Bán biệt thự kđt linh đàm, 308m2 x 4 tầng, cách đường nguyễn hữu thọ 30m, rẻ nhất linh đàm 220tr/m2

Đăng: 09/05/2026
Giá: 67.76 tỷ
308 m2 7 6

- Cần bán gấp căn biệt thự đơn lập gần hồ và công viên Linh Đàm, giá đang là rẻ nhất khu Linh Đàm.
- Diện tích 308m², 4 tầng, 7PN, 6WC, và mặt tiền rộng 16.5m.
- Vị trí đắc địa cách đường Nguyễn Hữu Thọ 30m, các công viên 80m, cách hồ Linh Đàm 150m.
- Pháp lý đầy đủ, ngõ vào rộng 13m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào, cực kỳ tiện lợi.

- Nhà có phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình ở hoặc làm văn phòng kinh doanh cũng rất ổn.
- Giá bán : 67 tỷ ( 220tr/m²), một cơ hội không thể bỏ lỡ cho khách hàng có nhu cầu mua đầu tư.

- Tiện ích xung quanh: Công viên Linh Đàm, hồ Linh Đàm, trường học, siêu thị...

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Gọi để gặp liên hệ chính chủ.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: KĐT Linh Đàm
Giá: 67.76 tỷ
Diện Tích: 308 m2
Số Phòng Ngủ: 7
Số Phòng Tắm: 6
Đường Trước Nhà: 13 mm
Mặt Tiền: 16,5 m
Số Tầng: 4
Mã Đăng Tin: 26694918
Ngày Đăng: 09/05/2026 - 23/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

Tin Nhà Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ