Bán bất động sản tại Đường Mai Chí Thọ, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn studio thiết kế gỗ ấm ánh sáng tự nhiên
9
7 triệu 35 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Mai Chí Thọ, P.An Phú, Quận 2, HCM

Khuôn viên cao cấp, an ninh 24/7.
Chỉ bao gồm phí điện và nước.
Tòa nhà thang máy có đầy đủ tiện ích và dịch vụ đầy đủ.
An toàn cháy nổ được đảm bảo.
Khu vực không bị ngập lụt.
Nội thất đầy đủ cao cấp.
Có dịch vụ dọn dẹp.
Khu dân cư văn minh, yên tĩnh.
Xung quanh có nhiều tiện ích.
Q2  chdv ban công & full nội thất máy giặt riêng mới full nội thất cực xinhan ninh & yên tĩnh
11
5 triệu 35 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Mai Chí Thọ, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ tách bếp có ban công máy giặt riêng hình thật giá thật.
Không gian sống riêng tư tiện nghi an ninh tuyệt đối.

Khu dân cư yên tĩnh an ninh 24/7, xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, siêu thị, nhà thuốc, trường học,
- Căn hộ thiết kế thông minh:
Tách bếp riêng biệt, nấu nướng không ám mùi.
Ban công thoáng mát, đón nắng và gió tự nhiên.
Máy giặt riêng tại phòng tiện lợi, không dùng chung.
Full ...
Bán sàn officetel chỉ 82tr/m2 đã có sổ. đập thông the sun avenue bao giá thị trường
5
3.44 tỷ 42 m²
Nhà Đất Khác

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Lô văn phòng DT lớn The Sun Avenue gần 200m² đã có sổ.
- Sở hữu lâu dài - Tháp trung tâm tại The Sun Avenue.
* Giá thật đúng thông tin - uy tín - tận tâm - chuyên nghiệp.

- Giá: 82tr/m² giá tốt.

Vị trí đắc địa ngay mặt tiền Mai Chí Thọ, liền kề khu đô thị Sala, Thủ Thiêm.
Di chuyển nhanh:
12 phút đến hầm Thủ Thiêm Q1.
7 phút đến Empire City, trung tâm Thủ Thiêm.
18 phút về Q1, Bình Thạnh, Thủ ...
(quận 2) duplex gác cao  nhiều ánh sáng  ít chi phí
8
5 triệu 35 m²
Nhà Đất Khác

Đường Mai Chí Thọ, P.An Phú, Quận 2, HCM

Duplex mới xây - phòng siêu rộng - ngay Mai Chí Thọ.

Ngay Nguyễn Thị Định Quận 2, gần Mai Chí Thọ, Lương Định Của, Xa lộ Hà Nội, Trần Não, dễ dàng đi lại giữ các khu vực trung tâm Sài Gòn, quận Bình Thạnh và các quận 1,3,5,7.

- Free xe máy.
- Phòng như hình.
- Giờ giấc tự do, không chung chủ.
- Có khóa vân tay, khu vực an ninh.
- Khu dân cư yên tĩnh.

Lh: Hỗ trợ tư vấn và xem phòng trực tiếp.
Chdv quận 2, an phú full nội thất ban công
9
5 triệu 40 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Mai Chí Thọ, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Quận 2. Gần cầu Sài Gòn. Thuận tiện di chuyển Mai Chí Thọ, Lương Định Của, Sala, Mai chí thọ.

Giờ giấc tự do, không chung chủ.
Sạch sẽ thoáng mát. Full nội thất, chỉ cần xách vali vào ở.
Đường lớn không ngập.
Hầm xe rộng, ra vào bằng vân tay.
Nội thất đầy đủ.

LH: Hỗ Trợ tìm Và xem phòng trực tiếp tại quận 2.
Từ 0 tới 5 của 5

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Bán bất động sản Đường Mai Chí Thọ Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán bất động sản Đường Mai Chí Thọ tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán bất động sản tại Đường Mai Chí Thọ. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.