Bán đất thổ cư lê lợi hạ long

Đăng: 08/05/2026
Giá: 18.54 tỷ
2410 m2

- Đ/c: Thôn Bằng Xăm - Lê Lợi - Hoành Bồ - QN
- Sổ hồng dienj tích 2410m²(có 400m² xd)
- Thích hợp phân lô, làm nhà xưởng kho bãi...
- Giá chỉ khoảng 7.7trđ/m2

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 18.54 tỷ
Diện Tích: 2410 m2
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30500148
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Hoành Bồ, Hạ Long, Quảng Ninh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ