Mua bán nhà tại Quận 1, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm khan hiếm mặt tiền đề thám, quận 1  dt8,2x25m  4 tầng  hđt360trđ  giá 115 tỷ
3
115 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đề Thám, P.Bến Thành, Quận 1, HCM

Bán nhà mặt tiền Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1 (nay là Phường Bến Thành)

- Diện tích : 8 x 25m
- Công nhận : 200m2
- Kết cấu : 4 Tầng
- Hợp đồng thuê : 360 triệu/tháng
- Pháp lý cá nhân, sổ hồng chính chủ có thể công chứng ngay
- Giá bán: 115 Tỷ

- Vị trí ngay khu phố Tây Bùi Viện, kinh doanh cực kỳ đông đúc và sầm uất. Thích hợp kinh doanh khách sạn, nhà hàng, quán bar... hoặc cho ...
Toà chdv hiệu quả nhất  có chào bán tại trung tâm quận 1  chỉ còn 140 tỷ
4
140 tỷ 309 m²
Nhà Riêng

Đường Hồ Hảo Hớn, P.Cô Giang, Quận 1, HCM

TOÀ CHDV HIỆU QUẢ NHẤT - CÓ CHÀO BÁN TẠI TRUNG TÂM QUẬN 1 - Chỉ còn 140 tỷ
.
̛̛̀ ̀ ̉ ̂́ ̛́ ̂̉ đ̣ ̆̀ ̣ ̣̂ !!
- Địa chỉ : Hồ Hảo Hớn , Phường Cô Giang , Quận 1
- Diện tích: 15m 25m
- Công nhận: 309m2
- Quy mô: 5 tầng + Sân Thượng
- Diện tích công nhận 309m²
- Công năng 27 phòng, 5 đôi , có thang máy, hồ bơi, phòng gym.
- Hợp đồng thuê: 500 triệu / tháng
- Giá Bán 160 Tỷ về 140 tỷ
Tìm ...
Bán tòa nhà hầm 7 tầng mt nguyễn cư trinh quận 1  dt (4.3 x 17m)  gần pullman  hđ thuê 120tr
3
45 tỷ 73 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cư Trinh, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

- Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh Phường Nguyễn Cư Trinh Quận 1.
- Diện tích: 4.3 x 17m.
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng.
- HĐ thuê: 120tr/tháng.
- Giá chỉ: 45 tỷ.
- Thông tin thật 100%.
- Liên hệ ngay: Tấn Vũ.
Hiếm. tòa nhà mặt tiền ngay trần quang khải, p.tân định, q1. hầm 6 tầng  hđt150 tr/th. giá 60 tỷ
3
60 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quang Khải, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Bán tòa mặt tiền ngay sát đường Trần Quang Khải, phường Tân Định, Quận 1
- Diện tích: 7,5x21m. Nở hậu: 10m
- Kết cấu: Hầm 6 tầng
- Rao thuê: 150 triệu/ tháng
- Pháp lý sổ hồng, tòa nhà hoàn công đầy đủ.
- Giá: 60 tỷ

Liên hệ em Bảo: . Làm việc chính chủ.
Em xin cam kết tin đăng thật - giá thật - trao giá trị thật. Vì em trân quý thời gian của anh chị có nhu cầu quan tâm. Em cảm ơn anh chị đã xem ...
Siêu phẩm góc 2 mặt tiền lê thánh tôn, p. bến nghé, quận 1 (8 x 15)  hđ thuê 180tr/th  60 tỷ tl
3
60 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Thánh Tôn, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền Lê Thánh Tôn, P. Bến Nghé, Quận 1 (8 x 15) - HĐ thuê 180tr/th - 60 tỷ TL.
- Diện tích: 8 x 15m.
- Kết cấu: Trệt 3 lầu.
- Đang cho thuê: 180tr/tháng.
- Giá chào: 60 tỷ TL.
- Liên hệ: Tuấn Vũ.
Kẹt tiền bán gấp nhà đường nguyễn huy tự, đa kao, q1 75,4m2 thuê 33tr gần cv lê văn tám
9
Thỏa thuận 72 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Nguyễn Huy Tự, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Chú Lâm chuyển công tác xa cần bán gấp nhà đang cho thuê 33 triệu/tháng - Hợp đồng lâu dài.
* Vị trí: Đường Nguyễn Huy Tự - Phường Đa Kao - Quận 1. Gần chợ Đa Kao, công viên Lê Văn Tám, khu dân trí cao.
- Diện tích: 5.2m x 14.5m (75.4m²).
- Nhà có 1 trệt - 2 lầu - sân thượng.
Gồm 4 phòng ngủ - 4 nhà vệ sinh - ban công thoáng mát.
- Sổ hoàn công đầy đủ - Công chứng ngay.

Liên hệ em Sơn để được ...
Đón đầu metro. siêu vị trí. mt 9m phó đức chính, dài 24m cn 205m2. 5 tầng hđt 240tr. giá 62.7 tỷ
3
62.7 tỷ 205 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phó Đức Chính, P.Bến Thành, Quận 1, HCM

Đón đầu Metro. Siêu vị trí. MT 9m Phó Đức Chính, Dài 24m CN 176m². 5 tầng HĐT 240tr. Giá 62.7 tỷ.

Bán nhà Phó Đức Chính, P. Bến Thành, Q. 1.
- DT: 9x24m vuông vức công nhận 205m² đất.
- Kết cấu 5 tầng.
- HĐT 240tr.
- Giá bán 85 về 62.7 tỷ.
Bán tòa nhà mặt tiền điện biên phủ, quận 1, dt 5,55x16,2m, hầm 7 tầng,hđt 150tr/th,giá bán 63 tỷ
4
63 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Điện Biên Phủ, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Bán Toà Nhà Mặt Tiền Điện Biên Phủ, Phường Đa Kao, Quận 1
- Diện tích: 5,55 x 16,2m2
- Công nhận :90m2
- Kết cấu : hầm - 6 tầng - tum
- Hợp đồng thuê: 150 triệu - tháng - tới năm 2028
- Giá bán : 63 tỷ

Liên hệ: ( Yến Vy) để có giá tốt hơn

Chuyên BĐS Nhà Phố Trung Tâm & Vùng ven Sài Gòn
Siêu rẻ toà 6 tầng. góc 2mt 8m trần quang khải. dài 24m, cn 185m2. hđt 220tr. giá giảm sâu 46.4 tỷ
4
46.4 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Quang Khải, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Bán nhà 2 mặt tiền Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1.

- Bán nhà Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1.
- Diện tích: 8 x 24.5m.
- Công nhận: 185m².
- Hiện trạng: 6 tầng + sân thượng.
- Hợp đồng thuê: 220tr/tháng (Còn 4,5 năm).
- Giá bán: 58 tỷ về 46,4 tỷ.
Giảm 18 tỷ  vị trí vàng mt lê thánh tôn, quận 1  4.6x22m  hầm 9 tầng  hđt 270 triệu  107 tỷ
7
107 tỷ 92 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Thánh Tôn, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Giảm mạnh từ 125 tỷ - về 107 tỷ.
Vị trí vàng mặt tiền Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Quận 1.
- Diện tích: 4.6x21m.
- Kết cấu: Hầm 9 Tầng.
- HĐ thuê: 270 triệu/tháng.
- Vị trí: Siêu đắc địa cách Nguyễn Huệ 300 mét - tuyến đường thương hiệu danh giá sang trọng - tập trung nhiều du khách trong và ngoài nước.
- Không có căn thứ 2 tốt hơn trên tuyến đường.
- Giá 107 tỷ.
- Liên hệ: - Thanh Tùng (MTG, QC).
Chỉ 6,1tỷ sở hữu ngay em nhà phố nằm trong trung tâm quận 1  đường đề thám với dt đến 72m2!!!
9
Thỏa thuận 72 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Đề Thám, P.Cầu Ông Lãnh, Quận 1, HCM

Người đăng: Xuan (38 tin đăng)
Bán nhà Đề Thám, phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1.

- Diện tích: 72m² (ngang 4 x dài 18m).

- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4PN, 3WC, phòng khách, bếp, ban công thoáng gió. Đặc biệt nhà có phòng ngủ tầng trệt cho người lớn!

- Nằm trên trung tâm Quận 1, thuận tiện di chuyển qua các quận.

- Giá chỉ: 6,1 TỶ (còn bớt)

- Đang cho thuê: 29tr/tháng

- SHC 2021!

Gọi ngay: đi xem nhà!
Bán nhà trung tâm đường nguyễn bỉnh khiêm  q.1, 75m2, đang cho thuê 33tr/th. gần chợ đa kao
17
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Chú Long cần bán căn nhà ngay trung tâm Sài Gòn đường Nguyễn Bỉnh Khiêm - Phường Đa Kao - Quận 1.
* Gần: Chợ Đa Kao cách 500m - gần Vòng Xoay Điện Biên Phủ - Thảo Cầm Viên.

Nhà đang còn hợp đồng cho thuê 30 triệu/tháng.
- Diện tích: 75m² (5m x 15m) vuông vức, không tóp hậu.
- Nhà đúc bê tông kiên cố. Kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu - có sân thượng - thang máy.
- Gồm: 5 phòng ngủ - 5 toilet.
- Tặng ...
Siêu phẩm giá rẻ nhất quận 1.chủ cần bán nhà mt đường nguyễn trãi p.bến thành dt6x30m giá 99 tỷ
3
99 tỷ 183 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Quận 1, HCM

-Cần bán Siêu phẩm Q1 Không có căn thứ 2 so sánh!

-Mặt tiền Nguyễn Trãi Bến Thành Q1.

-Vị trí cực đẹp và Vip.khu vực nhiều tòa nhà nhiều công ty và thương mại lớn!

-Đối diện là dự án chuẩn bị khởi công xây dựng

-Diện tích 6x30.nở hậu 7.85m

-Công nhận 183m² đủ Ko lôi giới.

-Nhà C4 đang Cho thuê 150tr.

-Khu vực xây cao tầng và mật độ xây cao.

-Giá bán 125 tỷ chốt 99 tỷ (~540tr/m²)
Hiếm  hầm 6 tầng + 2 xh né nhau võ thị sáu, q1  4,2 x 25m  khai thác 110 triệu/tháng  chỉ 28 tỷ
8
28 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
11 11

Đường Võ Thị Sáu, P.Tân Định, Quận 1, HCM

- Cam kết thông tin thật 100% - giúp khách hàng mua được nhà phù hợp !

- Nằm trong lòng trung tâm Tân Định Quận 1, đường Võ Thị Sáu là lưu trú của các du khách.

- Khu sang dân trí cao, nơi có phong cách sống sang trọng.

- Diện tích: 4,2m x 25m - khuôn đất đẹp vuông vắn.

- Kết cấu: Hầm 6 tầng - có THANG MÁY

- Tiện ích quanh 100m: siêu thị, chợ Tân Định, Nhà Hàng, Nhà thờ Màu Hồng

- Khu dân ...
Bán nhà mặt tiền khan hiếm thái văn lung, bến nghé, q1  dt 8x15m 5 tầng  hđt 150tr  40 tỷ
3
40 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thái Văn Lung, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Cần tiền làm ăn cần bán gấp nhà mặt tiền nội bộ đường Thái Văn Lung, phường Bến Nghé, Quận 1.

- Diện tích: 8 x 15m.
- Kết cấu: 5 tầng.
- Sẵn HĐT: 150 triệu/tháng.
- Giá bán: 40 tỷ.

- Khu vực được mệnh danh là Phố Nhật thu nhỏ giữa lòng Sài Gòn.
Liên hệ: - Em Hiệu (24/7).
Tôi chính chủ bán nhà mt số 78  80 trần đình xu, quận 1 (dt 12x20m). giá 125 tỷ tl
4
125 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Đình Xu, P.Cầu Ông Lãnh, Quận 1, HCM

Gia đình tôi cần bán gấp nhà MT số 78 - 80 Trần Đình Xu, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1 giá rẻ.
- Diện tích: 12m x 18m, công nhận đủ 180m² đất vuông vức, phong thủy tốt.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu thuận tiện cải tạo theo nhu cầu sử dụng.
- Hợp đồng thuê hiện tại: 150 triệu/tháng dòng tiền ổn định.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, cá nhân đứng tên sang tên nhanh.