Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Long Biên, Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán nhà phố trạm 89m2, 8 tầng, full nội thất, mặt ngõ kinh doanh, giá 32.5 tỷ
20
32.5 tỷ 89 m²
Nhà Riêng
4 6

Đường Phố Trạm, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Chính chủ gửi bán nhà mặt ngõ Trạm, nhà mới dân xây, ngõ thông ô tô tránh, vừa ở vừa kinh doanh.
Vị trí ngay sát cầu Vĩnh Tuy, Aeon Mall...
Sổ đỏ 89m² MT: 5,5m hậu 6m. 8 tầng (xây dựng 95m²).
Tầng 1: Gara 4 xe oto + P kho.
Tầng 2: P khách siêu rộng.
Tầng 3: 1 ngủ Master.
Tầng 4: 1 ngủ Master.
Tầng 5: 2 ngủ.
Tầng 6: Bếp siêu rộng.
Tầng 7: P thờ + sân phơi.
Tầng 8: Sân tập thể thao.
Siêu phẩm việt hưng gâra oto 6 tầng thang máy  oto thông full nội thất dt rộng sđcc pháp lý sạch
11
23.9 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
5 6

Phố Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Ngõ oto tránh thông
Diện tích : 110m² Mt 5,2m hậu 5,2m ,6 tầng
Giá : 23,9 tỷ
Thiết kế
Tầng 1: gara 2 oto+ bếp+ sân vườn tiểu cảnh sau+ bếp ngoài trời .
Tầng 2: khách to, 1 ngủ
Tầng 3: 2 ngủ master
Tầng 4: 2 ngủ master
Tầng 5: 1 phòng thờ + sân phơi + phòng tập thể thao
Tầng 6: tum sân chơi
Full nội thất như ảnh. Tivi , tủ lạnh, máy giặt, máy rửa bát , điều hoà âm trần ....vvv
Bán đất tặng nhà bồ đề.ngõ thông ô tô tránh.130m2 mặt tiền 8m4 full thổ.giá đầu tư
3
28.34 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Cần bán nhanh lô đất cực đẹp tại đường Nguyễn Văn Cừ-Long Biên
-Ngõ thông phố Bồ Đề-Hồng Tiến-Nguyễn Văn Cừ.View thoáng.Cách mặt phố chừng 60m
-Diện tích 130m² mặt tiền 8,4m , vuông như bao diêm.có nhà cấp 4 cho thuê 15tr/tháng
-Phù hợp đầu tư giữ tiền,chia lô,vừa ở vừa kinh doanh
-Sổ đỏ đẹp,cất két,giao dịch nhanh
Liên hệ Nguyễn Hoàng để nhận thông tin chi tiết
Nhận mua bán,kí gửi nhà đất
Uy ...
Bán nhà khu tđc thanh am, long biên
10
21 tỷ 88 m²
Nhà Riêng

P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Diện tích: 88,0 m² (đất vuông vắn, phong thủy cực đẹp). Mt: 7,3m giá: 21 tỷ
Vị trí: Khu tái định cư Thượng Thanh, Long Biên. Đường trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, giao thông vô cùng thuận tiện.
Hiện trạng: Tòa nhà BUILDING hiện đại, mặt tiền ốp đá sang trọng, kiến trúc tối ưu cho mục đích làm văn phòng hoặc kinh doanh đa ngành nghề.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đất ở đô thị sử dụng ...
NHÀ ĐẸP 5 TẦNG BỒ ĐỀ - GA RA Ô TÔ - VỪA Ở VỪA KINH DOANH - MẶT TIỀN BỀ THẾ - BA BƯỚC RA PHỐ.
Đt : 108,3 m² * Mt : 8 m * Nhỉnh 21 tỷ thương lượng.
Sổ đỏ hoa hậu sẵn sàng giao dịch.
Nhà dân xây cực đẹp thiết kế hiện đại ô tô vào nhà
Vị trí đắc địa ngay đầu phố Bồ đề - mặt ngõ thông cầu Chương Dương - Trung Tâm thương mại - tiện lợi sáng phố cổ 5 phút .
Phù hợp vừa ở vừa kinh doanh văn phòng - hoặc ...
Bán gấp phố hồng tiến  long biên 120m2 3t, mt 7m  kinh doanh  dòng tiền  ô tô  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
2 3

Phố Hồng Tiến, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Ô tô tránh - kinh doanh - dòng tiền - bệnh viện tâm anh - siêu thị - khu trung tâm - trường học các cấp - 5p cầu Chương Dương - cầu Trần Hưng Đạo - tiện ích ngập tràn.

* Vị trí thuộc phường Bồ Đề trung tâm Quận Long Biên kết nối các khu phố Bồ Đề - Lâm Hạ - Nguyễn Văn Cừ - Hoàng Minh Đạo - Hoàng Như Tiếp,... Giao thông thuận lợi, không lo tắc đường, khu dân chí cao.

* Nhà thiết kế 3 tầng đang ...
Bán nhà cấp 4 ngõ 2 ngọc thụy long biên vị trí đẹp trung tâm quận long biên
3
23.24 tỷ 166 m²
Nhà Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Thao (1 tin đăng)
BÁN NHÀ CẤP 4 NGÕ 2 NGỌC THỤY LONG BIÊN
Vị trí đẹp trung tâm quận Long Biên, khu vực giàu tiềm năng tăng giá.
Nhà cấp 4 trên đất diện tích 166m
Mặt tiền hơn 6m
Thế đất vuông đẹp, một mặt ngõ một mặt nhìn ra hồ quy hoạch cực thoáng
Hiện trạng có nhà cấp 4 sử dụng tốt
Phù hợp: Ở lâu dài
Xây căn hộ cho thuê
Đầu tư giữ tài sản sinh lời cao
Giá bán đầu tư chỉ: 140 triệu/m
Cơ hội tăng giá ...
Siêu phẩm long biên  building 88m2 mặt tiền khủng 7.3m  phù hợp văn phòng, spa, kinh doanh
10
21 tỷ 88 m²
Nhà Riêng

Đường Thanh Am, P.Thượng Thanh, Q.Long Biên, HN

Bán nhà khu TĐC Thanh Am, Long Biên.
Diện tích: 88,0 m² (đất vuông vắn, phong thủy cực đẹp). Mt: 7,3m giá: 21 tỷ.

Pháp lý: ...
Phân lô hoàng minh đạo long biên  108m*7t mt 7m  ô tô tránh  thang máy  sổ vuông đẹp không qh
13
36.8 tỷ 108 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Hoàng Minh Đạo, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

SIÊU PHẨM PHÂN LÔ - 7 TẦNG THANG MÁY NGÕ Ô TÔ TRÁNH - PHỐ VIP

Phân Lô Hoàng Minh Đạo, Long Biên, Hà Nội
Diện tích 108m x 7 tầng thang máy
Mặt tiền 7m
Giá 36.8 Tỷ

Vị trí đắc địa, nằm giữa tuyến phố Hoàng Minh Đạo Phường Bồ Đề, Quận Long Biên khu dân trí cao, cơ sở hạ tầng đẹp, xung quanh bủa vây tiện ích: Bệnh viện Đa khoa Tâm Anh, Gần Trường Quốc tế Wellspring (Wellspring International ...
Bán nhà phố hồng tiến , dt 100m2 * m tiền 5m * thiết kế sân vườn siêu đẹp , ngõ thông xe 16 chỗ
4
24.85 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Phố Hồng Tiến, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

+ Vị Trí Phố Vip Hồng Tiến , Ngay Cạnh Bệnh Viện Tâm Anh , Trướng Quốc Tế Wellspring
+ Thiết kế Sân Vườn Không Gian Mở Siêu Đẹp , Mặt Ngõ Thông Xe 16 Chỗ , Oto Để Sân , Chủ nhà Bác sĩ Vu Thẩm mỹ Cao , Chỉn Chu Tinh Tế
+ Sổ Đỏ Full Thổ Cư Vuông Đẹp , Không Một Lỗi Nhỏ , Giá Còn Thương Lượng
Bán nhà ngõ 111 phố lâm hạ 100m2 x mt 6m đường ô tô tránh  kinh doanh  giá tốt nhỉnh 24 tỷ
3
24.9 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Lâm Hạ, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Ô tô tránh - kinh doanh - giá đầu tư - nhỉnh 24 tỷ.

- Vị trí thuộc phố VIP Lâm Hạ ngõ 111 hiếm BDS bán.
- Bán đất tặng nhà cũ 3 tầng - vị trí gần hồ hàng không - phù hợp ở + xây văn phòng cực đẹp.

- Pháp lý chuẩn, sổ hoa hậu sẵn sàng giao dịch.

Giá chào: 24.9 tỷ (có thương lượng).

Liên hệ: Chung VF3 - - Chuyên tư vấn nhà đất thổ cư Long Biên Hà Nội.

Ngõ to - hỗ trợ ô tô đưa đón - tư vấn ...
Bán nhà riêng phố ngọc lâm, nhà mới full nội thất, gara ô tô, dt 82 m2 x 6 thang máy giá 19.5 tỷ
10
19.5 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
6 6

P.Ngọc Lâm, Q.Long Biên, HN

TRUNG TÂM NGỌC LÂM- PHÂN LÔ Ô TÔ TRÁNH- GARA 7 CHỖ - THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI - 6 TẦNG THANG MÁY

- Vị trí trung tâm phố Ngọc Lâm, ngõ thông ô tô tránh- phố Ngọc Lâm nổi tiếng kinh doanh ẩm thực , xung quanh tiện ích ngập tràn, 5 phút sang phố, gần trường học, chợ dân sinh

- Nhà xây thiết kế đẹp nội thất cơ bản, có thể vào nội thất full nếu khách yêu cầu , vị trí trung tâm phố Ngọc Lâm thông sang ...
Bán tòa nhà phố bồ đề, long biên  90m2 ô tô tránh  mặt tiền khủng  thang máy 17 tỷ
5
17 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Siêu phẩm biệt thự Bồ Đề - vài bước ra hồ - phố Hồng Tiến - view sân rộng thoáng vĩnh viễn - thang máy - kinh doanh - an sinh đỉnh.

+ Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng, đẹp nhất khu vực Bồ Đề, thông phố Hồng Tiến, Lâm Du, phía sau nhà là dự án đường dẫn lên Cầu Trần Hưng Đạo, khu vực tăng giá từng ngày.
+ Gần nhiều tiện ích như bể bơi Phương Hiền Chi, khu phố đi bộ, hồ điều hòa chỉ vài bước chân, ...
Bán nhà phố tư đình, long biên 100m2 x 5t ô tô tránh khu phân lô quân đội sát him lam nhỉnh 16 tỷ
3
16.9 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Ô tô tránh - diện tích khủng - khu phân lô quân đội A38 Tư Đình.

- Vị trí đất thuộc A38 Tư Đình thông giữa Cổ Linh và cổng AEON Mall mặt Đàm Quang Trung.
- Thừa hưởng tiện ích 5 sao xung quanh không thiếu thứ gì: TTTM, sân golf, BV Tâm Anh, Trường Q. Tế.
- Hạ tầng đang hoàn thiện - Khu liền kề HimLam, chung cư Platinum.. V.. V.
- Giao thông thuận tiện cách Quận, Tỉnh lân cận.
- Lựa chọn lý tưởng ...
Bán nhà nguyễn sơn, đẹp từng góc cạnh, view thoáng, hàng xóm triệu đô
13
60.5 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
5

Đường Nguyễn Sơn, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Siêu phẩm hoa hậu Nguyễn Sơn - 7 tầng thang máy - vỉa hè oto tránh - vị trí kim cương - nhà mới - nội thất 5*.

DT 105 m², MT 7,2m giá chỉ 60,5 tỷ.

Căn nhà tuyệt phẩm có vị trí rất đẹp, đón cầu Trần Hưng Đạo, ngõ thông, kinh doanh, gần đảo sen. Vị trí này được là khu Vip của Long biên, tiện ích không thiếu thứ gì, hàng xóm toàn quan chức, dân hàng không.
Thiết kế: Tầng 1 để xe, 1 phòng ngủ nhỏ ...
Chính chủ cần bán gấp căn nhà 6 tầng đường ô tô tại trung tâm khu phân lô Quân Đội 918 Phúc Đồng
10
25.8 tỷ 85 m²
Nhà Riêng

Đường Quốc Lộ 5, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

+ Diện tích 85m2, mặt tiền mặt hậu rộng 5m
+ Hướng Tây Nam
+ Đường trước rộng 5m
+ Gía bán 25.8 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiện chí)
+ Căn nhà được chủ đầu tư xây dựng kiên cố chắc chắn thiết kế hiện đại, bài trí đầy đủ công năng và trang bị đồ nội thất cao cấp, tầng 1 có gara ô tô, phòng ngủ ...
Bán nhà ngô gia tự,"diện tích to" giá hời chỉ tầm 200tr/m2,ô tô tránh,thang máy, full nội thất.
10
23.8 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
5 7

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp tại trung tâm Phường Việt Hưng.
-Diện tích lên tới 110m², mặt tiền 5.2m vuông vắn, đây là lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng thích không gian sống rộng thoáng.
Vị trí vàng: Ngõ thông, ô tô tránh nhau thoải mái, đi từ hướng Vạn Hạnh vào cực tiện.
Thiết kế 6 tầng hiện đại: Có thang máy, gara sức chứa 2 ô tô, sân vườn tiểu cảnh và phòng tập gym riêng biệt.
Nội thất ...
Biệt thự sân vườn ngọc thụy 120m2 gần công viên & mipec long biên. giá ~183tr/m2
8
22.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Không gian sống an sinh, khu dân trí cao, gần công viên & TTTM Mipec Long Biên.
DT 120m², mặt tiền thoáng, hiếm nhà bán.
Ngõ ô tô 7 chỗ thông, di chuyển thuận tiện.
Thiết kế biệt thự sân vườn:
T1: Khách + bếp + sân + tiểu cảnh, bể cá.
T2: 2PN khép kín + ban công.
T3: 2PN khép kín + ban công.
Sân phơi riêng.
Ưu điểm:
Không gian xanh, thoáng, chỉ cần sơn sửa nhẹ là đẹp như mới.
Ở cực kỳ dễ chịu, ...
+ Oto tránh dừng đỗ, chạy vòng quanh, ngõ thẳng ra mặt phố, sổ vuông vắn
+ Không QH, không tranh chấp
+ Có thể xây Tòa Văn phòng, Chung cư Mini, Căn hộ dịch vụ rất phù hợp
+ Thoáng trước sau, trục thẳng ra phố, kết nối Ngọc Lâm, Lâm Hạ, cầu Chương Dương, Vĩnh Tuy
Hàng hiếm bồ đề, nhà đẹp gần hồ, ô tô vào nhà, 3 bước sang phố cổ, sân vườn cực chill
7
22 tỷ 99 m²
Nhà Riêng

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Nhà 5 tầng dân tự xây cực kỳ chắc chắn, nội thất đẹp, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay.

Vị trí đẹp gần hồ Bồ Đề, ngõ thông ô tô, kết nối nhanh sang Phố Cổ. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh.

Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 500m: trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện Tâm Anh, Bắc Hà, khu dân cư đông đúc, không gian sống thoáng và rất đáng ...
Từ 20 tới 40 của 179

Xem quy hoạch tại Q. Long Biên, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm