Mua bán nhà tại Phường Thảo Điền, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 71m2 quốc hương gần thảo điền pearl, xây 1 trệt 3 tầng đúc. hẻm to thoàng, sổ sẵn giá 4 tỷ 390
22
4.89 tỷ 71 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Nhà đẹp Thảo Điền gần Ga Metro chủ bán gấp.
Vị trí đắc địa trung tâm Thảo Điền.
Cách mặt tiền Quốc Hương chỉ 40m, ngay cổng Ga Metro, sát showroom Kia Thảo Điền.
Kề bên Thảo Điền Pearl: Tiện vui chơi, giải trí, mua sắm.
Hẻm 7m rộng thoáng, ô tô ra vào dễ dàng.
Giá 4 tỷ 390
Diện tích: 71m².
Kết cấu: 1 trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng.
5 phòng ngủ, phòng khách, 4 WC, thiết kế hiện đại.
Liên hệ: ...
Bán tòa nhà xây hầm 7 tầng 212m2 (8,5x25m) chỉ 31,5 tỷ rẻ nhất khu ngay quốc hương thảo điền quận 2
3
31.5 tỷ 212 m²
Nhà Mặt Tiền
10 11

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhà đang cho thuê, ngay Quốc Hương, Thảo Điền, Quận 2.
- Diện tích: 212m² (8,5x25m).
- Kết cấu: 3 tầng, hiện tại đang cho thuê 45 triệu/ tháng.
- Khu vực xây mới: Hầm 7 tầng. Tiện xây căn hộ dịch vụ cho thuê siêu dòng tiền.
- Trục đường sầm uất, vị trí ngay Quốc Hương, trường Quốc tế BIS, tập trung nhiều người nước ngoài.
- Giá bán nhanh: 31,5 tỷ. Tốt nhất khu Thảo Điền, không ...
Siêu vị trí  góc 2mt đường thảo điền, phường thảo điền, q2. 14x23 cn190m. hđt150/th. giá 90 tỷ
4
90 tỷ 190 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu vị trí góc 2 mặt tiền ngay đường Thảo Điền, phường Thảo Điền, quận 2. Tốt nhất hiện tại - Không có sản phẩm để so sánh.
- Diện tích: 14 x 23m.
- Công nhận: 190m.
- Kết cấu: 3 tầng
- Hợp đồng thuê: 150tr/th
- Pháp lí: Sổ hồng.
- Giá bán: 90 tỷ

Em xin cam kết tin đăng là thật 100%. Không phải đăng tin ảo. Vì em trân quý thời gian của anh chị có nhu cầu quan tâm. Cảm ơn anh chị đã xem ...
Rẻ nhất thảo điền 205tr/m2 biệt thự 14a fideco 15x25.5m 3 tầng công nhận 350m2 gía 71tỷ8
6
71.8 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Rẻ nhất Thảo Điền 205tr/m² biệt thự 14A Fideco 15x25.5m 3 tầng công nhận 350m² giá 71 tỷ 8.
Bán biệt thự Fideco Thảo Điền, P. Thảo Điền, T. Thủ Đức.

- Diện tích: 15x25,5m.

- Kết cấu: 3 tầng.

- Công nhận: 350m².

- Giá bán: 71 tỷ 800 triệu.

- Khu vực Fiddeco đẳng cấp nhất Thảo Điền cư dân tinh hoa cực kỳ an ninh.
Biệt thự đẹp quốc hương, thảo điền quận 2  dt 7.5x20m  3 tầng  giá 33 tỷ
9
33 tỷ 168 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính chủ thiện chí bán biệt thự ngay Quốc Hương Thảo Điền Quận 2.

- Diện tích: 7.5x20m 168m², không lỗi phong thuỷ.
- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng
- Đường 2 oto, an ninh, yên tĩnh.
- Sản phẩm đáng mua nhất hiện tại.
- Giá bán 33 tỷ thương lượng.

Liên hệ: Tuấn Anh .
Bán nhà mt 93 xuân thuỷ, 20x45m, 896m2, 2 lầu, st, vị trí siêu hiếm, 402 tỷ
4
402 tỷ 896 m²
Nhà Mặt Tiền
7 7

Đường Xuân Thủy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán nhà MT Đường Xuân Thủy, Thủ Đức.
- Địa Chỉ: 93 Xuân Thủy, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, địa chỉ mới: Phường An Khánh, Tp HCM.
- Diện tích đất: 896m² (20m x 45m).
- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 7PN, nhà đẹp, vị trí siêu hiếm.
- Vị trí: Mặt tiền đường rộng 20m, vị trí vô cùng đắc địa, gần Thảo Điền và Nguyễn Văn Hưởng.
- Hướng: Nam.
- Giá bán: 402 tỷ thương ...
Siêu rẻ! bán nhà ngay mt quốc hương, thảo điền (7 x 30m, hầm + 7 tầng, hđt 120 tr/th), giá 38 tỷ
3
38 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền ngang 7m ngay khu phố Tây Xuân Thủy - Quốc Hương, phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 7 x 30m 180m².

- Kết cấu: Cấp 4.

- Xây dựng: Hầm + 7 tầng.

- Hợp đồng thuê: 120 triệu/tháng.

- Vị trí đẹp mặt tiền ngay Phố Tây Xuân Thuỷ ra xa lộ Hà Nội tuyến ga Metro, ngay toà nhà Phụ nữ. Khu vực rất nhiều khách nước ngoài du lịch và sinh sống.

- Giá: 38 tỷ.
Rẻ nhất thảo điền! bán gấp nhà mt nguyễn bá huân, quận 2 (4.5x20m 4 tầng hđt 80 tr/th), giá 27 tỷ
3
27 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền
15 15

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng hiếm! Cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Bá Huân, Phường Thảo Điền, Quận 2.

- Diện tích: 4.5 x 20 m (vuông đẹp, không lỗi phong thủy).

- Kết cấu: 4 tầng

- Hợp đồng thuê: 80 triệu/tháng vừa ký 5 năm.

- Ngay Phố Tây Xuân Thuỷ, kinh doanh sầm uất, không ngập nước, kinh doanh đông đúc nhiều khách tây,

Giá bán: 27 tỷ.
Bán nhà biệt thự khu compound giang văn minh. dt 14x20m (280m2), 2 mặt tiền, hầm 3 tầng. 51 tỷ
3
51 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Giang Văn Minh, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Sản phẩm cực hiếm ít khi xuất hiện. Chính chủ bán nhà góc 2 mặt tiền Giang Văn Minh.
- Diện tích: 280m² (14x20m).
- Xây dựng: Hầm 3 tầng.
- Khu vực an ninh, bảo vệ 24/7, dân trí cao.
- Giá rất tốt: 51 tỷ thương lượng.

Gọi ngay: em Luân.
Bán nhà đẹp thảo điền vị trí vip nguyễn ư dĩ, phường thảo điền, tp thủ đức, dt(7x18m) cn 158,34m2
9
37 tỷ 158 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Nguyễn Ư Dĩ, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết:

Diện tích đất: 7 x 18m.

Diện tích công nhận: 158,34m².

Diện tích sử dụng: 246,55m².

Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu gồm:

4 phòng ngủ rộng rãi.

4 phòng vệ sinh.

1 phòng khách thoáng mát.

1 phòng thờ trang nghiêm.

1 phòng kho tiện dụng.

2 sân thượng trước sau đón gió, ánh sáng tự nhiên.

Hướng nhà: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

Giá ...
Cực hiếm!mặt tiền nguyễn văn hưởng q2.dt 6x20 kết cấu 5 tầng giá chỉ 50 tỷ.không còn căn thứ 2 bán!
3
50 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu Hiếm Mặt tiền Thảo Điền
- Địa chỉ : Mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Thủ Đức
- Diện tích: 6x20m, công nhận : 120m
- Kết cấu: 5 Tầng
- HĐ thuê : 80tr/tháng
- Giá bán: 50 tỷ
Giảm ngay 8 tỷ  bán biệt thự 42 nguyễn bá huân, quận 2  7,5x27m  cn 204.9m2  34 tỷ
22
34 tỷ 204 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Bá Huân, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Kim (16 tin đăng)
- Bán biệt thự siêu khan hiếm giá cực tốt.
- Địa chỉ: 42 Nguyễn Bá Huân, P. Thảo Điền, Quận 2.
- Diện tích: 7.5m x 27m. Công nhận: 204.9m².
- Kết cấu: 4 Tầng + Có hồ bơi.
- Hợp đồng thuê: 73,102 triệu/tháng. Hợp đồng còn 5 năm.
- Giá bán: 34 Tỷ.
Liên hệ: Kim.
Bán gấp mt quốc hương, thảo điền 8,5mx15m, xd hầm 7 tầng, hđt 150tr, giảm sâu 38 tỷ còn 34 tỷ chốt.
3
32 tỷ 115 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán gấp MT Quốc Hương, Thảo Điền 8,5mx15m, XD hầm 7 tầng, HĐT 150tr, giảm sâu 38 tỷ còn 34 tỷ chốt.

Diện tích: 8,5 m x 15m 115m².
Kết cấu: Hầm 7 Tầng.
Đang cho thuê 150tr/ tháng.
Pháp lý cá nhân, công chứng ngay.
Giá giảm sâu 38 tỷ còn 34 tỷ chốt.

Liên hệ: Mrs Huyền " Nhà thật - Giá tốt".
Siêu phẩm mặt tiền quốc hươngthảo điền q2 dt 13x25m cn 330m2 hđt 200tr/thángchỉ 75 tỷ
5
75 tỷ 320 m²
Nhà Mặt Tiền
3

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Vị trí cực HOT - Phố Tây - Thảo Điền Quận 2 - trung tâm của Thảo Điền sang trọng
- Bán nhà vị trí đầu tư Mặt Tiền Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2
- Diện tích : 13 x 25m Công nhận 330m² vuông vức
- Đang cho thuê : ~ 200tr/tháng
- Vị trí kim cương - ngay đoạn phố Tây - Thương Hiệu - Xuân Thủy - Thảo Điền - Quốc Hương cực kỳ đẹp và sang trọng
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh chóng

Giá ...
Ngay mt thảo điền, duy nhất trong cùng phân khúc biệt thự, quận 2, ngang 10m, 5 tầng
3
32.99 tỷ 111 m²
Nhà Mặt Tiền
10 10

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Ngay MT Thảo Điền, duy nhất trong cùng phân khúc biệt thự, Quận 2, ngang 10m, 5 tầng.
- Diện tích: 111 m².
- Kết cấu: 5 tầng.
- HĐT: 61 triệu/tháng.
- Giá: 32.99 tỷ.
- LH: C. Thảo (MTG).
Bán nhà thảo điền hẻm lớn xe hơi nguyễn văn hưởng 8x20m cn 130m2 xây mới h 7 tầng giá 22 tỷ tl
4
22 tỷ 130 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán Nhà Thảo Điền- Bán Đất Thảo Điền
- Bán Nhà Hẻm xe hơi lớn đường Nguyễn Văn Hưởng Thảo Diền. Quận 2.
- Diện Tích : 8 x 20m CN 130m Thổ Cư.
- Kết Cấu : 2 Tầng đã cũ tiện xây mới.
- Chỉ Tiêu Xây Mới: Hầm- Trệt Lửng- 3 Tầng Sân Thượng.
- Giá Bán: 22 Tỷ Thương Lượng.
Giá 347tr/m  góc 2 mặt tiền quốc hương  xây dựng mới hầm 8 tầng  (8,8x25) hiếm nhất thảo điền
4
78 tỷ 224 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán nhà góc 2 Mặt tiền Quốc Hương ,phường Thảo Điền, Quận Thủ Đức
- Diện tích : 8,8 x 25m, Diện tích công nhận : 224,4 m2
- Kết cấu : Đất Tiện xây hầm 7 tầng
- Vị Trí đẹp, nằm đoạn gần với Thái Ly, Đoạn này rất xầm uất
- Đang cho thuê :
- Giá : 75 tỷ TL ( 347 triệu/m² )
LH
Bán biệt thự hồ bơi thảo điền 534 m², ngang 15m, 4 tầng, 3pn, thang máy, 128 tỷ
8
128 tỷ 534 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Phố Nguyễn Ư Dĩ, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán biệt thự hồ bơi Thảo Điền Nguyễn Ư Dĩ không gian sống đẳng cấp
Tọa lạc tại Nguyễn Ư Dĩ, (phường Thảo Điền, Quận 2 cũ), nay phường An Khánh, TP. Thủ Đức khu vực nổi tiếng với cộng đồng chuyên gia nước ngoài, môi trường sống xanh và hệ thống tiện ích quốc tế cao cấp.
Biệt thự nằm trong khu yên tĩnh, riêng tư, thích hợp cho gia đình doanh nhân hoặc khách nước ngoài sinh sống lâu dài.
Thông ...
Hạ 10 tỷ chốt ! villa ngô quang huy thảo điền q2 12x20m. hầm 4 tầng, 200tr/th. về 55 tỷ
3
55 tỷ 240 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Quang Huy, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chính Chủ ưu tiên hạ 10 tỷ Bán Gấp mặt tiền Ngô Quang Huy Phường Thảo Điền Quận 2

- DT : 12x20m. Công nhận 240m²

- Kết cấu Hầm 4 tầng thích hợp ở hoặc làm kinh doanh nhà hàng cafe , thẩm mỹ , công ty , ...

- Vị trí cung đường kinh doanh khai thác tốt , ở cũng sang trọng .

- Cho thuê 200tr/th .

Giá 65 tỷ còn 55 tỷ bớt Lộc .

Nhắn Hà xem Nhà .
Thảo Điền em còn rất nhiều nhà và làm việc ...
Siêu phẩm! bán nhà mặt tiền nguyễn văn hưởng  dt 18 x 27m  3 tầng  hđt 250 triệu. giá 80 tỷ
3
80 tỷ 448 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Vị trí siêu đẹp! Mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng P. Thảo Điền Quận 2 - Tuyến đường thương hiệu tập trung các ngân hàng, nhà hàng, khách sạn cao cấp.

- Diện tích: 18 x 27m - 448m² vuông vức.
- Kết cấu: 3 tầng.