Bán nhà mặt tiền tại Tp. Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 35,9 tỷ sở hữu ngay lô đất 250m2 ngang 10m góc 2mt phan chu trinh  phan huy ích p.vũng tàu hcm
3
35.9 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Phan Chu Trinh, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Chính chủ cần bán đất xây Khách sạn Góc 2 mặt tiền đường Phan Chu Trinh - Phan Huy Ích, con đường sát biển chuyên kinh doanh khách sạn, dịch vụ du lịch sầm uất.
Vị trí gần Công viên Hồ Sinh Thái Võ Thị Sáu, Bãi Trước và Bãi Sau đều rất thuận tiện. Khu dân cư ổn định, tập trung nhiều khách du lịch trong và ngoài nước nên rất thích kinh doanh dịch vụ lưu trú ngắn và dài hạn.

- Địa chỉ: Góc 2MT ...
Bán nhà mặt tiền nam kỳ khởi nghĩa tp. vt 275m2 ngang 7,5m cực đẹp giá 29 tỷ tl
3
29 tỷ 275 m²
Nhà Mặt Tiền
5 6

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Chính chủ gửi nhà bán vị trí vip nhất TP. VT đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa Tp Vũng Tàu.
- Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu đổ 2 tấm.
Có sân thượng. Vỉa hè rộng trước nhà. Ô tô ra vào nhà thoải mái.
- Vị trí trung tâm TPVT cách chợ bến xe vài bước chân. Ra biển vài phút.
- Dt: 275m² full thổ cư. Ngang 7,5m cực đẹp.
- Giá bán: 29 tỷ thương lượng.
Zalo: mr. Nguyên chốt giá tốt nhất.
Bán nhà căn góc 2 mặt tiền ngô đức kế  s=244m2=11,5x20m trung tâm thương mại vũng tàu  30 tỷ
4
30 tỷ 244 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Ngô Đức Kế, P.7, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn nhà cấp 4 góc 2 mặt tiền đường Ngô Đức Kế - Cao Thắng. Khu Trung tâm Thương mại Vũng Tàu, kinh doanh buôn bán sầm uất, nơi hội tụ của các cửa hàng kinh doanh cao cấp, ngân hàng, văn phòng công ty, cafe văn phòng...
Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: mặt tiền 16H1 Ngô Đức Kế
- Khu vực: Phường Tam Thắng, TP Hồ Chí Minh
- Diện tích CN: 244m² thổ cư toàn bộ = 11,5 x 20(m).
- Pháp lý: Bìa hồng cá ...
Bán nhà 1 trệt 2 lầu mặt tiền pasteur p.7 tp. vũng tàu
3
21 tỷ 209 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Pasteur, P.7, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Diện tích lớn mặt tiền rộng khu kinh doanh sầm uất, đang có dòng tiền cho thuê

Khu vực: Đường Nguyễn Thái Học, Ngô Đức Kế, Trung Tâm Thương Mại Phường 7, TP. Vũng Tàu

Diện tích: 208,6m (7m x 29,8m)
Hiện trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu kết cấu 3 tầng kiên cố
Quy mô: 5 phòng ngủ + Sân Vườn.

Đường trước nhà: 15m giao thông thuận tiện
Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Sổ hồng thổ cư.
Tình trạng: Đang ...
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường phan chu trinh s=250m2 =10x25m khu phố tây, cách biển 800m 36 tỷ
3
36 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Phan Chu Trinh, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

LÔ ĐẤT ĐẸP GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHAN CHU TRINH - PHƯỜNG 2 - TP VŨNG TÀU (cũ).
Thông tin chi tiết:
- Khu vực: Phường Vũng Tàu, TP HCM
- Diện tích: 250m² full thổ cư
- Kích thước: 10m x 25 (m)
- Kết cấu: Nhà cấp 4
- Đường trước nhà: 15m
- Hướng: Tây Nam
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sở hữu lâu dài
- Hiện trạng: đang cho thuê 35tr/tháng

Giá chào bán: 36 tỷ

* Toạ lạc tại khu phố Tây. Cách biển chỉ ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường phan chu trinhvũng tàukt 10x24,8mvị trí phù hợp xây khách sạn  chdv
3
36 tỷ 250 m²
Nhà Mặt Tiền
1 2

Đường Phan Chu Trinh, P.2, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Tọa lạc vị trí đắc địa mặt tiền đường Phan Chu Trinh, con đường sát biển chuyên kinh doanh khách sạn, dịch vụ du lịch sầm uất. Vị trí nhà đi ra Công viên, Bãi Trước và Bãi Sau đều rất gần. Khu dân cư ổn định, tập trung nhiều khách du lịch nước ngoài nên rất thích kinh doanh dịch vụ lưu trú!
Thông tin cơ bản:
- Giá: 36 tỷ
- Địa chỉ: Phan Chu Trinh, Phường Vũng Tàu, TP HCM
- Diện tích: 250m² full ...
Bán gấp nhà mặt tiền đường nam kỳ khởi nghĩa phường vũng tàu dt 273m2 giá ~100tr/m2 rộng 7.4m
3
29 tỷ 273 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

MẶT TIỀN NAM KỲ KHỞI NGHĨA QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM TRUNG TÂM VŨNG TÀU

Vị trí đắc địa đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, phường Vũng Tàu
Một trong những tuyến đường kinh doanh nhộn nhịp bậc nhất TP. Vũng Tàu, kết nối chợ, bến xe và trung tâm thành phố.

Khu vực tập trung ngân hàng, spa, trung tâm ngoại ngữ, showroom, kinh doanh cực kỳ sầm uất.
Phù hợp xây building, tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ hoặc khai ...
Bán tòa nhà mặt phố đường trần nguyên hãn  khu bãi trước vũng tàu  s=300m2 =10x30m=8 tầng  50 tỷ
7
50 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền
11 14

Phố Trần Nguyên Hãn, P.1, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Nhà mặt Phố Trần Nguyên Hãn, Phường 1, TP Vũng Tàu (cũ) có vị trí đắc địa, là một cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Sở hữu diện tích rất đẹp là 300m² , xây dựng tòa nhà có 8 tầng, 11 phòng ngủ, phù hợp để hoạt động kinh doanh lưu trú kết hợp nhà hàng cafe
Thông tin chi tiết:
+ Diện tích công nhận: 252m² full thổ cư ; Ngang 10m x dài 25,6m (diện ...
Chính chủ bán nhà 6 tầng mặt tiền trương công định, p3, vũng tàu 215m2(ngang 6,5m) giá 27,5 tỷ
5
27.5 tỷ 215 m²
Nhà Mặt Tiền
16 17

Đường Trương Công Định, P.3, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Chính chủ cần bán nhà mặt tiền Trương Công Định. Vị trí đắc địa đông đúc sầm uất bậc nhất TP biển Vũng Tàu.
* Diện tích: 215m² thổ cư. Bìa hồng hoàn công.
* Ngang: 6,5m dài 30m nở hậu 9,8m.
* Nhà: 1 trệt 5 lầu gồm 16 phòng lớn có thang máy. 17 toilet. Công năng sử dụng hoàn hảo.
* Hướng Tây tứ trạch.
* Thích hợp làm văn phòng. Karaoke. Spa.. Và những ngành nghề khác.
* Nhà xây dựng rất kiên cố và ...
Cần tiền trả nợ bán gấp nhà mặt tiền nam kỳ khởi nghĩa, tpvt + 273m2 + giá sốc chỉ 106tr/m2
4
29 tỷ 273 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Cơ hội sở hữu tài sản trên một trong những tuyến đường kinh doanh nhộn nhịp bậc nhất Vũng Tàu, phù hợp xây dựng tòa nhà khai thác lâu dài.

Vị trí: Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Vũng Tàu.

Trục đường chính kết nối chợ, bến xe và trung tâm.

Khu vực tập trung ngân hàng, spa, trung tâm ngoại ngữ, kinh doanh sầm uất.

Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 273m² (205m² thổ cư).

- Kích thước: 7.35 x 37m, nở ...
Bán nhà mặt tiền nam kỳ khởi nghĩa  s=274m2=7,4x37m=2 tầng tiện kinh doanh gần chợ vũng tàu 35 tỷ
6
33 tỷ 274 m²
Nhà Mặt Tiền
6 4

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán căn nhà tọa lạc trên tuyến đường kinh doanh buôn bán sầm uất bậc nhất Thành Phố Biển, nơi kết nối giao thương trực tiếp đến chợ, bến xe và các khu vực trung tâm.
Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Mặt tiền 110 Nam Kỳ Khởi Nghĩa.
- Khu vực: Phường Vũng Tàu, TP Hồ Chí Minh.
- Diện tích CN: 274m² có 230m² đất ở = 7,4 x 37 (m) nở hậu 7,55m.
- Pháp lý: Bìa hồng cá nhân, sở hữu lâu dài.
- Hiện trạng: ...
Bán nhà tính đất ngang 9m mặt tiền phó đức chính sát công viên bãi sau vũng tàu được xây dựng 7tầng
3
42 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền
12 13

Phố Phó Đức Chính, P.Thắng Tam, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Giá bán: 42 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).
Địa chỉ: Phó Đức Chính, Phường Thắng Tam, TP. Vũng Tàu.
Diện tích: 210m² (100% thổ cư).
Kích thước: 9m x 25m.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, thiết kế kiên cố, tận dụng tối đa không gian cho hoạt động lưu trú, kinh doanh khách sạn.