Bán shophouse 2 mặt tiền elite island charmora city nha trang

Đăng: 19/05/2026
Giá: 34.88 tỷ
225 m2 6 6

Vị trí đẹp trên trục chính D15 rộng 27m dòng sản phẩm cực hiếm tại đảo sinh thái ven sông

Sở hữu shophouse 2 mặt tiền đẳng cấp tại phân khu Elite Island tâm điểm thương mại, nghỉ dưỡng và lễ hội mới của Nam Nha Trang.

THÔNG TIN SẢN PHẨM

* Loại hình: Shophouse / Boutique Villa
* Diện tích đất: 225m
* Bề ngang: 7,5m
* Kết cấu: 5 tầng (bàn giao hoàn thiện mặt ngoài)
* Đường trước nhà: D15 rộng 27m trục chính toàn dự án
* Đường sau: rộng 14m
* Hướng: Đông Nam & Tây Bắc
* Pháp lý: Sở hữu lâu dài
* Ký HĐMB ngay
* Giá bán: 155 triệu/m (chưa gồm VAT & kinh phí bảo trì)

ĐIỂM MẠNH NỔI BẬT

Hai mặt tiền trước sau tối ưu khai thác kinh doanh
Nằm trên trục D15 trung tâm lưu lượng khách lớn
Bề ngang 7,5m cực đẹp dễ thiết kế showroom, nhà hàng, cafe, boutique hotel
Thuộc đảo Elite Island phân khu cao cấp bậc nhất Charmora City
Không gian ven sông, kiến trúc nghỉ dưỡng sang trọng
Tiềm năng tăng giá mạnh khi Downtown Festival Island hình thành

GIÁ TRỊ KHAI THÁC

Vừa ở vừa kinh doanh
Khai thác thương mại lưu trú F&B
Phù hợp đầu tư giữ tài sản lâu dài
Đón đầu mô hình Downtown không ngủ tại Nha Trang

Charmora City được định hướng trở thành quần thể đô thị đảo sinh thái nghỉ dưỡng lễ hội quy mô lớn phía Nam Nha Trang, hưởng lợi mạnh từ hạ tầng và du lịch Khánh Hòa trong giai đoạn mới.

Liên hệ: Lâm Xuân Trung Chuyên BĐS Nha Trang & Charmora City

Hỗ trợ tư vấn vị trí đẹp phân tích đầu tư cập nhật bảng hàng độc quyền.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: ShopHouse
Giá: 34.88 tỷ
Diện Tích: 225 m2
Số Phòng Ngủ: 6
Số Phòng Tắm: 6
Đường Trước Nhà: 27 mm
Mặt Tiền: 7,5 mm
Số Tầng: 5
Hướng ban công : Tây - Bắc
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Không nội thất
Mã Đăng Tin: 30570425
Ngày Đăng: 19/05/2026 - 26/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

Tin ShopHouse Cùng Mức Giá Trong Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ