Cần bán nhà mới mặt tiền 76 trần hưng đạo

Đăng: 10/05/2026
Giá: 17.9 tỷ
93 m2 7 7

Mặt Tiền Kinh Doanh Ngay Gần Sân Bay - Bán Nhà 76 Trần Hưng Đạo, P. Tân Sơn Nhì, Tân Phú

Hoa Hồng 1% Nhận Đủ
- Diện tích: ngang 4,5m dài 21,5m công nhận 93,9m²; diện tích sàn 293m2
- Kết cấu: trệt 2 lầu sân thượng, có 7pn master, thiết kế tân cổ điển, nhà lệch tầng, bàn giao full nội thất
- Vị trí: ngay mũi tàu Âu Cơ - Luỹ Bán Bích, gần sân bay. Nhà mặt tiền thuận tiện kinh doanh mua bán, cho thuê,
- Giá bán: 17tỷ9 còn bớt (đơn giá chỉ 190triệu/m² cho nhà mới full nội thất)

- Lâm Hùng.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Mặt Tiền
Giá: 17.9 tỷ
Diện Tích: 93 m2
Số Phòng Ngủ: 7
Số Phòng Tắm: 7
Đường Trước Nhà: 16 mm
Mặt Tiền: 4,5 mm
Số Tầng: 4
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30275284
Ngày Đăng: 10/05/2026 - 23/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ