Mua bán nhà tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh có 2 phòng ngủ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà tân bình 60m2 chỉ 6.9 tỷ hẻm lạc long quân gần bảy hiền,  0907 082 ***
5
6.9 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
2

Đường Lạc Long Quân, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà Tân Bình 60m² chỉ 6.9 tỷ hẻm Lạc Long Quân gần Bảy Hiền, LH:
Mô tả:
Bán nhà đường Lạc Long Quân, gần chợ Tân Bình
+ Diện tích 60m²: 4m x 15m nở hậu nhẹ
+ Nhà 2 tầng 2 PN, hơi cũ sơn phết theo ý
+ Khu dân cư hiện hữu, an ninh...xung quanh nhiều tiện ích
+ Gần Bảy Hiền, BV Thống Nhất, Lý Thường Kiệt, Cách Mạng Tháng 8...
Sổ chuẩn, đẹp, hoàn công
1 căn duy nhất bán nhà hẻm oto5m nhà nở hậu đẹp  shr chuẩn nguyễn sỹ sách q tân bình. nhỉn 4tỷ
7
4.65 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Sỹ Sách, P.15, Q.Tân Bình, HCM

* HẺM TRƯỚC NHÀ 5m, CÁCH HẺM XE TẢI CHỈ 20 BƯỚC CHÂN.
* Diện Tích: 32m² ( 4m X 8,15m ) nở hậu đẹp$
- 1 Trệt 1 lầu + 1 Ban Công+ 1 Phòng Khách+ 1 Bếp+ 2 Phòng Ngủ+ 2 WC.
* Tiện Ích: Khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất đa nghành. Gần Công Viên, Chợ Tân Trụ, Trường mầm non, Trường THCS THPT,
* Vị Trí: Sát trục đường PHẠM VĂN BẠCH, bên hông Sân Bay TÂN SƠN NHẤT.
1 đường thẳng ra trục chính ...
Nhà hẻm xe hơi đường trương công định p13 q. tân bình. dt 40m2 trệt 1 lầu
12
4 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trương Công Định, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Nguyên (14 tin đăng)
Quận Tân Bình.
Nhà bán Trương Công Định, p.13, quận Tân Bình.
- Giá bán: 4 tỷ (Thương lượng).
- Diện tích: 40m².
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu đúc thật,
- Tiện ích: 2 phòng ngủ, 2wc.
Đường 5m xe hơi tới nhà. Vị trí gần cc The Harmona. Ngay khu Bàu Cát - Đồng Đen.
= Liên hệ xem nhà: .
Bán nhà hxh 6m bành văn trân p.7 tân bình  dt 97m2  2 tầng nhà đẹp sân xe hơi  giá chỉ 12.5tỷ tl
16
12.5 tỷ 97 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Bành Văn Trân, P.7, Q.Tân Bình, HCM

- Chính chủ chuyển nơi ở cần bán gấp nhà hẻm xe hơi 6m đường Bành Văn Trân Phường 7 Tân Bình.

- Khu sang, an ninh, yên tĩnh,
- Diện tích: 3.7m x 23m, nở hậu đều 4.7m, sổ đẹp công nhận 97m².

- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, kiên cố, nhà thiết kế thoáng đẹp, có sân đậu xe hơi riêng và sân sau cuối nhà cực kỳ thoáng mát.

- Giá bán: 12.5 tỷ, thương lượng.

- Sổ hồng chính chủ.

- Cam kết thông tin hình ...
Bán nhà hxh 6m  71/2 nguyễn bặc, phạm văn hai  2mt hẻm  dt 40.3m2 [3.65x11]m, 1 lầu  chỉ 7.6 tỷ
6
7.6 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Bặc, P.3, Q.Tân Bình, HCM

- Chính chủ cần tiền làm ăn, bán gấp nhà hẻm xe hơi 6m hẻm 71/2 đường Nguyễn Bặc Phường 3 quận Tân Bình.

- Vị trí đẹp, 2 mặt hẻm trước và sau cực kỳ thoáng mát: Hẻm chính 6M hẻm thông xe hơi đi thoải mái, hẻm sau 2M hẻm thông (thoát hiểm).

- Khu vực an ninh, yên tĩnh cách chợ Phạm Văn Hai 100m.

- Diện tích: 3.65m x 11m, sổ vuông đẹp, không lộ giới, công nhận 40.3m².

- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. ...
Nhỉnh 6,86 tỷ sở hữu nhà 2 tầng trên 68,2 m2 đất nở hậu trung tâm tân bình, thiên phước
3
6.86 tỷ 68 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Thiên Phước, P.11, Q.Tân Bình, HCM

85.thienphuoc.117
Nhỉnh 6,86 tỷ sở hữu nhà 2 tầng trên 68,2 m² đất nở hậu tài lộc trung tâm tân bình, thiên phước, gần lý thường kiệt, lữ gia, cư xá bắc hải Q.10, nhà thi đấu cấp quốc gia phú thọ.
Hẻm xe hơi thông, sạch đẹp, 2 pn nội thất đầy đủ, thuận tiện sinh hoạt gia đình hoặc đầu tư giữ dòng tiền.
Pháp lý rõ ràng, công chứng trong ngày
Lh.lê hùng or lê nam
Chỉ 4.7 tỷ tl  nhà rất xinh và chill ngay giữa lòng trung tâm cmt8  dt 31m2, 2 tầng mới ở ngay
7
4.7 tỷ 31 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.5, Q.Tân Bình, HCM

Một nơi để trở về hay một nơi để bắt đầu cho những điều đẹp đẽ hơn?

- Giữa lòng Sài Gòn tấp nập, vẫn có một căn nhà nhỏ đủ yên để bạn muốn trở về mỗi ngày.
Một không gian xinh xắn, ấm cúng, thoáng mát, vừa đủ cho một tổ ấm bắt đầu.

- Cách Mạng Tháng Tám, P.5 Tân Bình
- DT 31m² (3x11m), sổ vuông đẹp, không lộ giới, không quy hoạch
- Thiết kế hợp lý với 2 phòng ngủ, đầy đủ công năng.
- Hẻm 3.5m ...
Chỉ 7 tỷ tl  bán nhà hxh 6m nguyễn đức thuận, cách mặt tiền 20m  dt 40m2 ngang 5m, 1 lầu
6
7 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Đức Thuận, P.13, Q.Tân Bình, HCM

- Chính chủ kẹt tiền , bán gấp nhà hẻm xe hơi 6M đường Nguyễn Đức Thuận phường 13 quận Tân Bình [phường Tân Bình].

- Vị trí cực đẹp. cách mặt tiền Nguyễn Đức Thuận 20M, cách mặt tiền đường Nhất Chi Mai 50M. gần đường C12

- Khu nhà cao tầng sang trọng, an ninh, yên tĩnh, dân tri thức.

- Diện tích 40m²: ngang 5m, sổ vuông đẹp.

- Kết cấu 1 lầu cũ, thích hợp cho thuê, hoặc tiện xây mới theo ý: 1 ...
Hẻm xe hơi lạc long quân, tân bình, 33m2  2 tầng, 2pn, chỉ 3.x tỷ
4
3.95 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lạc Long Quân, P.8, Q.Tân Bình, HCM

Hẻm xe hơi Lạc Long Quân, Tân Bình, 33m² - 2 tầng, 2PN, Chỉ 3.x tỷ.

- Diện tích:33m² (4.2 x 8.1) vuông vức.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2WC.
- Nhà sạch sẽ, vào ở ngay.
- Hẻm gần xe hơi, di chuyển cực tiện.

- Vị trí cực đẹp:
- Ngay trục Lạc Long Quân, trung tâm Tân Bình giáp Quận 10, Quận 11.
- Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ.
- Kết nối nhanh Cộng Hòa, Trường Chinh, Bảy Hiền, Sân ...
Bán nhà tuyến metro 2 trường chinh  cmt8 tân bình gần sân bay giá 6,7 tỷ.
16
6.7 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trường Chinh, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ lâu năm chưa qua đầu tư cần bán nhà để xoay xở tài chính gia đình cần bán nhà với các thông tin như sau:
+ Diện tích: 48m²(3,5 x 14)m², nhà sổ hồng riêng hiện trạng 1trệt + 1 lầu + gác lửng. hiện tại có 2 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh, có thể làm thêm 1 phòng dưới đất cho người lớn tuổi.
+ Hẻm ô tô Vinfat3 vào tận nhà, chỉ cách mặt tiền vài chục mét, hẻm thông , nhà chính chủ lâu năm.
+ ...
Bán nhà hxh thiên phước, 6,5 tỷ, 40m2, 2pn, 2wc, giá tốt
3
6.5 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Thiên Phước, P.9, Q.Tân Bình, HCM

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tọa lạc tại Đường Thiên Phước, Phường Tân Hòa, Hồ Chí Minh, trước đây Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh. Căn nhà 2 tầng với thiết kế hiện đại, bao gồm:
+ 2PN + 2WC + bếp
+ Chiều ngang mặt tiền: 3,5m
+ Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe hơi di chuyển.
Giá bán: 6,5 tỷ VND. Căn nhà hướng Tây Bắc, mang lại không gian sống thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc các cặp vợ ...
Bán nhà riêng 41m2, 5,35 tỷ tại cách mạng tháng tám, p 5, q.tân bình, tp.hcm
4
5.35 tỷ 41 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.5, Q.Tân Bình, HCM

Nhà riêng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Tân Sơn Nhất, Hồ Chí Minh, trước đây Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh với diện tích 41m², giá 5,35 tỷ VND. Nhà 2 tầng, 2PN, 2WC, thích hợp cho gia đình nhỏ.

+ Hướng cửa chính: Đông Nam, ban công: Đông Nam.
+ Mặt tiền 4m, ngõ trước 3m, thuận tiện cho việc di chuyển.
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia ...
Bán nhà vị trí siêu đẹp  sân bay  công viên  bv tâm anh 3 phút  hxh tránh  dân trí giá 12,3 tỷ
4
12.3 tỷ 47 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Phạm Cự Lượng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà HXH khu sân bay, dân trí ngang 4,5m.
5002 - Phạm Cự Lượng.
Giá 12,3 tỷ.
Diện tích 47,25m² (4,5mx11m).
Kết cấu: Nhà mới, 3 tầng, 2PN lớn, phòng giặt, phòng bếp, xây kiên cố.
Sát bệnh viện Tâm Anh, tiện mở phòng mạch. Cách sân bay 5 phút, tiện kinh doanh spa, nail...
Pháp lý sạch, sổ hồng riêng.
Chủ thiện chí bán, LH Ninh Huệ. Hỗ trợ gặp chính chủ đàm phán.
Bán nhà hxh 6m nguyễn bặc (gần chợ phạm văn hai)  7.6 tỷ tl
5
7.6 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Bặc, P.3, Q.Tân Bình, HCM

gần chợ Phạm Văn Hai.

- Diện tích: 3.7 x 11m. Sổ vuông vức.

- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, nhà còn cứng cáp

- Vị trí cực đẹp, hẻm xe hơi trước nhà 6m thông thoáng.

- Lưu thông thuận tiện về các quận trung tâm. Cách chợ Phạm Văn Hai 100m, Tiện ở, làm văn phòng cty... Khu an ninh, yên tĩnh, đáng sống.

- Tiện ích xung quanh đầy đủ, ngân hàng, trường học, bệnh viện, TT mua sắm.

Giá bán: 7.6 tỷ TL

* ...
Bán nhà riêng tại đường âu cơ, quận tân bình, 4,79 tỷ, 51 m2, giá siêu hời, chính chủ
3
4.79 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Âu Cơ, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Nhà riêng Đường Âu Cơ, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh) với thiết kế hiện đại và tiện nghi, lý tưởng cho gia đình.

+ Diện tích 51 m², 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm, 2 tầng.
+ Hướng cửa chính Đông, ban công Đông, mặt tiền 4m.
+ Nội thất cơ bản đầy đủ, pháp lý đầy đủ.
+ Ngõ vào rộng 2.5m, thuận tiện cho xe máy và đi bộ.

- Điểm đặc sắc: Nhà có phong thủy tốt, không ...
Chỉ 63tr/m2 bán nhà dt lớn hẻm 1/ trung lang  trần mai ninh p12, 4.1x31m nở hậu. giá 8.1 tỷ tl
3
8.1 tỷ 128 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trung Lang, P.12, Q.Tân Bình, HCM

DT: 4.1x31m nở hậu 4.15m, CN: 128.3m². DTSD: 149.6m².

Kết cấu: Trệt 1 lầu.

Sàn đúc bê tông kiên cố, nhà có khuông đất diện tích lớn xây sân vườn ở rất thoáng.

Cách mặt tiền đường Trung Lang 70m, khu dân trí & an ninh cao.

Gần chợ Bà Hoa, ngã Tư Bảy Hiền. Tiện ích đầy đủ.

Giá: 8.1 tỷ TL chỉ hơn 63tr/m² đơn giá cực kì hiếm có ở Quận Tân Bình.

Sổ hồng đầy đủ, pháp lý chuẩn. Công chứng sang tên ...
Mặt tiền khu vip k300 thép mới  tân bình  nhà mới tinh  48 m2  vuông a4  2 tầng btct
4
8.5 tỷ 48 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Thép Mới, P.12, Q.Tân Bình, HCM

+ Vị trí đắc địa, khu VIP K300, tiện ích xung quanh đầy đủ, gần chợ Hoàng Hoa Thám, cách 5 Phút ra nhà ga T3, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện
+ DT ngang 4.2m nở hậu 4.25, dài 11.5m.
+ Nhà 2 tầng đúc BTCT chắc chắn, 2 PN, 2 WC, nhà mới dọn về ở ngay. 
+ Nhà mặt tiền đường , kinh doanh tốt hoặc mở văn phòng công ty, spa
Lh để được xem nhà và tư vấn miễn phí
Nhỉnh 5,68 tỷ sở hữu nhà 2 tầng trên 42,8 m2 đất nở hậu trung tâm tân bình
5
5.68 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trần Văn Quang, P.10, Q.Tân Bình, HCM

75.tranvanquang.149
Nhỉnh 5,68 tỷ sở hữu nhà 2 tầng trên 42,8 m² đất trung tâm tân bình, trần văn quang, gần âu cơ, lạc long quân, lý thường kiệt, chợ tân bình
Hẻm xe hơi thông, sạch đẹp, chỉ vài bước chân là tới mặt tiền phố, 2 pn, pk, bếp, 2 wc nội thất đầy đủ
Pháp lý rõ ràng, công chứng trong ngày
Lh.lê hùng or lê nam
Bán nhà riêng tại trường chinh, 4,5 tỷ, 44m2, đẹp, nhiều tiện ích
3
4.5 tỷ 44 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trường Chinh, P.11, Q.Tân Bình, HCM

Nhà riêng Đường Trường Chinh, Phường Bảy Hiền, Hồ Chí Minh (Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 44m², 2 tầng, 2PN, 2WC, đầy đủ nội thất, hướng Tây Bắc, pháp lý đầy đủ.

- Ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho xe máy và xe hơi nhỏ.
- Mặt tiền 4m, phù hợp cho kinh doanh nhỏ.