Mua bán nhà tại Tp. Thủ Đức, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mtkd quốc lộ 13 ~ 20m*32m = 650m2. full thổ cư. ngay vạn phúc city  p. hiệp bình phước  thủ đức
5
68 tỷ 650 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Quý Mt (26 tin đăng)
Chủ gửi bán nhà mặt tiền Đường Quốc Lộ 13 - Phường Hiệp Bình Phước - TP Thủ Đức.

- Vị Trí: Đắc địa, ngay Vạn Phúc City, Đinh Thị Thi, Tuyến đường huyết mạch nối SG về Bình Dương.
- Đường hiện tại đang được mở rộng, Tiềm năng tăng giá trong tương lai cực cao.
- Hiện tại đang có hơn 10 dự án Chung Cư thương mại đang được xây dựng cũng như đang mở bán ở tuyến đường trung tâm liên tỉnh này.
- Diện ...
Hàng đầu tư  nhỉnh 30 tr/m2 khuôn đất hxh đường 4 tt ngay vành đai 2  dt 625 m2 ngang 25m
4
24.7 tỷ 625 m²
Nhà Riêng
12 12

Đường 4, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Chính chủ gởi bán nhà c4 + dãy trọ thu nhập 50 tr/tháng. Sổ hồng lâu đời chưa qua đầu tư.
- Vị trí cách Vành Đai 2 chỉ 50m, hẻm xe hơi sat mặt tiền đường gần Đặng Văn Bi.
- Diện tích công nhận 625m² (ngang 25 x 23m) full thổ cư.
- Gía bán nhanh 24,7 tỷ thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ chính chủ xin cám ơn.
Ngộp bank hạ giá 100 tỷ 5565m2 đất mặt tiền đường số 12, thủ đức. dt 98 x 60m. góc 2 mặt tiền
3
199 tỷ 5565 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 12, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
SỞ HỮU KHUÔN ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN SIÊU HIẾM TẠI PHƯỜNG TRƯỜNG THỌ, TP. THỦ ĐỨC
- Vị trí đắc địa: Góc 2 mặt tiền Đường số 12, phường Trường Thọ, TP. Thủ Đức, TP.HCM
Khu vực phát triển mạnh, kết nối thuận tiện Xa lộ Hà Nội Phạm Văn Đồng Metro số 1.

- Diện tích: 98 x 60m, công nhận: 5.565m²
- Hiện trạng: Nhà cấp 4
- Pháp lý cá nhân chuẩn, sang tên nhanh chóng

- Phù hợp phát triển: Căn hộ dịch vụ ...
Căn góc hai mặt tiền kinh doanh 30x40m2 khổng tử, bình thọ, thủ đức
4
192 tỷ 1200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Khổng Tử, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngonha (45 tin đăng)
Căn góc hai mặt tiền kinh doanh 30x40m2
KHỔNG TỬ, BÌNH THỌ, THỦ ĐỨC

+ Gồm 1 căn biệt thự 3 tầng 600m² và 600m² cho thuê.
+ Sổ riêng mua bán nhanh, giá 192 tỷ.
Gọi Nhã
Bán nhà mặt tiền đường tô vĩnh diện cách vincom plaza thủ đức chỉ 300m. mặt tiền ngang 23m.
5
170 tỷ 1731 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Vĩnh Diện, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà mặt tiền Tô Vĩnh Diện, phường Linh Chiểu cũ, TP Thủ Đức (cách Vincom Thủ Đức : 300m)

- Đường Tô Vĩnh Diện : lộ giới 20m
- Diện tích đất 1731,3m² (23x69) nở hậu 29m. Trong đó: 500m² đất ở đô thị + 1231m² đất cây lâu năm
- Hiện trạng nhà trệt 376m2
- Hướng nhà: Đông Nam
- Giá bán 170 tỷ thương lượng (98 triệu/m²)
- Liên hệ Phú Quí chính chủ
Đất view sông  góc 3 mặt tiền nguyễn văn hưởng, p. thảo điền  45m x 22m  300 tỷ
3
300 tỷ 739 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Biệt Thự Thảo Điền
- Vị trí: Góc 3 mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP.Thủ Đức
- Diện Tích: 739,1m²( Ngang 45m x Dài 22m )
- Giá Bán: 300 tỷ
- Kết Cấu: 1 Trệt 2 Lầu, Áp Mái. Có Sân vườn, Hồ bơi, 6 PN
- Đang cho thuê ( CF): 13000 usd/tháng

Miễn MG
65tr/m2 70 tỷ giảm còn 60 tỷ giảm 10 tỷ biệt thự mặt tiền đường an bình, dòng tiền 2 tỷ/năm
10
60 tỷ 900 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
50 50

Flora Novia, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

65tr/m² 70 tỷ giảm còn 60 tỷ giảm 10 tỷ biệt thự mặt tiền đường An Bình, giáp Thủ Đức - dòng tiền 2 tỷ/ năm.

- Vị trí: Mặt tiền đường An Bình, sát bên Phạm Văn Đồng di chuyển về trung tâm thuận tiện.
- 15x59m 900m² full thổ cư.
- Nhà biệt thự 3 tầng chủ đang ở, 46 phòng trọ đang cho thuê thu nhập 160tr/tháng.
- Giá 60 tỷ TL Chính chủ.

LH em Đông đi xem và chốt giá.
Rẻ nhất thảo điền  dt 16 x 35m  cn 502m2  ctxd hầm 7 tầng  gía 235triệu/m2
3
118 tỷ 502 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Rẻ nhất Thảo Điền - DT: 16 x 35M - Cn: 502m² - CTXD: Hầm 7 Tầng - Gía 235Triệu/m2
- Diện tích : 16 x 35m
- Công nhận: 502m2
- Kết cấu: 3 Tầng
- Khu vực xây cao: Hầm 7 tầng
- Giá bán : 118 tỷ ~ 235 triệu/m2
Liên hệ em Nhi :
Bán villa mt công lý , phường thủ đức khu vip nhất thủ đức dt 1600(32x50) giá 130 tỷ tl
3
130 tỷ 1600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Công Lý, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Villa mặt tiền Công Lý phường Bình Thọ Làng Đại Học Trung tâm TP Thủ Đức,
Vị trí cực đẹp gần tất cả tiện ích cao cấp: Vincom, ga Metro, khu mua sắm, tài chính. Khu vực đáng sống bậc nhất Sài Gòn.
Diện tích 1600m² thổ cư (32x50).
Giá bán 130 tỷ TL.
Liên hệ: Đỗ Quân làm việc chính chủ.
Bán biệt thự bình thọ. dt 17m*50m=810m2 mt công lý  làng đại học. giá tốt chỉ 65 tỷ thương lượng
3
65 tỷ 810 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Đoàn Kết, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán biệt thự Bình Thọ.
DT 17m*50m=810m² MT Đoàn Kết Công Lý - Làng Đại Học.
Giá tốt chỉ 65 tỷ thương lượng.
Hạ giá! góc 3mt phạm văn đồng, thủ đức 36.7x42m 1357m2, gpxd 2 hầm 12 tầng chỉ 189tr
3
256.47 tỷ 1357 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Đồng, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Hạ giá! Góc 3MT Phạm Văn Đồng, Thủ Đức, 36.7x42m, 1357m², GPXD: 2 Hầm 12 Tầng chỉ 189tr/m².

- DT: 36.7x 42m.
- CN: Đủ.
- Đã có GPXD: 2 Hầm 12 Tầng.
- Vị trí: Gần Gigamall, thuận tiện đi sân bay và Long Thành, Vũng Tàu.
- Em làm giá ngon nhất thị trường SG.
- LH ngay: Em Thảo (MTG).
Bán mặt tiền ql 13  hiệp bình phước  thủ đức  12 x 48  dt 600m2  dt sàn 1200m2  giá 50 tỷ
5
50 tỷ 600 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà mặt tiền Quốc Lộ 13, Hiệp Bình Phước Q. Thủ Đức.
- Diện tích: 12m x 48m.
- Khuôn viên đất 600m².
- Dt sàn: 1.200m².
- Sổ riêng công chứng trong ngày.
Đối diện KĐT Vạn Phúc, kế giày Gia Định... Tiện đi các hướng, cách sân bay tân sơn nhất 20'.
- HĐT: 80tr/th còn 5 năm, mỗi năm tăng 10%. Đang Thuê làm showroom oto.
- Giá 58tỷ giảm 50 tỷ bớt lộc.
Liên hệ: Tuấn Tước.
Chính chủ lớn tuổi  mặt phố đỗ xuân hợp con đường huyết mạch nối global city  ga metro bình thái
6
70 tỷ 502 m²
Nhà Mặt Tiền
5 4

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Tp.Thủ Đức, HCM

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐỖ XUÂN HỢP - NGANG 11M HIẾM CÓ - ĐỐI DIỆN GLOBAL CITY

Liên hệ em Hội Thủ Đức :

Chủ lớn tuổi cần bán gấp để về quê, nhượng lại quỹ đất "vàng" có thông số cực đẹp trên trục đường huyết mạch TP. Thủ Đức:
Diện tích: Ngang 11m x Dài 40m. Khuôn đất nở hậu tài lộc.
Thổ cư: 500m² (Quỹ đất lớn còn sót lại trên cung đường này).
Vị trí chiến lược: Nằm trên tuyến đường kết nối ...
Nhỉnh 100 tỷ biệt thự đơn giá rẻ nhất thảo điền hơn 153tr/m2 cn 651m2  khu compound có hồ bơi
4
110 tỷ 651 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Mới, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán biệt thự cao cấp đường Nguyễn Văn Hưởng, khu Thảo Điền 1 vị trí đẳng cấp, khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh.

Diện tích: 10 x 33m nở hậu 30m.
Công nhận: 651m².
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.
Công năng: 5 phòng ngủ 5 WC.
Nhà thiết kế đẹp, không gian thoáng, có hồ bơi riêng.

Phù hợp ở nghỉ dưỡng, villa gia đình hoặc khai thác cho thuê cao cấp.
Khu vực tập trung nhiều người nước ngoài sinh sống, giá ...
Bán nhà cũ mặt tiền đường nguyễn thị định  thạnh mỹ lợi q2 cũ 20x50m cn 1000m2 thổ cư
3
Thỏa thuận 1000 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán nhà cũ khan hiếm Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thành Phố Thủ Đức.
- Địa chỉ: Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 20x50m. Công nhận: 1000m² thổ cư. Đóng thuế đầy đủ.
- Hiện trạng trên đất: Nhà cũ tiện xây mới.
Nợ nh cần bán 2500m2 mặt tiền đường nguyễn tuyển, có 600m2 thổ cư, đang có thu nhập 100 triệu/tháng
3
73 tỷ 2500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Nợ NH cần bán 2500m² mặt tiền đường Nguyễn Tuyển, có 600m² thổ cư, đang có thu nhập 100 triệu/tháng. Đất có 600m² thổ cư, còn lại đất CLN có thể chuyển lên thổ cư thêm, sổ hồng. Giá bán 73 tỷ thương lượng.
[xd 8tầng] mtkd siêu hiếm đ. đặng văn bi ngang 17x34, ga metro bình thái 2ph
6
60 tỷ 577 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí: MT Đặng Văn Bi, Tp. Thủ Đức