Săn ngay deal hời biệt thự song lập compound góc 2mt, rẻ vô địch chỉ từ 84 triệu/m2 sàn

Đăng: 11/05/2026
Giá: 33.43 tỷ
274 m2 4 3

SIÊU PHẨM GÓC 2 MẶT TIỀN - TRỰC DIỆN CÔNG VIÊN
Biệt thự Song lập Compound an ninh 24/7 - Độc quyền PKD Vinhomes Miền Nam

Mã căn: VN86-47 (Phân khu Vịnh Ngọc)

ĐIỂM NHẤN ĐỘC BẢN:
Vị trí Vàng: Ôm trọn view công viên nội khu xanh mát, kề cận hệ thống trường học và bãi đỗ xe trung tâm. Cách chợ đêm 24/7 chỉ 5 phút dạo bộ.
Thông số lý tưởng: Khuôn đất vuông vức với diện tích công nhận 171m² (9m x 30m).
Không gian sống: Kết cấu 1 trệt, 2 lầu tối ưu công năng. Tổng diện tích sử dụng siêu rộng lên tới 395,8m².

CHÍNH SÁCH ĐẦU TƯ & THANH TOÁN:
Giá niêm yết: 33,433 Tỷ (Chưa bao gồm VAT, KPBT & CTKM).
Dòng tiền nhẹ nhàng: Chỉ cần chuẩn bị trước 20 - 30%.
Đòn bẩy tài chính: CĐT hỗ trợ lãi suất 0% lên đến 5 năm! (*)
Dự kiến bàn giao: Quý 1/2028.

Liên hệ ngay để xem thực tế dự án:
Hotline/Zalo: (PKD Vinhomes Miền Nam)

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Biệt Thự, Dự Án
Giá: 33.43 tỷ
Diện Tích: 274 m2
Số Phòng Ngủ: 4
Số Phòng Tắm: 3
Mặt Tiền: 9 mm
Số Tầng: 3
Hướng ban công : Tây - Nam
Pháp lý : Hợp đồng mua bán
Nội thất : Không nội thất
Mã Đăng Tin: 30516479
Ngày Đăng: 11/05/2026 - 25/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ