Mua bán nhà đất tại Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thị trấn phước hải  brvt, đi biển chỉ 5km  dt 522m2  15x34m  sẵn 120m2 thổ cư
7
3.3 tỷ 522 m²
Đất Riêng

Đường 44A, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Thị trấn Phước Hải - Long Đất - BRVT; đi biển chỉ 5 phút.
522m² - 15x34m - sẵn 120m² thổ cư.
Giá 3tỷ300 TL.
LH Hiền LV chủ.
Đất đẹp, nhiều tiện ích tại long mỹ  láng dài, 17 tỷ, 1000m2
3
17 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Long Mỹ - Láng Dài, X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

Đất nền tại Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hải, Hồ Chí Minh (Huyện Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu cũ) có diện tích 1000m², mặt tiền 10.2m, phù hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư.

- Giá chỉ 17 tỷ VND
- Mặt tiền rộng rãi, thích hợp cho việc kinh doanh
- Đường vào rộng 8m, dễ dàng cho xe cộ ra vào
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: , Đan Tâm.
Thị trấn phước hải  brvt, 841m2 (20x42m) sẵn 150m2 thổ cư, cách tỉnh lộ 44b chỉ 50m
5
3.5 tỷ 841 m²
Đất Riêng

Đường 44B, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Thị trấn Phước Hải - Long Đất - BRVT.
DT 841m² (20x42m) sẵn 150m² thổ cư.
Cách Tỉnh Lộ 44B chỉ 50m.
Đường nhựa lớn 10m, dân cư ở kín, cách chợ 1km.
Đi biển Phước Hải 5p.
Giá 3tỷ5 TL.
LH Hiền nắm chủ.
Thị trấn phước hải  ngay tỉnh lộ 44b  cách biển chỉ 5km  đối diện khu dân cư phan gia  dt 242m2
8
1.9 tỷ 242 m²
Đất Riêng

Đường 44B, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Thị trấn Phước Hải - ngay Tỉnh Lộ 44B - cách biển chỉ 5km - đối diện khu dân cư Phan Gia.
DT 242m² - 80m² thổ cư - ngang 5.7m x 30m nở hậu 10.5m.
Ngay Tỉnh lộ 44B vô 500m, về biển Phước Hải 5km.
Giá bán nhanh 1tỷ900.
LH Hiền nắm chủ ạ.
Mặt tiền hồ lồ ô  brvt, mặt hồ nước quanh năm cực đẹp dt 1237m2  về biển 10km
6
6 tỷ 1237 m²
Đất Mặt Tiền

Đường ĐT 977, X.Long Tân, H.Đất Đỏ, BRVT

Hồ Lồ Ô - Long Tân - Đất Đỏ - BRVT; mặt tiền đường nhựa, mặt hồ nước quanh năm cực đẹp.
DT 1237m² - ngang 12mx105m; sẵn 100m² thổ cư.
Mặt hồ nhưng cách Tỉnh Lộ 997 chỉ 800m - đi về biển Lộc An Chỉ 15 phút.
Giá 6tỷ TL.
Lh Hiền nắm chủ.
Lô góc mặt tiền hoàng sa  tt phước hải  brvt (khu tái định cư phước hải) ngang 7.5m x 12.3m
4
4.5 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Lô góc mặt tiền Hoàng Sa - TT Phước Hải - BRVT (khu tái định cư Phước Hải).
Diện tích 90,4m² - full thổ.
Ngang 7.5m x 12m.

Đi bộ ra biển phước hải 500m.
Sẵn nhà cấp 4 còn mới đẹp.

Giá 4tỷ500 TL.

Lh Hiền LV chủ.
Biển lộc an  đất đỏ  brvt  ra gấp ạ ngang 10x20m  194m2 full thổ cư, gần chợ lộc an
6
2.75 tỷ 194 m²
Đất Riêng

X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

Biển Lộc An - Đất Đỏ - BRVT - ra gấp ạ.
Ngang 10x20m - 194m² full thổ cư, gần chợ Lộc An.
Ra bãi tắm 1km.
Giá 2,75 tỷ TL.
Lh Hiền nắm chủ.
Thị trấn phước hải  cách biển 5km  1175m2  16x73m
7
5.3 tỷ 1175 m²
Đất Riêng

Đường 44B, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Thị trấn Phước Hải - Long Đất - BRVT (Nay là xã Phước Hải - TP HCM).
DT 1175m² ngang 16m x 73m (sẵn 100m² thổ cư).
Đã xây rào cổng kiên cố trồng sẵn 1 số cây trái.
- Đường nhựa lớn khu biệt thự nhà vườn.
- View núi Minh Đạm - gần biển Phước Hải.
Giá 5,3 tỷ TL.
LH Hiền LV chủ.
Khu nhà vườn cực chill tại thị trấn phước hải  cách biển phước hải 4km  ngay hồ sở bông  10x37m
7
2.5 tỷ 377 m²
Đất Riêng

Đường 44B, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Sổ sẵn - khu nhà vườn cực chill tại thị trấn Phước Hải - TP HCM; cách biển Phước Hải 4km - ngay hồ Sở Bông (giá cực tốt).
DT 377m² - ngang 10x38m - sẵn 80m² thổ cư.
- Đã xây mặt cổng rào và bờ ranh móng rõ ràng, trong cụm nhà vườn cực xinh; xung quanh nhiều nhà vườn biệt thự.

- View núi Minh Đạm, cách biển Phước Hải chỉ 4km, ngay hồ Sở Bông.
Giá 2tỷ500 TL.
LH Hiền nắm chủ.
Bán gấp lô đất đường ven biển vũng tàu bình châu giá 1,08 tỷ
6
1.08 tỷ 138 m²
Đất Riêng

Đường Ven Biển, X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

Ngang 5.5m dài 25m | mặt tiền nhựa 10m có 80m² odt.

Vị trí siêu đẹp tiềm năng tăng giá mạnh.
Cách biển Phước Hải chỉ 2km.
Đường nhựa trước đất 10m, ô tô tránh thoải mái.
Khu dân cư đang phát triển mạnh, hạ tầng đồng bộ.

Tiện ích bán kính 500m:
UBND Xã.
Công An Xã.
Trường mầm non, cấp 1, cấp 2.
Rất phù hợp an cư đầu tư xây nhà nghỉ dưỡng.

Pháp lý rõ ràng đất sạch sang tên liền tay.
Giá tốt cho ...
Diện tích: 5x20m.
Sổ siêng, 100% thổ cư.
Hướng Tây Nam.

Đường nhựa vỉa hè, cây xanh, chiếu sáng, camera an ninh đầy đủ.
Khu dân cư mới, hạ tầng đang phát triển mạnh.
Mặt độ xây nhà để ở cực nhanh.
Rất hợp để ở hay đầu tư sinh lời.
Công chứng liền, xây nhà được ngay.
Gần vòng xoay Tỉnh Lộ 44B;
Gần chợ, gần trường học cấp 1.2.3.
Giao thông đi lại dễ dàng, kết nối Du lịch Long Hải, Hồ Tràm, Vũng ...
Mặt tiền cao văn ngọc  trung tâm thị trấn đất đỏ  brvt dt 1066m2  ngang 35x29m
6
4.8 tỷ 1066 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cao Văn Ngọc, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền Cao Văn Ngọc - trung tâm thị trấn Đất Đỏ - BRVT.
DT 1066m² - ngang 35x29m sẵn 120m² thổ cư nở hậu 43m.
Đường nhựa khu trung tâm đầy đủ tiện ích, trường học, quán cafe, ngân hàng,... Bán kính 1km.
Đi biển Phước Hải chỉ 5 phút.
Giá 4,8 tỷ TL.
Lh Hiền nắm chủ.
Cần bán đất 5x32m mặt tiền đường tl44a  an ngãilong điềnhcm. giá chỉ 2 tỷ
4
2 tỷ 160 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tỉnh lộ 44A, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền Tỉnh Lộ 44A.
Diện tích: 5 x 32 m = 160m².
Sổ riêng, có 80 m² thổ cư.

Vị trí rất đẹp:
Mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, sắp quy hoạch mở rộng.
Đất bằng phẳng, ranh mốc rõ ràng, dân cư đông đúc.
Cách UBND xã Long Điền 1km.
Rất tiện du lịch Long Hải, Hồ Tràm...
Gần chợ, trường học cấp 1.2.3 và các tiện ích công cộng khác.
Giá: 2 tỷ (TL chính chủ).

LH: (A Thương).
Xin cảm ơn và kính chúc quý ...
Mặt tiền kinh doanh đường lê duẩn  tt đất đỏ  brvt  dt 1525m2  sẵn 1000m2 thổ cư
6
12.7 tỷ 1525 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Duẩn, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Mặt tiền kinh doanh đường Lê Duẩn - TT Đất Đỏ - BRVT (Nay là xã Đất Đỏ - TP HCM).
DT 1525m² có sẵn 1000m² thổ cư; ngang 22x57m nở hậu 32m.
Khu trung tâm thuận tiện kinh doanh buôn bán, ngay trường học cấp 1 - 2 - 3; con đường huyết mạch kinh doanh coffee, quán ăn, trung tâm tiếng anh,... Đường nhựa lớn 18m vỉa hè 5m.
Đi về Biển Phước Hải chỉ 10phút.
Giá chỉ 8.32tr/m² (tổng 12,7 tỷ) có TL.
LH ...
Còn một lô duy nhất ngay trung tâm hành chính huyện đất đỏ mặt tiền đường trịnh hoài đức
5
2.05 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Hoài Đức, Tt.Đất Đỏ, H.Đất Đỏ, BRVT

Còn một lô duy nhất ngay trung tâm hành chính huyện đất đỏ.

Mặt tiền đường Trịnh Hoài Đức.
Lô đất 2 mặt tiền.
10 x 20m đã có sẵn 110 m² thổ cư.
Lô đất mặt tiền kinh doanh buôn bán.

Sát trường học cấp 1 cấp 2, cách trung tâm hành chính chỉ 500 m.

Một lô đất ko vướng phong thủy.

Giả chỉ có 2 tỷ 050 tr TL nhanh tay nha anh chị,
Thời cơ cho anh chị sở hữu lô đất đẹp.
KH em: LV chủ.
Bán 580m2 đất đẹp trục homstay nhà nghỉ nhiều gần biển phước hải tp hcm
6
4.35 tỷ 580 m²
Đất Riêng

Đường Tôn Thất Thuyết, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Đất Đẹp- Trục Homstay- Nhà Nghỉ nhiều- Gần biển
Phước Hải- TP HCM
DT: 580m²-12x48-100m² thổ cư
Mặt tiền đường nhựa đường sau nhà hàng Kim Vân- Cfe Đồng Gió
Đất view núi, gần biển, gần trường học, gần chợ
Phù hợp làm biệt thự, nhà vườn, Homstay, nhà nghỉ, cfe
Giá thị trường ~10 triệu/m2
Giá : 4 tỷ 350 triệu ( 7,5 triệu/m²)
SĐT : Minh Tuyết ( zalo )
Nhận kí gửi nhà đất TBRVT
Bán đất tại lộc an, 10 tỷ, 498 m2, view đẹp, uy tín
4
10 tỷ 498 m²
Đất Riêng

Đường Long Mỹ - Láng Dài, X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

Đất nền Đường Lộc An, Xã Phước Hải, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu) có diện tích rộng 498 m², mặt tiền 10m, hướng Đông Nam, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đặc biệt, vị trí đất có tiềm năng phát triển cao với không gian thoáng đãng, phù hợp cho những ai yêu thích không khí trong lành và yên tĩnh.

Điểm nhấn:
- Diện ...
Bán đất long mỹ  láng dài, 9,5 tỷ, 581,67 m2, pháp lý đầy đủ
3
9.5 tỷ 581 m²
Đất Riêng

Đường Long Mỹ - Láng Dài, X.Phước Hội, H.Đất Đỏ, BRVT

Đất nền tại Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hải, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Long Đất, Bà Rịa Vũng Tàu với diện tích 581,67 m², giá 9,5 tỷ VND, pháp lý đầy đủ.
Ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho xe ô tô di chuyển.
Mặt tiền rộng 10m, phù hợp cho việc kinh doanh.
Địa thế phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.
Khu vực yên tĩnh, thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài.
Liên hệ ...
Bán đất mặt tiền gần quốc lộ 55 xã đất đỏ, tp. hcm vị trí đắc địa
4
15 tỷ 1060 m²
Đất Mặt Tiền

X.Láng Dài, H.Đất Đỏ, BRVT

Vị trí: Xã Đất Đỏ, mặt tiền đường cách Quốc lộ 55 tầm 1000m, trục giao thông huyết mạch
Diện tích: 1060.9m²
Thổ cư: 100 m² (xây dựng tự do)

Ưu điểm nổi bật:
+ Mặt tiền Quốc lộ , phù hợp kinh doanh buôn bán mở nhà trọ showroom
+ Gần dự án sân bay Lộc An, tiềm năng tăng giá cao