[chính chủ]bán nhà phân lô trung kính (đôi). dt 111m*6 tầng, ôtô tránh, 2 thoáng, ở và kdchỉ 31 tỷ

Tin Hết Hạn
Đăng: 09/05/2026
Giá: 31.9 tỷ
111 m2 10 5

Cần bán gấp căn nhà Phân lô, mặt ngõ 193 Trung Kính, ngõ VIP nhất Cầu Giấy, Hà Nội. Ô tô tránh nhau, xếp hàng đậu đỗ. Diện tích 111m², xây 6 tầng, có sẵn ô chờ thang máy, mặt tiền rộng hơn 5m.
- Nhà 2 thoáng vĩnh viễn, phía trước nhà ô tô tránh, phía sau là ngõ rộng. Mặt ngõ kinh doanh sầm uất, thông tứ tung các ngả. Hàng xóm toàn cán bộ Nhà nước và hưu trí, an ninh tuyệt đối.
- Giao thông thuận tiện giữa các Quận, xung quanh tiện ích không thiếu gì. Gần các trường tiểu học Nguyễn Viết Xuân, Trường THCS Cầu Giấy, ĐH Phương Đông...
- Phù hợp khách mua để ở kết hợp kinh doanh Công ty, văn phòng đều rất hợp lý. Tương lai giá trị còn tiềm năng tăng rất nhiều.

* Sổ đỏ chính chủ, nở hậu nhẹ cực đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.

* GÍA CHÀO CHỈ: 33,3 TỶ - Loanh quanh 300 triệu/m² cả nhà 6 tầng cả đất - Khẳng định giá vô cùng hợp lý và không có căn thứ 2 cùng khu vực thời điểm hiện tại.
* Liên hệ ngay Mr. Tuấn Anh - Chuyên BĐS triệu đô HN - xem nhà miễn phí để không bỏ lỡ món hời này nhé!!!

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Riêng
Giá: 31.9 tỷ
Diện Tích: 111 m2
Số Phòng Ngủ: 10
Số Phòng Tắm: 5
Đường Trước Nhà: 10 mm
Mặt Tiền: 5,5 mm
Số Tầng: 6
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Đầy đủ
Mã Đăng Tin: 30509562
Ngày Đăng: 09/05/2026 - 16/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Tin Nhà Riêng Cùng Mức Giá Trong P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ