Bán nhà mặt tiền tại Phường 2, Quận Tân Bình giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Góc 2 mt hồng hà  p.2  tân bình dt 5x23m  110m2 tiện xây hầm 7 lầu, giá 25,5 tỷ
3
25.5 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Hồng Hà, P.2, Q.Tân Bình, HCM

25,5 tỷ TL.
Góc 2MT Hồng Hà - P. 2 - Tân Bình.
DT 5x23m - CN 110m² - Hướng Nam.
Trệt 2 lầu ST tiện cải tạo hoặc xây mới.
Đường 20m vỉa hè 4m, hẻm hông 4m.
CTXD Hầm 7 lầu ST, trục building - hotel.
LH Thư (MTG).
Ngang 9m  mặt tiền lê văn sỹ tân bình  dt 9x18m  4 tầng  hđt 120tr/th  giá 32 tỷ tl
4
32 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Sỹ, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Siêu Phẩm Mặt Tiền Ngang 9M - Vô Cùng Khan Hiếm

Mặt tiền Lê Văn Sỹ, phường 2, Tân Bình
- Diện tích : 9x18m
- Kết cấu : 1 trệt 2 lầu sân thượng
- Hợp đồng thuê : 120 triệu/tháng
- Mặt tiền kinh doanh, ngang 9m siêu hiếm trong khu vực
- Giá bán : 32 tỷ

Liên hệ : - Huỳnh Điền
Hot! tòa nhà đường trường sơn, q. tân bình dt (8x25)  hdt 130 triệu  hầm 7 tầng. giá 35 tỷ
3
36 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ cần bán gấp tòa nhà văn phòng đường Trường Sơn khu sân bay sầm uất, Phường 2, Q. Tân Bình.
- Diện tích: 8x25m. DT sàn 1000m².
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- HĐT thuê 130 triệu/tháng.
- Giá bán 35 tỷ vẫn còn thương lượng.
Liên hệ Song Luân (MTG).
Bán nhà mặt tiền 39b thăng long, phường 2 tân bình (5,3*22) 179tr/m2
4
21.79 tỷ 116 m²
Nhà Mặt Tiền
8 9

Đường Thăng Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

"Bán nhà mặt tiền 39B Thăng Long, phường 2 quận Tân Bình.

- DT: 5,3m x 22m, nở hậu 5,5m, công nhận 116,6m². DTSD: 232m².

- Nhà mặt phố Tân Bình: 1 trệt, 2 lầu, đang cho thuê.

- Giá bán: 21 tỷ 790 triệu.

Liên hệ TỐ HỮU gặp ngay chủ thương lượng.

* Nhà thật, thông tin chính xác *.
--------------------------------------------------
Dream Home 79.
- Chuyên hỗ trợ, tư vấn pháp lý.
- Thẩm định ...
Rẻ nhất khu sân bay ! bán tòa nhà mặt tiền bạch đằng, tb (6 x 15m)  7 tầng  hđt 160 tr/th  31 tỷ
3
31 tỷ 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Rẻ nhất khu Sân Bay - Bán gấp tòa nhà mặt tiền đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình.

- Diện tích: 6 x 15m.
- Kết cấu: 7 tầng + thang máy.
- Hợp đồng thuê: 160 triệu/tháng.
- Siêu vị trí - tuyến đường thương hiệu.
- Giá bán: 31 tỷ.

Liên hệ: Khởi Kiệt.
Rẻ nhất khu sân bay, bán nhà 19c đường cửu long quận tân bình, dt 8x20 kc hầm 7 tầng hđt 180tr/th
3
38 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Siêu vị trí vừa mới ra trong tuần, không căn so sánh, chủ nhà muốn bán gấp.

DT: 8x20m.
Kết cấu hầm 7 tầng TM.
HĐT 180tr/th.
Giá bán chỉ 38 tỷ.

Trục đường thương hiệu, giá đang rẻ nhất khu sân bay, sản phẩm đầu tư sinh lời.

Liên hệ Tuấn Zalo 24/7.

Thủ tục pháp lý free cho khách khi ra sổ.
39 tỷ  mặt tiền  bạch đằng 8x18m  140m2 cấp phép hầm 7 tầng  thu nhập 80 triệu/tháng
3
39 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền
6 7

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM