Siêu rẻ hẻm oto trịnh đình trọng 114m2 7tỷ39 tl

Đăng: 06/05/2026
Giá: 7.39 tỷ
114 m2 5 4

Mô tả:
+ Vị trí: Hẻm Trịnh Đình Trọng, trục Lũy Bán Bích, Phú Trung, kế bên Tân Bình.
+ Hẻm ô tô thông các hướng, ô tô đậu trong nhà, hẻm nhựa mới, khu dân trí cao.
+ Diện tích: Công nhận đủ trên sổ 114m², vuông vức.
+ Kết cấu: Nhà 2 tầng 5PN, hiện trạng tiện xây dựng mới 4 tầng hoặc cải tạo.
+ Sổ sạch, pháp lý chuẩn, công chứng ngay, vay ngân hàng tốt.
+ Đang cho thuê khoán 12 triệu/tháng.

Điểm mạnh: Giá cực rẻ ~65tr/m², khu vực tốt, xây cao tầng làm CHDV hoặc ở + kinh doanh.
LH: Hoàng Trần .

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Riêng
Giá: 7.39 tỷ
Diện Tích: 114 m2
Số Phòng Ngủ: 5
Số Phòng Tắm: 4
Đường Trước Nhà: 3 mm
Mặt Tiền: 4,1 mm
Số Tầng: 2
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Đầy đủ
Mã Đăng Tin: 30256189
Ngày Đăng: 06/05/2026 - 20/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ