Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Hồ Chí Minh giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà phố thương mại  mặt tiền đường an dương vương  giỏ hàng cdt, thanh toán giãn theo đợt
12
14.4 tỷ 80 m²
ShopHouse
6 4

The Sholi Bình Tân, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Shophouse tại đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. Căn nhà phố thương mại này có diện tích 80m², được thiết kế với 6 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.

- Giá bán: 14,4 tỷ VND.
- Diện tích: 80m², chiều ngang mặt tiền 10m.
- Số tầng: 6, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa ...
Nhà phố sholi shophouse  mặt tiền đường an dương vương  gh cđt, chiết khấu 8% tặng thang máy
16
14.4 tỷ 64 m²
ShopHouse
6 4

The Sholi Bình Tân, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Shophouse tại đường An Dương Vương, phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. Căn nhà phố thương mại này có diện tích 64m², được thiết kế với 6 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.

- Giá bán: 14,4 tỷ VND.
- Diện tích: 64m², chiều ngang mặt tiền 10m.
- Số tầng: 6, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa ...
Bán nhà river park  liên phường  đỗ xuân hợp  quận 9 cũ
3
11.5 tỷ 75 m²
ShopHouse

River Park, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán Shophouse mặt tiền đường lớn khu dân cư River Park Phước Long B

Căn nhà mặt tiền tiềm năng cực cao

Đường trước nhà 20m rộng nhất dự án

Trục chính vào khu dự án mới của MIK

Nhà xây dựng đồng bộ 5m x 15m - 3 tầng đã hoàn thiện, hợp đồng thuê có sẵn

Sổ hồng hoàn công đầy đủ

Giá bán 11.5tỷ

Liên hệ Em Tuấn để xem nhà và các bất động sản tiềm năng của khu vực
Nhà phố sholi thương mại  10 phút tới sân bay  gh cđt, chiết khấu 8% tặng thang máy
16
14.4 tỷ 64 m²
ShopHouse
6 4

The Sholi Bình Tân, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Shophouse tại đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. Căn nhà phố thương mại này có diện tích 64m², được thiết kế với 6 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.

- Giá bán: 14,4 tỷ VND.
- Diện tích: 64m², chiều ngang mặt tiền 10m.
- Số tầng: 6, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa ...
Nhà phố shophouse  mặt tiền đường an dương vương  giỏ hàng cđt, chiết khấu 8%
10
14.4 tỷ 64 m²
ShopHouse
4 5

The Sholi Bình Tân, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Shophouse tại Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều tiềm năng phát triển. Căn nhà phố thương mại này có diện tích 64m², được thiết kế với 6 phòng ngủ và 4 phòng tắm, phù hợp cho gia đình hoặc kinh doanh.

- Giá bán: 14,4 tỷ VND.
- Diện tích: 64m², chiều ngang mặt tiền 10m.
- Số tầng: 6, hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
- Hướng cửa ...
Bán shophouse mt số 175 trương định phường 9 quận 3, dt 67m2 đang cho thuê 35 triệu/tháng
5
12.5 tỷ 67 m²
ShopHouse

Đường Trương Định, P.9, Quận 3, HCM

Người đăng: Linh (4 tin đăng)
Chính chủ cần bán Shophouse MT 175 Trương Định Phường 9 Quận 3.
Diện tích: 67m² sổ hồng đất ở đô thị.
Vị trí góc Trương Định & kỳ Đồng ngay vùng lõi trung tâm Quận 1 - 3.
Giá: 12.5 tỷ (thương lượng) hổ trợ vay bank.
Liên hệ: Văn Linh (zalo viber) hoa hồng 1% cho người kết nối.
Bán một căn shophouse ngay đại lộ anh đào giá 16ty6 ngay tại kđt vhgp
7
16.6 tỷ 61 m²
ShopHouse
3

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán căn Shophouse ngay mặt tiền đường Anh Đào
Giá bán: 16.6 tỏi
Shop đã có sổ - HĐ thuê dài hạn 5 năm
Liên hệ em:
Shophouse river park cần bán 11 tỷ đã có sổ  em hương
3
11.3 tỷ 75 m²
ShopHouse
3 4

River Park, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán căn Shophouse River Park quận 9.
- Thông tin nhà:
+ Diện tích 5x15m.
+ Thiết kế 3PN 4WC.
Giá bán 11 tỷ full thuế phí.
Đang cho thuê.
Sổ sẵn hỗ trợ vay.
Liên hệ em Hương .
Shophouse dòng tiền cho thuê 30tr/tháng sổ hồng lâu dài giá bán cắt lỗ
5
10.9 tỷ 65 m²
ShopHouse

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ shopshouse chân đế dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích 65m², mặt tiền 5m.
- Đã có sổ đỏ, sở hữu: Lâu dài.
- Đang cho thuê ổn định 30tr/ tháng.
- Vị trí cực kì đẹp, tiềm năng tăng giá cao.
Liên hệ để biết thêm chi tiết.
Bán shophouse mặt tiền đường lớn khu s6, sẵn hđt 7/11, giá 55tr/tháng
3
19.5 tỷ 73 m²
ShopHouse

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Một căn shophouse không chỉ để sở hữu, mà còn tạo ra dòng tiền mỗi tháng.

Tọa lạc tại S6.03 ngay mặt tiền đường lớn, nơi tập trung kinh doanh nhộn nhịp. Căn đã hoàn thiện chỉnh chu và hiện đang được thuê bởi 7 - Eleven thương hiệu tiện lợi quen thuộc với lưu lượng khách ổn định mỗi ngày.

Diện tích: 72,6m².

Thu nhập: 55 triệu/tháng.

Pháp lý: Sổ hồng.

Giá bán: 19.5 tỷ BTP.

Điểm đặc ...
Shophouse mặt tiền đường nguyễn văn phú, p5, q11. ngay chợ sỉ hoa tươi đầm sen. giá 15,3 tỷ tl
3
15.3 tỷ 74 m²
ShopHouse
2 2

Đường Nguyễn Văn Phú, P.5, Quận 11, HCM

Shophouse mặt tiền đường Nguyễn Văn Phú, P5, Q11 sát chợ sỉ hoa tươi Đầm Sen, vị trí đẹp, nhà có dòng tiền 65tr/ tháng.
- DT: 74,6 m², 3,8x12m.
- 2 tầng, 1 trệt, 1 lầu, 2PN, 2WC.
- Nằm ngay chợ sỉ hoa tươi Đầm Sen, tiện vừa ở vừa kinh doanh, cho thuê.
- Chỉ vài bước chân đến trường học các cấp, di chuyển các quận thuận tiện, gần chợ, siêu thị, bệnh viện, công viên Đầm Sen.
Liên hệ: .
Bán gấp shophouse chung cư s2.02 vinhomes grand park  sổ hồng  đang cho thuê 30tr/ tháng
5
10.9 tỷ 65 m²
ShopHouse

Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhanh shophouse chân đế chung cư Vinhomes Grand Park - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích 65m² mặt tiền 5,5m.
- Nằm ở chân đế tòa S2.02 kinh doanh cực kì sầm uất.
- Hiện tại đã cho thuê lâu dài 30tr/ tháng.
- Đã có sổ hồng sở hữu lâu dài.

Liên hệ em Thành Nam để biết thêm chi tiết.
Bán shophouse mặt tiền 175 trương định, p. 9, quận 3, sổ hồng
4
12.5 tỷ 67 m²
ShopHouse

Đường Trương Định, P.9, Quận 3, HCM

Người đăng: Nguyễn (1 tin đăng)
Shophouse mặt tiền 175 Trương Định, P. 9, Quận 3.
DT: 67m².
Đang cho thuê 35 triệu.
Sổ hồng.
Giá: 12,5 tỷ.
Liên hệ: - Mr. Kháng.
Chính chủ bán shophouse 75m2, 11 tỷ tại bưng ông thoàn, thủ đức
4
11 tỷ 75 m²
ShopHouse
3 3

Đường Mới, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà phố thương mại Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh đầy tiềm năng. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, căn nhà này hứa hẹn sẽ mang đến cuộc sống thoải mái và thuận tiện cho gia đình.

+ Diện tích: 75m²
+ Giá: 11 tỷ VND
+ 3 phòng ngủ rộng rãi
+ 3 phòng tắm ...
Bán shophouse 15 tỷ vnd, 78 m2 tại nguyễn văn phú khu chợ đầm sen, q11, tp.hcm
3
15 tỷ 78 m²
ShopHouse

Đường Nguyễn Văn Phú, P.5, Quận 11, HCM

Shophouse khu chợ Đầm Sen tại Đường Nguyễn Văn Phú, Phường Hòa Bình, Hồ Chí Minh (cũ: P5, Quận 11, Hồ Chí Minh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian kinh doanh và sinh sống kết hợp. Với diện tích 78 m², căn shophouse này sở hữu những đặc điểm nổi bật sau:

- Giá bán: 15 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Thiết kế thông minh, tối ưu hóa không gian sử ...
Bds hvl nc  bán nhà phố shophouse riverpark căn biên góc thoáng mát, liên phường q9
5
11.1 tỷ 75 m²
ShopHouse
3

River Park Tower, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

BDS HVL NC - BÁN NHÀ PHỐ SHOPHOUSE RIVERPARK , LIÊN PHƯỜNG Q9

- Diện tích: 75 m², 1 trệt 2 lầu, view công viên, thoáng mát.
Nội thất cơ bản.
- Gồm : Shophouse, 3 phòng ngủ, 1 phòng bếp
- Đã có sổ hồng. Vị trí đối diện công viên, thông dự án giai đoạn 2 sắp hoàn thiện.
- Phù hợp làm văn phòng công ty hoặc ở.
- Giá: 11.1TỶ chốt

#lucasta #merita #riovista #giahòa #khang điền #anthiênlý ...
Bán căn shophouse vinhomes phân khu rainbow  orgigami
4
11 tỷ 54 m²
ShopHouse
1

The Origami, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Người đăng: Linh (6 tin đăng)
Thuộc tòa nhà S3.05- Khu A- Dự án khu dân cư và Công Viên Phước Thiện.
Địa chỉ: 512- Đường Nguyễn Xiễn, KP Long Hòa, P Long Thạnh Mỹ, Tp.HCM
Sổ đã hoàn công - Đang cho quán Trà Sữa cho thuê với HĐ thuê 5 năm từ năm 2024 đến năm 2029 giá 13tr/tháng hiện tại - Sổ như hình
Zalo Linh tư vấn liền tay và chốt mua ngay căn Shophouse
Bán shop house 76  89m2 có sẵn dòng tiền thuê giá chỉ 140tr/m2
7
10.64 tỷ 76 m²
ShopHouse
1 1

The Sun Avenue, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chính chủ bán nhanh căn shophouse THe Sun Avenue Vị trí cực đắc địa.
1/ Căn góc siêu đẹp - vị trí số 1 ở dự án, tháp trung tâm tập trung cư dân đông đúc - đang cho thương hiệu lớn thuê với giá 52tr/ tháng.

Liên hệ em Dương làm việc chính chủ, sẵn giấy tờ công chứng liền, thời gian linh hoạt, chủ nhà thiện chí giao dịch.
- Em Dương nắm giỏ hàng giá tốt toàn dự án ạ.
Cần bán căn shophouse vinhomes grand park đối diện vincom, dt 80,9m2, sở hữu lâu dài, giá 11,5 tỷ
8
11.5 tỷ 80 m²
ShopHouse

Glory Heights - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

- Cần bán nhanh căn shophoues góc 2 mặt tiền ở Vinhomes Quận 9 đối diện Vincom Mega Mall diện tích 80,9m² mới 100% thuộc Phường Long Bình, Thành Phố Hồ Chí.
- Đặc điểm nổi bật của căn shophouse này:
* Tổng diện tích tim tường 80,9 m². Diện tích sử dụng 74,2m² rộng rãi.
* Căn góc 2 mặt tiền nhìn ra quảng trường Golden Eagle, Vincom Mega Mall, nhìn ra công viên nội khu - hồ bơi Malibu. Là một trong ...
Shophouse park riverside 5x15m gd2, 1 trệt 2 lầu, sổ hồng 0901 471 ***
7
10.8 tỷ 75 m²
ShopHouse
3 3

Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Giá tốt nhất dự án Park Riverside giai đoạn 1 - Vị trí đẹp NGAY TRỤC CHÍNH VÀO DỰ ÁN

Hiện chủ nhà cần bán gấp nhà thuộc khu Park Riverside 2 Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, Quận 9, nhà hoàn thiện mặt ngoài, bên trong đã hoàn thiện nội thất cơ bản nhưng ở nhiều năm nên chủ mới về cần sửa lại, hướng ĐÔNG NAM
Vị trí đẹp không bị chắn tầm nhìn nhiều, hướng mát cả ngày