Nhơn Nam, Gia Lai, trước đây Thành phố Quy Nhơn, Bình Định với diện tích 76m², 3PN, 2WC, hướng Đông Nam. Pháp lý đầy đủ.
+ Giá chỉ 3,2 tỷ VND.
+ Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh...
+ Phong thủy tốt, hướng cửa và ban công đều Đông Nam.
+ Tiện ích nội khu: Hồ bơi, phòng gym, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em, trung tâm ...
Bán nhà nội bộ ô tô tô hiến thành quy nhơn
3
3.4 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tô Hiến Thành, P.Quang Trung, Tp.Quy Nhơn, BĐ

- Diện tích 60m² ngang 4m.
- Kết cấu nhà 3 mê nguyên, 3PN, 3WC đủ công năng.
- Sổ hồng chính chủ.
- Gía bán 3.4 tỷ.
Lh. Nhadatnguyenbinh.com
Cần bán nhanh nhà trọ đang kd thu nhập tốt p. ng văn cừ
3
3.5 tỷ 54 m²
Nhà Riêng
7 4

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Nguyễn Văn Cừ, Tp.Quy Nhơn, BĐ

- DIỆN TÍCH 54M2 NGANG 4M
- KẾT CẤU 4 MÊ, FULL CÔNG NĂNG 7PN
- TIỆN ÍCH DÒNG TIỀN 11TR/THÁNG, THU NHẬP TỐT, PHƯỜNG TRUNG TÂM, GẦN ĐHQN 200M, BIỂN,...
- SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ
- GIÁ BÁN 3.5 TỶ
LH. NGUYỄN BÍNH
Bán nhà mặt tiền nguyễn khuyến quy nhơn
3
4.5 tỷ 54 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Nguyễn Khuyến, P.Đống Đa, Tp.Quy Nhơn, BĐ

- DIỆN TÍCH 54M2 NGANG 4M
- KẾT CẤU 3 MÊ NGUYÊN, 3PN FULL CÔNG NĂNG, NỘI THẤT CƠ BẢN
- GẦN CHỢ HOA LƯ, GẦN TRƯỜNG HỌC,... THUẬN TIỆN KD BUÔN BÁN
- SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ,
- GIÁ BÁN 4.5 TỶ TL
LH. NGUYEN BÍNH
Bán cc tại simona heights, quy nhơn, bình định, 65 triệu / m2, 64 m2, 2pn, 2wc chỉ với giá cực chất
20
4.16 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Simona Heights , P.Lê Lợi, Tp.Quy Nhơn, BĐ

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư hạng sang tại Simona Heights, Phường Quy Nhơn, Gia Lai (địa chỉ cũ: Quy Nhơn, Bình Định) với những đặc điểm nổi bật sau:

+ Diện tích 64 m², thiết kế 2PN, 2WC, hướng cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Không gian sống tiện nghi, dịch vụ hoàn hảo.
+ Pháp lý đầy đủ.

Giới thiệu thêm về dự án:
Dự án Simona Heights ...
Căn 2pn 3,4 tỷ giá rẻ nhất độc quyền view biển the sailing
6
3.4 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Giá rẻ nhất The Sailing.
- Căn 2PN, và thành phố.
- Giá 3,4 tỷ.

Tiện ích.
- Ngắm view bắn pháo hoa đẹp nhất Quy Nhơn.
- Cách biển và quảng trường biển 100m.
- Vị trí 3 mặt tiền: Lê Duẩn, Vũ Bảo, Nguyễn Tư.
- Bán kính trong 300m có: Trung tâm thương mại, Bệnh Viện Tỉnh, chăm sóc y tế, Trường Học, khu phố ẩm thực, quảng trường biển.

Đặc biệt.
- Toà trung tâm trái tim Quy Nhơn quy mô lớn nhất hơn ...
Căn 2pn view biển đẹp nhất toà the sailing đang được mở bán  bàn giao 15/09/2026
5
3.9 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Người đăng: Ms Non (11 tin đăng)
Căn hộ 2PN đẹp nhất The Sailing đang được mở bán:

Thông tin căn hộ:
* Căn hộ 2PN 2WC.
- View trực diện biển, quảng trường thành phố.
- Diện tích siêu rộng.
- Chính sách siêu tốt: Chiết khấu lên đến 23%.
Đặc biệt giảm ngay 120tr và miễn phí quản lý 3 năm nếu mua ngay trong tháng!
-----------------------------------------

Quy mô:
- 41 tầng nổi (gồm 8 căn Penthouse đẳng cấp).
- 2 tầng hầm để xe ...
Cập nhật tiến độ dự án the sailing quy nhơn
16
3.96 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Căn hộ tại The Sailing Quy Nhơn, Đường Lê Duẩn, Phường Quy Nhơn, Gia Lai (cũ: Quy Nhơn, Bình Định) mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và tiện ích nội khu phong phú. Căn hộ có 2PN + 2WC/PT + bếp, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh,... với phong thủy tốt, hướng cửa chính Tây Nam và ban công Đông Bắc. Giá bán chỉ 65 triệu / m² cho diện tích 61 m².

Điểm nhấn:
- Thiết kế gồm 2 ...
Chạm đến tầng cao tận hưởng chất sống thượng lưu tại quy nhơn
3
3.25 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Simona Heights , P.Lê Lợi, Tp.Quy Nhơn, BĐ

Không chỉ là một căn hộ, Simona Heights là biểu tượng mới cho sự sang trọng ngay giữa lòng thành phố biển. Với kiến trúc Art Deco tinh tế hòa quyện cùng nét đẹp bản địa, mỗi ngày tại đây là một kỳ nghỉ dưỡng đích thực.
Vị trí vàng: Tâm điểm kết nối, chỉ vài bước chân đến biển và các tiện ích trung tâm.
Tiện ích đặc quyền: Hồ bơi vô cực, vườn trên không, khu vui chơi trẻ em và hệ thống an ninh ...
Bán Nhà Mặt Tiền Lê Thanh Nghị, VIEW CÔNG VIÊN Quy Nhơn
+DT 80m² GIÁ CHỈ 4 Tê xxz, Ngang4m Lộ giới 12m thông thoáng, gần Huỳnh Tấn Phát
+Nhà 1 mê nguyên
Alo e nha
Bán đất mặt tiền kinh doanh bùi xuân phái quy nhơn, gần hồ sinh thái khu hagl 53m2, giá 4 ty3x
3
4.25 tỷ 53 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hải Cảng, Tp.Quy Nhơn, BĐ

Bán Đất Mặt Tiền Kinh Doanh Bùi Xuân Phái Quy Nhơn, gần Hồ Sinh Thái khu HAGL 53m Giá 4 ty2x
Lộ giới rộng 14m thuận tiện kinh doanh buôn bán
OLA TL CHÍNH CHỦ:
(HÍM) Bán Nhà Mặt Tiền cách Biển Quy Nhơn chỉ 650m, gần Khu Du Lịch Hàn Mặc Tử, Trường Chợ Ghềnh Ráng
+ DT Rộng 78m Ngang4,9m, Lộ giới 10m Oto thông thoáng sạch sẽ
+ Nhà mê lỡ - Giá Cực Êm chỉ nhỉnh #4ty xxz
+ Gần Khu TTTM RichMond, Nhà Hàng Sáu Cao
Alo e dẫn xem Nhà/Đất Chính Chủ thương lượng: or
-------------------------------------------------
Ký Gửi Mua Bán Nhà Đất - Hỗ trợ pháp lý A-Z
...
(Hiếm có) bán 3 lô liền kề đất mặt tiền kinh doanh Tố Hữu Quy Nhơn, 74m² lộ giới 20m(vỉa 5m) - giá 4 tỷ.