882m2 đất giá chỉ 83tr/m2 nhà mt đường kênh tân hóa, sẵn hđt 120tr/tháng.
1 / 3
Cần bán gấp nhà mặt tiền đường Kênh Tân Hóa, phường Hòa Thạnh, quận Tân Phú. Vị trí tuyệt đẹp gần ngữ tư Trịnh Đình Trọng.
DT: 12,5x 45m, nở hậu đẹp 34m.
công nhận 882m² đất full thổ cư.
Hiện trạng nhà 1 lầu, đang cho thuê 120tr/tháng.
- Đường đẹp rộng 30m có vỉa hè, k/d nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm...
- Sản phẩm phù hợp với bất kỳ loại hình k/d: làm showromm, xây building, khách sạn căn hộ cao cấp hoặc đầu tư giữ tiền đều rất tốt...
- Pháp lý sạch, sổ hồng cá nhân rao bán.
- Giá chỉ 74 tỷ tl ~ 83 tr/m².
Quý anh chị quan tâm vui lòng lh em Vũ qua sđt - xem nhà - tl giá - mua bán trực tiếp chính chủ.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Nhà Mặt Tiền
Giá: 72 tỷ
Diện Tích: 882 m2
Số Phòng Ngủ: 1
Số Phòng Tắm: 1
Đường Trước Nhà: 30 mm
Mặt Tiền: 12,5 m
Số Tầng: 1
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30473276
Ngày Đăng: 05/05/2026 - 19/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Tin Nhà Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ