Mua bán nhà tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 4 tầng mặt tiền kinh doanh đắc địa  phù hợp mọi ngành nghề  mt đường b  hiệp bình chánh
4
14.5 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường B, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà 4 Tầng Mặt Tiền Vị Trí Kinh Doanh Đắc Địa - Phù hợp mọi ngành nghề hoặc cho thuê cực nhanh.

- Đường Hiệp Bình thông ra Phạm Văn Đồng, TP. Thủ Đức
- Diện tích: 5x20m | Tổng sàn: 229m²

- Gara ô tô trong nhà (Gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, phòng thờ, phòng giải trí, 6 WC )

Sân thượng rộng, Nội thất cao cấp, sang trọng. Đường trước nhà 14m. Đối diện công viên, khu vực sầm uất, gần ...
Bán nhà sát gigamall  100m2  ngang 5  hxh thông  khu nhiều khách tìm
6
9.8 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Số 20, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

* Nhà P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. 100m² ngang 5m vuông đẹp. 2 tầng BTCT + sân thượng, 3PN - 3WC.

- HXH thông ô tô vào nhà. Khu dân cư xây cao tầng. Đi bộ ra Gigamall Phạm Văn Đồng

- Gần cầu Bình Triệu. Kết nối Bình Thạnh, Phú Nhuận nhanh.

- 9ti8 (TL)
- Liên hệ: Cương xem nhà và LVCC
Nhà 2 mặt hẻm ngang 5m giá cực tốt khu bên sông
3
9.9 tỷ 90 m²
Nhà Riêng

Đường 18, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà cấp 4 - 2 mặt hẻm trước sau - khu ven sông HBC.
Cơ hội đầu tư cực tốt ngay sát vách Gigamall Thủ Đức. Vị trí hiếm có, thoáng mát, tiềm năng tăng giá cực mạnh!
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 5m x 18m (90m²).
Thế đất: Cực đẹp với 2 mặt hẻm trước - sau, không khí đối lưu thoáng đãng quanh năm.
Hiện trạng: Nhà cấp 4.
Hẻm xe hơi rộng rãi, khu dân cư hiện hữu, văn minh, an ninh tuyệt đối.
Có ...
Bán gấp nhà cấp 4 vị trí đẹp ngay hoàng diệu 2 p.linh trung hẻm xe tải thông 100m2 ngang 5m
5
8.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Số 7, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán nhanh nhà cấp 4 - đường Linh Trung - P. Linh Trung - 98m² ngang 5m - hẻm xe tải thông ngay Hoàng Diệu 2.

- Vị trí đẹp cách đường Hoàng Diệu 2 vài bước chân, nằm ngay khu trung tâm.
- Gần vinmart, trường học, bệnh viện.
- Gần Trường ĐH Ngân Hàng.
- Vừa ở vừa cho thuê 10tr/tháng.
- Diện tích công nhận: 98m² Ngang 5m vuông vức.
- Giá: 8.5 tỷ.
- Liên hệ: Tuyền Nguyễn để được hỗ trợ và làm ...
Nhà mặt tiền bình trưng q2 4 tầng 89m2 nở hậu 5.2m kinh doanh spa, văn phòng chỉ 9,2 tỷ
7
9.2 tỷ 89 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường 28, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà mặt tiền Bình Trưng Q2 4 tầng 89m nở hậu 5.2m kinh doanh spa, văn phòng chỉ 9,2tỷ.

LH Thiện Nhà Đất Q2.
MC8/2/15 - 28.

Vị trí:
Mặt tiền phường Bình Trưng, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Gần trục Nguyễn Duy Trinh kết nối nhanh các tuyến chính.
Khu vực kinh doanh sầm uất, phù hợp nhiều ngành nghề.

Diện tích:
89m² (ngang 4m, nở hậu 5.2m x 20m).
Lô đất nở hậu phong thủy tốt, hiếm trong phân ...
Giảm 300tr nhà 100m2 vị trí đẹp khu vực gần gigamall, phạm văn đồng. còn tl khách có thiện chí
4
6.8 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 2

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: Gần trường học, khu vực dân trí cao, cách Phạm Văn Đồng 2', cách Giga Mall 5'.
- Diện tích: 5 x 20 (100m²) vuông như tờ A4.
- Sổ: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ công chứng ngay.
- Phù hợp: Ở gia đình từ 4 - 6 người.
Nhà gần metro đặng văn bi  82m2  hẻm xe hơi  giá tốt 6,05 tỷ  cho thuê 12.5tr/tháng
7
6.05 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
3 2

P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Kèo thơm Trường Thọ - Đặng Văn Bi hẻm xe hơi - 82m² có dòng tiền 12.5 tr/th 6.05 tỷ.

+ 82m² _ 4*22 (nở hậu 4.4m) cực hiếm khu Trường Thọ.
+ Nhà 2 tầng 3PN, 2WC, sân để xe, ban công, P. Thờ, bếp rông đang cho thuê 12.5tr/tháng.
+ Hẻm ô tô tới nhà cách mặt tiền Đặng Văn Bi chỉ 100m.
+ Gần Vincom Xa Lộ Hà Nội - Metro ĐH Quốc gia, CC Moonlight.
+ Sổ hồng riêng hoàn công.
+ Giá 6.05 tỷ thấp hơn mặt ...
Nhà trường thọ hxh thông 2 tầng 92m2 7,5 tỷ
5
7.5 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Số 11, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ TRƯỜNG THỌ- HXH THÔNG- 2 TẦNG- 92M2- 7,5 TỶ

-Diện tích 100m² công nhận 92m2
-Kết cấu : 1 trệt , 1 lửng 3PN , 2WC
-Sân đỗ xe hơi
-gần vành đai 2 đang hoàn thiện. 
-Nằm ngay khu dân cư Công Đoàn Trường Thọ .
-Đường ô tô thông tứ tung
-Sổ chủ để ở nhà
Nhà c4 linh xuân 82m chỉ 4 tỷ (giảm mạnh 500tr)
 đường số 10, linh xuân, tp. thủ đức
4
4 tỷ 82 m²
Nhà Riêng

Đường Số 10, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

- Diện tích: 82m² . Chỉ có 48,7 tr/m2
- Thông số 5x16,5
- Kết cấu: Nhà cấp 4, đang cho thuê 4,5tr/th
* Ra đường xe hơi chỉ 30 m khu dân cư hiện hữu. Không lỗi, kg dính quy hoạch
- Gần Trường học các cấp (Trường Huỳnh Văn Nở, Trường Đào Sơn Tây), Chợ, Bệnhviên Hoàn Mỹ, Go Dĩ An, và nhiều tiện ích khác.
- Pháp lý chuẩn, sẵn sàng sang tên.
Nhà 4 tầng 8.1 tỷ đường xe tải đ số 17. bình trưng đông, tp thủ đức diện tích 95m2 (6,3 * 15)
3
8.1 tỷ 95 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Số 17, P.Bình Trưng Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Kết cấu: Nhà 4 tầng dọn vào ở ngay.
Giá bán: 8,1 tỷ (~85 triệu/m).
Đường Số 17, Bình Trưng Đông, Quận 2 (cũ), TP Thủ Đức.
Đường rộng xe tải chạy thoải mái.
Gần chợ Tân Lập, khu dân cư đông đúc.
Nhiều tiện ích xung quanh, thuận tiện di chuyển.
Pháp lý chuẩn công chứng sang tên ngay.
Bán nhà hxh 88m2 (4x22) 5pn, 5wc quốc lộ 13, phường hiệp bình, thủ đức
8
11 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí: gần khu dân cư Hồng Đào, tiện ích đầy đủ, cách đường ql13 chỉ 250m thuận tiện đi vào các quận trung tâm sài gòn, sân bay tân sân nhất
- Pháp lý: sổ hồng riêng, công chứng ngay.
- DT: 88m² (4x22)m
- Kết cấu: nhà 1 trệt 2 lầu, 1 tum, 1 sân thượng. Có 5 PN, 5WC, 1 sân phơi, 1 phòng thờ, sân để xe, nhà thiết kế đẹp, rộng rãi thoáng mát, có giếng trời.
- Đường thông, hẻm xe tải rộng rãi. Khu ...
chỉ hơn 8 tỷ (TL). Đã giảm 500tr
+ Mặt tiền đường nhánh Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức. 86m², Trệt, 3 Lầu, Sân thượng. Hoàn công chuẩn
+ Sổ riêng. Không lộ giới, quy hoạch
+ Có 8 CHDV khép kín, nội thất cơ bản. Đang cho thuê khoán 20 tr/tháng. Có thể cải tạo thêm phòng
+ Ngay khu ăn uống, mua sắm nổi tiếng chợ Đêm Man Thiện. Xung quanh có nhiều Học viện, Đại học nổi tiếng
chỉ 8,7 tỷ (CÒN ...
Bán nhà góc 2 mặt tiền ngay ngã tư mặt phố tại tam bình, 13 tỷ, 95 m2, giá ưu đãi, uy tín
4
13 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Tam Bình, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà mặt phố Đường Tam Bình, căn góc 2 mặt tiền góc ngã tư
Phường Tam Bình, Hồ Chí Minh (Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh cũ) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Với diện tích 95m², căn nhà gồm 2PN, 2WC, nội thất cơ bản, và 1 tầng. Đặc biệt, mặt tiền rộng 4.7m cùng ngõ vào 20m, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.