Mặt tiền nb lê văn sỹ dt 12.1x14.7m vị trí vàng kinh doanh trung tâm quận tân bình

Đăng: 11/05/2026
Giá: 29 tỷ
178 m2

* Góc 2 MT Villa Mini Lê Văn Sỹ, Tân Bình.
178m² chỉ còn 29 tỷ giảm 6 tỷ, cần bán gấp để định cư.

- 333/12 Lê Văn Sỹ, P. 1, Tân Bình.
Vị trí cực kỳ đắc địa: Cách MT Lê Văn Sỹ chỉ hơn 50m.
Căn góc 2 mặt tiền nội bộ thoáng, đẹp, thuộc khu dân trí cao.
Bán kính 200 - 300m: Đầy đủ tiện ích từ chợ truyền thống siêu thị salon mỹ phẩm ẩm thực.
Chỉ mất hơn 1km để tới trung tâm Q. 3 Q. 10.

- DT: 12.1 x 14.7m tổng: 178m² đất vuông vức.
Kết cấu: Trệt + lầu kiểu villa mini rất duyên, đang cho thuê nguyên căn 50 triệu/tháng.
Dòng tiền ổn định hợp đồng dài hạn, có điều khoản tăng giá mỗi 2 năm.

- Chủ nhà cần bán gấp đi định cư.
Hạ giá từ 35 tỷ còn 29 tỷ (còn TL).
Tính ra chỉ ~162 triệu/m² giá hiếm cho tài sản dạng này.

- Không phải nhà nào trong hẻm cũng giống nhau.
Không phải căn góc nào cũng đẹp thế này.

- Nếu bạn từng tìm một căn nhà vừa có giá trị tài sản vừa có giá trị sống.
Đây là một lựa chọn không thể chậm tay.

+ Tuấn Bùi - nhà phố giá thật.
- xin chân thành cảm ơn!

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Riêng
Giá: 29 tỷ
Diện Tích: 178 m2
Mặt Tiền: 12,1 m
Mã Đăng Tin: 29827383
Ngày Đăng: 11/05/2026 - 25/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ