Mua bán nhà tại Quận 12, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nr siêu hot tại lâm thị hố, 7,3 tỷ, 60m2, 5 tầng
11
7.3 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Lâm Thị Hố, P.Tân Chánh Hiệp, Quận 12, HCM

Nhà riêng tại 108.89 lâm thị hố ., Đường Lâm Thị Hố, Phường Trung Mỹ Tây, Hồ Chí Minh (Quận 12, Hồ Chí Minh cũ) cực chất với 5 tầng, 6PN, 7WC, full nội thất. Pháp lý đầy đủ, hướng Nam, ngõ rộng 6m, thoải mái cho ô tô đi vào. Nơi lý tưởng cho cuộc sống năng động và thoải mái!

- Giá: 7,3 tỷ VND
- Diện tích: 60m2
- Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng.
- Nội thất đầy đủ: giường, tủ, bếp, bàn ...
HOT QUẬN 12 - NHỈNH 6 TỶ - CHỈ 82TR/M2 - HẺM RỘNG 8M - NHÀ 4 TẦNG 5PN - DIỆN TÍCH 76M2

Chủ thiện chí bán, ưu tiên khách xem nhà sớm.

Nhà xây kiên cố 4 TẦNG, có 5 PHÒNG NGỦ rộng rãi, nội thất hiện đại

Hẻm RỘNG 8M, xe hơi xe tải vào tận nhà, di chuyển thuận tiện ra các trục đường chính.

Vị trí Thới An Quận 12, khu dân cư hiện hữu, tiện ích xung quanh đầy đủ. Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu ...
Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh hoat chung. tặng full nôi thất.
8
4.3 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 2

P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

CHỦ GỬI NHÀ TL 15 CẦU HAI CỨNG Giá 4ty3
hẻm xe hơi tận cửa
Sử dụng 4 x 13.5
Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh hoat chung. Tặng Full nôi thất. Máy NLMT
LH 09312920 năm năm
Giảm 800tr, bán nhà mặt tiền 5x22m đúc 4 lầu nguyễn thị búp, kdc hiệp thành city, q12
15
13.99 tỷ 106 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Nguyễn Thị Búp, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Bán Nhà KDC Hiệp thành city, Mặt tiền Nguyễn Thị Búp - p, Hiệp Thành - Quận 12

- Diện tích: 5m x 23m ( sử dụng 5x33m) công nhận 106m², sàn 290m2
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu 6 phòng ngủ, 6wc, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân thượng.
- Đường rộng 16m, có sân vỉa hè đậu xe 10m
- Vị trí đắc địa, nhà mặt tiền đường rất thích hợp kinh doanh buôn bán.
- Nhà xây ở tường đôi chắc chắn
- Pháp lý : Sổ Hồng ...
140m2, kẹt tiền bán rẻ nhà 5 tầng, hà huy giáp, apđ, q12, 7.1 tỷ, (ngay cđ điện lực)  45tr/th
6
7.1 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
13 15

Đường Hà Huy Giáp, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Kẹt tiền - chính chủ gửi bán nhà sẵn dòng tiền 45tr/tháng ngay Cao Đẳng Điện Lực, UBND P. An Phú Đông, Q12, 5 tầng, 140m² - vị trí đắc địa, gần Nguyễn Oanh, giáp Gò Vấp - chỉ 50tr/m² cả đất và nhà - quá hấp dẫn khách ơi.

Vị trí: Hà Huy Giáp, P. An Phú Đông (P. TX cũ).

Diện tích đất: 140m² (4.2x32m), CN đủ.
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng, mái đúc BTCT, 13 CHDV đang cho thuê, 1 MBKD.
Nhà hẻm xe ...
Bán nhà riêng tại tân thới hiệp, 24m2, chính chủ, giá siêu hời
7
800 triệu 24 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Trương Thị Hoa, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

Nhà riêng tại đường Trương Thị Hoa, phường Tân Thới Hiệp, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 12, Hồ Chí Minh) với diện tích 24m², gồm 2PN + 2WC, thiết kế hợp lý và tiện nghi.

Xem nhà hẹn tại cổng siêu thị Metro Quận 12 đường Trương Thị Hoa gọi e hẹn trước thời gian.

Giá bán 800 triệu VND, phù hợp cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện lợi.

Nhà có cấu trúc hiện đại, đảm bảo độ thông thoáng ...
Nhà cấp 4 mặt tiền nguyễn thị thơi. gần chợ giãn dân dt 4x25m giá 6.9 tỷ
4
6.9 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Thơi, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

- Vị trí cách chợ 100m. Gần Siêu thị Co.op Mart, Ngân hàng, Công an, Ủy ban, Trường học mầm non, cấp 1,2,3....bán kính chỉ 500m. Qua Gò Vấp chỉ 5p đi xe máy
- Đường nhựa 12m có lề đường
- Nhà Cấp 4 đang cho thuê 9tr/tháng
- DT: 4x25m Vuông vức
- Khu Dân cư hiện hữu được phép xây dựng tự cho
- Sổ hồng riêng công chứng sang tên ngay
Bán nhà mt kinh doanh nguyển thị thơi, hiệp thành, q12, 94m2, 2 tầng, giá rẻ
6
6.95 tỷ 94 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Nguyễn Thị Thơi, P.Hiệp Thành, Quận 12, HCM

Bán nhà MT kinh doanh Nguyển Thị Thơi, Hiệp Thành, Q12, 94m², 2 tầng, giá rẻ