Bán nhà mặt tiền tại Phố Mai Hắc Đế, Quận 8

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà quận 8 mặt tiền mai hắc đế , 144m2, 4 lầu, 5pn chỉ 11,5 tỷ
15
11.5 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Phố Mai Hắc Đế, P.15, Quận 8, HCM

Nhà thiết kế 1 trệt, 2 lầu, sân thượng. 5 phòng ngủ, sân vườn rộng, đẹp.
+ Diện tích khủng, 144m², ngang 4,8 x32 Nhà BTCT chắc chắn, rất đẹp, chủ xây tâm quyết.
+ Pháp lý chuẩn, hoàng công đầy đủ. Chủ thân thiện, mua bán công chứng nhanh.
Bán nhà mặt tiền quận 8 mai hắc đế, p15 6,15x15,5m sổ riêng 3 tấm, 4 phòng nhỉnh 80tr/m2 quá rẻ
6
7.2 tỷ 76 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Phố Mai Hắc Đế, P.15, Quận 8, HCM

NHÀ MẶT TIỀN HIẾM GIÁ TỐT CHỐT NHANH
BÁN NHÀ MĂT TIỀN MAI HẮC ĐẾ P15, Q8
Giá: 7,2 Tỷ (THƯƠNG LƯỢNG MẠNH)
Diện tích: 6,15 x 15,5m rộng đẹp, dễ khai thác
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu dọn vào ở ngay
4 phòng ngủ 3 WC phù hợp gia đình đông người
Vị trí vàng Kết nối nhanh:
Lê Thành Phương Rạch Cát Mễ Cốc Lưu Hữu Phước
Tiện ích xung quanh đầy đủ:
Chợ Mai Hắc Đế
Trường tiểu học Lưu Hữu ...
Bán nhà quận 8 mặt tiền đường lớn có sẵn dòng tiền đường mai hắc đế, p15, quận 8, tp.hcm
6
12 tỷ 168 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Mai Hắc Đế, P.15, Quận 8, HCM

Người đăng: Khoa (1 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
Diện tích: ~168m² (sổ hồng riêng).
Kết cấu: Nhà cấp 4 phía trước + 5 căn nhà trọ phía sau (có gác, lối đi riêng).
Vị trí: Mặt tiền đường lớn, xe hơi di chuyển thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh.

Đang có sẵn thu nhập từ cho thuê phù hợp vừa ở vừa đầu tư.

Ưu điểm nổi bật:
Diện tích lớn hiếm trong khu vực.
Có dòng tiền ổn định từ phòng trọ.
Phù hợp xây mới, kinh doanh ...
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại Quận 8, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà mặt tiền Phố Mai Hắc Đế giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà mặt đường, mặt phố tại Phố Mai Hắc Đế có thể dùng với nhiều mục đích. Thuận tiện để ở, cho thuê mặt tiền kinh doanh... và khan hiếm theo thời gian là một trong những đặt điểm khiến các nhà đầu tư luôn quan tâm đến loại hình batdongsan này. Cùng bds68 điểm qua những nguyên nhân chính khiến nhà mặt tiền luôn hot.

 

  • Vị trí thuận tiện: Nhà phố mặt tiền Phố Mai Hắc Đế sở hữu vị trí thuận tiện, gần các trục đường lớn, khu dân cư sầm uất nên rất thuận lợi cho mọi nhu cầu của chủ nhà. Với nhà mặt tiền chủ nhà sẻ không còn lo lắng việc kết nối giao thông, việc sử dụng các dịch vụ tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện... cũng dễ dàng.