Mua bán nhà tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 5 tầng  mặt tiền kinh doanh  đa dạng  ngang 8m  dt 160m  thu nhập ổn định  sát tên lửa
3
13.5 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

NHÀ 5 TẦNG - MẶT TIỀN KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ - DT 160M - NGANG LỚN 8M - SÁT TÊN LỬA - TL10 - QL1A - GẦN CHỢ TRƯỜNG HỌC CÁC CẤP
Nhà bình tân 111m2 chủ ngộp gấp bán  ngang hiếm 7m hẻm xe hơi sát khu tên lửa  shr vuông vức
5
7.4 tỷ 111 m²
Nhà Riêng
7 7

Đường Tỉnh Lộ 10, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

- Kết cấu : Tầng 1 gồm 7 phòng trọ, Tầng 2 xưởng gia công. Dòng tiền thu nhập 18tr/tháng.
- Diện tích : 111m² ngang 7m - dài 16m
- Vị trí : Hẻm xe hơi thông tứ tung, Tỉnh Lộ 10 giáp Lê Đình Cẩn, 2p di chuyển ra Khu Tên Lửa.
- Pháp lý : Sổ hồng riêng vuông vức, pháp lý sạch, công chứng ngay.

Alo Hoặc KB Zalo Sơn xem nhà như tin đăng
Ngộp lắm  4x27  5 tầng  thang máy khu bình hưng hòa, hẻm xe tải đường số 8 giá 8 tỷ tl
12
8 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Số 8, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

NGỘP LẮM - 5 TẦNG - 4X27 - THANG MÁY 1 SẸC KHU BÌNH HƯNG HÒA CHỈ 8 TỶ HƠN

Mô tả : nguyenhuulinh
- Ngang 4m dài 27m, công nhận 104m2
- Kết cấu 5 tầng BTCT, 1 Trệt + 3 Lầu, Sân thượng trước sau
- Bao gồm 6 phòng ngủ 6 toilet + thang máy 500kg
- Đặc biệt : có thể cải tạo thành 16 phòng để cho thuê cực kỳ tiện lợi.
- Vị trí hẻm xe tải tận nhà cách mặt tiền chỉ 100m
- Tiện ích ngập tràn : bán kính ...
Bán nhà mặt phố tại bình thành, 11,8 tỷ, 114m2, giá tốt
3
11.8 tỷ 114 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Thành, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Nhà mặt phố tại Đường Bình Thành, Phường Bình Tân, Hồ Chí Minh (cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh) với diện tích 114m², hướng Tây Bắc, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và làm việc tiện nghi.
- Diện tích: 114m²
- Giá: 11,8 tỷ VND
- Pháp lý: đầy đủ
- Mặt tiền rộng 6m, phù hợp kinh doanh
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào

Nhà có phong thủy tốt, ...
Bán nhà ở tại an dương vương, giá nhỉnh hơn 15 tỷ, diện tích gần 110m2, hot!
16
15 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường An Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Nhà ở xịn xò tại Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh) đang chờ đón chủ mới! Với diện tích gần 110m² và thiết kế cực chất, phù hợp cho cả gia đình.

Giá chỉ nhỉnh hơn 15 tỷ VND, không quá cao cho một chốn an cư lý tưởng. Phong thủy cực tốt, mang lại tài lộc và may mắn cho gia chủ. Nhà có sân vườn thoáng đãng, không khí mát mẻ, giúp cả nhà thư ...
Nhà mặt tiền đường nội bộ phường bhh diện tích 10x21 đúc 3 tấm bán 21,5 tỷ
5
21.5 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Số 17A, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

HÀNG HIẾM KHÓ TÌM
DT : 10x21 (210m²) KCN TÂN BÌNH MỞ RỘNG BHH.QUẬN BÌNH TÂN
ĐƯỜNG 12M, LỀ 3M
Diện tích: 10 x 21m
Kết cấu: 3,5 tầng, đã xây dựng kiên cố
Pháp lý: Hoàn công đầy đủ
Hiện trạng: Đang cho công ty thuê / làm văn phòng
Phù hợp: Mở công ty, văn phòng, kho xưởng nhẹ, đầu tư cho thuê

Giá bán: 21 tỷ 500 TL

LH: Hiểu
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường kinh dương vương phường an lạc, bình tân. dt 18x60m giá chỉ 119 tỷ
4
119 tỷ 1080 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán Góc 2 Mặt Tiền đường Kinh Dương Vương phường An Lạc Quận Bình Tân.
- Diện tích: 18 x 60m ( Tổng 1080m²)
- Diện tích Công nhận: 660m²
- Hợp đồng thuê: 200 triệu/tháng (Phía trước cho Highlands, Phía sau cho thuê Bida)
- Pháp lý cá nhân, công chứng trong ngày.
- Giá bán: 119 tỷ
- Quý khách quan tâm tài sản trên vui lòng liên hệ - Hoàng Sang để xem nhà và gặp chủ thương lượng trực tiếp.
Siêu hiếm mt an dương vương góc bà hom tl10 ngay khu tên lửa, vành đai trong dt12x38m chỉ 52.9tỷ!
3
52.9 tỷ 460 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường An Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Xuất cảnh bán gấp nhà đoạn đẹp nhất An Dương Vương (P. An Lạc mới) góc Bà Hom, Tỉnh Lộ 10 ngay TTTM Aeon Mall khu Tên Lửa, Vành Đai Trong, Đường số 7, đối diện CX Ra Đa & CV Phú Lâm Q6

Diện tích: 12x37.8m CN~460m² , 1 lầu
- Vị trí cực đẹp, phong thủy tốt. Gần chợ ,TTTM, trường học, siêu thị, bệnh viện Gia Định , v. V.

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, giấy tờ rõ ràng. Công chứng mua bán nhanh trong ...
Bán nhà mtđnb đường số 16. khu tên lửa , 6x21m, 3 tấm view công viên giá 16.3tỷ giá tốt
6
16.3 tỷ 126 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Số 16, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Nhà mặt tiền đường nội khu sang trọng, sạch sẽ, khu vực dân cư đông đúc, an ninh, giao thông rất thuận tiện, thích hợp cho gia đình nghỉ dưỡng, xung quanh còn có nhiều tiện ích khác như công viên cây xanh, ngân hàng, trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ quốc tế, bệnh viện CIH, TTTM Aeon Mall, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.
- Vị trí: MT đường Số 16, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình ...
Hàng hiếm ! mt kinh dương vương, q. bình tân  ngang 38m  cn 1905m2 giá chỉ 115tr/m2
3
220 tỷ 1905 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Kinh Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN KINH DƯƠNG VƯƠNG QUỸ ĐẤT VÀNG HIẾM CÒN SÓT LẠI CỬA NGÕ PHÍA TÂY TP.HCM
GIẢM SỐC 30 TỶ CHỈ CÒN 220 TỶ TL
DÒNG TIỀN KHỦNG 450 TRIỆU/THÁNG HỢP ĐỒNG THUÊ DÀI HẠN
PHÙ HỢP BUILDING KHÁCH SẠN VĂN PHÒNG BỆNH VIỆN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI
Vị trí chiến lược mặt tiền Kinh Dương Vương, P. An Lạc, Quận Bình Tân
Trục giao thông huyết mạch kết nối TP.HCM với toàn bộ các tỉnh Miền Tây ...
Bán nhà nhà hàng tiệc cưới fenix palace lê văn quới, q. bình tân. dt 37x56m, hầm 7 tầng, giá 225 tỷ
4
225 tỷ 2056 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền đường Lê Văn Quới Bình Trị Đông, Quận Bình Tân.

Diện tích: 37x55m, công nhận 2056.5m².
Kết cấu tòa nhà: 1 hầm, 1 trệt, 5 lầu, 1 sân thượng.

- Rất phù hợp để làm văn phòng, kinh doanh nhà hàng, khách sạn, TT Hội nghị Tiệc cưới, phòng khám đa khoa, bệnh viện, trường học, hoặc KD CHDV Cao cấp,...
Giá bán: 225 tỷ còn thương lượng.
Khách hàng có nhu cầu xem và mua nhà liên ...
Bán nhà hiếm (5x24,5m)  tân hoà đông  2tầng  ngang 5m hiếm  dòng tiền 15tr/th  giá 6,8tỷ. tl
5
6.8 tỷ 122 m²
Nhà Riêng

Đường Tân Hòa Đông, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Tân Hoà Đông, Bình Tân 5x24.5m có dòng tiền giá 6.8 tỷ.

- Diện tích: 5x 24.5m ngang 5m cực hiếm.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu phía sau có 4 phòng trọ đang cho thuê.
- Dòng tiền: ~15 triệu/tháng.
- Vị trí: Gần Hương Lộ 2 Tân Hòa Đông sát nGã Tư Bốn Xã, Chợ Bình Trị Đông, Trường Học Các Cấp.