Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán tòa nhà ngay nguyễn thị minh khai  quận 1  dt (10 x 25m)  hầm 7 tầng  hđ thuê 440tr/th
4
110 tỷ 250 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Đa Kao, Quận 1, HCM

- Chính chủ cần bán tòa nhà ngay Nguyễn Thị Minh Khai, P. Đa Kao, Quận 1.
- Diện tích: 10 x 25m.
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- Vị trí: Siêu đẹp, một tòa nhà hoàn thiện hoàn công đầy đủ, PCCC đã được nghiệm thu.
- Tòa nhà đang cho thu hợp đồng nét: 440tr/tháng (hợp đồng 5 năm).
- Giá chủ muốn bán: 110 tỷ.
- Liên hệ để được xem thông tin và sổ: em vũ.
- Mong được phục vụ khách hàng thiện chí ạ!
Bán nhà riêng view công viên dt 160m2 hầm 6 tầng mà giá chỉ 53 tỷ tại tạ hiện p. thạnh mỹ lợi q2
6
53 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
7 8

Đường Mới, P.Thạnh Mỹ Lợi, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà khu Đường Tạ Hiện, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (cũ: Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh).
- Nhà riêng hầm 6 tầng + Thang máy.
- DT: 8m*20m CN: 160m².
Có 7PN, 8WC, phong thủy tốt, View Công viên, pháp lý đầy đủ.
- Giá 53 tỷ VND.

Nhà riêng này nằm ở vị trí cực chất view công viên, với diện tích 160m², đủ không gian cho mọi hoạt động sống.
Thiết kế 6 tầng, 7PN thoải mái cho cả gia đình hoặc có thể ...
Bán chdv 793 kiều đàm, p. tân hưng, q7, 18.3x27m hầm 6 tầng giá 115 tỷ
3
115 tỷ 477 m²
Nhà Riêng

Đường Số 793, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

115 tỷ thu nhập 550tr/tháng.
Bán CHDV khu vực Kiều Đàm - P. Tân Hưng - Q7.
Dt đất: 477 m².
Dt sàn xd đã hoàn công: 2245 m².
Kết cấu:
+ 1 hầm + 1 trệt + 4 lầu + sân thượng (mái che thang).
+ 2 thang máy + 1 thang bộ + thang thoát kiểm.
Mô tả công năng:
+ Tầng trệt: Khu vực lễ tân, sảnh chờ trước sau thông thoáng.
+ Tầng 1 - 2 - 3 - 4 tổng 28 phòng (1 tầng 7 căn hộ) bao gồm:
+ 16 phòng 38 m².
+ 4 ...
Bán nhà góc 2mt cô giang quận 1, 370m2(15mx25m) vuông, tiện xây dinh thự hoặc toà nhà hầm 67 tầng
3
99 tỷ 370 m²
Nhà Riêng

Đường Cô Giang, P.Cô Giang, Quận 1, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền, khu vực đường Cô Giang Quận 1, vuông vức, 370m². Với diện tích 15mx25m. Với bề ngang lớn này cực hiếm tại quận 1 trong tầm phân khúc giá này.
Khu vực tập trung nhiều văn phòng công ty, khách sạn, căn hộ cao cấp dành cho người nước ngoài thuê.
Pháp lý đầy đủ.
-----
Hãy lhệ zl theo số O9O8 - hai tám hai - bảy O bảy
Hoặc ll đ.thoại theo số O938 - ba O - một năm - một ba
Hàng vip cần bán gấp toà căn hộ dịch vụ 20 phòng 65 tỷ 250m2, ngay quốc hương, p. thảo điền, quận 2
10
65 tỷ 250 m²
Nhà Riêng
20 21

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán tòa nhà CHDV cao cấp 20 phòng trục đường Quốc Hương, P. Thảo Điền - doanh thu 2.4 tỷ/năm.
- Diện tích: 10m x 25m công nhận 250m².
- Kết cấu: Hầm 6 tầng gồm 20 căn hộ dịch vụ cao cấp.
- Thiết kế: Hiện đại, tối ưu khai thác nhà mới, chỉ việc vận hành.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
- Dòng tiền thuê ổn định. Cho thuê Full phòng, Khách nước ngoài là chủ yếu.
- Xung quanh đủ tiện ...
Không gian xanh ngát với diện tích khủng 10x30m (nở hậu 25m), hxh 6m trải nhựa thông tứ hướng
8
61 tỷ 407 m²
Nhà Riêng
7 7

Đường Hoàng Hoa Thám, P.5, Q.Phú Nhuận, HCM

Chính chủ gởi bán nhà hẻm xe hơi nhựa 6m, thông thoáng, 1 trục ra mặt tiền, xe tải chạy vi vu.
- Diện tích: 10 nở hậu 25 dài 30m.
- Kết cấu: Trệt - 3 tầng - BTCT - sân thượng. Nhà chính chủ 1 đời, kiểu biệt thư cổ, xây dựng rất chắc chắn, trong nhà còn mới đẹp. Khuôn đất cực kỳ hiếm trong khu vực trung tâm...
- Giáp Phan Đăng Lưu, Nguyễn Thượng Hiền, xung quanh nhiều trường học các cấp, chợ, siêu ...
Cần bán nhà hxh số 2 cao thắng, p5, q3. dt 13x18m, 3 tầng. hđt 100tr. giá 71 tỷ tl
3
71 tỷ 230 m²
Nhà Riêng

Đường Cao Thắng, P.5, Quận 3, HCM

- Cần bán nhà HXH số 2/29 Cao Thắng, Phường 5, Quận 3.

Vị trí ngay Cao Thắng & Võ Văn Tần.
Trung tâm trục chính Nguyễn Thị Minh Khai.
Khu trung tâm Quận 3: Văn phòng, ngân hàng, thẩm mỹ viện, thời trang cao cấp.
2/29 Đường Cao Thắng - F5 - Quận 3 - TP. Hồ Chí Minh.
Thông tin:
- Diện tích: 13 x 18m vuông vức công nhận 230.66m².
- Sẵn căn biệt thự thấp tầng.
- Hợp đồng thuê ngân hàng ACB làm văn ...
52.9 tỷ  chdv nguyễn văn trỗi p. 15 cn 418m2 / 19x22m  hầm + 7tầng 66 chdv cao cấp, hđt 350 triệu
3
52.9 tỷ 418 m²
Nhà Riêng
66 52

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.15, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán tòa nhà CHDV Nguyễn Văn Trỗi - [ Phú Nhuận ] - 52.9 Tỷ.
- Ngang: 19m x Dài: 22m.
- Công nhận: 418m².
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng.
- Bao gồm: Có 66 phòng full nội thất cao cấp.
- Hợp đồng thuê: 350 triệu/tháng.
- PCCC đầy đủ đã được phê duyệt.
- Giá bán: 52.9 Tỷ.
Bán biệt thự duy nhất tại quận 1 có hồ bơi cực đẹp dt 13x20m hầm 5 tầng nội thất siêu đẹp 85 tỷ
6
85 tỷ 263 m²
Nhà Riêng

Đường Trần Khắc Chân, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Bán biệt thự hồ bơi - thiết kế hiện đại trung tâm Quận 1.
- Địa chỉ: 38/9A - 38/ 9B Trần Khắc Chân Phường Tân Định Quận 1.
- Diện tích: 13 x 20m.
- Công nhận: 263,5m².
- Kết cấu: Hầm, 5 tầng.
- Nhà thiết kế hiện đại, có hồ bơi sân thượng.
- Nhà chủ đang ở.
- Giá: 115 tỷ về 85 tỷ.

Thông tin nhà thật 100%, sổ hồng đầy đủ.
- Liên hệ gặp chính chủ: Minh Mẫn.
Chuyên BĐS trung tâm Quận 1.
Trung thực ...
Bán tòa nhà hoàng hoa thám tân bình dt 20x24m cn 480m2 nhà mới dòng tiền 100tr/th 72 tỷ tl
3
72 tỷ 480 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hoàng Hoa Thám, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí: Khu Hoàng Hoa Thám, Phường 13, quận Tân Bình. Khu vực dân cư ổn định, tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ và hệ thống tiện ích hoàn chỉnh. Kết nối nhanh sân bay Tân Sơn Nhất, Phú Nhuận, Quận 10 và các trục trung tâm lớn.

Diện tích: 20m x 24m
Công nhận: 480m²
Kết cấu: Trệt + 2 lầu mới, xây dựng kiên cố, đang khai thác tốt
Hẻm: 8m, xe hơi di chuyển thuận tiện
Thu nhập: Hợp ...
Bán nhà bt siêu hiếm hẻm 2 xe hơi tránh nhau lê văn sỹ, q.3. dt 13 x 24m nở hậu 2 lầu giá 77 tỷ
3
77 tỷ 320 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Lê Văn Sỹ, P.14, Quận 3, HCM

Bán nhà biệt thự hẻm xe hơi tránh nhau Lê Văn Sỹ, Phường 14, Q.3.
- Diện tích: 13 x 24m, nở hậu. Diện tích bề ngang lớn cực hiếm tại khu vực này.
- Gồm: trệt, 2 lầu.
- Gần cầu Lê Văn Sỹ, thông ra mặt tiền Trường Sa. Hẻm lớn 2 xe hơi đi thoải mái. Tiện ở hoặc xây dựng biệt thự hoặc làm căn hộ văn phòng, dịch vụ,..
Giá: 77 tỷ
Thông tin liên hệ: (Ms.Thảo)
Bán nhà biệt thự cao cấp trần khắc chân quận 1. dt 13x20m. kc 6 tầng. giá giảm 40 tỷ
4
85 tỷ 264 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Trần Khắc Chân, P.Tân Định, Quận 1, HCM

Biệt thự hầm hồ bơi riêng 4 lầu giữa trung tâm Quận 1.

Địa chỉ: 38/9A Trần Khắc Chân - P. Tân Định - Q. 1.
Diện tích: 13m x 20m, CN: 264m².
Kết cấu: Hầm + 4 lầu - Diện tích sàn: 795m.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Bán bàn giao nhà trống.

- Giá: 85 tỷ Còn TL (Tạm tính ~ 321 triệu/m² + kết cấu).
- Liên hệ: Huỳnh Đoàn.
Bán nhà hxh đường trần đình xu thông nguyễn cư trinh, quận 1 dt 262m2(9x28m) cấp 4. qhxd hầm 7tầng
5
54 tỷ 262 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Trần Đình Xu, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

Chính chủ lâu đời cần bán căn biệt thự cũ để chia tài sản cho con cái!
Căn nhà tọa lạc HXH đường Trần Đình Xu thông Nguyễn Cư Trinh, phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1:
- Diện tích: 262m² (ngang: 9m; Dài 28m).
- Hiện trạng: Nhà biệt thự sân vườn cũ, đang để trống.
- QHXD mới: Hầm 5 đến 7 lầu; mật độ: 70%.
- Vị trí đắc địa, khan hiếm nhà bán và đặc biệt là gần sát ngay Phố Tây Bùi Viện, KS 5 sao ...
Bán nhà hxt xô viết nghệ tĩnh 170m2 ngang 12m, 170m2, 3 tầng chỉ 65tỷ thương lượng
3
65 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí khuôn đất cách ngã tư Hàng Xanh đúng 200m, Hẻm 2 ô tô tránh nhau, cách mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh đúng 50m.
* Ngang lớn 12 x 16 DTCN khủng: 170m²,
* Hiện trạng: Nhà 1 trệt, 2 lầu tiện xây mới 6 tầng + sân thượng.
* Vị trí đẹp, gần mặt tiền, hẻm oto 7 chỗ, thuận tiện di chuyển qua Quận 1, Phú Nhuận, Landmark 81,
* Đầy đủ tất cả tiện ích, gần nhiều trường đại học.
* Thích hợp ở, kinh doanh ...
Khuôn đất 9,65 x 27,5m. cn 262m² đường nguyễn cư trinh, quận 1  cần bán gấp  đơn giá ~ 200tr/m²
3
55 tỷ 262 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Cư Trinh, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

Người đăng: Lai (13 tin đăng)
Chủ nhà chia tài sản thiện chí bán gấp nhà đường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1
- Diện tích: 9,65m x 27,5m. Diện tích công nhận: 262m² đất, full thổ cư.
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng. Khu vực được xây cao tầng
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ cao cấp, biệt thự sân vườn......
- Vị trí: Khu trung tâm Quận 1, gần Khách sạn Pullman, phố Tây Bùi Viện,.......
- Pháp lý: Sổ hồng tư nhân - giao dịch ngay.
- Giá bán: ...
Bán chdv thảo điền, 8m*25m, có hầm, 4 tầng, thu nhập 130tr/tháng, giá 77.5 tỷ
3
77.5 tỷ 194 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán CHDV Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, hầm 3 lầu, giá 77.5 tỷ.
Nằm trên trục Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền, TP. Thủ Đức | căn hộ dịch vụ khai thác ổn định tuyến đường đẹp bậc nhất Thảo Điền, tập trung cộng đồng expat, nhiều trường quốc tế, nhà hàng và tiện ích cao cấp.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: 8m *25m. Công nhận: 194 m².
- Diện tích sàn: ~351 m².
- Kết cấu: 1 hầm + trệt + 3 lầu.
- Quy mô: 7 ...
Bán 935m2 nhà cấp 4 hẻm 8m luỹ bán bích, giá chỉ ~59tr/m2 55 tỷ tl!
3
55 tỷ 935 m²
Nhà Riêng

Đường Lũy Bán Bích, P.Tân Thới Hòa, Q.Tân Phú, HCM

Chính chủ cần bán nhanh căn nhà cấp 4 hẻm 8m đường Luỹ Bán Bích.

DT: 20x44, nở hậu, công nhận 935m².

Hiện trạng: Nhà cấp 4, hiện đang cho thuê 45tr/tháng.

Sổ hồng chính chủ lâu năm.

Giá: 55 tỷ TL ~ 59tr/m² (rẻ hơn đất hẻm Bình Tân).
Chdv xô viết nghệ tĩnh 7.8x20m 7 tầng 30 phòng hđt 165tr/th 55 tỷ
5
55 tỷ 153 m²
Nhà Riêng

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh 7.8x20m 7 tầng 30 phòng HĐT 165tr/th 55 tỷ.

Vị trí: Hẻm xe hơi Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 17, Bình Thạnh cách mặt tiền vài bước chân, gần Hutech Nguyễn Gia Trí Ung Văn Khiêm.
Diện tích: 7.8 x 20m 153m².
Kết cấu: 6 tầng + lửng, 30 CHDV full nội thất, nhà mới 100%.
HĐ thuê khoán ~165 triệu/tháng (còn ~3 năm).
Khu vực sinh viên, văn phòng đông tỷ lệ lấp đầy cao.
Ưu điểm: Tài sản ...
Hàng đầu tư  nhà nát 95tr/m2, bình quới thanh đa, p. 27, bình thạnh, kế da masterise thanh đa
6
255 tỷ 2675 m²
Nhà Riêng
5 3

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Hot deal đầu tư, chỉ 95tr/m² - Quỹ đất vàng xd cao tầng, kế bên dự án Masterise Thanh Đa, Bình Quới Thanh Đa, P. Bình Quới (Phường 27, Bình Thạnh cũ).

DT: 2675.5m² (ngang 57m x 49m) full thổ.
Hiện trạng: 1 nhà cấp 4 làm kho 200m còn lại đất trống.

Vị trí: (khu vực không qui hoạch) kế bên dự án Masterise Thanh Đa, Bình Quới Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Toạ lạc giữa trung tâm Sài Gòn, có 3 ...
Biệt thự sân vườn 266m²  hxh quận 1  chỉ 230tr/m² (giá "ngộp" cho trung tâm)
5
59 tỷ 266 m²
Nhà Riêng

Đường Trần Đình Xu, P.Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, HCM

KÈO ĐẦU TƯ BUILDING Q1 - TRẦN ĐÌNH XU - CHỈ 230TR/M2
Diện tích: 266m² (Ngang hiếm 9m). Quỹ đất sạch, 100 năm chưa đổi chủ.

Vị trí: HXH ngay Pullman, cách Bến Thành 700m. Lõi kim cương Quận 1.

Tiềm năng: Xây Building 7 tầng + Hầm. Phù hợp làm trụ sở, CHDV cao cấp, Nhà hàng.

Giá chào 62 tỷ giảm còn 59 tỷ.

Cơ hội đầu tư lợi nhuận cao - Đơn giá rẻ nhất khu vực!

Hotline: Khánh Real
Từ 0 tới 20 của 192

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà ngõ hẻm Hồ Chí Minh giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà trong ngõ, hẻm, ngách tại Hồ Chí Minh với diện tích nhỏ, giá rẻ hiện đang là loại hình ưa thích của các nhà đầu tư. Nhà ngõ, hẻm luôn có nhu cầu thực rất lớn, ngoài ra những ngôi nhà hẻm xe hơi luôn được các nhà đầu tư săn đón. Dưới đây là tóm tắc những ưu điểm về loại hình đầu tư batdongsan này.

 

  • Giá phải chăng: Nhà riêng trong ngõ - hẻm - ngách tại Hồ Chí Minh có giá thành thấp hơn so với nhà phố mặt tiền đường.
  • Thanh khoản tốt, nhu cầu cao: Cùng với tốt độ đô thị hóa mạnh, dân cư ngày càng đông nên nhà riêng phù hợp với các hộ gia đình luôn được săn đón ngay cả khi thị trường bds ảm đạm.