Bán gấp nhà mặt phố tại đường lê hồng phong, 80 triệu/m2, 294m2, phù hợp kinh doanh căn hộ, cafe

Đăng: 10/05/2026
Giá: 23.53 tỷ
294 m2 1 1

Cần bán lô đất Đường Lê Hồng Phong, Phường Nam Nha Trang - là một trong những vị trí đắc địa nhất để sống và làm việc.
Diện tích 294.1m², giá tốt nhất thị trường 80 triệu/m²
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Mặt tiền rộng 5.2m, nở hậu 10,2 mét
Đường rộng 22.5m
Hướng cửa chính Đông Bắc mát mẻ.
Địa điểm tiện ích xung quanh
Gần bệnh viện Tâm Trí, Chợ Bình Tân, gần dự án Sungroup, cách biển Trần Phú chưa tới 2km.
Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: - Trần Sách

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Mặt Tiền
Giá: 23.53 tỷ
Diện Tích: 294 m2
Số Phòng Ngủ: 1
Số Phòng Tắm: 1
Đường Trước Nhà: 22,5 m
Mặt Tiền: 5,2 mm
Số Tầng: 1
Hướng ban công : Đông - Bắc
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Không nội thất
Mã Đăng Tin: 30510054
Ngày Đăng: 10/05/2026 - 24/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

Tin Nhà Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ