Mua bán nhà tại Quận 8, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ sau khi có TTTM Aeon Mall Quận 8, nhà mặt tiền Cao Lỗ tăng chóng mặt. Chủ sắp tăng giá, chỉ còn duy nhất 1 căn mặt tiền đường Cao Lỗ. Khu vực gần trường đại học, công ty, cho thuê hiệu suất full phòng.

Thương lượng trực tiếp chính chủ. Nhà mới thuận tiện ở ngay và tiếp tục khai thác dòng tiền ổn định.

+ Mô tả: 4 tầng gồm 1 nhà để xe 10 phòng - khai thác dòng tiền 4x triệu/tháng.
+ Tiện ...
Nhà bình đông  quận 8 hẻm thông sát cầu chà và  178m2  nhỉnh 7 tỷ,  thanh 0389 979 ***
3
7.6 tỷ 178 m²
Nhà Riêng
5

Đường Bình Đông, P.15, Quận 8, HCM

Người đăng: Kimhy (5 tin đăng)
Mô tả.
- Chính chủ 20 năm, bán chia gia tài cho các con.
- Ngang 4,56 nở hậu 10.4 dài 29m.
Vị trí ngay Cầu Chà Và, trường Tiểu Học Võ Văn Kiệt, công Ty Bột Mì, gần Cây Sung, Bến Bình Đông.
Sổ hồng riêng mua bán công chứng ngay trong ngày.
Liên hệ em Thanh TL.
Bán nhà mặt tiền đường dương bá trạc, p.1, q.8, dt 23 x 11m, cn 185m2
3
52 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Bá Trạc, P.1, Quận 8, HCM

Vị trí ngay Điện máy Xanh, gần cầu về Trung Sơn và Him Lam.
DT: 23 x 11m, DTCN: 185m².
1 lầu.
Hiện đang có HĐ thuê 180tr/th.
Đường 2 chiều cực kỳ sầm uất, giá trị khai thác tốt và lâu dài.
Sổ sách đầy đủ sang tên nhanh lẹ.
Giá bán: 52 tỷ.
LH xem nhà: Văn Thuận
Mặt tiền phạm thị tánh, p chánh hưng, ngang 8mx20m, 3 lầu, giá 27.5 tỷ
3
27.5 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

P.4, Quận 8, HCM

- Mặt tiền đường Phạm Thị Tánh, P. Chánh Hưng mới.
- Diện tích: 8m x 20m CN 160m².
- Tổng diện tích sàn: 418.5 m².
- Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng mái che mới tinh.
- Vị trí đắc địa, mặt tiền thoáng, di chuyển vài phút là Chợ Bến Thành Q1...
- Gần Siêu thị lớn nhất Phường Chánh Hưng.
- Nằm tiếp giáp giữa 2 đường lớn...
- Sổ hồng chính chủ.
- Giá: 27.5 tỷ ít lộc.
- LH: Thiện nhà phố Saigon.
Bán căn shophouse q8 gần quận 5 the pegasuite 1 q8
4
9.5 tỷ 155 m²
ShopHouse
2 3

The Pegasuite, P.6, Quận 8, HCM

BÁN CĂN SHOPHOUSE Q8 GẦN QUẬN 5
THE PEGASUITE 1 Q8
Diện tích: 155m Shophouse 1 Trệt + 1 Lầu
Giá chỉ: 9.5 TỶ

Đã hoàn thiện
Hỗ trợ vay 80%
LH:
Vị trí 1002TẠ QUANG BỬU P6 Q8
Xem nhà thực tế hỗ trợ nhanh trong ngày!
Nhà tùng thiện vương q8, dt 7m x 27m, giá 17 tỷ 174m2. đường phong phú. gần aeon. nhị thiên đường
6
17 tỷ 174 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Tùng Thiện Vương, P.13, Quận 8, HCM

Tiến Asia Land trân trọng cảm ơn anh chị quan tâm xem tin.
Vui lòng gọi Chuyên Nhà Đẹp SG. Số một dòng tiền để biết thêm nhiều thông tin pháp lí và chọn lựa nhiều bất động sản phù hợp.

Quận 8, đường Phong Phú, Tùng Thiện Vương, phường 13, khu cao tầng văn minh, nơi dừng chân lí tưởng. Quỹ đất lớn, phù hợp xây mới CHDV, biệt thự. Phù hợp mua đầu tư.

DT: 7m x 27m. 174m².
DTSD 235m². 2 tầng BTCT ...
Nhà biệt thự đ cao lỗ ,q8, dt 8m x 26m. 186m. giá 27 tỷ. 4 tầng. gần tạ quang bửu
9
27 tỷ 186 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Đường Cao Lỗ, P.4, Quận 8, HCM

Tiến Asia Land trân trọng cảm ơn Anh chị quan tâm xem và lưu tin.
Liên hệ: chuyên nhà đẹp Saigon để nhận thông tin pháp lí, và chọn nhiều bds phù hợp.

Nhà đường Cao Lỗ Quận 8, Trung tâm thương mại AEON ,khu cao tầng văn minh, nơi dừng chân lí tưởng. gần chung cư Tôpaz, trường đại học Công Nghệ Sài Gòn....

Chính chủ định cư Úc gấp bán nhà biệt thự ,mặt tiền đường số Cao Lỗ Phường 4 Quận 8. Lộ ...
Nhà mặt tiền ngang khủng 10m, 5 tầng rộng mênh mông, cao lỗ ngay parc mall p4, q8
12
28.75 tỷ 190 m²
Nhà Riêng
6 6

Phố Tạ Quang Bửu, P.4, Quận 8, HCM

Hiện trạng:
Khu vực vip biệt thự.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Nhà 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng trước, sau.
+ Gồm 6PN rộng và 6WC, 1 phòng khách siêu rộng, 1 phòng thờ, sân để ô tô và sân để xe máy.
+ Tiện ích xung quanh: Đầy đủ không thiếu gì.
LH: Quan xem nhà 24/7.
Kèo thơm thách thức chủ đầu tư  nhà một đời chủ full thổ cư 182m2 phù hợp xây chdv
4
10 tỷ 182 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Chánh Hưng, P.9, Quận 8, HCM

Thách Thức Đầu Tư: Nhà ngon 1 đời chủ DT 182m² full thổ, gần mặt tiền, sổ hồng ngang nở hậu 11.55m, Thích hợp xây CHDV hoặc xây mới. Ngay cầu Nguyễn Tri Phương, giáp Quận 10, chỉ 34tr/m².

Mô tả:

Đường Chánh Hưng, phường Chánh Hưng (P. 9 cũ), Quận 8.

Diện tích: 182m² (11.55m x 24.47m).

Kết cấu: Nhà C4.

Công năng: 2PN, 1WC, 1 Phòng khách, 1 Bếp, 1 Sân trước nhà.

Giá bán: 10 tỷ còn TL.

Ưu ...
Nhà chính chủ tự xây kiên cố, tâm huyết thiết kế sang trọng. Khu vực an ninh, dân trí cao, kinh doanh sầm uất. Sổ vuông vức, pháp lý chuẩn, còn thương lượng.

+ Tiện ích:

- Gần cầu Kênh Xáng, cầu Nguyễn Tri Phương, Trung tâm Hành Chính Quận 8, chợ Bùi Minh Trực, chợ Rạch Ông, gần trường tiểu học Nguyễn Trung Trực, Trạm Y Tế, Bệnh viện Phục Hồi Chức Năng Quận 8, Siêu thị Big C, siêu thị Lotte, ...
Nhà 188m2 bình đông, cây sung, quận 8 nở hậu hiếm chỉ 7. x tỷ, chủ 20 năm bán gấp
4
7.8 tỷ 188 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

Nhà Bình Đông - Quận 8 - hẻm thông - 188m² - 7. x tỷ.
Mô tả.
- Chính chủ 20 năm, bán chia gia tài cho các con.
- Ngang 4,56 nở hậu 10.4 dài 29m.
Vị trí ngay Cầu Chà Và, Trường Tiểu Học Võ Văn Kiệt, Công Ty Bột Mì, Gần Cây Sung, Bến Bình Đông.
Sổ hồng riêng mua bán công chứng ngay trong ngày.
Tiên xây mới căn hộ hoặc dãy trọ cho thuê.
Siêu hot! mặt tiền dương bá trạc giáp q1 ngang 23mthương hiệu thuê 200 triệu/tháng  chỉ 50 tỷ
3
50 tỷ 187 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Bá Trạc, P.1, Quận 8, HCM

Bán nhà mặt tiền Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8
-Diện tích 23m x 14m
-Kết cấu 2 Tầng
-Thương hiệu công nghệ thuê 200 triệu/ tháng
-Vị trí sầm uất, cách quận 1 chỉ một cây cầu
Giá bán thiện chí 50 Tỷ

Liên hệ Ngọc Thành làm việc chính chủ
Bán nhà hai mặt tiền hẻm xe tải đường lý đạo thành
4
9.3 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Lý Đạo Thành, P.16, Quận 8, HCM

Cần bán căn nhà nát hai mặt tiền hẻm 8m trước sau đường Lý Đạo Thành phường Phú Định.
Diện tích 8x20m công nhân đủ.
Giá bán 9,3 tỷ có TL.
Có thể tách làm 2 lô.
Liên hệ Đại Lợi .
Căn hộ dịch vụ 25 phòng thu nhập 600 triệu/năm, hầm + 7 tầng dt 8x22,5m, giá 16,8 tỷ
5
16.8 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
25 25

Đường Bến Phú Định, P.16, Quận 8, HCM

Nhà đang khai thác 600 triệu/năm, tỷ suất lợi nhuận lớn hơn 4%,
- Vị trí cầu Lò Gốm, giao lộ Võ Văn Kiệt - Phú Định, Quận 8.
- Kết cấu: Diện tích đất 8x22,5m (180m²) CN 108,2m², tổng diện tích sàn xây dựng: 671,8m². 25 phòng có sẵn nội thất, WC và bếp riêng. Nhà có hệ thống PCCC đạt chuẩn.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng trao tay, công chứng ngay được. Hỗ trợ vay ngân hàng từ 40 đến 75% giá trị tùy khả ...
3 mặt tiền, 3 tầng, kdc phú lợi, phường 7, quận 8, dt lớn 180m2, ngang hiếm 10m, nhỉnh 16t
5
16.9 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
3

Đường Trịnh Quang Nghị, P.7, Quận 8, HCM

Lô góc 3 mặt tiền đường nhựa 16m gần Phạm Thế Hiển - KDC sầm uất , Ngay chợ đông đúc , chỉ hơn 90tr/m2

Diện tích : 180m², ngang lớn 10m.

Diện tích sử dụng : 348.9m2

Kết cấu : 1trệt , lầu , 1 sân thượng

Công năng : 3PN Master , 5WC , 1 Phòng thờ 1 Phòng khách , 1 Bếp

Giá bán : 16.9 tỷ TL

Ưu điểm nổi bật :

Ngay chợ , kinh doanh 24/24

Mặt tiền đường số nội khu gần phạm thế hiển

Thuận tiện ...
Nhà củ dễ xảy sửa mới hẻm thông, 189m2 ngang 5m, chỉ hơn 7 tỷ
5
7.8 tỷ 189 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường 14, P.13, Quận 8, HCM

Nhà củ dễ xảy sửa mới hẻm thông, 189m², ngang 5m, chỉ hơn 7 tỷ.

Mô tả:
+ Diện tích: 189m² ngang rộng rất phù hợp xảy chdv.
+ Vị trí: Ngay Bình Đông thông các tuyến đường nguyễn văn của, tuy lý vương, tùng thiện vương, cao xuân dục...
+ Tiện ích: Nhà củ tiện xây sửa mới, hẻm thông gần chợ, trường học các cấp di chuyển nhanh qua Q. 5, Q. 6 chỉ vài phút...
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng giao ...
Kèo thơm thách thức nhà đầu tư một đời chủ 182.3m2 full thổ cư  10 tỷ tl
4
10 tỷ 182 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Chánh Hưng, P.5, Quận 8, HCM

Thách Thức Đầu Tư: Nhà ngon 1 đời chủ DT 182.3m² full thổ, gần mặt tiền, sổ hồng ngang nở hậu 11.55m, thích hợp xây CHDV hoặc xây mới. Ngay cầu Nguyễn Tri Phương, giáp Quận 10, chỉ 34tr/m².

Mô tả:

Đường Chánh Hưng, phường Chánh Hưng (P9 cũ), Quận 8.

Diện tích: 182.3m² (11.55m x 24.47m).

Kết cấu: Nhà C4.

Công năng: 2PN, 1WC, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 sân trước nhà.

Giá bán: 10 tỷ còn TL.

Ưu ...
Bán nhà gần chung cư aqua bình đông, p14, q8 hẻm xe hơi thông 5.8x28m nở hậu l 11m chỉ 54 triệu/m2
10
8.7 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

Bán nhà 289 Bình Đông, Phường 14, Quận 8 gần Chung Cư, giá chỉ tầm 54 triệu/m².
DT: 5,8 x 28m nở hậu 11m.
Giá: 8,7 tỷ thương lượng mạnh.
Nhà cấp 4, có 1 phòng 1 toilet hẻm 5m thông, xe cộ ra vào thoải mái.
Vị trí vàng giữa Cầu Kênh Ngang số 1 & số 2, gần trục Ngô Sĩ Liên Bùi Huy Bích Hoài Thanh Cây Sung Hoàng Sĩ Khải.
Liên hệ Kim Định để xem nhà. Vui lòng đặt lịch trước 1 tiếng.
Bán 2 căn đôi mặt tiền đường phạm thị tánh, đường 152 cũ khu dân cư cao lỗ p4 xác tttm parc
5
31 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Cao Lỗ, P.4, Quận 8, HCM

Bán 2 căn đôi mặt tiền khu Cao Lỗ 8x20m trệt 3 lầu sân thượng sổ hồng hoàn công giá 27tỷ. 5 thương lượng.
Biệt Thự 8x20m 2lầu sân thượng 5 phòng 6 toilet giá 31tỷ thương lượng.
32 tỷ thương lượng chính chủ định bán gấp lại 2 căn nhà đôi với diện tích 8x24m 164m² vị trí mặt tiền đường nhựa 12m lề đường 3m sát MT Phạm Hùng. Kết cấu xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng 6 phòng ngủ 7toilet sổ hồng riêng hoàn công nghiêm chỉnh. Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn ngay trong ngày.
Từ 20 tới 40 của 42

Xem quy hoạch tại Quận 8, Hồ Chí Minh