Bán nhà mặt tiền tại Đường Nguyễn Thị Định, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền nguyễn thị định, thạnh mỹ lợi, q2. dt 11 x 27m (280m2). ctxd hầm + 7 tầng. giá 28 tỷ
3
Thỏa thuận 280 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (30 tin đăng)
Hàng ngon giá đầu tư góc 2 mặt tiền đắc địa.
Vị trí: Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức.
Khu vực phát triển mạnh tiềm năng tăng giá cao.

- Diện tích: 11m x 27m, công nhận: 280m².
- Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện xây mới theo nhu cầu.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 7 tầng.

- Góc 2 mặt tiền cực thoáng thích hợp kinh doanh, văn phòng, căn hộ dịch vụ.
- Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn ...
Bán nhà mặt tiền vòng xoay mỹ thủy  vị trí vàng kinh doanh
6
10.5 tỷ 70 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Nguyễn Thị Định, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Ưu điểm nổi bật:
Mặt tiền đẹp vị trí đắc địa
Giao thông cực kỳ thuận tiện, kết nối nhanh: miền tây, miền trung, miền bắc (sân bay Long Thành)

Vành đai 2
Cao tốc Long Thành -Dầu giây -Phan thiết....
Cầu Cát Lái (tương lai) - Vũng Tàu.
Sân bay long Thành

Phù hợp đa dạng mô hình kinh doanh:
Mua bán, cửa hàng.
Kinh doanh online.
Văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ

Nhà đẹp vào ở hoặc khai ...
Siêu hiếm! bán mt nguyễn thị định rộng 30m btt, dt 6x16m, 3 tầng hđt 30tr/th, giá 23 tỷ
4
23 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Siêu hiếm! Bán MT Nguyễn Thị Định rộng 30m BTT, DT 6x16m, 3 tầng HĐT 30tr/th, giá 23 tỷ.

Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định lộ giới 30m, vị trí cực đẹp kinh doanh sầm uất.
Diện tích: 6x16m 80m².
Kết cấu: 3 tầng kiên cố, khai thác ngay.
Hợp đồng thuê sẵn: 30 triệu/tháng dòng tiền ổn định.
Khu vực đông dân cư, gần trung tâm hành chính, thuận tiện mở văn phòng, showroom, spa, cửa hàng.
Mặt tiền lớn ...
Mặt tiền kinh doanh sầm uất  nguyễn thị định q2  nhà 3t dt 5,5x16m 79m2  22,9 tỷ tl
3
22.9 tỷ 79 m²
Nhà Mặt Tiền
4 5

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐỊNH QUẬN 2 TP. HCM
VỊ TRÍ KINH DOANH ĐỈNH CAO

Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (nay là Phường Cát Lái , TP HCM).
Khu vực kinh doanh sầm uất, tuyến đường chính kết nối cảng Cát Lái Mai Chí Thọ Đồng Văn Cống. Lượng xe cộ qua lại cực lớn, rất thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề.

+ Diện tích: ngang 5,5 m dài 16m, công nhận 79m2

+ Kết ...
Khuôn đầu tư tốt nhất q2, mặt tiền nguyễn thị định đang mở rộng 30m,góc 2 mặt tiền đẹp chỉ 120tr/m2
3
87 tỷ 730 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Tuyến đường trục chính thương mại kinh doanh cực kỳ sầm uất của Tp Thủ Đức ( Quận 2 cũ), hiện đang thi công mở rộng đường ra 30m, thích hợp đầu tư, xây dựng Building VP, cho thuê VP Anh Ngữ, Nha Khoa, Thẩm Mỹ, Bank, chuỗi thương hiệu F&B...
DT: 12x40m, nở hậu 24m, căn góc 2 mặt tiền thoáng đẹp, trừ hết lộ giới còn công nhận 730m2
Hiện trạng: Nhà C4 tiện XD mới, CTXD cao tầng
Đang cho thuê tạm ...
Rẻ nhất thị trường! bán nhà mt nguyễn thị định  quận 2(25x25m) nhà cấp 4 giá chỉ 30 tỷ
3
30 tỷ 625 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất thị trường! Bán nhà MT Nguyễn Thị Định - phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 (25x25m) nhà cấp 4 Giá chỉ 30 tỷ.
- Diện tích: 25 x 25m, công nhận đủ.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Giá: 30 tỷ TL.

Liên hệ xem nhà: Em Trinh.
55 tỷ / mặt tiền thụt  nguyễn thị định / q. 2  20x42m / cn 830m². hđt 55 triệu / tháng
3
55 tỷ 830 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Mặt tiền / Nguyễn Thị Định - P. Thạnh Mỹ Lợi / Quận 2 - TP Thủ Đức.
- Ngang: 20m x dài: 42m.
- Công nhận: 830m².
- Đang cho thuê: 55 triệu / tháng.
- Thích hợp cho xây biệt thự nghỉ dưỡng.
- Giá bán: 55 tỷ.
Mặt tiền nguyễn thị định  144m2  32 tỷ  đường nguyễn thị định mở rộng 32m, đẹp nhất quận 2. tr
4
32 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

MẶT TIỀN NGUYỄN THỊ ĐỊNH - 144M2 - 32 TỶ

- ĐƯỜNG NGUYỄN THỊ ĐỊNH MỞ RỘNG 32M, ĐẸP NHẤT QUẬN 2. TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM
- Ngang 6 sâu 24 nở hậu tài lộc được cấp phép 7 tầng .
- Nhà cấp 4 đang cho thuê giá cũ 18 tr/tháng. Tiện đầu tư xây mới đón đầu làn sóng đầu tư hạ tầng, dịch chuyển trung tâm về khu đông.
- Liên hệ ngay đê có giá tốt , bao giấy phép xây dựng
Bán nhanh nhà 3 tầng mặt đường ô tô , thông thoáng ,
7
8.5 tỷ 84 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhanh nhà 3 tầng mặt đường ô tô , thông thoáng ,
p Bình Trưng Đông Quận 2 cũ
Đ. Nguyễn Thị Định rẽ vào
DTKV 84.2m² ( 4.3 x 19.58m ) . H- Tây
Kết cấu : nhà 1 trệt 1 lửng 3 tầng , sân đỗ ô tô
Phòng ngủ : 5
WC : 6
DTSXD : 225.5m²
KDC ổn định , yên tĩnh , an ninh , nhiều văn phòng . Gần chợ cây xoài 200m . Cách trung tâm TP 15p xe máy
Sổ hồng riêng
Giá bán : 8.5 tỷ có TL
Ưu tiên khách ...
Bán nhà 3 tầng mặt đường nguyễn thị định ,
5
20 tỷ 60 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán nhà 3 tầng mặt đường Nguyễn Thị Định ,
DT 60.4m² ( 4 x 15m ) . H- Tây Nam
DTS : 173.8m²
Kết cấu : 1 trệt 1 lửng 3 tầng , mái BTCT
KDC đông đúc , gần chợ , Nhiều văn phòng công ty , trường học ,
Bệnh Viện Lê Văn Thịnh
Sổ hồng riêng
Giá bán : 20 tỷ
Xem nhà LH/ za.lo : / Nguyễn Thắng
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , ...
Chốt gấp! nhà 2 mt kinh doanh nguyễn thị định, đoạn đẹp nhất tuyến phố, xây hầm 7 tầng chỉ 20 tỷ
3
21 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chốt Gấp! Nhà 2 MT Kinh Doanh Nguyễn Thị Định, Đoạn Đẹp Nhất Tuyến Phố, Xây Hầm 7 Tầng.

- Diện tích: 95m² ngang 5m, đất có 2 mặt tiền kinh doanh

- CTXD: hầm + 7 tầng.

- Kết cấu: nhà nát tiện xây mới

- Pháp lý: sổ hồng , đã làm lại sổ mới

- Giá bán : 20.999 tỷ

- Thích hợp xây văn phòng, tòa nhà cho thuê khai thác dòng tiền, spa, phòng khám,....

- Vị trí đoạn đẹp & kinh doanh sầm uất nhất ...
Giá kịch sàn ! nhà 4 tầng (5,5 x 22m)  23 tỷ  mtkd nguyễn thị định rộng 30m  sẵn dòng tiền
3
23 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giá Kịch Sàn ! Nhà 4 Tầng (5,5 x 22m) - 23 Tỷ - MTKD Nguyễn Thị Định Rộng 30M - Sẵn Dòng Tiền

- Diện tích : 120m² ( 5,5 x 22m)

- Hiện trạng: Nhà 3 tâng + sân thượng

- Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, hoàn công đầy đủ

- Đường rộng 30m, đoạn đã làm xong.

- Giá bán : 23 tỷ (TL)

- Vị trí đoạn hội tụ đầy đủ các của hàng thương hiệu: như bách hóa xanh, winmart, ngân hàng, trường Tuệ Đức, ....
Siêu rẻ! mt nguyễn thị định chỉ 135tr/m2. xây cao hầm/8tầng  vị trí rất đẹp!
6
99 tỷ 730 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chủ cần xử lý tài sản gấp để định cư nước ngoài - Cần bán căn nhà vị trí đẹp - góc 2mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, P. Bình Trưng Tây, Quận 2

- Vị trí chỉ cách đường Nguyễn Duy Trinh 700m
- Diện tích: 11x35M, nở hậu đẹp 25M
- Diện tích công nhận sau khi đã trừ hết lộ giới là: 730m2
- Nhà hiện trạng đang là nhà cấp 4, tiện xây mới 1 HẦM + 8 ...
Siêu rẻ! bán nhà khan hiếm 2 mặt tiền nguyễn thị định  17x48m, 833m2 xd hầm 10 tầng  giá 87 tỷ
3
87 tỷ 833 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vô Cùng khan hiếm không có sản phẩm thứ hai để so sánh, siêu phẩm mặt tiền Nguyễn Thị Định, xây dựng rất cao tầng.
- Bán siêu phẩm 2 mặt tiền Nguyễn Thị Định, phường Bình Trưng Tây, Quận 2
- Diện tích: 17x48m
- CTXD: Hầm 10 tầng
- Vị trí đẹp nhất đường Nguyễn Thị Định, khu vực nhiều ngân hàng.
- Giá: 87 tỷ thương lượng

Liên hệ em: - Ngọc Thành
Siêu rẻ  góc 2 mặt tiền nguyễn thị định  23x40m (full thổ cư) xd hầm 8 tầng  giá 87 tỷ
3
87 tỷ 920 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu rẻ - Góc 2 Mặt tiền Nguyễn Thị Định - 23x40m (Full thổ cư) -XD Hầm 8 tầng - Giá 87 tỷ
- Diện tích: 23x40m ( Full thổ cư )
- XD Hầm 8 tầng
- Siêu vị trí: Góc 2 Mặt tiền đoạn đẹp nhất Nguyễn Thị Định
- Giá siêu rẻ chỉ 87 tỷ

Liên hệ - Ms. Trang ( 24/7 )
Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp VIP Trung tâm TP. HCM từ 20-200 tỷ "Bảo đảm khách hàng hài lòng"
Siêu phẩm tòa chdv nguyễn thị định q2  dt 10x30m  hầm 6 tầng  hđt 420tr/tháng  chỉ 65 tỷ tl
5
65 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu phẩm tòa nhà CHDV cao cấp tại Nguyễn Thị Định, Quận 2.

- Diện tích: 10 x 30 nở hậu 18m.

- Công nhận gần 410 m².

- Kết cấu: 1 hầm + 6 tầng + thang máy + trang thiết bị PCCC đầy đủ.

- Tổng có 32 CHDV và 2 penhouse siêu đẹp. Được trang bị full nội thất cao cấp.

- Hợp đồng thuê full tòa nhà 420tr/tháng. Dòng tiền ổn định cực kỳ tốt.

- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, mua bán nhanh chóng.

- Giá ...
Tòa nhà văn phòng nguyễn thị định q2, 6 tầng + thang máy, 154,9m2 hđt 110tr/tháng, dt sàn 703.3m2
6
35 tỷ 154 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Tòa nhà văn phòng vô cùng khan hiếm, mặt tiền Nguyễn Thị Định, Thạnh Mỹ Lợi, quận 2.
- Diện tích: 6m x 27m, Công nhận 154,9m².
- Kết cấu: 1 trệt 5 lầu, thang máy.
- Nhà mới đẹp vô xem thích liền, nhà có thang máy, thang bộ, thoát hiểm, Năng lượng mặt trời nóng lạnh, phòng cháy chữa cháy đủ, có 9 phòng, 11 WC.
- Đường trước nhà rộng 35m đẹp, Sầm Uất, Khu vực trung tâm của Q2 nơi tập trung nhiều ...
1 đời chủ, mặt tiền nguyễn thị định  26x50m full thổ cư  hđt 170 triệu  giá chỉ 47 tỷ
3
47 tỷ 1300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhà chưa qua đầu tư - Mặt tiền Nguyễn Thị Định - 26x50m full thổ cư - HĐT: 170 triệu.
- Diện tích: 26x50m 1300m² full thổ cư.
- HĐT: 170 triệu/tháng tương đương dòng tiền hơn 4%/năm.
- Vị trí: Tuyến đường huyết mạch kết nối cao tốc, Metro, kinh doanh sầm uất.
- Giá chỉ 47 tỷ.

Liên hệ - Ms. Trang (24/7).
Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp VIP Trung tâm TP. HCM từ 20 - 200 tỷ "Bảo đảm khách ...
Siêu phẩm chdv q2  doanh thu 430tr/tháng gần 408m2 nở hậu 18m  pccc chuẩn  giá 105 tỷ
22
105 tỷ 407 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán tòa nhà căn hộ dịch vụ đẳng cấp tại Nguyễn Thị Định, Quận 2 - dòng tiền cực khủng - quỹ đất vàng nở hậu 18m.

Địa chỉ: Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, Quận 2 (TP. Thủ Đức).

Diện tích: 10m x 28m. Nở hậu đại tài lộc: 18m. Công nhận đủ: 407.9 m².

Kết cấu: 1 hầm + 5 tầng + thang máy hiện đại.

Thiết kế: 29 CHDV cao cấp + 4 căn penthouse sang trọng.

Dòng tiền: Đang khai thác full ...
Mặt tiền nguyễn thị định 126tr/m2  dt 27m x 45m  công nhận 945m2  hđt 350tr/tháng  120 tỷ
3
120 tỷ 945 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Mặt tiền Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, Quận 2, Tp. HCM.

- Diện tích: 27x35m, DNCN: 945m², ~ đã lên full thổ cư.

- Kết cấu: Cấp 4.

- Đang cho Nguyễn Kim thuê 350tr/tháng.

- Vị trí: Gần Mai Chí Thọ + Lương Định Của, đoạn sầm uất nhất và tương lai nhất Nguyễn Thị Định đường đang mở rộng 30m.

- Giá: 120 tỷ (chỉ 126tr/m²).
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà mặt tiền Đường Nguyễn Thị Định giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà mặt đường, mặt phố tại Đường Nguyễn Thị Định có thể dùng với nhiều mục đích. Thuận tiện để ở, cho thuê mặt tiền kinh doanh... và khan hiếm theo thời gian là một trong những đặt điểm khiến các nhà đầu tư luôn quan tâm đến loại hình batdongsan này. Cùng bds68 điểm qua những nguyên nhân chính khiến nhà mặt tiền luôn hot.

 

  • Vị trí thuận tiện: Nhà phố mặt tiền Đường Nguyễn Thị Định sở hữu vị trí thuận tiện, gần các trục đường lớn, khu dân cư sầm uất nên rất thuận lợi cho mọi nhu cầu của chủ nhà. Với nhà mặt tiền chủ nhà sẻ không còn lo lắng việc kết nối giao thông, việc sử dụng các dịch vụ tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện... cũng dễ dàng.
  • Tính thương mại: Nhà mặt tiền đường luôn có lượng lớn khách vãng lai mỗi ngày vì vậy bạn có thể sử dụng nhà mặt phố để mở shop buôn bán, tiệm tạp hóa, hàng quán ăn uống, hiệu quần áo... hay có thể mở đại lý, trụ sở đại diện, văn phòng công ty... qua đó giúp chủ nhà mang lại dòng tiền đều mỗi tháng.
  • Cho thuê mặt bằng: Nếu bạn không muốn tự kinh doanh thì nhà mặt phố dể dàng được cho thuê mặt bằng kinh doanh với giá cao. Các chủ của hàng luôn tìm kiếm nhà mặt tiền có vị trị đẹp tại Đường Nguyễn Thị Định
  • Ngày càng khan hiếm: Theo thời gian cùng với tốt độ đô thị hóa mạnh tại Đường Nguyễn Thị Định thì nhà mặt phố ngày càng khan hiếm theo thời gian. Nhu cầu luôn cao mà số lượng có hạn vì vậy giá bán bị đẩy lên cao. Đậy là lợi thế của chủ nhà vì nắm giữ tài sản ngày càng có giá trị.