Mua bán nhà tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bank  bán nhà mặt tiền nguyễn đăng giai tđ q2  dt 12x10m  4 tầng  hđt 90tr  giá 32.9 tỷ
3
32.9 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đăng Giai, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền NGUYỄN ĐĂNG GIAI, phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích : 12 x 10m. Công nhận : 120m2
- Kết cấu : 1 trệt 3 lầu
- HĐT : 90 triệu/tháng
- Vị trí mặt tiền ngang 12m, tài sản khan hiếm trong khu vực Thảo Điền
- Giá bán 32.9 tỷ
Liên hệ : - Huỳnh Điền
Bán 2 mt trần não q2  14x33 cn 464m2  ctxd hầm 7t  giá bán 129tỷ (600tr/m2) tl
4
129 tỷ 464 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

BÁN TÀI SẢN 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN NÃO và ĐƯỜNG 23 P. AN KHÁNH, QUẬN 2
- DT: 14m x 33m
- Công nhận: 464m2
- Hiện trạng: CẤP 4
- CTXD: HẦM 7T (có thể xin xây cao)
- Giá tài sản: 129tỷ (600tr/m²) thương lượng
- Em Hằng luôn mang đến tài sản lớn, giá trị và niềm tin cho quý anh/chị. Hãy liên hệ em để làm việc trực tiếp với chủ nhà ()
Hot biệt thự 3 mặt view sông trung tâm quận 2, vị trí đắc địa, kết nối thuận tiện, đẳng cấp sở hữu
3
114 tỷ 228 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sola - Đảo Ánh Dương, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đảo Sola 3 mặt sông, liền kề kênh đào nhạc nước 2km lớn nhất Đông Nam Á và cầu Ánh Trăng.
Biệt thự đơn lập căn góc gần hồ bơi
- DT đất: 228
- DT xây dựng: 344,7m² 1 trêt 4 lầu ngang 10 m
- Giá bán : 114 tỷ
Khách hàng có thể thanh toán nhanh hoặc vay bank
Đây là tài sản vừa sử dụng vừa là tài sản tích lũy ngàn đời đẳng cấp gia chủ
Cùng hơn 30 tiện ích nội khu đặc quyền kết nối liền mạch ...
GIẢM SÂU CÒN 41,8 Tỷ NHÀ MỚI NGUYỄN HOÀNG, Q2
DT 7x18m trệt, 3 lầu 5PN
Có thang máy, 7 máy lạnh Panasonic, đậu 2 ô tô
Sổ hồng cá nhân sang tên nhanh chóng
Khu có bảo vệ, đậu thêm ô tô ngoài đường thoải mái
Nhà xây mới 2025
Giá chốt nhanh từ 45 tỷ giảm còn 4x tỷ!
Cơ hội sở hữu ngay nhà phố ngang 6m giá 17,5 tỷ rẻ nhất lakeview city. để ở hay cho thuê được ngay
20
17.5 tỷ 96 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Lakeview City em nắm nhiều căn cho bán giá rẻ nhất dự án, đa dạng các căn.
Quý anh/chị tìm mua để ở hoặc đầu tư kinh doanh cho thuê đều tốt.
Em hỗ trợ anh/chị tìm được căn ưng ý và phù hợp nhất ạ.

[17,5 TỶ] BÁN NHÀ PHỐ GIÁ TỐT NHẤT KHU LAKEVIEW CITY
Diện tích: ngang 6m
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 4pn-5wc

- Mức giá thuộc nhóm tốt nhất hiện tại trong khu, phù hợp cho khách muốn mua nhanh để ở hoặc ...
Biệt thự compound ngay trần não  quận 2  dt 10x20m  3 tầng  giá 35 tỷ
3
35 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

1. Địa chỉ: Biệt thự compound ngay Trần Não - Phường An Khánh Quận 2.

2. Diện tích: 10.5 x 19,5 (công nhận 200m²).
3. Kết cấu: Trệt lầu áp mái.
4 Pháp lý: SHCC.
5 Bàn giao full nội thất.

Giá bán: 35 tỷ.

LH xem và thương lượng chính chủ.
Giá đầu tư, bán nhà mặt tiền nguyễn duy trinh, quận 2. 900m2 (10x90m), ctxd 2 hầm 9 tầng. 66 tỷ
3
66 tỷ 900 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ nợ bán rất gấp sản phẩm có giá tốt nhất thị trường
- Diện tích: 900m² (10 x 90m).
- Xây dựng: 2 Hầm 9 tầng
- Toạ lạc khu vực nhiều tiềm năng tăng trưởng, Gần Vòng Xoay An Phú, Của ngõ vào Thành Phố
- Giá tốt: 66 tỷ (thương lượng).

Liên hệ ngay 24/7: em Luân.
Mặt tiền kinh doanh trần não, dòng tiền 350tr/tháng, 130 tỷ tl
5
130 tỷ 416 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM

- Tổng diện tích sử dụng 416m², công nhận trên sổ 320m².
- Vị trí mặt tiền đường Trần Não kinh doanh siêu đỉnh, gần Xa Lộ Hà Nội và Khu đô thị An Phú An Khánh
- Hiện trạng gồm 1 tòa nhà Văn Phòng 1 Trệt 4 lầu đầy đủ thang máy và hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Chủ tự khai thác tối đa doanh thu 350tr/tháng
- Giá 130 tỷ còn thương lượng mạnh cùng khách thiện chí mua

Liên hệ em Thanh Chương để xem nhà và ...
Căn villa góc hiếm khu compound bên sông trần não tốt nhất ở pk 60 tỷ
5
60 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chủ bán gấp căn góc villa khu compound bên Sông đường Trần Não, P. An Khánh

- Vị trí sát bên Thủ Thiêm gần Vòng xoay Lương Định Của, đường trước nhà 12m, có vỉa hè; khu an ninh yên tĩnh, tiềm năng tăng giá mạnh trong 5 năm tới

- DT 10x19m, vạt góc, 180m2

- KC 3 tầng, 4 PN, 4 wcr

- PL sổ hồng, hoàn công, kí ccmb ngay

- Bán giá: 60 tỷ

LH: Đình Luân: - Chuyên gia BĐS TP. Thủ Đức cũ và Trung ...
Hot  bán nhà phố liền kề ngang 6m dài 19 gladia by the waters giá 29,5 tỷ , pháp lý hoàn thiện
3
29.5 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

NHÀ LIÊN KẾ A6 MỘT BƯỚC XUỐNG PHỐ, CHẠM NGAY TIỆN ÍCH
Chỉ vài bước chân để kết nối đến Clubhouse - nơi hội tụ chuỗi tiện ích cao cấp: Hồ bơi, Gyms, Yoga, Sân Tennis,... mang đến không gian rèn luyện sức khỏe và thư giãn mỗi ngày.

Được thiết kế tối ưu công năng với diện tích sàn xây dựng 251m²
Không gian rộng rãi cho gia đình nhiều thế hệ
Linh hoạt: vừa ở - vừa cho thuê/kinh doanh/ văn ...
18.5 tỷ! biệt thự song lập 190m2 phố đông village cần bán gấp, cam kết giá tốt nhất khu.
11
18.5 tỷ 190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Phố Đông Village , P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Chủ cần bán gấp, căn Biệt thự song lập 190m², Phố Đông Village compound.

* PhoDong Village có vị thế vàng: kết nối đa điểm, hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng khu đông (đang thay đổi từng ngày)

+ Biệt thự có DTKV 9,5m x 20m (190 m²), DTSD 277,6,4m².

+ Thiết kế: trệt, 2 lầu, 3 mặt sân vườn thoáng.

+ Do Singapore thiết kế, không gian khoáng đạt, thông thoáng.

+ Hiện trạng nhà thô hoàn thiện mặt ...
Mặt tiền kinh doanh đường 39, kết cấu 4 tầng, dòng tiền đến 400tr/năm, thanh khoản cao, chỉ 9tỷ
5
9 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
7 8

Đường 39, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí vô cùng thuận tiện, đắc địa cho khu vực này, dân trí cao, y bác sĩ và công chức nhà nước xung quanh, gần chợ, Siêu thị, BHX, Đường xá thoáng đãng, rất phù hợp kinh doanh và đầu tư tích trữ tài sản hay để ở và có dòng tiền. Gần BV Lê Văn Thịnh.

+ Pháp lý chuẩn chỉnh sỏi riêng hoàn công đủ.
+ Công năng 7PN phù hợp ở hay kinh doanh hoặc làm văn phòng.
+ Khu duy nhất 1 căn bán.
Nguyễn Tâm ...
Chỉ 8 tỷ 7  sở hữu ngay nhà  5 tầng  5 pn  nguyễn đôn tiết  dt 84m2. đường thông tứ hướng
9
8.7 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu, ST trước sau. Gồm 5 pn master rộng rãi khép kín, 6 wc phù hợp ở đại gia đình, cho thuê làm CHDV, làm công ty, sân trước thoải mái đậu ô tô, xe máy.
Mặt tiền đẹp, nhà mới tinh. Chính chủ xây dựng tâm huyết để ở, BTCT kiên cố chắc chắn bền bỉ, từng chi tiết đều chăm chút.

Vị trí: Ngay trường học Thạnh Mỹ Lợi, thông Nguyễn Thị Định, Lê Văn Thịnh.

Sổ đẹp, hoàn công ...
Hot chỉ với 4,7 tỷ là có thể sở hữu nhà phố compound ngay quận 2, bank cho vay 80%, miễn lãi q2/27
3
23 tỷ 114 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Clarita Khang Điền, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

NHÀ LIÊN KẾ Không gian sống lý tưởng cho gia đình nhiều thế hệ
Liên hệ :

Vị trí đối diện Clubhouse & Công viên Gia Đình: hồ bơi, sân tennis, Yoga, Gym, Sauna,.... thuận tiện vui chơi, giải trí, rèn luyện sức khỏe mỗi ngày
Diện tích xây dựng: 251m² | Kết cấu: 1 trệt 3 lầu: thiết kế tối ưu, không gian rộng rãi thoải mái cho gia đình nhiều thế hệ.
Chỗ đậu xe riêng có mái che an toàn & tiện ...
Hot bán căn biệt saroma sala , giá 300 tỷ diện tích 331 m2 1 hầm 3 lầu hoàn thiện ngoài thô trong
3
300 tỷ 331 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Saroma Villa, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Viên kim cương còn sót lại ngay trung tâm Tài chính Thủ Thiêm
- vị trí trong khu biệt thự Saroma - Khu Đô thị Sala
- Diện tích 331 m² xây dựng 1 hầm 3 lầu
- tiện ích trong vài bước chân
- sổ Hồng giá 300 tỷ
Tiếp khách thiện chí
Liên hệ : Mr Hoàng
Chuyên môi giới và quản lý bds trung tâm
Quận 2mặt tiền đường số 33 trục lê văn thịnh  nối nguyễn duy trinh  dt ngang 5,2 chỉ 8 tỷ nhỉnh
3
Thỏa thuận 82 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Số 33, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Khu dân cư đồng bộ, Lê Văn Thịnh kết nối Nguyễn Duy Trinh.
Kết cấu nhà còn mới chính chủ tự tay chọn gạch xây dựng.
Kết cấu 4 tầng với 5PN kín thoáng mát.
Giao thông thuận tiện đi các hướng kết nối với Q7 Q1, gần BV Chợ Siêu thị.
Pháp lý chuẩn chỉnh nói ko với nhà ảo.
Tâm Nhà Đẹp .
Rẻ nhất thảo điền  pk 30 tỷ, xây hầm 7 tầng. nhà 2 mặt tiền kd ngay nguyễn văn hưởng x xuân thủy
4
31 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Số 54, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền đường số 54, Phường Thảo Điền, Quận 2 nay là P. An Khánh. Vị trí cực đẹp, đoạn giữa Nguyễn Văn Hưởng - Xuân Thủy. Cách Vài Bước Chân Ra Ga Metro Thảo Điền.

- Diện tích: 5,25m X 20m. CN 112m².

- Kết Cấu: Cấp 4, SD chung.

- Đang cho thuê: 37tr/ tháng.

- CTXD: Hầm + 7 Tầng.

- Vị trí đẹp, thông giữa Xuân Thuỷ và Nguyễn Văn Hưởng. View Landmark 81 Trực Diện.

- Giá: 31 Tỷ ...
Định cư nước ngoài bán lẹ shophouse mặt song hành lakeview city. giá 27 tỷ thương lượng
4
27 tỷ 100 m²
ShopHouse

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Trước đây tôi tính để kinh doanh, nên chọn vị trí đẹp. Gần ngã tư, nút giao, ga Metro, TTTM,...
Nhưng nay do có việc không ở VN nữa, nên cần bán nhanh căn Shophouse mặt tiền Song Hành

- Kinh doanh gì cũng được, lưu lượng xe đông đúc, thuận tiện di chuyển
- Sản phẩm cam kết giá tốt nhất thị trường
- Giá bán 27 tỷ bớt cho khách thiện chí mua nhanh chóng
- DT 100m², dt sàn gần 400m2
Xây 1 trệt 4 ...
Nhanh mới kịp. chỉ ~ 193 tr/m2 có ngay nhà mt kdc văn minh  kđt sala thủ thiêm. shr vay bank đc
3
33.5 tỷ 173 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Số 53, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh mới kịp. Chỉ ~ 193 Tr/m² Có Ngay Nhà MT KDC Văn Minh - Sát KĐT Sala Thủ Thiêm.

- Diện tích: 8,2 x 19m - Nở Hậu 10m. Công nhận: 173,8m².

- Kết cấu: 3 Tầng + áp mái.

- Nhà đẹp, Đường 16m - KDC văn minh, an ninh, yên tĩnh.

- Sổ riêng nhà đã hoàn công, công chứng mua bán nhanh.

- Giá chỉ: 33,5 tỷ (giá cũ 35 tỷ) ~ 193 triệu/m².

Vị trí ngay bên cạnh Chung Cư The Sun Avenue - Mai Chí Thọ, ...
Mặt tiền đường nguyễn tư nghiêm cạnh nguyễn duy trinh, đẳng cấp tinh hoa, dt 128m chỉ 17 tỷ nhỉnh
13
18 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
7 8

Đường Nguyễn Tư Nghiêm, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nằm trên đường Nguyễn Tư Nghiêm, vị trí vô cùng đắc địa, Thuận tiện di chuyển, rất phù hợp về cải tạo lại CHDV hay làm văn phòng, trước mặt là view công viên thoáng,
Diện tích đẹp 4,3 x 30 với 7pn được thiết kết sang trọng hài hoà
Kết cấu hoàn hảo, đẳng cấp từng chi tiết
Tiện ích xung quanh không thiếu bất cứ thứ gì
Pháp lý chuẩn chỉnh hoàn công đủ công chúng ngay.
Nguyễn Tâm Land sẽ hỗ trợ ...
Từ 320 tới 340 của 1458

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh