Mua bán nhà tại Quận 1, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền võ văn kiệt, p. côl, quận 1  8x22m  ctxd hầm + 7 tầng  hđt 200tr/tháng  giá 63 tỷ
3
62 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Võ Văn Kiệt, P.Cầu Ông Lãnh, Quận 1, HCM

Bán toà nhà mặt tiền Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1
- Tuyến đường huyết mạch có view sông kết nối liên Quận - nơi tập trung nhiều tòa nhà, showroom, nhà hàng cao cấp, các dự án lớn,...

- Diện tích: 8x22m - DTCN: 160m2
- Hiện trạng: 5 tầng.
- Kết cấu: Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 tầng.
- Hợp đồng thuê 200 triệu mỗi tháng.
- Giá 63 tỷ.
---------
- Hotline/Zalo: - Mỹ Diệu - Hỗ trợ xem nhà ...
Siêu vị trí ! bán tòa nhà mặt tiền đường trần quang khải quận 1 dt 10x19m hđt 250tr/th giá 59 tỷ
4
59 tỷ 179 m²
Nhà Mặt Tiền
30 30

Đường Trần Quang Khải, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Chính chủ cần Bán Nhà Mặt Tiền ĐƯờng Trần Quang Khải Phường Tân Định Quận 1
-------------------------------------------------------------------------------------

- Diện tích: 10x19m công nhận đủ

- KẾt cấu: trệt 2 lầu

- Hợp đồng thuê: 250tr/tháng mới ký

- có Chỉ Tiêu Xây Dựng :hầm 7 tầng

- Vị trí cực kì đẹp, ngay Hai Bà Trưng, Nguyễn hữu cầu , Trần Nhật Duật, Nguyễn Phi Khanh trong bán kính ...
Đẳng cấp lô góc q1! giá chỉ 101 tỷ (dt 8.2 x 24.1=198m²)  xd hầm 7t  hdt 220tr đinh tiên hoàng
3
101 tỷ 198 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đinh Tiên Hoàng, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Cần sang lại toà nhà 129 - 131 Đinh Tiên Hoàng, P Đa Kao, Q1.
- Đang có HDT 220 tr.
- Diện tích: 8.2 x 24.1 = 198m².
(kết cấu 1 hầm 1 trệt 6 lầu).
- Giá bán 101 tỷ.
Góc 2mt lê thị riêng & nguyễn văn tráng, quận 1  10x20m  hầm 9 tầng  hđt 400 triệu  giá 130 tỷ
3
130 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Thị Riêng, P.Bến Thành, Quận 1, HCM

Siêu phẩm góc 2MT Lê Thị Riêng & Nguyễn Văn Tráng, Bến Thành, Quận 1.
- Diện tích: 10 x 20m.
- Kết cấu: Hầm 9 tầng.
- HĐ thuê: 400 triệu / tháng.
- Tuyến đường thương hiệu ngay lõi trung tâm Quận 1 - tập trung nhiều chuỗi: Thời trang - ngân hàng - nhà hàng - thẩm mỹ - nha khoa - showroom,...
- Đánh giá tốt nhất tuyến đường.
- Giá bán: 130 tỷ.
- Liên hệ: - Quỳnh Anh.
Vị trí siêu đẹp  mt trần hưng đạo, quận 1  8x25m  3 tầng  hđ thuê 200 triệu/th  giá 113 tỷ
3
113 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

Vị trí siêu đẹp - MT Trần Hưng Đạo, Quận 1.
- Diện tích: 8x25m.
- Kết cấu: 3 tầng.
- HĐ thuê 200 triệu/tháng.
- Vị trí siêu đẹp VIP ngay trung tâm Quận 1 - đường 40m - vĩa hè rộng - tuyến đường thương hiệu tập trung nhiều: Toà nhà VP - Ngân hàng - Nhà hàng - Khách sạn - Showroom cao cấp,...
- Giá 113 tỷ.
LIÊN HỆ: Minh Anh
Vị trí vàng  mt đề thám, quận 1  8x25m  2 tầng  hđt 200 triệu/th  giá 139 tỷ
3
139 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đề Thám, P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM

Vị trí vàng - MT Đề Thám, P. Phạm Ngũ Lão, Quận 1
- Diện tích: 8x25m
- Kết cấu: 2 Tầng
- HĐ thuê 200 triệu/tháng
- Vị trí siêu đẹp nằm giữa Bùi Viên và Phạm Ngũ Lão - đoạn đẹp nhất tập trung nhiều du khách trong và ngoài nước
- Giá 139 tỷ
- Liên hệ: - Thanh Tùng
Bến thành, góc 2mt thủ khoa huân (7x25m) hầm 10 tầng, hđt 900tr/tháng, gía cực tốt 180 tỷ
4
180 tỷ 175 m²
Nhà Mặt Tiền
5

Đường Thủ Khoa Huân, P.Bến Thành, Quận 1, HCM

Bán tòa nhà khách sạn góc 2 mặt tiền lõi trung Tâm Thủ Khoa Huân - Bến Thành - Quận 1.
- Diện tích: 7 x 25m công nhận đủ không vạt góc.
- Kết cấu: 1 hầm 10 tầng DTS: ~ 1400m² sàn.
- Hợp đồng thuê: 900tr/tháng còn 4 năm.
- Giá bán: 180 tỷ TL.
- Khu vực cực kỳ đẳng cấp, tuyến đường tập trung nhiều khách sạn lớn.
- Khu sang trọng với nhiều thương hiệu lớn, HĐT ổn định lâu dài là sản phẩm tốt nhất để ...
Bán gấp căn nhà 8 x 23 mặt tiền đề thám  ngay phạm ngũ lão giá chỉ 155 tỷ!
3
155 tỷ 184 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Ngũ Lão, P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM

Bán Gấp căn nhà 8 x 23 mặt tiền Đề Thám ngay Phạm Ngũ Lão giá chỉ 155 tỷ
Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1 - Diện tích : 8m x 23m ( công nhận 182.5m² ). - Kết cấu : 3 Tầng. - Hiện trạng : Đang cho thuê 160 triệu/tháng
Giá bán : 155 tỷ thương lượng.
Quý khách hàng có nhu cầu xin liên hệ : Mr Sỹ để gặp chủ TL giá tốt nhất
Ngay chợ bến thành ! bán tkhách sạn mt nguyễn thái bìnhq1dt 8 x 24mh+7 tầng, hđt 320trvề 96 tỷ
6
96 tỷ 185 m²
Nhà Mặt Tiền
7

Đường Nguyễn Thái Bình, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, HCM

- Toà nhà đang được đánh gái tốt nhất trong khu vực với kết cấu có sẵn và dòng tiền cao.
- Bán khách sạn gần chợ Bến Thành - đoạn đẹp nhất Nguyễn Thái Bình
- DT: 8 x 24m Công nhận 185m².
- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng + thang máy + pccc đạt chuẩn cấp quận.
- Toà nhà đang có HĐT: 320tr/tháng - Còn 3.5 năm.
- Gía bán nhanh: Hạ về còn 96 tỷ.
- Vị trí cực kỳ đẹp và đắc địa - tập trung nhiều toà nhà - ngân ...
Bán nhà siêu vị tri  mặt tiền phạm ngũ lão, bến thành  8,5x20m  6 tầng. hđt 280tr/th  giá 85 tỷ
3
85 tỷ 157 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Ngũ Lão, P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1, HCM

Bán nhà mặt tiền Phạm Ngũ Lão, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1 - Bây giờ là Phường Bến Thành.
- Một trong những tuyến đường sôi động bậc nhất trung tâm TP.HCM, ngay lõi phố Tây Bùi Viện, tập trung đông khách du lịch quốc tế, khách sạn, hostel, bar, café và dịch vụ giải trí.

- Diện tích: 8,5x20m - DTCN: 157m².
- Kết cấu: 6 tầng.
- Hợp đồng thuê: 280 triệu mỗi tháng.
- Giá: 85 tỷ.
----------
- ...
Góc 2 mt thương hiệu  bùi thị xuân, quận 1  dt 7 x 23m  7 tầng  hđ 250tr/th  giá bán 78 tỷ
3
78 tỷ 161 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bùi Thị Xuân, P.Bến Thành, Quận 1, HCM

Siêu phẩm góc 2 mặt tiền Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1.

- Diện tích: 7 x 23m DTCN: 127m².
- Kết cấu: 7 tầng.
Tòa nhà có vị trí siêu đẹp. Nằm trên cung đường thương hiệu Quận 1. Ngay nút giao Cách Mạng Tháng 8 + Bùi Thị Xuân.
Khu dân cư sầm uất.
Khu vực an ninh, xây cao tầng, giá trị cho thuê cao, tập trung nhiều ngành nghề, ngân hàng, văn phòng, khách sạn, CHDV, nhà ở... Phù hợp với nhu ...
Bán nhà mặt tiền trần khánh dư, tân định, q1  156m2(8.4 x 20m)  giá 63 tỷ
3
63 tỷ 153 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Trần Khánh Dư, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Chính chủ gửi bán căn nhà vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất nhất Tân Định, Quận 1

Diện tích: 156m².Mặt tiền ngang 8.4m lý tưởng cho mọi loại hình kinh doanh

Hiện trạng: Nhà 3 tầng, đang khai thác cho thuê ổn định

Vị trí: Kết nối nhanh Quận 3, Bình Thạnh. Khu dân cư cao cấp, hạ tầng hoàn thiện.Pháp lý: Sổ hồng riêng, giao dịch ngay

Giá: 63 tỷ (~412 triệu/tháng)

Liên hệ xem nhà: - Mr. Quân ...
Tòa hầm 7 tầng mặt tiền ngay trần hưng đạo, nguyễn cư trinh, q.1 dt 8x25m chỉ 115 tỷ thương lượng
3
115 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

Hạ giá từ 150 tỷ còn 110 tỷ bán gấp tòa nhà mặt tiền ngay Trần Hưng Đạo, phường Nguyễn Cư Trinh, quận 1.
- Diện tích lớn 8x25m công nhận gần 200m² đất.
- Tòa nhà trung tâm hầm 7 tầng thang máy cao cấp.
- Tòa nhà mới tiện cho thuê hoặc làm công ty.
- Nay bán giá cực tốt từ 150 tỷ còn 115 tỷ.
- Liên hệ: Hữu Thành (MTG).
Khan hiếm tòa nhà mặt tiền nam kỳ khởi nghĩa, bến nghé dt 8x22m cn 172m2  hầm 8 tầng chỉ 140 tỷ
3
140 tỷ 172 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Siêu vị trí tòa nhà mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường Bến Nghé, quận 1.
- Tòa nhà siêu vị trí gần dinh Độc Lập, nhà thờ Đức Bà...
- Diện tích đẹp 8x22m công nhận 172m² đất.
- Kết cấu sẵn Hầm 8 tầng thang máy cao cấp đang cho thuê làm căn hộ dịch vụ cao cấp kết hợp văn phòng công ty du lịch.
- Nay bán giá 140 tỷ thương lượng cho khách hàng.
Liên hệ: Hữu Thành (MTG).
Siêu dòng tiền 4,8%/năm tại q19mx24mhầm+6 tầnghđt 410tr/thgiá 100 tỷ
4
100 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thái Bình, P.Nguyễn Thái Bình, Quận 1, HCM

Bán Tòa Nhà Văn Phòng Nguyễn Thái Bình Quận 1
- Địa chỉ : 165/76-78 Nguyễn Thái Bình. Phường Nguyễn Thái Bình. Quận 1
- Diện tích : 9m x 24m
_ TỶ xuất 4.8%/ năm
- Công nhận : 200m2
- Kết cấu : Hầm + 6 Tầng + Thang máy
- HĐT : Thu nét 410tr/tháng còn 4 năm

- Bán giá :100 tỷ

LH xem và thương lượng chính chủ
Lời ngày 15% mặt tiền hàm nghi, bến nghé, q1  dt 8.5 x 20m vuông vức nhà 3 tầng, giá chỉ 130 tỷ
3
130 tỷ 170 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hàm Nghi, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Gia đình cần tiền thống nhất bán nhà mặt tiền Hàm Nghi, Quận 1.
- Con đường thương hiệu bậc nhất của thành phố, gần Phố đi bộ Nguyễn Huệ, Bến Bạch Đằng, chợ Bến Thành...
- Nhà diện tích cực kỳ đẹp 8,5x20m vuông vức.
- Nhà hiện trạng 3 tầng.
- Gia đình đang ở trước nay chưa qua mua bán chính chủ.
- Nay bán giá 130 tỷ thương lượng cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ: Hữu Thành (MTG).
Bán nhà mặt tiền siêu vip tại nguyễn thị minh khai  9x22m  6 tầng  hđt 155 tr/th  giá 39 tỷ
3
39 tỷ 171 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Bán nhà mặt tiền siêu VIP tại đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Đa Kao, Quận 1.
- Diện tích: 9 x 22m.
Công nhận trên sổ: 171m².
- Kết cấu: 6 tầng + thang máy.
- Đang kinh doanh và cho thuê 150 triệu/ tháng.
- Khu vực sang trọng, sát bên phường Bến Nghé, đây là khu tập trung nhiều phòng giao dịch ngân hàng lớn. Khu phố ẩm thực, du lịch, tập trung nhiều du khách nước ngoài...
- Cam kết sản phẩm ...
Siêu phẩm độc tôn !! building quận 1 ngay lõi trung tâm hầm 6 tầng  8x21  hạ 12 tỷ bán gấp 62 tỷ
3
62 tỷ 155 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Phi Khanh, P.Tân Định, Quận 1, HCM

HẠ 12 TỶ BUILDING QUẬN 1 NGAY LÕI TRUNG TÂM HẦM 6 TẦNG

Mặt tiền Nguyễn Phi Khanh, Phường Tân Định, Quận 1

* Diện tích: 8 x 21m
* Công nhận: 155,8m²
* Kết cấu: Hầm + 6 tầng
* HĐT: 120 triệu/tháng

Giá bán: 74 tỷ VỀ GIÁ 62 TỶ

ZALO / SDT: - Em Tiến Bất Động Sản cam kết đăng nhà thật, thông tin thật, giá thật, sống thật, đã đăng là làm việc được, tránh mất thời gian của Quý Anh Chị Khách ...
Bán nhà mặt phố tại nguyễn văn thủ, quận 1, dt 160m2 sẵn kết cấu 4 tầng, giá chỉ 62 tỷ ~ 344tr/m2
3
62 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Thủ, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Bán nhà mặt phố tại Nguyễn Văn Thủ, Quận 1, DT 160m² sẵn kết cấu 4 tầng, giá chỉ 62 tỷ ~ 344tr/m2

Điểm nhấn:
- Giá bán: 62 tỷ ~ 344tr/m² tốt nhất thị trường
- Diện tích: 180m2
- Nhà mặt phố, vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt hàng ngày.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện da liễu TP.HCM, bệnh viện tai mũi họng TP.HCM, bệnh viện nhi đồng 2.
- Các công viên như CLB Phan ...
Bán gấp nhà hxh 12x14m, 3 lầu st mới đẹp đường nguyễn bỉnh khiêm quận 1 gần lê duẩn giá 35 tỷ tl
4
35 tỷ 169 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi 8m đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, Quận 1. Nhà đẹp, diện tích lớn khu vực nhiều tòa nhà văn phòng, biệt thự cạnh Lê Duẩn - thảo cầm viên, nhà thờ Đức Bà,...
Nhà thuận tiện sử dụng để ở, làm văn phòng, cửa hàng,...
Diện tích: 12 x 14m 169.9m², nhà 3 lầu sân thượng mới đẹp. DTSD riêng 91.4m².
Sổ hồng chính chủ thuận tiện mua bán sang tên.
Giá bán: 35 tỷ thương lượng.
Liên hệ: Thanh ...
Từ 100 tới 120 của 219

Xem quy hoạch tại Quận 1, Hồ Chí Minh