Bán đất tại Phú Thọ giá 5 tỷ đến 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại thị trấn yên lập, 30 triệu / m2, 215.4 m2, pháp lý đầy đủ
3
6.46 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nhanh tay sở hữu lô đất tại Xã Yên Lập, Phú Thọ (Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ), diện tích 215.4 m², giá chỉ 30 triệu / m².
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Vị trí thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho những ai yêu thích sự bình yên và tài lộc.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, thuận tiện cho việc chăm ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, giá cực chất 30 triệu/m2, 207m2
3
6.21 tỷ 207 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ với diện tích 207m², giá chỉ 30 triệu/m². Lô đất này có pháp lý đầy đủ, là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Điểm nhấn:
+ Diện tích rộng rãi, phù hợp với nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá cả hấp dẫn, dễ dàng tiếp cận cho nhà đầu tư.

Gần các tiện ích:
+ Gần bệnh viện đa khoa ...
Tọa lạc tại Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ, lô đất này có diện tích 211m², phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Với giá bán 6 tỷ VND, đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một mảnh đất đẹp và đầy tiềm năng.

- Diện tích: 211m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Khu vực an ninh, yên tĩnh
- Hạ tầng hoàn thiện, dễ dàng di chuyển
- Gần các tiện ích như bệnh viện, chợ, ...
Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Xã Yên Lập, Phú Thọ - Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ với diện tích 203.8 m². Giá bán chỉ 32 triệu / m², phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

- Diện tích: 203.8 m2
- Chiều ngang mặt tiền: 10m
- Pháp lý đầy đủ
- Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ

Điểm đặc sắc:
- Vị trí ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, 28,5 triệu / m2, 215,4 m2
3
6.14 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Tìm kiếm một miếng đất lý tưởng để xây dựng tổ ấm hay đầu tư? Xã Yên Lập, Phú Thọ (cũ: Huyện Yên Lập, Phú Thọ) đang chờ đón.

- Diện tích rộng rãi 215,4 m², thoải mái cho mọi ý tưởng sáng tạo.
- Mặt tiền 6m, cực kỳ phù hợp cho việc kinh doanh, mở cửa hàng hay xây nhà phố.
- Pháp lý đầy đủ, an tâm tuyệt đối cho mọi giao dịch.

Khu vực xung quanh

Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, thuận tiện cho ...
Bán đất yên lập, phú thọ, 28 triệu / m2, 196.9m2 giá ưu đãi hot
3
5.51 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền ở Yên Lập, Phú Thọ, với diện tích 196.9 m², giá chỉ 28 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, nên hoàn toàn yên tâm.
Khu vực này rất dễ phát triển, thích hợp cho việc đầu tư hay xây dựng nhà ở.

Cách bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập chỉ vài phút, tiện lợi cho việc chăm sóc sức khỏe.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua với Ngọc Bích.
Bán đất yên lập, phú thọ, giá tốt 5,7 tỷ, 190 m2 hot
3
5.7 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nhanh tay sở hữu lô đất tại Yên Lập, Phú Thọ. Diện tích 190 m² với giá chỉ 5,7 tỷ VND.

Điểm nhấn của lô đất này là vị trí thuận lợi và phong thủy tốt, mang lại không gian sống lý tưởng cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo sự an tâm cho người mua.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập, các cửa hàng, chợ và các dịch vụ thiết yếu khác, tạo điều kiện thuận lợi ...
Bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 197,6m2, giá 6 tỷ , sổ đỏ sẵn sang tên ngay
3
6 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Cần bán đất 192m² tại Văn Khúc, chính chủ không qua môi giới.

Địa chỉ: Yên Lập, tỉnh Phú Thọ.
Diện tích: 197,6m² full thổ cư.
Giá: 6 tỷ
Khu vực: Dân cư đông đúc, tiềm năng đầu tư cao.

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội!
Bán đất tại thị trấn yên lập, phú thọ, 31 triệu / m2, 182.7 m2 giá tốt
3
5.66 tỷ 182 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Tọa lạc tại Xã Yên Lập, Phú Thọ (cũ: Huyện Yên Lập, Phú Thọ), lô đất có diện tích 182.7 m², mặt tiền rộng 5m, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh. Giá bán chỉ 31 triệu / m², mang lại cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

- Diện tích: 182.7 m²
- Mặt tiền: 5m
- Pháp lý: đầy đủ
- Giá: 31 triệu / m²

Điểm nổi bật:
- Mặt tiền rộng rãi, thuận lợi cho việc kinh doanh ...
Chính chủ cần bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 186m2 full thổ cư, giá 32 tr/m2, sổ đỏ
3
5.95 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Chính chủ cần bán đất thị trấn Yên Lập, tỉnh Phú Thọ, giá rẻ, thích hợp đầu tư.
Diện tích: 186m².
Giá: 32 triệu/m².
Điểm mạnh: Dân cư đông đúc, tiềm năng sinh lời lớn.

Gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết!
Bán đất tại thị trấn yên lập, 30,5 triệu / m2, 183 m2
3
5.58 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nơi đây là mảnh đất siêu tiềm năng nằm ở Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ, thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Diện tích lên đến 183 m², đủ không gian để tạo dựng tổ ấm mơ ước.

Với giá chỉ 30,5 triệu / m², đây là cơ hội không thể bỏ lỡ. Đặc biệt, khu đất này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và hạnh phúc cho gia chủ.

+ Cách bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập ...
Bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 200m2, giá 31 tr/m2, đầu tư thắng chắc
3
6.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Cần bán đất 200m² tại Yên Lập, Phú Thọ, chính chủ không qua môi giới.

Địa chỉ: Yên Lập, tỉnh Phú Thọ.
Diện tích: 200m².
Giá: 31 triệu/m².
Khu vực: Dân cư đông đúc, tiềm năng đầu tư cao.

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội!
Cần bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 196m2, giá 6,1 tỷ
3
6.1 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Vị trí: Yên Lập, Phú Thọ.
Diện tích: 196m² full thổ cư.
Giá: 6,1 tỷ
Dân cư: Sinh sống đông đúc, thích hợp đầu tư sinh lời.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Miễn trung giang quảng cáo.
Liên hệ chính chủ để xem đất, không qua cò.
Chính chủ cần bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 193m2, giá 31,7 tr/m2, sổ đỏ
3
6.12 tỷ 193 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Chính chủ cần tiền bán lô đất tiềm năng đầu tư, sinh lời cao, thích hợp nhà.

Vị trí: Yên Lập, Phú Thọ.
Diện tích: 193m².
Giá: 31,7 triệu/m².
Điểm mạnh: Dân cư đông đúc, tiềm năng sinh lời lớn.

Gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết!
Bán lô đất yên lập, phú thọ, dt 192m2, giá 28,5 tr/m2, sổ đỏ sẵn sang tên ngay
3
5.47 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Cần bán đất 192m² tại thị trấn Yên Lập, Phú Thọ , chính chủ không qua môi giới.

Địa chỉ: Yên Lập, tỉnh Phú Thọ.
Diện tích: 192m² full thổ cư.
Giá: 28,5 triệu/m².
Khu vực: Dân cư đông đúc, tiềm năng đầu tư cao.

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội!
Yên lập, yên lập, phú thọ, giá 28,6 triệu / m2, diện tích 197.3 m2, bán đất
3
5.64 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền ở Yên Lập, Phú Thọ đang chờ đợi chủ mới, với diện tích 197.3m² và giá chỉ 28,6 triệu / m². Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng, nên an tâm về các thủ tục. Khu vực này có phong thủy ổn, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Nơi này mang lại một phong cách sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên, không khí trong lành.

+ Gần bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập.
+ Có công viên gần đó để ...
Bán đất 180m2, 32 triệu/m2 tại thị trấn yên lập, view đẹp
3
5.76 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Nằm ở Xã Yên Lập, Phú Thọ, trước đây Huyện Yên Lập, Phú Thọ, lô đất này có diện tích 180m², giá chỉ 32 triệu/m². Với mặt tiền rộng 6m, đây là cơ hội tuyệt vời cho ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. Đặc biệt, đất này có phong thủy tốt, giúp thu hút tài lộc và may mắn cho gia chủ.

Chưa hết, vị trí này cũng rất đẹp, thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà riêng.

+ Diện tích: 180m²
+ ...
Bán đất tại thị trấn yên lập, giá siêu hời 28 triệu/m2, 220m2
3
6.16 tỷ 220 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Lập, H.Yên Lập, PT

Đất nền tại Xã Yên Lập, Phú Thọ - Huyện Yên Lập, Phú Thọ cũ với diện tích 220m², pháp lý đầy đủ, giá chỉ 28 triệu/m².
Mặt tiền rộng 7m, lý tưởng cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực này có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.

Địa điểm xung quanh:
- Bệnh viện đa khoa huyện Yên Lập

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số với Huy .
Cơ hội đầu tư đất nền mặt đường nhựa tl 317b tu vũ sát dự án khu du lịch sinh thái hồ phượng mao
3
5.8 tỷ 439400 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 317B, X.Tu Vũ, H.Thanh Thủy, PT

Người đăng: Thảo (1 tin đăng)
Đường ĐT 317B, Xã Tu Vũ, Phú Thọ (cũ: Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ) là một mảnh đất lý tưởng để đầu tư hoặc phát triển dự án. Với diện tích rộng 439400 m², khu đất này mang lại nhiều cơ hội cho các hoạt động kinh doanh và xây dựng.