Hàng ngộp cần ra gấp, bán đất có nhà mặt tiền đường lý thánh tôn đoạn 1 chiều, chỉ có 142tr/m2.
1 / 10
Hàng ngộp cần ra gấp, bán đất có nhà mặt tiền đường Lý Thánh Tôn đoạn 1 chiều, chỉ có 142tr/m².
- Diện tích : 225.6m², ngang 5m, nở hậu 15m.
- Có nhà 4 tầng có thể tận dụng, sổ hoàn công đất ODT, nằm gần vòng xoay Quang Trung, ra biển chỉ có 700m...
. Giá hạ 38 tỷ chỉ còn 32 tỷ ( cần bán nên tiếp khách thiện chí )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Nhà Mặt Tiền
Giá: 32 tỷ
Diện Tích: 225 m2
Đường Trước Nhà: 16 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Số Tầng: 4
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Không nội thất
Mã Đăng Tin: 30450284
Ngày Đăng: 30/04/2026 - 14/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
Tin Nhà Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong P.Vạn Thạnh, Tp.Nha Trang, KH
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ