Chính chủ gửi bán nhà góc 2 mặt tiền 469 hồ văn cống, p. tương bình hiệp, thủ dầu một, 0927 093 ***
1 / 22
Chính chủ gửi bán nhà góc 2 mặt tiền 469 Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố Thủ Dầu Một
469, Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
(Phường Chánh Hiệp, Hồ Chí Minh mới)
Khoảng giá
48 tỷ
~55,04 triệu/m²
Diện tích
872,1 m²
Mặt tiền 21.8 m
59,5%Giá tại khu vực này đã tăng trong vòng 1 năm quaXem lịch sử giá
Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán nhà góc 2 mặt tiền 469 Hồ Văn Cống, Phường Chánh Hiệp, Thành phố Hồ Chí Minh (Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương cũ).
- Diện tích: 21.8 x 35m, nở hậu. Công nhận: 872.1m² (trong đó có 410m² ODT, còn lại 462.1m² CLN).
- Kết cấu: 6 tầng, tầng kỹ thuật, có thang máy, PCCC đầy đủ.
- Giá bán: 48 tỷ.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Nhà Mặt Tiền
Giá: 48 tỷ
Diện Tích: 872 m2
Số Phòng Ngủ: 15
Số Phòng Tắm: 11
Số Tầng: 7
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30521924
Ngày Đăng: 12/05/2026 - 26/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Tin Nhà Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ