Mua bán nhà tại Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 2tỷ750  nhà đẹp lê đức thọ, p.6 gò vấp . giá 2tỷ750, dt 47,3m2
7
2.75 tỷ 47 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lê Đức Thọ, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Huyền (13 tin đăng)
Vị trí đẹp khu dân cư an ninh, gần chợ, trường học, tiện di chuyển các quận trung tâm.

Thông tin căn nhà:
Diện tích: 47,3m² (4,1m x 11,5m)
Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
Gồm: 3 phòng ngủ rộng rãi + 2WC
Nhà sạch đẹp, vào ở ngay

Phù hợp gia đình trẻ, tài chính vừa tầm muốn sở hữu nhà riêng tại Gò Vấp.

Giá chỉ: 2 tỷ 750 (thương lượng nhẹ)

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế và chốt giá tốt
Nhà nguyễn thái sơn gò vấp 43,2m2, 3pn sẵn dòng tiền, gần chợ gò vấp, shr
5
1.39 tỷ 43 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà Nguyễn Thái Sơn, P5, Gò Vấp sẵn cho thuê

DT 43,2m² (3.3 x 13.1m), 1 trệt 1 lầu, 3PN 2WC, nội thất cơ bản.
Gần chợ Gò Vấp, Bệnh viện Quân y 175, 5 phút ra Sân bay Tân Sơn Nhất.

Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Chú long kẹt tiền cần bán gấp nhà dương quảng hàm, hđt 12tr/th, 4pn full nội thất, hxh tới nhà!
7
2.18 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

HOT! Nhà đẹp Dương Quảng Hàm, P5, Gò Vấp khu cực hiếm nhà bán

DT 5x10m | 1 trệt 2 lầu | 4PN 4WC
Hẻm xe hơi tới nhà, khu dân cư an ninh
Full nội thất đẹp, chỉ xách vali vào ở
Ban công mỗi lầu, nhà thoáng mát cả ngày

Vị trí cực dễ cho thuê ở gia đình, làm VP hay kinh doanh online đều phù hợp
Giá 2tỷ180 tốt khu vực, sản phẩm đẹp chốt rất nhanh

Liên hệ Hào: xem nhà trực tiếp
Nhà quang trung 3 tầng 3pn  2wc  dưới 4 tỏi
6
3.95 tỷ 27 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Vị trí: nhà gần bệnh viện Hồng Đức, ngã 5 chuồng chó, tiện ích xung quanh đầy đủ ....
Diện tích: 3m X 9m
Kết cấu: 1 trệt 3 lầu , 3 phòng ngủ, 2wc, phòng bếp, phòng khách.....
Sổ hồng riêng
Giá 3,95 tỷ Thương Lượng
Liên hệ Ngọc Kiều:
Nhà thống nhất  2pn  3wc  hơn 4 tỏi
8
4.5 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Gần bệnh viện Hồng Đức, coop mart Quang Trung, gần cityland Phan Văn Trị, Lotte Nguyễn Văn Lượng
Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 2 phòng ngủ, 3 toilet đang cho thuê 8.5tr/tháng
Diện tích: 4.2m X 9.7m
Giá : 4.5 tỷ
Liên hệ Ngọc Kiều:
Nhà phan văn trị  đúc 2 tầng  dưới 4 tỏi
6
3.9 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phan Văn Trị, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà nằm cách mặt tiền Phan Văn Trị 20m.
Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2 phòng 1 tolet tầng trệt, có sân thượng trên lầu 1.
Nhà chính chủ lâu đời chưa qua mua bán. Đối diện là đất của mình luôn và đã được công nhận trên sổ, hiện tại đang là bếp nấu ăn.
Diện tích: 3.3m X 9.8m
Giá: 3.9 tỷ
Liên hệ Ngọc Kiều:
Gần chợ an nhơn  cityland nguyễn văn lượng, nhà mới vào ở ngay, 20m công nhận đủ chỉ 3.3 tỷ
8
3.3 tỷ 20 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Lê Đức Thọ, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

Gần Chợ An Nhơn - Cityland Nguyễn Văn Lượng, khu Trung tâm P17, Nhà mới vào ở ngay, 20m công nhận đủ Chỉ 3.3 tỷ

DT: 3.4 7m, nở hậu 3.5M
1 trệt 1 lầu, 1PN lớn có thể chia làm 2 phòng, 2wc
Hẻm gần 3m thông tứ tung

#75143K3
Bán gấp nhà riêng tại quang trung, 4 tỷ vnd, 32.5m2, 1pn, 1wc, pháp lý đầy đủ
5
4 tỷ 32 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà riêng tại Đường Quang Trung, Phường Gò Vấp, Hồ Chí Minh (Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh cũ) với các đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích 32.5m², 1 tầng, 1 phòng ngủ, 1WC.
- Giá bán 4 tỷ VND.
- Nội thất cơ bản với điều hòa, tủ lạnh...
- Hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, phong thủy tốt.
- Mặt tiền 4m, ngõ vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Gần các tiện ích ...
Hẻm xe hơi vf3  ngay công viên làng hoa  phạm văn chiêu  40 m2  4.97 tỷ
6
4.97 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

HẺM XE HƠI VF3 - NGAY CÔNG VIÊN LÀNG HOA - PHẠM VĂN CHIÊU - 40 M2 - 4.97 TỶ

-------------------------
- CHÍNH CHỦ BÁN GẤP - TẶNG FULL NỘI THẤT
- Kết cấu : 2 tầng
- Diện tích : 40 m² ( 4m x 10m )
- Bao gồm : 2 phòng ngủ, 2 wc...
- Vị trí : ngay chợ, trường học, Quang Trung, Lê Văn Thọ, gần sân bay... Kinh doanh sầm uất. Thuận tiện di chuyển vào trung tâm Sài Gòn.
- Sổ vuông đẹp, hoàn công ...
Bán nhà phan huy ích  p5  gò vấp, đường thông xe ôtô, 3 lầu dt 70,3m2, 3tỷ080 đang cho thuê 21tr
10
3.08 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Phan Huy Ích, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Đường trước nhà rộng hơn 6m 2 oto tránh nhau thoải mái Phan Huy Ích - phường An Hội Tây - HCM, gần bên Emart Phan Huy Ích.
- Giá 3 tỷ 080 (thương lượng nhẹ) đang cho thuê 21triệu/tháng.
- Kết cấu: 1 Trệt - 1 Lửng - 3 Lầu - sân thượng trước sau.
- Bao gồm: 1 garage ô tô - 1 phòng khách - 1 phòng Bếp - 5PN - 6WC - 1 phòng làm việc thay đồ - sân thượng trước sau.
- Diện tích: (4,6m x 15,3m) công ...
Giảm 200tr bán gấp nhà đường thống nhất, p. 11, gò vấp, sổ hồng đầy đủ, giá 4,3 tỷ
8
4.3 tỷ 37 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Vị trí: Đường Thống Nhất, P. 11, Gò Vấp.

Diện tích: 37,6 m².

Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm 2PN, 1WC.

Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Tiện ích:

Gần chợ Thống Nhất, siêu thị, cửa hàng tiện lợi.

Gần trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng.

Giá bán: 4,3 tỷ.
Gấp bán nhà hxh, đường nguyễn văn lượng, f16, gò vấp, 52m2, 2 tấng, 3pn, nhỉnh 4 tỷ.
7
4.9 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

Gấp bán nhà định cư Mỹ giảm 400tr, giá bán mới 4,9 tỷ, đường Nguyễn Văn Lượng, Phường Gò Vấp.
- Vị trí gần khu dân cư Cityland, Lottemart, khu vực sầm uất quận Gò Vấp.
- Hẻm xe hơi 4m thông xe hơi đậu cửa.
- Diện tích 52m² (4x14m), 2 tầng, 3PN, 2WC, ban công, sân thượng.
- Giá 4,9 tỷ thương lượng tốt cho khách thiện chí.
- Cách Công viên văn hóa Gò Vấp cách 800m, gần Lotte, Đại học nội vụ, chợ ...
Gò vấp nhà ba tầng, 2pn, 2wc, sd 15m2, gần chợ an nhơn , nguyễn văn lượng, giá 2,4 tỷ
11
2.4 tỷ 15 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Oanh, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

Gò Vấp: Nhà ba tầng, 2PN, 2WC, sd 15m², gần chợ An Nhơn , Nguyễn Văn lượng, hàng xóm khu cityland phan văn trị. Nhỉnh 2 tỷ.

Pháp lý: Sổ hồng riêng

Cam kết xem nhà miễn phí
Liên hệ chị Hiếu
Hot gò vấp nhỉnh 4 tỷ  chỉ 84tr/m2  ngang 6.5m  3pn  vị trí đắc địa btct vào ở ngay
4
4.85 tỷ 58 m²
Nhà Riêng

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ thiện chí bán, ưu tiên khách xem nhà sớm.

Nhà 2 tầng kiên cố, ngang 6.5m, thiết kế 3PN, 3WC.

Phòng khách, bếp rộng rãi, có sân để xe riêng tiện lợi.

Vị trí đắc địa Gò Vấp, dễ dàng kết nối Tân Bình, sân bay, Cộng Hòa, Quang Trung.

Khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ, giá CHỈ 84TR/M2 quá tốt để ở hoặc đầu tư.

Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.

IB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp ...
Chính chủ bán gấp căn 52,5m2 giá 3 tỷ 290 triệu đường lê lai, phường 3, gò vấp
11
3.29 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Lai, P.3, Q.Gò Vấp, HCM

- Nằm ngay gần bệnh viện 175, thông ra Nguyễn Thái Sơn và Phạm Văn Đồng.
- Diện tích: 52,5m² (4 * 13m).
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, 4 phòng ngủ, có sân thượng.
- Sổ hồng riêng chính chủ.
- Hẻm xe hơi 5m.
- Sẵn hợp đồng cho thuê 12tr/ tháng.
- Vay ngân hàng tối đa 70%.
Cực hiếm nhà 40m2, nguyễn văn khối, p9, gò vấp. ra chợ hạnh thông tây 5phút, xây 3tầng, giá 3tỷ150
3
3.15 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Nguyễn Văn Khối, P.9, Q.Gò Vấp, HCM

Bán nhà hẻm 1 sẹc đường Nguyễn Văn Khối, Phường 9, Quận Gò Vấp.
Diện tích: 40m².
Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, nhà xây kiên cố.
Hẻm: Rộng 5m, xe ra vào thuận tiện.
Giá: 3 tỷ 150 triệu.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Vị trí & tiện ích xung quanh:
Cách chợ Hạnh Thông Tây khoảng 5 phút đi xe.
Đến Công viên Gia Định khoảng 7 phút di chuyển.
Gần trường THCS THPT Nguyễn Văn Khối trong bán kính 1km.
Thuận tiện kết ...
Bán nhà đẹp Nguyễn Kiệm P3 Gò Vấp.
Mô tả:
+ DT: 50m² nở hậu.
+ KC: 2 tầng BTCT, 3PN (có PN dưới trệt), 3WC, nhà mới vào ở ngay.
+ Vị trí: Ngay vòng xoay Nguyễn Kiệm - Phạm Văn Đồng - Nguyễn Thái Sơn, sát CV Gia Định, BV 175.
+ Hẻm ba gác thông, gần mặt tiền.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, gần trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện, UBND.
+ Pháp lý chuẩn, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh gọn.
+ ...
4
4.85 tỷ 58 m²
Nhà Riêng

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ thiện chí bán, ưu tiên khách xem nhà sớm.

Nhà 2 tầng kiên cố, ngang 6.5m, thiết kế 3PN, 3WC.

Phòng khách, bếp rộng rãi, có sân để xe riêng tiện lợi.

Pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch.

IB em để xem nhà, em sẵn nhiều căn đẹp ...
Chính chủ cần bán nhanh lê lai gò vấp. giá 2tỷ28. dt 53,8 m2, 3pn, 3wc, hẻm 5m, thuê 15tr/th
7
2.28 tỷ 53 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Lê Lai, P.1, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà riêng nằm ở Đường Lê Lai, Phường Hạnh Thông, Hồ Chí Minh (Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh cũ), với diện tích 53,8m², rất thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn. 3PN, 3WC, nội thất đầy đủ với tủ lạnh, máy giặt, bàn ghế, giường, và bếp. Ngõ trước rộng 5m, thoải mái cho ô tô vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.

Giá 2,28 tỷ VND cho một không gian sống tiện nghi và thoải mái. Không gian sống gần gũi, ...
Bán nhà huỳnh khương an p.5 gò vấp, 4x3m, 3 tầng 2pn, hẻm 4m thông, đất hiện hữu, giá chỉ 1.4tỷ tl
9
1.4 tỷ 12 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Huỳnh Khương An, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Bán nhà Huỳnh Khương An P. 5 Gò Vấp, 4x3m, 3 tầng 2PN, hẻm 4m thông, đất hiện hữu, giảm 100 triệu, giá chỉ 1.4tỷ TL

Mô tả:
- Diện tích: 4m x 3m.
- Kết cấu: 3 tầng BTCT, 2PN, 2WC.
- Hẻm: Hẻm thông trước nhà rộng 4m.
- Vị trí: Ngay Emart Phan Văn Trị, Đại Học Công Nghiệp, hàng xóm Bình Thạnh.
- Pháp lý chuẩn, đất ở hiện hữu, công chứng nhanh gọn.
- LH - Minh Cường Land.
Từ 200 tới 220 của 486

Xem quy hoạch tại Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh