Bán gấp shop mặt sảnh 70m2 giá chỉ 11,8 tỷ rẻ hơn thị trường 3 tỷ, cho thuê 60tr/tháng

Đăng: 14/05/2026
Giá: 11.8 tỷ
70 m2 1

GẤP LẮM RỒI CĂN SHOP -VỊ TRÍ KINH DOANH TỐT - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG - SỔ ĐỎ LÂU DÀI
+ VỊ TRÍ: - MẶT SẢNH TÒA NHÀ ( SẢNH ĐỐI SẢNH )
- ĐỐI DIỆN QUẢNG TRƯỜNG GAMETRO SỐ 8, , , B ĐS CẠNH GA METRO TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ ĐỘT BIẾN
- CẠNH TÒA VP 45 TẦNG VÀ HỆ THỐNG TRƯỜNG HỌC QUỐC TÊ
- NẰM TRONG QUẦN THỂ KHU ĐÔ THỊ GẦN 2 VẠN DÂN, VÀ THUỘC CỤM 8 TÒA ĐÔNG DÂN
+ DIỆN TÍCH: 70M2
+ MẶT TIỀN 8M
+ GIÁ SIÊU RẺ: 11,8 TỶ ~ 168TR/M2, TRONG KHI VỊ TRÍ TƯƠNG TỰ ĐANG BÁN 220TR/M2
LIÊN HỆ NGAY EM AN ĐỂ XEM NHÀ TRỰC TIẾP Ạ, , HOTLINE:

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: ShopHouse
Giá: 11.8 tỷ
Diện Tích: 70 m2
Số Phòng Tắm: 1
Đường Trước Nhà: 20 mm
Mặt Tiền: 8 mm
Số Tầng: 1
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Nội thất : Không nội thất
Mã Đăng Tin: 30294776
Ngày Đăng: 14/05/2026 - 28/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

Tin ShopHouse Cùng Mức Giá Trong Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ