Mua bán nhà tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà đường Tô Ngọc Vân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, TP HCM. DT 176m2, cấp 4. Giá  8.1 tỷ
5
8.1 tỷ 176 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Tô Ngọc Vân, P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

Chốt nhanh tay căn nhà hẻm Tô Ngọc Vân, Thủ Đức, cho mấy bro giữ tiền nào! 🔥

Nhà mình diện tích khủng 176m2, ngang 8m dài 22m, tha hồ cho mấy bạn thích rộng rãi. Hiện trạng nhà cấp 4, 1 phòng ngủ, 1 toilet, tha hồ mà decor lại theo ý thích. Phù hợp để xây Biệt thự, Căn hộ dịch vụ, Văn phòng, hay nhà ở đều rất là tuyệt!

Vị trí siêu đẹp ngay Tô Ngọc Vân, Linh Đông, Thủ Đức, chỉ vài bước là ...
Bán nhà thủ đức 98m hẻm xe hơi thông gần vạn phúc city ql13  7.4đ
3
7.4 tỷ 98 m²
Nhà Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN NHÀ HIỆP BÌNH THỦ ĐỨC 98M HẺM XE HƠI THÔNG GẦN VẠN PHÚC CITY QL13 - 7.4 đ
Vị trí trung tâm Hiệp Bình Thủ Đức gần Vạn Phúc City kết nối nhanh Quốc Lộ 13 Phạm Văn Đồng Gò Vấp
Diện tích 98m ngang 4.5m dài 22m khuôn đất vuông đẹp công nhận đủ
Pháp lý sổ hồng riêng vuông đẹp sang tên nhanh
Liên hệ Hương 097 958 905
Lê văn chí  linh trung thủ đức  nhà cấp 4  112m  5.2tỷ. hxh thông thoáng gần đường lớn
5
5.2 tỷ 112 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lê Văn Chí, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Lê Văn Chí - Linh Trung Thủ Đức - nhà cấp 4 - 112m - 5.2tỷ.
HXH thông thoáng gần đường lớn.
Vị trí đẹp gần Lê Văn Chí, BV Thủ Đức, XLHN và Tuyến Metro.
Công năng: Nhà nguyên căn + dãy trọ 3 phòng.
Diện tích: 4m x 28m.
Pháp lý chuẩn sổ hồng riêng.
======
Em nhận ký gửi nhà đất.
Bán nhà vạn phúc city diện tích 5m x 22m, đã hoàn thiện nội thất. có thang máy giá cực tốt 22 tỷ
6
22 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán gấp căn nhà đã hoàn thiện nội thất bên trong tại khu đô thị Vạn Phúc, Quốc Lộ 13, Thành phố Thủ Đức.
Diện tích: 5 x 22m.
Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 3 lầu.
Hiện trạng: Nhà đã hoàn thiện full nội thất cao cấp.
Giá tốt: 22 tỷ.
Hướng nhà: Tây Nam.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Căn nhà phố gần hồ bơi, trường học trung tâm khu đô thị Vạn Phúc, gần công viên, các tiện ích ngoại khu, khu vực nhiều mảng ...
Mtkd ngay dân chủ, bình thọ. ngang 5.5m*25m=146m2 thổ cư, vuông vức. giá bán 22.5 tỷ tl
4
22.5 tỷ 145 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Dân Chủ, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ ngộp bank cần bán gấp!
Vị trí ngay mặt tiền kinh doanh sầm uất, khu Bình Thọ cực kỳ có giá sau khi metro đi vào hoạt động.
Nhà 1 trệt 2 lầu kiên cố.
Giá bán 22.5 tỷ TL
Liên hệ: Mr Phúc để biết thêm thông tin chi tiết.
Nhận ký gửi mua bán nhà đất TP Thủ Đức.
8 tỷ sở hữu căn nhà duy nhất đường 11 phước bình, tp thủ đức dt 88m2
5
8 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường 11, P.Phước Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

8 tỷ sở hữu căn nhà duy nhất đường 11 Phước Bình, tp thủ Đức dt 88m2
khu dân cư hiện hữu, vị trí cách đỗ Xuân hợp khoảng 50 m
diện tích đất công nhận 87 m , bề ngang 4 m vuông vức đẹp
vị trí vừa ở vừa kinh doanh, mở vp
giá bán nhanh chỉ 8 tỷ
lh tài
Bán nhà tam phú thủ đức 88m2 gần tô ngọc vân hẻm gần mặt tiền giá 5.6 tỷ
5
5.6 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
3

Đường Tam Bình, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN NHÀ TAM PHÚ THỦ ĐỨC 88M2 GẦN TÔ NGỌC VÂN HẺM GẦN MẶT TIỀN GIÁ 5.6 TỶ
Nhà mới đẹp khu Tam Phú hẻm gần mặt tiền giá tốt trong tầm 5 - 6 tỷ
- Vị trí
Nhà phường Tam Phú TP Thủ Đức
Cách Tô Ngọc Vân khoảng 150m
Kết nối nhanh Phạm Văn Đồng đi sân bay thuận tiện
- Diện tích
88m² ngang 5m vuông vức
- Hiện trạng
Nhà 1 trệt 1 lầu 1 tum mới đẹp, 3 phòng ngủ
Có phòng làm việc và phòng thờ riêng, dọn vào ở ...
Bán biệt thự vườn hxh đường 14 linh chiểu, 220m2 giá chỉ 11,9 tỷ, giá quá rẻ.  0917 288 ***
14
11.9 tỷ 220 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường 14, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Biệt thự vườn - 202m² - full thổ cư - ngay chợ thủ đức - ôtô ngủ ngon trọng nhà.
- Diện tích: 202m², Full thổ cư.

- Nhà 1 trệt 1 lầu, công suất 4PN - 4WC.

- Sân vườn đậu Ôtô, làm tiệc tại tùng gia thoải mái.

- Nội khu an ninh, sạch sẽ, Yên Tĩnh.

- Sát mặt tiền Kha Vạn Cân, cách Chợ Thủ Đức chỉ 200m.

- Sổ hồng riêng, hoàn công.
Chủ đang vay ACB và thiện chí bán.
Giá chào bán: 11.9 tỷ thương ...
Bán chdv mt đường số 1, gần trần não, 5.5x28, 154m2, 6 tầng, 18chdv, 43 tỷ
4
43 tỷ 154 m²
Nhà Mặt Tiền
18 18

Đường Số 1, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán căn hộ dịch vụ MT đường Số 1, phường An Khánh, Quận 2. Gần vòng xoay Trần Não.
- Diện tích đất: 5.5x28, 154m².
- Kết cấu: 6 tầng, 18 căn hộ dịch vụ, đang cho thuê 150 triệu/tháng.
- Vị trí: Gần Vòng xoay Trần Não và Nguyễn Văn Hưởng, nhà cách cafe Rita Võ 300m, cách ga Metro Thảo Điền khoảng 800m.
- Hướng: Tây bắc.

- Giá bán: 43 tỷ.
-------------------------

LH: Mr Thành.
Phương Thành ...
Bán villa river mark, trần não, quận 2, 15x20, 300m2, 1 hầm, 3 lầu, 6pn, 6wc, 120 tỷ
3
120 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Đường Mới, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

- Bán Villa River Mark, Trần Não, phường An Khánh, quận 2
- Diện tích đất: 15x20, 300m2
- Hiện trạng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, nhà đẹp, 6pn, 6wc,
- Vị trí: nằm trong khu compound bảo vệ 24/24 rất đẹp, gần công viên, cách sông khoảng 300m, gần sân tennis
- Giá bán: 120 tỷ

-------------------------
LH: Mr Lâm Thành Quới
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn Văn Hưởng, Phường An Khánh, Tp HCM
VP2: 356 ...
Chính chủ bán nhà vip khu himlam, 6.6mx19m, 3 tầng giá 13 tỷ.  0917 288 *** thương
4
13 tỷ 129 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường 4, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ bán căn nhà tâm huyết 3 tầng đường số khu Him Lam Linh Chiểu Thủ Đức.
Dt 6.6mx19m nhà 3 tầng, hiện đang để trống.
Giá bán: 13 tỷ thương lượng.
Sổ hồng chính chủ không vay ngân hàng.
Liên hệ xem nhà: M. R Thương.
Nhận ký gửi mua bán cho thuê.
Mặt tiền kd đường linh trung 225m² ngang khủng 8.7m  thu nhập 20tr/ tháng
3
20 tỷ 225 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Mặt tiền KD đường Linh Trung 225m² Ngang khủng 8.7m - Thu nhập 20tr/ tháng

Diện tích công nhận 225m²(8.7*33m)
Vị trí vip mặt tiền kinh doanh đường Linh Trung đoạn sung nhất.
Nhà C4 cũ thích hợp xây mới.

Đang có sẵn thu nhập 20tr/ tháng.

Giá 20 tỷ

Liên hệ: gặp em An để đặt lịch xem nhà và đàm phán chính chủ !
Shophouse vạn phúc mặt tiền đinh thị thi 7m x 21m giá 39.x tỷ đang cho thuê 60tr/tháng
4
39.8 tỷ 147 m²
ShopHouse

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

CẦN BÁN: SHOPHOUSE ĐINH THỊ THI KĐT VẠN PHÚC CITY.
-Nguồn thu sẵn: 60 triệu/tháng ( Hợp đồng thuê 3 năm)
- Diện tích: 7x20m. Kết cấu : 5 lầu
- Giá : 39.x tỷ ( Nhà hoàn thiện văn phòng có thang máy)
- Vị trí trung tâm , Kinh doanh thuận lợi nằm ngay trên trục đường thương mại sầm uất nhất của KĐT Vạn Phúc City.
Liên hệ: Mr Quốc Vạn Phúc
Bán nhà vũ phương đề 230m²  mặt tiền  có hầm rượu, thang máy, jacuzzi  thủ đức  giá 68 tỷ
3
68 tỷ 230 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Mới, P.Cát Lái, Tp.Thủ Đức, HCM

- Địa chỉ: Đường Vũ Phương Đề, Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 230m² (ngang 10m x dài 23m)
- Kết cấu: 5 tầng (5 phòng ngủ), có thang máy, hầm rượu, hồ cá Koi, hồ sục jacuzzi, xông hơi ướt và khô
- Mặt tiền
- Giá: 68 tỷ
Cần tiền bán nhanh nhà tam hàtam phúthủ đức, gần bệnh viện thủ đức. 2tỷ6/85m2 đang cho thuê 20tr
9
2.6 tỷ 85 m²
Nhà Riêng

Đường Tam Hà, P.Tam Phú, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ nhà cần tiền bán gấp căn nhà đang cho thuê 20 triệu/tháng - hợp đồng lâu dài.
* Vị trí: Đường Tam Hà - Phường Tam Phú - Thủ Đức, gần bệnh viện Đa khoa Thủ Đức, khu dân trí cao.
- Giá 2tỷ600.
- Diện tích: 5m x 17m (85m²).
- Kết cấu: 1 trệt - 2 lầu - sân thượng (đúc bê tông cốt thép).
Gồm: 4 phòng ngủ - 5 nhà vệ sinh - phòng khách rộng,...
- Sổ hoàn công đủ - sang tên liền.

Liên hệ gặp em Trí ...
Bán nhà vũ phương đề 460m²  mặt tiền  ngang 20m  5 tầng  thủ đức  giá 112 tỷ
3
112 tỷ 460 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Bảo Vy (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Vũ Phương Đề, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 460m² (ngang 20m x dài 23m)
- Kết cấu: 5 tầng
- Mặt tiền
- Giá: 112 tỷ
Bán nhà vạn phúc có lối thông hành, hoàn thiện nội thất giá 22 tỷ tl
8
22 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền

KĐT Vạn Phúc City, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Cần bán nhanh nhà vị trí đẹp ở khu đô thị Vạn Phúc, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.

- Diện tích: 5x23m.
- Kết cấu: Hầm 4 tầng + sân thượng, diện tích sàn 500 m².
- Đường trước nhà rộng 16m, sát bên là tiện ích trường học Quốc tế Emasi, khu công viên hồ bơi.
- Pháp lý hoàn chỉnh, sổ hồng riêng.
Gía bán: 22 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Chính chuyên sản phẩm nhà phố, biệt thự Vạn Phúc để xem nhà thực ...
Bán nhà hiệp bình phước thủ đức 82m2 3 mặt hẻm thoáng ở ngay chỉ 4,99 tỷ
6
4.99 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
3 3

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà Hiệp Bình Phước Thủ Đức 82m² 3 mặt hẻm thoáng ở ngay chỉ 4.99 tỷ.
Vị trí Hiệp Bình Phước Thủ Đức gần cầu vượt Ngã Tư Bình Phước ra Quốc lộ 13 đi Bình Thạnh Gò Vấp thuận tiện.
Diện tích 82m đất vuông vức dễ bố trí công năng.
Nhà xây kiên cố 3 phòng ngủ sạch sẽ vào ở ngay.
3 mặt hẻm thoáng hiếm gặp khu yên tĩnh di chuyển nhiều hướng.
Khu dân cư hiện hữu ổn định gần chợ trường học tiện sinh ...
Bán toà chdv siêu đẹp tại quốc lộ 13 cũ, 350 m2, 5 tầng, dòng tiền 120tr/th
6
38 tỷ 350 m²
Nhà Mặt Tiền
33

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán toà CHDV ngang 14m siêu đẹp tại Quốc lộ 13 cũ, KP3, Phường Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 14m x 28m, - Công nhận: 350 m².
- Kết cấu: 5 tầng (1032m² sàn).
- Gồm 33 phòng - PCCC đầy đủ.
- HĐT Thuê khoán: 80 Triệu/tháng.
- Doanh thu: 120 triệu/th.
Giá bán: 38 tỷ ~ 108.5 triệu/m².
Xem thêm: https://proviewland.vn/ban-toa-nha-can-ho-dich-vu-ho-chi-minh/
Liên Hệ: Mr Hiền ...
Biệt thự sân vườn  202m2  sát mặt tiền kha vạn cân  linh chiểu  sân ô tô  chỉ 11,85 tỷ
7
11.85 tỷ 201 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Kha Vạn Cân, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

- SIÊU HIẾM! BIỆT THỰ SÂN VƯỜN - 202m² - SÁT MẶT TIỀN KHA VẠN CÂN - LINH CHIỂU - FULL THỔ CƯ - Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ

-DT: 201.2m² (14 x 14.5m) - 2 Tầng 4 PN, 4 WC

- Sát mặt tiền Kha Vạn Cân, gần chợ Thủ Đức, Phạm Văn Đồng

- Hẻm ô tô 7 chỗ, cách 10m ra mặt tiền đường xe tải tránh) - Sân rộng đậu được 3 ô tô

- Sổ riêng, hoàn công, Sổ vay bank, Pháp lý chuẩn.

LH: Vinh Bđs Thủ Đức
Từ 480 tới 500 của 1744

Xem quy hoạch tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh