Mua bán nhà tại Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn biệt thự góc 2 mặt tiền đường khu cityland park hills, dt 23,5 x 20m
5
110 tỷ 470 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cityland Park Hills, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Bán căn Biệt thự Góc 2 mặt tiền đường khu Cityland Park Hills, DT: 23,5 x 20m
Thông tin căn nhà.
+ Địa chỉ: Khu Cityland Park hills, Phường 10, Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh.
+ Diện tích: 23,5 x 20m.
+ Diện tích: 470 m².
+ Có thang máy.
+ Hỗ trợ vay ngân hàng.
+ Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài.
+ Các ngành nghề kinh doanh: Văn phòng đại diện và dịch vụ, trường mầm non hoặc trung tâm giáo dục, cửa hàng ...
Bán nhà mặt tiền góc nguyễn văn lượng  gò vấp  14x25m  hầm 7 tầng  hdt 268 triệu
3
35 tỷ 320 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Bán nhà mặt tiền góc Nguyễn Văn Lượng - Quận Gò Vấp.
- Diện tích: 14x25m. CN 320m².
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- HDT: 268 triệu/tháng.
- Giá bán: Thỏa thuận.
- Liên hệ chính chủ: em Hồng.
Cần bán nhà mt thống nhất p11 dt 18x33m cn 400m2 thổ cư gpxd hầm 7 lầu giá 48 tỷ thương lượng
3
48 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Chính chủ bán nhà MT Thống Nhất P11 Gò Vấp
Diện tích : 18x33 công nhận 400m² full thổ cư.
Hiện trạng : nhà cũ thuận tiện xây lại có GPXD Hầm 7 lầu.
Vị trí : nhà nằm ngay trung tâm quận Gò Vấp khu vực kinh doanh buôn bán đa ngành nghề.... không bị ngập nước
Pháp lý : sổ hồng cá nhân công chứng trong ngày.
giá bán : 48 tỷ thương lượng cho khách mua nhanh gọn lẹ.
Liên hệ : Thanh Quang
Chvv 5 tầng thu nhập 300tr/th dtsan 1316,5m thông tây hội giá  49,5 tỷ tl
9
49.5 tỷ 350 m²
Nhà Riêng
70 70

Đường Số 3, P.9, Q.Gò Vấp, HCM

LÊN SÓNG SIÊU CHDV DOANH THU 300TR/ THÁNG
GIÁ 49 TỶ 500 TL

ĐƯỜNG 10M Ô TÔ NÉ NHAU
Diện Tích : 350m . DTSD : 1316,5m

Địa chỉ:Đường số 3 Gò Vấp TPHCM

Kết cấu: 1 trệt 5 lầu
Quy mô: 70 phòng đang khai thác full
Doanh thu ổn định: ~300 triệu/tháng

Hẻm xe tải né nhau thoải mái khu dân cư đông đúc,
Hướng: Đông Bắc
Bán gấp chdv 70 phòng, thu nhập 8%/năm, giá 49 tỷ giảm còn 39 tỷ
3
39 tỷ 350 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Khối, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Cần bán gấp CHDV 70 phòng, thu nhập 8%/năm, giá 49 tỷ giảm còn 39 tỷ.
- DT: 14x25m, CN: 350m².
- Kết cấu: 1 trệt 5 lầu, 70 phòng CHDV đang khai thác tốt.
- Doanh thu 300tr/tháng ~ 8%/năm (siêu hiếm).
- Hẻm xe hơi, dân cư đông đúc.

Liên hệ: Minh Anh.
Mặt tiền nguyên hồng  phạm văn đồng, 8x56m gò vấp
4
40.5 tỷ 361 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyên Hồng, P.1, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà mặt tiền Nguyên Hồng đại lộ Phạm Văn Đồng - Lê Quang Định.

- Dt: 8m x 56m CN 361m² sổ hồng riêng, nhà c4 tiện xây mới.
- Khu dân cư cao tầng (19 tầng), sầm uất.
- Ngay cổng trường đại học Công Nghiệp HCM, trường cấp 0 - 1 - 2 - 3.
- Khu vực XD tự do, thuận tiện đi Q1, Bình Thạnh, Thủ Đức.
- Giá: 40,5 tỷ thương lượng.

Lh: gặp Chiến.
Tòa chdv dòng tiền 7% (khoán 2tỷ4/năm) mt lê văn thọ, gò vấp  hầm 6 tầng  3x tỷ
3
Thỏa thuận 330 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thọ, P.8, Q.Gò Vấp, HCM

Tòa CHDV dòng tiền 7% (Khoán 2tỷ4/năm) MT Lê Văn Thọ, P8, Gò Vấp (mặt tiền chợ Lê Văn Thọ) - cách Quang Trung 100m.
- Diện tích: MH 10m x 33m vuông vức.
- Diện tích xây dựng: 975,2m².
- Kết cấu: Hầm 6 lầu.
- Bao gồm: 26 căn hộ cao cấp đang cho thuê khoán 200 triệu, đã ký hợp đồng 10 năm.
- SH chính chủ, CN thiện chí bán.
- Giá bán: 3x tỷ.
Góc 2mt quang trung gv dt 11x36m vuông vức, giá 37 tỷ hđt 190tr/tháng
3
37 tỷ 396 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quang Trung, P.12, Q.Gò Vấp, HCM

Góc 2MT Quang Trung, P12, Q. Gò Vấp.
- DT: 11x36m.
- Hiện trạng: 2 tầng nhà mới.
- HĐT DK 190tr/tháng.
- Giá bán: 37tỷ TL.
- Pháp lý cá nhân.
Bán căn biệt thự góc 2 mặt tiền, dt 23.5 x 20m, nhà có thang máy, hồ bơi
7
110 tỷ 470 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cityland Park Hills, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Bán biệt thự hoàn thiện đẹp tâm huyết - Thang máy.
- Nội thất cao cấp.
- DT: 23.5 x 20m (4 tầng).

Biệt thự Cityland Park Hills, Phường 10, Gò Vấp. Nằm trong khu đô thị hạ tầng đồng bộ có công viên, hồ bơi.
- Tọa lạc tại vị trí trung tâm quận Gò Vấp, dự án được đánh giá là có quy mô bậc nhất tại khu vực Gò Vấp nói riêng và Tây Bắc thành phố nói chung, với diện tích 27ha, gồm 82 căn biệt thự, 891 ...
Người đăng: Mr Long (1 tin đăng)
Phường Thông Tây Hội, Hồ Chí Minh, trước đây Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh là một chung cư mini cao cấp với diện tích 350m², đầy đủ nội thất hiện đại. Căn hộ này mang đến không gian sống lý tưởng cho những ai tìm kiếm sự tiện nghi và thoải mái.
- Giá: 49,5 tỷ VND
- Diện tích: 350 m2
- Nội thất: Đầy đủ
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng
- Số lượng phòng: 3PN, 2WC

Điểm đặc sắc:
Căn hộ được thiết kế theo phong ...
Cực tốt! bán tòa nhà mặt tiền quang trung gò vấp  9x35m hầm 7 tầng hđ 200tr/th giá 56 tỷ
3
56 tỷ 315 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Giá cực tốt, tốt nhất thị trường - Bán tòa nhà mặt tiền Quang Trung, Phường 14, Quận Gò Vấp.

- Diện tích: 9 x 35m
- Kết cấu: Hầm 7 tầng
- Trang bị đầy đủ thang máy, PCCC
- Đang có HĐ thuê: 200 triệu/tháng
- Giá bán thiện chí: 56 tỷ (chỉ 177 triệu/m²)

Chính chủ đang thiện chí bán - Liên hệ Tiến Sĩ
Sắp bán ! mặt tiền phan văn trị gvdt 8 x 33m  hầm 7 tầng giá 30 tỷ
3
30 tỷ 364 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Văn Trị, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

- Diện Tích : 8 x 33m,nở hậu 20m, cn 364m²
- Kết Cấu : Hầm 7 Tầng
- Vị Trí : Mặt tiền phan văn trị
- Giá : 30 tỷ
Chính chủ cần tiền bán gấp nhà mt lê đức thọ, gv, dt 11x35m cấp 4 ctxd hầm 8 lầu 31 tỷ
3
31 tỷ 370 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Đức Thọ, P.13, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ cần tiền trả nợ nên bán gấp nhà MT Lê Đức Thọ P13 GV.

- Diện tích: 370m² khu vực được xây hầm 8 tầng.

- Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện xây nhà hàng, khách sạn, building, cà phê...

- Vị trí: Nhà nằm trên đoạn đường kinh doanh sầm uất, thuận tiện di chuyển qua các quận...

- Giá chủ cần bán: 31 tỷ TL.

- Liên hệ: Đã sao chép Thanh Quang.
Bán căn hộ dịch vụ nguyễn thái sơn dt 408m2, chỉ 27 tỷ
3
27 tỷ 408 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Siêu rẻ.
Bán đất 70 tr/m² tặng tòa CHDV 5 tầng.
Thu nhập k dưới 150 triệu/tháng.
Đã hoàn công đầy đủ.

Mặt tiền đường Nguyễn Thái Sơn tương lai, ngay sát "biển Gò Vấp", Phường 5, Quận Gò Vấp.

- Diện tích: 408m², thổ cư 383,5m².
- Diện tích sàn: 780,8m².
- Giá: 27 tỷ (70 tr/m² thổ cư).
Liên hệ xem nhà: .
Bán bt tại phạm văn chiêu, 36 tỷ, 487.2m2, uy tín, gò vấp, hcm
3
36 tỷ 487 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà biệt thự liền kề tại Đường Phạm Văn Chiêu, Phường An Hội Tây, Hồ Chí Minh - Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh cũ với diện tích 487.2m² và giá 36 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ hồng.
+ Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng.
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường.
+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.

Cách trường học, chợ, siêu thị Bách Hóa Xanh khoảng 2 km.
Cách công viên Làng Hoa ...
Bán căn hộ dịch vụ góc 2 mặt tiền đường huỳnh văn nghệ, xỏ tay túi quần đi chơi tháng có 77triệu
4
21.6 tỷ 316 m²
Nhà Riêng
17 3

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.15, Q.Gò Vấp, HCM

CHDV 2 góc Huỳnh Văn Nghệ 15 phòng + MBKD gần sân bay Tân Sơn Nhất.
DT: 316,5m².
Kết cấu: 6 tầng, có thang máy.
Gồm 15 phòng CHDV full nội thất cao cấp + 1 mặt bằng.
Nhà 2 góc thoáng, vị trí đẹp, cách Phạm Văn Bạch 200m.
Di chuyển nhanh ra sân bay Tân Sơn Nhất.
Hệ thống PCCC đạt chuẩn.
Hợp đồng thuê 10 năm.
5 năm đầu: 70tr/tháng.
5 năm sau: 77tr/tháng.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy ...
Bán nhà riêng đường số 28 phường an nhơn, dtkv = 15 x 23m, 46 phòng
5
35 tỷ 321 m²
Nhà Riêng
46

Đường Số 28, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Bán nhà riêng đường Số 28 phường An Nhơn (P6, Gò Vấp cũ) TP. HCM.
Vị trí đẹp sau trường đại học công nghiệp 4 chi nhánh 3 rất nhiều sinh viên học tập.

- DTKV = 15 x 23m - công nhận 321m².
- Kết cấu - 1 trệt - 2 lầu - có 46 phòng, đang cho thuê khoán 90 tr/th.

- Đường 7m thông thoáng rất đẹp.
- Thẳng 1 trục mặt tiền đường Số 28 vào 30m.
- Giá 32 tỷ có TL.
- LH: Nga.
Toà nhà mt dương quảng hàm, gò vấp  11x45m  hầm 8 tầng  hđt 300 triệu/th  giá 118 tỷ
5
118 tỷ 456 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Toà nhà MT Dương Quảng Hàm, Gò Vấp
- Diện tích: 11x45m - công nhận: 456m2
- Kết cấu: Hầm 8 Tầng
- HĐ thuê 300 triệu/tháng
- Đường lớn cực đẹp kinh doanh mua bán sầm uất
- Giá 118 tỷ (chi 258 triệu/m² cực kỳ tiềm năng còn tăng giá cao)

- Liên hệ: - Thanh Tùng
5
110 tỷ 470 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cityland Park Hills, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Thông tin căn nhà.
+ Diện tích: 23,5 x 20m.
+ Diện tích: 470 m².
+ Có thang máy.
+ Hỗ trợ vay ngân hàng.
+ Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài.
Bán tòa nhà đường phạm văn chiêu  gv  24 x 37m(457m2)  7 tầngthuê 250tr/th giá 45 tỷ
3
45 tỷ 457 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

- Diện Tích : 24 x 37m(457m²)
- Kết Cấu : 7 Tầng TM
- HĐT : 250TR/Tháng
- Vị Trí : Đường Phạm Văn Chiêu
- Giá : 45 Tỷ
Từ 20 tới 40 của 66

Xem quy hoạch tại Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh