Mua bán nhà tại Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hiếm, rẻ, tiện nhà mới
bán nhà bùi quang là về quê diện tích trên 68 m2, ngang đẹp 4 m, giá 4.93ty
4
4.93 tỷ 68 m²
Nhà Riêng

Đường Bùi Quang Là, P.12, Q.Gò Vấp, HCM

Hiếm, Rẻ, Tiện Nhà mới
Bán Nhà Bùi Quang Là về quê Diện tích trên 68 m², Ngang đẹp 4 m, Giá 4.93 tỷ giá báo để bán
Miễn tiếp trung gian-mô giới
Mr Thanh để xem nhà ngay
SIÊU PHẨM TÔ NGỌC VÂN GÒ VẤP NHÀ MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT-SÁT HẺM XE TẢI-SỔ ĐẸP, DỌN VÀO Ở NGAY CHỈ 4xTỶ
Tô Ngọc Vân 42m² 4.15 tỷ Phường An Hội Đông Quận Gò Vấp cũMô tả:Đường trước nhà: 3m, cách 10m ra hẻm xe tải. Có chỗ đỗ ô tô gần nhà.Kết cấu : 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WCCông năng: Mua ở hoặc cho thuêPháp lý: Sổ hồng riêng hổ trợ tìm nhà theo yêu cầu có zalo 81
Lên sóng siêu phẩm 3pn hẻm xe hơi nhỏ full nội thất
9
4.87 tỷ 42 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

GIẢM 500TR CHỈ CÒN Giá: 4.87 Tỷ
NHÀ XÂY MỚI 3PN HXH PHẠM VĂN CHIÊU - P.AN HỘI TÂY(P.14 GÒ VẤP) HCM
Diện Tích : 4,25m x 10m.
Kết Cấu : 1 Trệt, Lửng, 1 Lầu.
Gồm có sân xe, P.khách, P.bếp, 3 pn, 3 toilet, khu giặt phơi, P.thờ, ban công.
Hướng: Tây Nam
Đường xe hơi tới nhà, gần chợ, siêu thị emart, trường học các cấp
full nội thất cao cấp.SHR hoàn công đầy đủ.

Liên Hệ : Đức Huy
Nhà đẹp dương quảng hàm p.6 gò vấp  giá 3tỷ920  dt 50,6m2
8
3.92 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Huyền (13 tin đăng)
Cơ hội sở hữu nhà đẹp khu trung tâm Gò Vấp, vị trí thuận tiện di chuyển, gần chợ trường học siêu thị, khu dân cư an ninh.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 50,6m² (4,2m x 12m)
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu kiên cố
Công năng: 3 phòng ngủ rộng + 4WC
Nhà thiết kế hiện đại, thoáng mát, dọn vào ở ngay

Phù hợp cho gia đình đông người hoặc vừa ở vừa kinh doanh online.

Giá bán chỉ: 3 tỷ 920 (còn thương ...
Chính chủ bán nhà lê lợi, gò vấp 3 tỷ 290  60m2  3pn 3wc, sẵn hđ thuê 15tr/ tháng
7
3.29 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lê Lợi, P.1, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Nhiên (11 tin đăng)
Chill với căn NR 3PN, 3WC, 60m² tại đường Lê Lợi, phường Hạnh Thông, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh). Quá hời cho không gian sống thoải mái. Nội thất cơ bản, dễ dàng decor theo phong cách riêng. Không gian thoáng đãng, lý tưởng cho những ai thích sống gần gũi thiên nhiên.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng sẵn sàng.
+ Phong thủy ổn, giúp gia đình an khang thịnh vượng.

Địa điểm xung ...
4 tầng lầu  mái đúc  cạnh phú nhuận  sát bình thạnh  nhà kiên cố. đường số 2  nguyễn kiệm
8
4.7 tỷ 25 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Số 2, P.3, Q.Gò Vấp, HCM

+ Diện tích: 4,2x6m cn 25m².
+ 4 tầng lầu đúc thiệt, kèm mái đúc, sân thượng, 3 phòng ngủ 4 wc.
+ Khu hiếm nhà.
+ Pháp lý sổ hồng riêng.
+ Giá 4,7 tỷ thương lượng với chủ nhà.
+ Liên hệ: - Khang xem nhà (zalo).
Nhà ngộp cần bán gấp hẻm nguyễn văn lượng gò vấp. giá 3tỷ2, dt 57,3m2
9
3.2 tỷ 57 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Huyền (13 tin đăng)
Địa chỉ: hẻm Nguyễn Văn Lượng P17 GV
Diện tích: 57,3m² (4m x 14,3m)
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ rộng rãi, 4 nhà vệ sinh, phòng khách và bếp thoáng mát, thiết kế hợp lý.
Pháp lý rõ ràng, sổ hồng riêng, hỗ trợ vay ngân hàng.
Hẻm sạch đẹp, yên tĩnh, dân trí cao, thuận tiện để ở lâu dài hoặc cho thuê đầu tư sinh lời.
Vị trí đắc địa:
Gần Emart, Lotte Mart, siêu thị Coopmart
Giao ...
Nhà quang trung 3 tầng 3pn  2wc  dưới 4 tỏi
6
3.95 tỷ 27 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Vị trí: nhà gần bệnh viện Hồng Đức, ngã 5 chuồng chó, tiện ích xung quanh đầy đủ ....
Diện tích: 3m X 9m
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu , 3 phòng ngủ, 2wc, phòng bếp, phòng khách.....
Sổ hồng riêng
Giá 3,95 tỷ Thương Lượng
Liên hệ Ngọc Kiều:
Nhà thống nhất  2pn  3wc  hơn 4 tỏi
8
4.5 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Gần bệnh viện Hồng Đức, coop mart Quang Trung, gần cityland Phan Văn Trị, Lotte Nguyễn Văn Lượng
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 2 phòng ngủ, 3 toilet đang cho thuê 8.5tr/tháng
Diện tích: 4.2m X 9.7m
Giá : 4.5 tỷ
Liên hệ Ngọc Kiều:
Nhà phan văn trị  đúc 2 tầng  dưới 4 tỏi
6
3.9 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phan Văn Trị, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà nằm cách mặt tiền Phan Văn Trị 20m.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2 phòng 1 tolet tầng trệt, có sân thượng trên lầu 1.
Nhà chính chủ lâu đời chưa qua mua bán. Đối diện là đất của mình luôn và đã được công nhận trên sổ, hiện tại đang là bếp nấu ăn.
Diện tích: 3.3m X 9.8m
Giá: 3.9 tỷ
Liên hệ Ngọc Kiều:
Gần chợ an nhơn  cityland nguyễn văn lượng, nhà mới vào ở ngay, 20m công nhận đủ chỉ 3.3 tỷ
8
3.3 tỷ 20 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Đức Thọ, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

Gần Chợ An Nhơn - Cityland Nguyễn Văn Lượng, khu Trung tâm P17, Nhà mới vào ở ngay, 20m công nhận đủ Chỉ 3.3 tỷ

DT: 3.4 7m, nở hậu 3.5M
1 trệt 1 lầu, 1PN lớn có thể chia làm 2 phòng, 2wc
Hẻm gần 3m thông tứ tung

#75143K3
Bán gấp nhà riêng tại quang trung, 4 tỷ vnd, 32.5m2, 1pn, 1wc, pháp lý đầy đủ
5
4 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà riêng tại Đường Quang Trung, Phường Gò Vấp, Hồ Chí Minh (Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích 32.5m², 1 tầng, 1 phòng ngủ, 1WC.
- Giá bán 4 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh...
- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, phong thủy tốt.
- Mặt tiền 4m, ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Gần các tiện ích ...
Hẻm xe hơi vf3  ngay công viên làng hoa  phạm văn chiêu  40 m2  4.97 tỷ
6
4.97 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

HẺM XE HƠI VF3 - NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA - PHẠM VĂN CHIÊU - 40 M2 - 4.97 TỶ

-------------------------
- CHÍNH CHỦ BÁN GẤP - TẶNG FULL NỘI THẤT
- Kết cấu : 2 tầng
- Diện tích : 40 m² ( 4m x 10m )
- Bao gồm : 2 phòng ngủ, 2 wc...
- Vị trí : ngay chợ, trường học, Quang Trung, Lê Văn Thọ, gần sân bay... Kinh doanh sầm uất. Thuận tiện di chuyển vào trung tâm Sài Gòn.
- Sổ vuông đẹp, hoàn công ...
Bán nhà phan huy ích  p5  gò vấp, đường thông xe ôtô, 3 lầu dt 70,3m2, 3tỷ080 đang cho thuê 21tr
10
3.08 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Phan Huy Ích, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Đường trước nhà rộng hơn 6m 2 oto tránh nhau thoải mái Phan Huy Ích - phường An Hội Tây - HCM, gần bên Emart Phan Huy Ích.
- Giá 3 tỷ 080 (thương lượng nhẹ) đang cho thuê 21triệu/tháng.
- Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lửng - 3 Lầu - sân thượng trước sau.
- Bao gồm: 1 garage ô tô - 1 phòng khách - 1 phòng Bếp - 5PN - 6WC - 1 phòng làm việc thay đồ - sân thượng trước sau.
- Diện tích: (4,6m x 15,3m) công ...
Giảm 200tr bán gấp nhà đường thống nhất, p. 11, gò vấp, sổ hồng đầy đủ, giá 4,3 tỷ
8
4.3 tỷ 37 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Vị trí: Đường Thống Nhất, P. 11, Gò Vấp.

Diện tích: 37,6 m².

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm 2PN, 1WC.

Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Tiện ích:

Gần chợ Thống Nhất, siêu thị, cửa hàng tiện lợi.

Gần trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng.

Giá bán: 4,3 tỷ.
Gấp bán nhà hxh, đường nguyễn văn lượng, f16, gò vấp, 52m2, 2 tấng, 3pn, nhỉnh 4 tỷ.
7
4.9 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

Gấp bán nhà định cư Mỹ giảm 400tr, giá bán mới 4,9 tỷ, đường Nguyễn Văn Lượng, Phường Gò Vấp.
- Vị trí gần khu dân cư Cityland, Lottemart, khu vực sầm uất quận Gò Vấp.
- Hẻm xe hơi 4m thông xe hơi đậu cửa.
- Diện tích 52m² (4x14m), 2 tầng, 3PN, 2WC, ban công, sân thượng.
- Giá 4,9 tỷ thương lượng tốt cho khách thiện chí.
- Cách Công viên văn hóa Gò Vấp cách 800m, gần Lotte, Đại học nội vụ, chợ ...
Hot gò vấp nhỉnh 4 tỷ  chỉ 84tr/m2  ngang 6.5m  3pn  vị trí đắc địa btct vào ở ngay
4
4.85 tỷ 58 m²
Nhà Riêng

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ thiện chí bán, ưu tiên khách xem nhà sớm.

Nhà 2 tầng kiên cố, ngang 6.5m, thiết kế 3PN, 3WC.

Phòng khách, bếp rộng rãi, có sân để xe riêng tiện lợi.

Vị trí đắc địa Gò Vấp, dễ dàng kết nối Tân Bình, sân bay, Cộng Hòa, Quang Trung.

Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ, giá CHỈ 84TR/M2 quá tốt để ở hoặc đầu tư.

Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.

IB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp ...
Chính chủ bán gấp căn 52,5m2 giá 3 tỷ 290 triệu đường lê lai, phường 3, gò vấp
11
3.29 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Lai, P.3, Q.Gò Vấp, HCM

- Nằm ngay gần bệnh viện 175, thông ra Nguyễn Thái Sơn và Phạm Văn Đồng.
- Diện tích: 52,5m² (4 * 13m).
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 4 phòng ngủ, có sân thượng.
- Sổ hồng riêng chính chủ.
- Hẻm xe hơi 5m.
- Sẵn hợp đồng cho thuê 12tr/ tháng.
- Vay ngân hàng tối đa 70%.
Cực hiếm nhà 40m2, nguyễn văn khối, p9, gò vấp. ra chợ hạnh thông tây 5phút, xây 3tầng, giá 3tỷ150
3
3.15 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Nguyễn Văn Khối, P.9, Q.Gò Vấp, HCM

Bán nhà hẻm 1 sẹc đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp.
Diện tích: 40m².
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, nhà xây kiên cố.
Hẻm: Rộng 5m, xe ra vào thuận tiện.
Giá: 3 tỷ 150 triệu.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Vị trí & tiện ích xung quanh:
Cách chợ Hạnh Thông Tây khoảng 5 phút đi xe.
Đến Công viên Gia Định khoảng 7 phút di chuyển.
Gần trường THCS THPT Nguyễn Văn Khối trong bán kính 1km.
Thuận tiện kết ...
Bán nhà đẹp Nguyễn Kiệm P3 Gò Vấp.
Mô tả:
+ DT: 50m² nở hậu.
+ KC: 2 tầng BTCT, 3PN (có PN dưới trệt), 3WC, nhà mới vào ở ngay.
+ Vị trí: Ngay vòng xoay Nguyễn Kiệm - Phạm Văn Đồng - Nguyễn Thái Sơn, sát CV Gia Định, BV 175.
+ Hẻm ba gác thông, gần mặt tiền.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện, UBND.
+ Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh gọn.