Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhà phố thương mại jade lake residence,gần cổ nhuế bắc từ liêm, giá 228 triệu/m2,0969 955 ***
3
41.76 tỷ 145 m²
ShopHouse

Jade Lake Residence, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cần bán căn nhà phố thương mại Jade Lake Residence đường Tây Thăng Long Gần Đại học cảnh sát cổ nhuế, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

- Giá 288 triệu/m2
- Diện tích đất: 145m2
- Diện tích đã xây dựng: 639m² bao gồm 6 tầng nổi + 1 tầng hầm + 1 tầng tum + tầng mái
- Sổ đỏ vĩnh viễn trao liền tay
- Đặc biệt ra hồ tây chỉ 10 phút đi xe, cạnh hồ điều hoà 8 ha

Tiện ích nhiều vô kể: Các trường học mầm non, Cấp ...
Bán căn shophouse ia20 view vườn hoa, lô góc 2 mặt tiền, 5 tầng, đầu chờ thang máy, 0382 276 ***
5
30 tỷ 120 m²
ShopHouse
8 4

IA20 Ciputra, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse hai mặt đường KĐT Ciputra, ngay Tây Hồ, Hà Nội.
- Diện tích 120m², mặt tiền 6m. Hướng ĐB và TB.
- Thiết kế 5 tầng có hố chờ thang máy.
- Mật độ xây dựng cao 90%.
Giá bán thương lượng trực tiếp, liên hệ: .
Bán shophouse thương mại tòa ecohome 3, bắc từ liêm 126m2 sổ đỏ lâu dài đang có dòng tiền
5
5.04 tỷ 126 m²
ShopHouse

Ecohome 3, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse thương mại tòa Ecohome 3, Bắc Từ Liêm 126m² sổ đỏ lâu dài đang có dòng tiền.
Tổng dự án có 4 tòa căn hộ gồm N02, N03, N04, N05.
Với 1500 căn hộ.
Dự án bàn giao năm 2020.
Shop chân đế hiện tại đang có sổ lâu dài.
Tổng diện tích 2 tầng 126m².
Giá bán 40 triệu/m².
Đang có dòng tiền 25 triệu/tháng cho thuê tầng 1, tầng 2 có thể cho thuê làm văn phòng.
Liên hệ: .
Để biết thêm thông tin ...
6x tỷ  bán gấp shophouse tại embassy garden, 120m2
3
Thỏa thuận 120 m²
ShopHouse

Embassy Garden, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Biệt thự nằm tại Embassy Garden, phường Xuân Tảo, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 120m², giá thỏa thuận. Đây là một trong những dự án nổi bật với thiết kế hiện đại và tiện ích đầy đủ. Biệt thự có không gian sống thoáng đãng, bao gồm các phòng ngủ và phòng tắm được bố trí hợp lý. Nội thất được trang bị đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường và nhiều tiện nghi khác.

- Địa điểm xung quanh.
+ ...
Duy nhất 1 căn shophouse tại embassy garden, vị trí cực hiếm, kinh doanh đẳng cấp, giá tốt cần bán
6
70 tỷ 120 m²
ShopHouse
5 3

Embassy Garden, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Cực hiếm! Duy nhất 1 căn shophouse tại Embassy Garden, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội kinh doanh đẳng cấp, giá tốt cần nhượng lại mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại cho khách hàng sở hữu.

+ Diện tích: 120m².
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền: 6m, gần mặt đường Hoàng Minh Thảo rộng 60.5m.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Giá bán: Thỏa thuận phù ...
6
70 tỷ 120 m²
ShopHouse
5 3

Embassy Garden, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

+ Diện tích: 120m².
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Hướng cửa chính: Tây Bắc.
+ Mặt tiền: 6m, gần mặt đường Hoàng Minh Thảo rộng 60.5m.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Giá bán: Thỏa thuận phù ...
Bán 7 suất ngoại giao cuối cùng dự án maison du parc thành phố giao lưu.  0929 271 ***
7
42 tỷ 120 m²
ShopHouse

Maison Du Parc, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nhà phố thương mại tại Maison Du Parc, đường 23, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng.

+ Diện tích 120m², thiết kế hiện đại và thông minh, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
+ Giá bán 350 triệu/m², đảm bảo giá trị đầu tư cao trong tương lai.
+ Đường vào rộng 60, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc ...
Bán shophouse văn phòng thành phố giao lưu green stars, sở hữu lâu dài, lô góc, giá tốt, 0934 439 ***
5
6.8 tỷ 93 m²
ShopHouse

Green Stars, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán shophouse văn phòng lô góc - KĐT Thành Phố Giao Lưu, Green Stars.
+ DT 93.4m². Giá: 6.8 tỷ. SĐCC, sở hữu lâu dài.
+ Hoàn thiện trần sàn, đang cho thuê kinh doanh văn phòng tốt.
* Chi tiết LH: Mr Tuyến , 221 TP Giao Lưu.
Siêu phẩm building mặt đường 60m dự án avenue garden đường tây thăng long
3
Thỏa thuận 153 m²
ShopHouse

Avenue Garden, P.Tây Tựu, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Siêu phẩm building mặt đường 60m dự án Avenue Garden đường Tây Thăng Long.
- Diện tích 153m², mặt tiền rộng 8,5m.
- Nhà xây dựng 1 tầng hầm + 05 tầng nổi với hơn 700m² sàn sử dụng.
- Đường trước nhà là đường rộng 60m (đường Hoàng Minh Thảo kéo dài từ khu Starlake về đây).
- Nhà nằm tại trung hành chính mới Phường Thượng Cát, rất tiện kinh doanh, làm văn phòng hay trụ sở công ty đặc biệt đây là 1 ...
Sàn tmdv căn góc tại rox tower đang coffee cực chill  sẵn khách thuê, bỏ túi ngay 690 triệu/năm
8
Thỏa thuận 199 m²
ShopHouse

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Sàn TMDV chân đế: căn góc tầng 3 - rộng 199m². Tòa Rox Center - 136 Hồ Tùng Mậu
- Thiết kế kính tràn viền: view panorama cực chill
- Sổ đỏ riêng.

* Sẵn khách thuê: đơn vị khu vui chơi Sâu Kids - đã ký HĐ dài hạn
- Giá thuê 11$/m²/tháng - có luôn dòng tiền 58 tr/tháng = một năm bỏ túi 690 triệu/năm
- Biên độ tăng giá 2 năm: tăng 10%

Quan trọng AC không cần tốn công sức vận hành.
Liên hệ em: ...
Bán shophous sunshine city, căn hiếm 2 mặt thoáng, view công viên, 210m2 giá 365tr/m2  0936 668 ***
17
76.65 tỷ 210 m²
ShopHouse
6 6

Sunshine City, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Căn shophouse Sunshine City, 2 mặt thoáng, hàng hiếm, giá tốt nhất thị trường.
- Diện tích sổ đỏ: 210 m².
- Diện tích xây dựng 147m²/sàn; 1 tầng hầm + 4 tầng nổi.
- Tổng diện tích sàn: 565 m².
- Hướng: Tây, mặt sau đường lát đá dạo bộ nội khu.
- Giá bán: 365 triệu/m².
- Rất phù hợp đầu tư cho thuê thương mại hoặc kết hợp vừa ở vừa cho thuê tạo dòng tiền đều hàng tháng.
- Ưu điểm vượt trội.
+ Pháp ...
Shophouse chân đế sunshine city, hàng hiếm, giá tốt để đầu tư dòng tiền
7
29 tỷ 144 m²
ShopHouse

Sunshine City, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Shophouse chân đế Sunshine City - Hàng hiếm không có căn thứ 2
Giữa hàng nghìn căn hộ tại Sunshine City,
shophouse chân đế sở hữu sổ đỏ lâu dài gần như không còn hàng trên thị trường.
Đây là tài sản hiếm dòng tiền thật nhà đầu tư săn tìm.
Thông tin siêu phẩm:
- Shophouse chân đế tòa S5, S6
- Diện tích: 144,5m
- Sổ đỏ lâu dài
- Hướng đông nam
- Mặt đường trung tâm 30m.
- Hiện đang cho thuê siêu ...
Bán shophouse tại ia20 ciputra, 35 tỷ, 120m2, hàng hiếm giá tốt
3
35 tỷ 120 m²
ShopHouse

IA20 Ciputra, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Shophouse tại IA20 Ciputra, Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh đẳng cấp và tiện nghi.

- Diện tích rộng rãi 120m², phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh.
- Số lượng tầng 6, tạo điều kiện cho việc mở rộng và phát triển.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho các giao dịch.
- Hướng cửa chính Tây Nam, phong thủy tốt cho kinh ...
Từ 20 tới 33 của 33

Xem quy hoạch tại Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm