Mua bán nhà tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm sốc lô góc 2 mặt tiền, 100m2, dòng tiền gần 15tr/tháng, giá chỉ 3.88 tỷ
3
3.88 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Liên khu 4-5, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Giảm sốc lô góc 2 mặt tiền, 100m², dòng tiền gần 15tr/tháng giá chỉ 3,88 tỷ.

Đây không phải sản phẩm để xem cho vui mà là tài sản tạo tiền + giữ tiền + tăng giá cùng lúc.

Phân tích thẳng dòng tiền (cái quan trọng nhất):

* Thu nhập hiện tại: ~ 12 triệu/tháng.
* Khai thác tối ưu: ~15 triệu/tháng (rất khả thi với 5 phòng + vị trí lô góc thoáng).
* Tương đương: 180 triệu/năm.
* Biên lợi nhuận ~4.5 ...
Cần bán nhà sổ hồng riêng đường nguyễn thị tú  hẻm thông qua hương lộ 80
5
4.9 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thị Tú, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

DT: 4 x25m nhà gác lửng đẹp, hướng Đông.
Đường thông bê tông 5m.
Khu vực kinh doanh buôn bán đa nghành nghề.
Ngân hàng hỗ trợ 70% giá trị căn nhà.
Xong quanh đầy đủ các dịch vụ tiện ích, chợ, trường học, hành chính...
Giá: 4 tỷ 9 còn TL.
Hướng Đông.
Liên hệ gặp chủ.
Chính chủ 30 năm gấp bán nhà phường bình tân 1 bước qua tân phú
5
5 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Liên khu 4-5, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

CHÍNH CHỦ 30 NĂM GẤP BÁN CĂN NHÀ PHƯỜNG BÌNH TÂN- 1 BƯỚC QUA TÂN PHÚ

- Ngay cạnh hồ bơi, không gian mát mẻ, phù hợp sinh hoạt gia đình.
- Gần chợ, siêu thị, trường học các cấp.
- Kết nối nhanh ra các trục đường lớn, thuận tiện di chuyển về Tân Phú, Bình Chánh, Quận 6.
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, yên tĩnh.

Diện tích:
- Ngang 5m, dài 17,5m

Kết cấu:
- 1 trệt, 1 lửng.
- 2 phòng ngủ, 2 WC.
- ...
Bán nhà bình tân  hẻm xe hơi  gần tân phú  5 x 18  2tầng  chỉ 5tỷ
5
5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Liên khu 4-5, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà - hẻm xe hơi - Bình Tân - gần Tân Phú - 2tầng - 5 x 18m - chỉ 5tỷ.

Diện tích 5 x 18, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, tiện xây mới hoặc cho thuê lại.

Hẻm xe hơi 6m, ngay Liên Khu 4 - 5, cách chợ Bình Thành 300m, bán kính 1km đầy đủ tiện ích, trường cấp 1, 2, 3.

Hẻm xe hơi 6m to đùng, sát mặt tiền, ngay Liên Khu 4 - 5, gần Bình Thành, Khu Dân Cư Bình Tân, Ngã Tư Gò Mây, Nguyễn Thị Tú, Lê ...
Bán nhà 3 tầng đẹp lê tấn bê, gần hồ học lãm, tên lửa, bến xe miền tây
6
4.6 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Lê Tấn Bê, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà 3 tầng đẹp Lê Tấn Bê, gần Hồ Học Lãm, Tên Lửa, bến xe Miền Tây.
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu BTCT, 5 PN, 6 WC đang cho thuê ổn định 10tr/tháng.
- Nhà 2 mặt tiền trước sau thoáng mát.
- Vị trí: Ngay sau căn mặt tiền, gần ngay bến xe Miền Tây, gần trường học, bệnh viện, gần Aeon Mall Bình Tân..
- DT 5.1 x 13, nở hậu 8m8, CN 86m².
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ, công chứng ...
Chủ gấp bán nhà 84.4m2 giá 4,567tỷ hương lộ 2 chỉ 55tr/m2 sổ a4 bank giữ chốt nhanh quà hấp dẫn
12
4.57 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông A, Q.Bình Tân, HCM

Bán đất tặng nhà đẹp Hương Lộ 2 Bình Tân, diện tích 84.4m², giá chỉ 4 tỷ 567.

Diện tích ngang 4.2m dài 20.1m.
Diện tích thực tế sử dụng 84.4m², công nhận trên sổ 76.4m².
Đất dài đẹp, rất dễ xây dựng hoặc đầu tư lâu dài.

Hiện trạng trên đất có nhà xinh như mới, có thể vào ở ngay, cho thuê giữ dòng tiền hoặc xây mới theo nhu cầu.

Hẻm trước nhà hiện khoảng 3m, khu dân cư hiện hữu.
Theo quy hoạch ...
Nhà bình thành, cách nguyễn thị tú, 100m2, 4x25m, chủ kẹt bán nhanh 4,6 tỷ
7
4.6 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Ccg nhà cấp 4. 1/ Bình Thành đường 6m. Cách Nguyễn Thị Tú chỉ 100 mét. Cách Ngã Tư Gò Mây/ Quốc Lộ 1A 500m.
- Giá: 4 tỷ 600 tr bớt lộc lá.
- DT: 4x25m, gác lửng, có 2PN 1WC.
- Tình trạng: Đang cho thuê 7tr/tháng.
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh.
- Sổ hồng riêng ngân hàng hỗ trợ 70%.
Tính ra chưa tới 47 triệu/m² vuông trong khi đất tại khu vực là 65 triệu/m².
Khách nhanh tay gọi em dẫn đi xem ạ ...
Bán nhà siêu ngộp tên lửa bình tân 83m2 chỉ 4.95 tỷ hẻm 4m hoàn công đủ
6
4.95 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tỉnh Lộ 10, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Nhỉnh 50tr/m² có nhà đẹp - rộng rãi - khu Tên Lửa - hoàn công đủ.

DT: 4.2x18m 83m².

+ Hiện trạng: Trệt lửng kiên cố chắc chắn.

+ Nhà đang cho thuê có sẵn dòng tiền ổn định.

+ Pháp lý minh bạch, sổ đang nhờ bank giữ hộ.

+ Khu vực an ninh, thoáng mát, Diện tích to phù hợp cho khách xây mới.

LH Ngân zalo xem nhà miễn phí.
Chính chủ bán nhà cấp 4 hương lộ 2, bình trị đông a, 4,6 tỷ sổ hồng chính chủ
14
4.6 tỷ 84 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ bán đất tặng nhà Hương Lộ 2 Bình Tân, khu rất đồng đúc. Hèm ba gác, hiện tại 3m, có quy hoạch lên 6m rồi (nào làm thì không biết, mà làm là giá căn nhà gần x2 liền). Hiện trạng có 2 phòng ngủ, phòng khách và sân rất lớn. CN 84m². thực tế hơn 84m². Ngân hàng định giá 4tỷ6, cho vay 4 tỷ. Giá chỉ tương đương 55tr/m².

Cách trường học 2 phút, cách bệnh viện Bình Tân 3 phút.
Nhà đang có hợp ...
5x18m, hẻm xe hơi nhà 2 tầng ngộp nặng bán gấp gấp gấp
4
5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Diện tích: - Ngang 5mx 18m.

Kết cấu: - 2 tầng - 2 phòng ngủ, 2 WC.

Nhà thiết kế gọn gàng, dễ bố trí.

Hẻm & tiện ích: - Hẻm xe tải, thông thoáng - Xe hơi đậu cửa, ngủ trong nhà.

Ưu điểm nổi bật: - Diện tích rộng, ngang lớn hiếm trong khu vực.

Gần đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, khu vui chơi, hồ bơi.

Thích hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản. Giá bán: Chỉ hơn 4 tỷ.
(Chủ ngộp ngân hàng ...
Bình tân, nhà đẹp, 86m2, nhỉnh 4 tỷ, rẻ
7
4.38 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Hương lộ 2, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

+ Chỉ 4 tỷ 380 TL - DT 86m² (4.2 x 21m), C4.

+ Cạnh MT Hương Lộ 2 - Bình Tân - nhà còn mới - tới ở liền - tiện ích bao quanh - an ninh, yên tĩnh.

+ Sổ vuông đẹp, công chứng nhanh.
+ ZL . Mr Toàn.
Bán nhà lê đình cẩn, bình tân, 82m2 nở hậu, hẻm 4m, giá 4.95 tỷ
5
4.95 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: (23 tin đăng)
Bán nhà Lê Đình Cẩn Tân Tạo Bình Tân, 82m², giá tốT.
Vị trí: Lê Đình Cẩn, P. Tân Tạo, Q. Bình Tân.
Hẻm 4m, cách đường lớn chỉ 40m ngay chợ, khu dân cư nhà cao tầng.
Diện tích: 4,2 x 17m.
Nở hậu 5,6m, CN: 82m².
Nhà có thể xây trệt 3 lầu, kết cấu chắc chắn.
Khu vực an ninh, tiện ích đầy đủ, phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư.
Giá bán: 4,95 tỷ (thương lượng nhẹ).
Liên hệ: xem nhà thực tế.
Nhà gần chợ lê đình cẩn (4,2x17m nở hậu = 82 m2). không lg. giá 4.95 tỷ