Mua bán nhà tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm toà nhà 2 mt âu cơ, tân phú  dt 12 x 26m  7 tầng  dts 1500m2  tn 300tr/th  120 tỷ
3
120 tỷ 290 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Âu Cơ, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM

Siêu Phẩm 2 Mặt Tiền Âu Cơ - Tòa Nhà 7 Tầng Cực Hiếm Tại Tân Phú
Một trong những tài sản hiếm hoi vừa có quy mô lớn vị trí đẹp dòng tiền khai thác mạnh ngay trục Âu Cơ sầm uất.

- Gần ngay ngã tư Âu Cơ Lạc Long Quân
- Khu vực kinh doanh nhộn nhịp, kết nối nhanh các quận trung tâm
- Thông tin tòa nhà:
+ Diện tích: 12 x 26m (nở hậu 20m cực đẹp)
+ Công nhận: 290.8m²
+ Tổng diện tích sàn: ...
Hot mt lũy bán bích 15x40m nở hậu, dtcn 850m2 giá 78 tỷ còn tl
3
78 tỷ 850 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Tuấn (12 tin đăng)
Hot MT Lũy Bán Bích 15x40m nở hậu, giá 78 tỷ còn TL.
Bán nhà mặt tiền đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú.
- Diện tích: 15m x 40m, nở hậu 30m.
- Diện tích công nhận sau khi trừ lộ giới còn 850m².
- Hiện trạng: Đất đã lên thổ cư 100%.
- Đang cho thuê 120tr/th.
- Đất đẹp, vị trí quá tốt, tiện làm kho xưởng, hoặc xây dựng mới làm tòa nhà, nhà hàng, trường học...
- Gía bán 78 tỷ, còn ...
Bán nhà mtkd lũy bán bích  dt 7x50m nở hậu 15m (436m2) đang thuê 90tr/th  gía  55 tỷ tl
6
55 tỷ 436 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà MTKD LUỸ BÁN BÍCH, Phường Hoà Thạnh, Quận Tân Phú
- Diện tích: 7x50m, nở hậu (12x15m)
** Công nhận: 436m² đất ở, ko bị quy hoạch , được xây cao tầng
- Hiện trạng: Nhà Cấp 4
** Đang cho Shop thời trang thuê (90 triệu/tháng)
- Mặt tiền sáng, đẹp, Đường 23m lề rộng . Thích hợp xây sửa mới, kinh doanh, đầu tư dài hạn ...
- Vị trí đắc địa, gần UBND Quận Tân Phú, Thoại Ngọc Hầu, Phú Thọ Hoà, ...
Kẹt tiền bán gấp siêu phẩm mt nguyễn sơn, 14m x 29m, hầm 7 tầng, hđt 360tr/tháng, giá tốt 52 tỷ
3
52 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Sơn, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Kẹt tiền bán gấp Siêu phẩm MT Nguyễn Sơn, 14m x 29m, Hầm 7 tầng, HĐT 360tr/tháng, Giá tốt 52 tỷ
- Diện tích: 14 m x28,8m
- Công nhận: 361,3m
- Hiện trạng: Hầm 7 tầng
- Đang cho thuê : 360tr/th
-Tuyến đường lớn huyết mạch, kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều Toà nhà VP - Ngân hàng - thẩm mỹ - trung tâm anh ngữ,...
- Giá cực tốt : 55 tỷ
- Liên hệ : Mrs Huyền " Nhà thật - Giá Tốt "
Bán nhà mt lũy bán bích, p. tân thành q. tân phú  11.6x31m. nh 12.3m. cn 278.8m2 nhà cấp 4  52 tỷ
3
52 tỷ 278 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Tôi chính chủ cần bán MT Lũy Bán Bích Phường Tân Thành Quận Tân Phú có thông số như sau:
Diện tích: 11.6x31m. Nở hậu 12.3m. Công nhận 278.8m².
Kết cấu: Nhà cấp 4.
Vị trí: Đẹp nhất đường Lũy Bán Bích gần ngã Tư Vườn Lài. Nơi tập trung các ngân hàng và thương hiệu lớn. Đường 23m lề rộng 4m tiện mọi ngành nghề.
Giá bán 52 tỷ thương lượng còn bớt cho khách thanh toán sớm.
Thông tin chính xác. Người ...
Bán gấp nhà góc 2mt lũy bán bích, quận tân phú, d 20 x 55, ctxd 20 tầng, chỉ 205 tỷ siêu hot
3
205 tỷ 1069 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Lũy Bán Bích, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN LUỸ BÁN BÍCH TÂN PHÚ

Địa chỉ: 88 Luỹ Bán Bích, P. Tân Thới Hoà, Q. Tân Phú

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 20m x 55m
Công nhận: 1.069,7m²
Kết cấu: 3 Tầng

Thông số phát triển dự án:

Giấy phép xây dựng: 20 Tầng
Mật độ xây dựng: 60%
Hệ số sử dụng đất: 8.0

Giá bán: CHỈ 205 TỶ ( Chốt nhanh cho khách thật và thiện chí )
LH ; Lộc ( CÓ ZALO )

Tài sản tọa lạc trên ...
Ngang gần 16m 2 mặt tiền vườn lài, p. phú thọ hoà, tân phú  15.7x50m (776m)  giá 83 tỷ
5
83 tỷ 776 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Vườn Lài, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà 2 MT Vườn Lài, Tân Phú - diện tích lớn 776m².
- Địa chỉ: 17 Vườn Lài, P. Phú Thọ Hoà, Q. Tân Phú.
- Diện tích: 15,7m x 50m. CN: 776m².
- Kết cấu: Nhà cấp 4, hẻm sau 6m ôtô tránh nhau.
- Nằm ngay ngã tư Luỹ Bán Bích & Vườn Lài, kế bên Quỹ đất xây chung cư, phù hợp xây VP, CHDV, cao tầng, lộ giới 20m.
- Pháp lý cá nhân.
Giá bán: 83 tỷ TL (đơn giá ~110 triệu/m²).
Giảm sốc 107 còn 72.5 tỷ mặt tiền kênh tân hóa gần đầm sen tân phú
4
72.5 tỷ 882 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Giảm sốc 107 còn 72.5 tỷ mặt tiền Kênh Tân Hóa gần Đầm Sen Tân Phú.

Diện tích: 12.47m x 50m - Công nhận: 882.6m², khuôn viên gần 1100m².

Nở hậu: 36.54m cực đẹp.

Kết cấu: Trệt + lửng - Sàn: 745.9m².

Mặt tiền đường 30m, vị trí trung tâm.

Giá ~ 82,144 triệu/m².

HĐT cũ: 118tr/tháng (hiện nhà trống).

Pháp lý: SHCC.

PHÙ HỢP: Xây CHDV, Nhà Hàng, Cf Sân Vườn, khách sạn...

Giá bán gấp: 72.5 tỷ ...
Giảm 20 tỷ, mt lũy bán bích, tân phú, 12x35m nở hậu 16m, cn 410.7m2 chỉ 79 tỷ (190 triệu/m2)
4
79 tỷ 410 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Giảm mạnh 20 tỷ bán nhanh Mặt tiền Lũy Bán Bích, phường Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh (Phường Tân Thành, Quận Tân Phú cũ).
- Siêu vị trí: Đoạn đẹp nhất - ngay UBND Quận Tân Phú.
- Diện tích: 12x35m, nở hậu 16m.
- Công nhận: 410.7m².
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm 8 tầng đến 12 tầng.
- Giá 79 tỷ thương lượng.
Gọi ngay Em Tuấn để xem nhà và thương lượng chính chủ.
Mặt tiền tây thạnh  dòng tiền gần 4.5 tỷ/năm (hđ thuê còn 5 năm)  45 phòng cao cấp  chỉ 89.x tỷ
5
89 tỷ 409 m²
Nhà Mặt Tiền
45 24

Đường Tây Thạnh, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

+ Trung tâm karaoke bậc nhất Tân Phú với 2 mặt tiền Tây Thạnh. Cực kỳ sang chảnh và VIP.
+ Diện tích đất: 5m (hậu 20m) x 26m = 409m².
+ Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 6 lầu 1 sân thượng, 45 phòng hát karaoke sang chảnh, 2 thang máy.
+ Đang cho thuê 360 triệu/tháng. Hợp đồng 10 năm còn 5 năm, 2 năm tăng 10%.
Bán nhà mặt tiền kinh doanh ngay nguyễn sơn, tân phú dt 11 x30m vuông a4 giá nhỉnh 57 tỷ
6
57.99 tỷ 332 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Nguyễn Sơn, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Siêu phẩm mặt tiền Nguyễn Sơn ngang 11m hiếm có 332m² giá đầu tư 175tr/m².

Vị trí kim cương: Tọa lạc ngay đoạn sầm uất nhất trục đường Nguyễn Sơn Thoại Ngọc Hầu, Quận Tân Phú. Khu vực tập trung dày đặc các tòa nhà ngân hàng, nhà hàng, trung tâm Anh ngữ và trụ sở các tập đoàn lớn.

Thông số độc bản: 11m x 30m. Diện tích công nhận đủ 332m². Bề ngang 11m cực kỳ bề thế, là ưu thế tuyệt đối để thiết ...
Mặt tiền bình long. dt 11mx46m, gần văn cao. đoạn đẹp, kinh doanh sung túc. giá 54tỷ tl
6
54 tỷ 506 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Bình Long, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Mặt tiền Bình Long vị trí đẹp đoạn kinh doanh sầm uất. Được xây dựng cao tầng. Thuận tiện tòa nhà, biệt thự, khách sạn...

- Diện tích: 11mX46m. Đúc 2lầu. Không lỗi phong thủy. Sổ vuông vắn.

- Chủ quyền pháp lý đầy đủ.

- Giá 54 tỷ TL.

Liên hệ: Nhân Võ
Cập nhật nhà mới liên tục - https://bdsnhanvo.vn
Siêu phẩm giảm 50% | mt kênh tân hóa p. hòa thạnh q. tân phú| dt 13x50| ctxd hẩm+ 6 tầng| 70 tỷ
3
70 tỷ 883 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Bán Nhà Mặt Tiền Kênh Tân Hóa, P Hòa Thạnh, Q Tân Phú

*** Thông tin chi tiết:
- Diện tích : 12.47m x 50m NH : 36,54m (CN : 882,6 m² )
- Kết cấu : Trệt + Lửng
- HĐT : 118 tr/ tháng ( có thể lấy được nhà
- Pháp Lý: SHCC
- Giá bán :120tỷ về 110 tỷ TL về 70 tỷ

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để sở hữu tải sản tốt nhất khu vực!

*** Liên hệ ngay Thảo Trần_BĐS Saigon
Bán nhà nguyễn hữu tiến 3100m²  3 mặt tiền  thu 200tr/tháng  tân phú  giá 210 tỷ
3
210 tỷ 3100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Hữu Tiến, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Người đăng: Lam Anh (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Nguyễn Hữu Tiến, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh.
- Diện tích: 3100m².
- Kết cấu: Nhà cấp 4, 3 mặt tiền (1 mặt tiền đường lớn, 2 mặt hẻm xe tải 8m và 6m).
- Đang cho thuê 6 mặt bằng + sân pickleball + 3 căn nhà, dòng tiền hơn 200 triệu/tháng.
- Gần chợ, Đại học Công Thương, siêu thị, sân bay.
- Giá: 210 tỷ.
Bán nhà góc 2mt siêu vip tân hương, quận tân phú (13x17m)  hdt 180tr/th  bán 62 tỷ
3
62 tỷ 221 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tân Hương, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM

Bán nhà siêu vị trí góc 2MT Tân Hương, phường Tân Quý, Quận Tân Phú.

- Diện tích: 13x17m.
- Hợp đồng thuê: 180 triệu/tháng.
- Vị trí đẹp, khu vực sầm uất.
- Tuyến đường tập trung kinh doanh nhiều ngành nghề.
- Giao thông thuận tiện di chuyển.
- Sản phẩm phù hợp khách mua kinh doanh hoặc khai thác cho thuê mang lại dòng tiền ổn định hàng tháng.
- Giá bán: 62 tỷ. Thương Lượng.

Liên hệ: Duy ...
Bán nhà mặt tiền kênh tân hóa  gần đầm sen, ngay âu cơ. đoạn thẳng, 1015m2, chỉ 79 tỷ
5
79 tỷ 1015 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Nhà mặt phố Đường Kênh Tân Hóa, Phường Tân Phú, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh).
+ Diện tích sử dụng 1015m² công nhận 883m², Full thổ cư.
+ Ngang 12.5m x 38m nở hậu 20mx28m.
+ Hiện đang làm nhà xưởng trần cao, sản xuất.
+ Đặc biệt, phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình và kinh doanh.
+ Đáp ứng đa dạng công năng của anh chị: Chdv, khách sạn, buiding văn phòng, công ty, nhà xưởng,...
+ ...
81 triệu/m2 tân phú mặt tiền bằng giá hẻm 13x50m siêu nở hậu 89 tỷ về 72 tỷ chốt
3
72 tỷ 883 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kênh Tân Hóa, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

Mặt tiền Kênh Tân Hóa, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú

- Diện tích : 13m x 50m NH : 36m
- Kết cấu : Trệt + Lửng
- HĐT : 120 triệu/ tháng ( có thể lấy được nhà
- Pháp Lý: SHCC
- Giá bán : 85 tỷ xuống còn 72 tỷ Chốt

Liên hệ: - Thái Vân - xem nhà và làm việc chính chủ
Bán nhà lũy bán bích 1.412m²  mặt tiền ngang 25m  thu 3.6 tỷ/năm  tân phú  giá 220 tỷ
3
220 tỷ 1412 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lũy Bán Bích, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM

- Địa chỉ: Đường Lũy Bán Bích, Phường 13, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 1.412m²
- Kết cấu: 1 lầu
- Mặt tiền ngang 25m, dòng tiền khai thác 3.6 tỷ/năm
- Kết nối nhanh Âu Cơ - Lũy Bán Bích, giáp Tân Bình
- Phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản, doanh nghiệp làm trụ sở, khai thác building cho thuê, xây tòa nhà văn phòng hoặc chung cư cao cấp
- Giá: 220 tỷ
Chia tài sản  bán nhà góc 2 mặt tiền nguyễn sơn, t. phú  nh 13 x 30m  xd hầm 8 tầng  55 tỷ
3
55 tỷ 390 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Sơn, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Góc 2 mặt tiền Nguyễn Sơn, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú

- Diện Tích : 13 x 30m
- Hiện Trạng : 2 Tầng
- Chỉ tiêu XD : Hầm + 8 Tầng
- Vị trí siêu đắc địa, thích hợp xây Tòa nhà văn phòng, Khách sạn, Căn hộ dịch vụ...
- Tuyến đường lớn thương hiệu, huyết mạch, kinh doanh cực kỳ sầm uất
- Giá : 68 Tỷ hạ về 55 Tỷ

Liên hệ : Quyên Quyên -
Người đăng: Trần (6 tin đăng)
Siêu quỹ đất 36x50m CN gần 900m² mặt tiền Tân Phú giáp Q11 Tân Bình.

Không phải sản phẩm so sánh.