Mở bán dự án nhà ở view sông nha trang charmora city chiết khấu lên đến 18.5 %
1 / 6
Sản phẩm đang được khách hàng mong chờ nhất mấy hôm nay - biệt thự, liền kề.
Sun Group Nha Trang Charmora City chuẩn bị mở bán biệt thự & liền kề.
Ngân hàng hỗ trợ vay 80 - 90% giá trị thực.
- Biệt thự đơn lập: Không gian sống thượng lưu.
- Biệt thự song lập: Riêng tư, tiện nghi.
- Biệt thự tứ lập: Hiện đại, tối ưu công năng.
- Liền kề đại lộ: Mặt tiền rộng, dễ kinh doanh.
- Giá: Chỉ 155 tr/m².
Sở hữu lâu dài, vị trí ven sông gần biển, tiện ích chuẩn Sun Group.
Tư vấn chọn căn: Em Hải - Sàn SRT Nha Trang.
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Nhà Biệt Thự, Dự Án
Giá: 23.98 tỷ
Diện Tích: 154 m2
Số Phòng Ngủ: 4
Số Phòng Tắm: 5
Đường Trước Nhà: 20 mm
Mặt Tiền: 9,6 mm
Số Tầng: 3
Hướng Nhà: Đông
Hướng ban công : Đông
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Cơ bản
Mã Đăng Tin: 29765802
Ngày Đăng: 14/05/2026 - 28/05/2026
Xem quy hoạch của bđs tại Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Tin Nhà Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ