Nhà BánHồ Chí MinhQ. Tân Phú
Mua bán nhà tại Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ
Đường Bình Long, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
- Diện tích: 4m x 23m nở hậu 4,16m (93m²).
- Nhà cấp 4 tiện xây mới.
- Xây dựng mới được (trệt, lửng, 3 lầu, sân thượng).
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Đường rộng 4m ô tô vào nhà. Cách mặt tiền 30m, khu tiềm năng.
- Giá: 6,5 tỷ thương lượng.
Liên hệ: Em Hoàng HTLand.
Đường Khuông Việt, P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
HXH chỉ cách 1 căn ra mặt tiền, cạnh đầm sen , vị trí đắc địa , trên trục đường hòa bình kết nối kênh tân hóa , lũy bán bích ,giáp quận 11
xây dựng 1 trệt , 1 lầu , thoáng mát
Diện tích 40m² , DTSD 90m2
Ngang 4m dài 10m , sổ vuông
gồm 3pn ( 1 phòng tầng trệt) 3wc, pk, bếp
Chủ nhà thiết kế full công năng, BTCT chắc chắn , ô tô đỗ cửa
tiện ...
Đường Tây Thạnh, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
+ Vị trí kinh doanh sầm uất ngày đêm, gần chợ và trường học.
+ Diện tích 36m².
+ Kết cấu trệt lầu, nhà đang cho thuê kinh doanh 14 triệu tháng.
+ Sổ hồng chính chủ.
+ Bán gấp, giá chỉ 5.39 tỷ.
Liên hệ anh Thảo, MTG.
Đường Đỗ Bí, P.Phú Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
Vị trí rất đẹp, đường 13m có lề, khu vực được xây dựng cao tầng rất sang trọng sạch đẹp.
DT: 4.6mx 10m.
Kc: Trệt 1 lầu (sàn gỗ)
Giá bán: 6tỷ690tr (giá cũ 6.990)
ĐC: MTKDĐỗ Bí, Phú Thạnh, Tân Phú
nhé
Đường Hòa Bình, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM
============================
(Kết bạn Zalo) Em Đức Chuyên - Tân Phú để theo dõi nhà ngon nhất Tân Phú luôn được update hàng ngày nhé ạ.
Đường Nguyễn Quang Diêu, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
Bán nhà 1/ HXH 8m Nguyễn Quang Diêu, P. Phú Thọ Hoà, Tân Phú.
- DT: 4 x 19m ( CN đủ: 75m² , ko lộ giới )
- Nhà C4 tiện sữa chữa xây mới hoặc làm CHDV đều ok.
- Mật độ XD: Trệt Hầm Lửng 3 Lầu + Sân thượng.
- Hẻm 8m xe tải quay đầu thoải mái , khu nhà lầu an ninh.
- Vị trí ngay chợ Tân Hương, cách Aeon chỉ 3phút di chuyển, tiện ích bao quanh.
- Giá ...
Đường Đoàn Giỏi, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM
1/Đoàn Giỏi, P. Sơn Kỳ. Q. Tân Phú. Địa chỉ mới
P. Tân Sơn Nhì
Hẻm 4m sạch đẹp, sát mặt tiền
Vị trí đẹp, tiện di chuyển, dân trí cao
DT : 4mx10,5m (42m²)
Kết cấu: Trệt + Lầu, đúc thật,
Công năng: 2PN + 2WC + ban công phơi đồ
Giá bán: 5 tỷ 450 thương lượng
gọi ngay nhé
Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM
Kết bạn Zalo Em Đức Chuyên - Tân - Phú để theo dõi nhà ngon nhất Tân Phú luôn được update hàng ngày nhé ạ.
Đường Phan Anh, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú, HCM
Liên hệ: Trần Quang xem nhà (không tiếp MG, trung gian, chuyên hỗ trợ pháp lý).
Đường Lê Trọng Tấn, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
- NGANG 9M BỀ THẾ - FULL NỘI THẤT CAO CẤP
- HẺM XE HƠI - 77M2 - 3 PHÒNG NGỦ
-GIÁ CHỈ VỪA TRÒN 7.3 TỎI. ( thương lượng)
Đường Lũy Bán Bích, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM
Diện tích ~64m
+ 1 trệt 1 lầu + sân thượng - 4PN + 3WC rộng rãi
+ Xe hơi vào nhà
Điểm mạnh ăn tiền:
Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng - khu sầm uất - phù hợp kinh doanh nhỏ / mở văn phòng, sẵn dòng tiền ~4tr/tháng
Vị trí quá tiện:
Ngay trục Luỹ Bán Bích - gần chợ, trường, siêu thị, UBND, khu dân cư đông đúc, an ninh
Pháp lý chuẩn - ...
Đường Vườn Lài, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
+ Diện tích: 4x12m, vuông vức phong thủy tốt
+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, chủ xây tâm huyết để ở rất chắc chắn
+ Tiện ích xung quanh phủ kín gần chợ, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện, ngân hàng
+ Sổ Hồng riêng, công chứng ngay
Đường Tân Quý, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
LH: Mr. Dương
- Full Thổ Cư, Không Quy Hoạch, Gần Nhà Thờ, Trường học các Cấp
- Kết cấu 1 Trệt 1 Lầu, 3PN
- Sổ Hồng riêng Chính Chủ
Đường Phan Đình Phùng, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM
- Hiện trạng: 2 tầng BTCT nhà mới kiên cố dọn vào ở ngay.
- Hẻm thông. Xe hơi 7 chỗ vào nhà. Khu nhà cao tầng dân trí, hàng xóm thân thiện.
- Vị trí: Vườn Lài - Phan Đình Phùng - Lũy Bán Bích. Gần UBND, bệnh viện, công viên Tân Phú. Liền kề khu Bàu Cát Tân Bình.
- 6 tỷ
* Gọi ngay Thắng Nhà Phố xem nhà miễn phí 24.7.
* Cam kết thông tin thật - nhà thật - giá ...
Đường Đoàn Giỏi, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM
Đoàn Giỏi, P. Tân Sơn Nhì, TP.HCM
- Giá 5tỷ450 Thương Lượng
- DT 4x10,5m
- Kết cấu: Trệt + Lầu, đúc thật,
- Công năng: 2PN + 2WC + ban công phơi đồ
- Hẻm 4m , khu dân trí
- Vị trí đẹp , kế Aeon
Lh
Đường Chế Lan Viên, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
Giá 5,8 tỷ (thương lượng )
DT 56m ,ngang 4 ,dài 14m 1 trệt,1 lầu ,đúc BTCT ,kiên cố , 3PN ,2 WC.
HẺM nhựa 6m 2 xe hơi tránh nhau ,nhà mới 100% ,full nội thất cao cấp.
Gần ĐH Công Thương ,trường Lê Lai ,Lê lợi, gần ga T3 Tân sơn Nhất ,khu dân trí cao ,an ninh ,tiện ích đầy đủ ,3p tới tuyến metro số 2 tương lai.
Đường Nguyễn Đỗ Cung, P.Tây Thạnh, Q.Tân Phú, HCM
-NGANG 5,58X13 KẾT CẤU 1T2L SÂN THƯỢNG.
- Hiện trạng 5PN 5WC, có thể cải tạo lên thêm thành 7PN 7WC.
- Vị trí kinh doanh sầm uất, sát bên DH Công Thương, tiện làm CHDV lúc nào cũng full phòng
Giá bán 6ty1 TL
Liên hệ Luân xem nhà.
Đường Phú Thọ Hòa, P.Phú Thọ Hòa, Q.Tân Phú, HCM
An cư lạc nghiệp tại khu vực dân trí, an ninh, gần các địa điểm Lũy Bán Bích, Vườn Lài, Phú Thọ Hòa, Âu Cơ, Nguyễn Sơn.
Diện tích 4x14 vuông vức 56m²
Nhà 2 tầng mới xây, 2PN, 2WC, hoàn công đầy đủ, thiết kế sang trọng, không gian sống lý tưởng.
+ Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.
Lh: em Vinh xem nhà.
Đường Đô Đốc Lộc, P.Tân Quý, Q.Tân Phú, HCM
Giá tốt - hiếm có - chỉ ~80tr/m² full thổ cư không quy hoạch.
Vị trí vàng:
* Gần nhà thờ, sát trường THCS Võ Thành Trang.
* Chỉ 3 phút đến AEON Mall Tân Phú tiện ích bủa vây, giao thông cực kỳ thuận lợi.
Diện tích: 3.3 x 29m (công nhận đủ 95m²) vuông vức, không lỗi phong thủy.
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, thiết kế tối ưu công năng.
* Sân để xe rộng rãi.
* Phòng ...
Đường Hòa Bình, P.Phú Trung, Q.Tân Phú, HCM
Ngay Đầm Sen - diện tích 72m² (4x18)m - hẻm ô tô- sát mặt tiền
- chỉ 6.8 tỷ còn thương lượng
- vị trí: Đường Hoà Bình- Kênh Tân Hóa Tân Phú
- kết cấu: Nhà 1 Trệt 1 lầu, 3 phòng ngủ ,ban công thoáng mát
- Liên hệ ngay em xem nhà và tư vấn : miễn trung gian , nhận ký gửi nhà đất .