Bán đất tại Khánh Hòa giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt biển đảo trí nguyên nha trang | 3.327m2 cảng riêng giá 65 tỷ
6
65 tỷ 3327 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt biển Đảo Trí Nguyên Nha Trang | 3.327m² cảng riêng giá 65 tỷ.

Cần chuyển nhượng khu đất cực đẹp tại đảo Trí Nguyên, TP. Nha Trang một trong những điểm đến du lịch biển đảo nổi tiếng bậc nhất Việt Nam.

Diện tích: 3.327m².

Thổ cư: 1.400m² pháp lý rõ ràng.

Mặt biển: 90m view siêu đẹp, thoáng đãng.

Cảng cập tàu riêng thuận tiện kinh doanh du lịch.

Di chuyển: 5 phút đi tàu từ đất ...
Đất chính chủ  bán hơn 4 sào đất trồng cây lâu năm tại cam hòa, cam lâm
3
364.73 tỷ 4863 m²
Đất Riêng

Đường Lập Định, X.Cam Hòa, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Mr Quân (4 tin đăng)
Cần bán hơn 4 sào đất vườn xoài Úc ở thôn Lập Định, xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa.
Đất có hơn 4 sào xoài Úc lớn 7 năm. Đang cho thu hoạch ổn định.
Giá 750tr/1 sào có thương lượng.
Đất chính chủ đứng bán, có sổ hồng riêng.
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Bán đất trung tâm tp cam ranh 3200m2
5
52 tỷ 3200 m²
Đất Riêng

P.Cam Linh, Tp.Cam Ranh, KH

Đất trung tâm tp cam ranh. Gần bến xe. Chợ. Trường học
Lô đất nhìn trực diện biển hòn chồng, vĩnh phước, nha trang  237,6m2 ngang 10m  giá 220 tr/m2
10
52.27 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nhìn trực diện biển Hòn Chồng, Vĩnh Phước, nha trang - 237,6m² ngang rộng 10m - giá 220 triệu/m² - hiện đang cho KFC thuê 45 tr/tháng.

Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.
- Diện tích: 237,6m² ngang rộng 10m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Lô đất bám mặt tiền Phạm Văn Đồng đối diện là khu du lịch danh lam thắng cảnh Hòn Chồng ...
Bán đất xây khách sạn, hẻm 7m đường hùng vương, nha trang, cách biển 200m giá 173tr/m2
3
64 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán đất xây khách sạn, căn hộ hẻm 7m đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển 200m giá 173tr/m².
- Diện tích: 370m² (ngang 12m x 31m).
- Hướng Tây.
- Đường trước đất 5 - 7m.
- Cách Biển chỉ 200m.
- Xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng. Đất phù hợp xây khách sạn, toà căn hộ.
- Giá chỉ 173tr/m² (quá rẻ, tính ra chỉ 64tỷ).
Liên hệ e Nam xem đất.
Tọa lạc tại vị trí thuận lợi, đất thổ cư tại Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa có diện tích lên đến 3450m², là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một khu đất rộng rãi và giá trị.

+ Diện tích lớn 3450m² phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá bán hấp dẫn 20 triệu/m².
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
+ Mặt tiền rộng 100m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ ...
Bán 3,1 hecta đất quy hoạch thổ cư có sẵn nhà vườn đường ô tô gần nha trang giá rẻ  0788 558 ***
4
350.3 tỷ 31000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 27C, X.Diên Thọ, H.Diên Khánh, KH

Bán vườn có sẵn đường ô tô Diên Thọ, cách Nha Trang 30p giá rẻ.

+ Diện tích 31.000m² (3,1 hecta)... Đường ô tô tới đất.

+ Có quy hoạch lên thổ cư đến gần 2 hecta... Điện nước đầy đủ.

+ Có sẵn nhà cấp 4... Vườn Mít... Dừa... Xoài... Chuối.... Ao...

+ Cách đường Quốc Lộ 27C chỉ 200m... Về Nha Trang chỉ 30p.

Thích hợp làm nhà vườn có sẵn giá rẻ quy hoạch thổ cư nhiều.

Giá bán 113k/m² (tổng 3 ...
Bán lô góc diện tích siêu khủng ,đường nhị hà giao với tản viên  khu bàn cờ, phường phước hòa,tttp
3
72 tỷ 892 m²
Đất Riêng

Đường Nhị Hà, P.Phước Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CẦN BÁN LÔ GÓC DIỆN TÍCH SIÊU KHỦNG ,ĐƯỜNG NHỊ HÀ GIAO VỚI TẢN VIÊN - KHU BÀN CỜ, PHƯỜNG PHƯỚC HÒA,TTTP NHA TRANG
Vị trí vàng để kinh doanh, xây khách sạn, quán cà phê...
Diện tích 892,5m². Ôm hai góc đường hơn 50m.
Hướng bắc và tây
Sổ hồng sang tên ngay
Giá bán: 72 tỷ có thương lượng
LH Trung xem thực tế.
Siêu phẩm đất vàng trung tâm nha trang  tại đường quang trung
3
67.6 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Quang Trung, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM NHA TRANG - 183,6M TẠI QUANG TRUNG - GIÁ BÁN 67,6 TỶ

Vị trí đắc địa: Đường Quang Trung, phường Lộc Thọ. Đây là cung đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất thành phố.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 183,6m² (Full đất ở đô thị).
Ngang: 8m
Hướng: Đông Bắc
Hiện trạng: Đã có nhà cấp 4 (DT sàn 133,2m²), tiện cải tạo hoặc xây mới.
Ưu thể: Khu vực tập trung các tòa nhà văn ...
Tin được không! mặt biển du lịch bắc vân phong  phân khu 4 vĩnh yên chỉ 399 ngàn/m2
9
453.58 tỷ 11368 m²
Đất Riêng

X.Vạn Hưng, H.Vạn Ninh, KH

Thuộc khu đô thị cao cấp & Bến Du Thuyền Vĩnh Yên - Mũi Đá Son (Đã duyệt 1/2000 - PK4).
Chiều dài mặt tiền biển: 100m.
Sở hữu rạn san hô nguyên sinh.
Liền Kề với Cảng Đầm Môn và KDL cao cấp Đầm Môn.
Sở hữu vị trí kết nối với điểm ngắm hoàng hôn.
Quy hoạch đường nhựa 16m kết nối từ khu đô thị bến du thuyền Vĩnh Yên qua tới đất.

Được QH đất TMDV Du Lịch.
(Theo Quyết định số 701/QĐ - UBND Tỉnh ...
Mở bán duy nhất mặt biển vân phong giáp khu thương mại tự do vân phong chỉ 399 ngàn/m2
18
453.58 tỷ 11368 m²
Đất Riêng

X.Vạn Thạnh, H.Vạn Ninh, KH

Duy nhất trong T8/25 mở bán 01 lô mặt biển Bắc Vân Phong - Thuộc PK 4, giáp cạnh trung tâm thương mại Tự Do Vân Phong chỉ với 399 ngàn/m².

- Vị trí: Thôn Đầm Môn, Vạn Thạnh, Vạn Ninh, KH.
- Diện tích: 11.368m².
- Hiện trạng đất: Đất trồng cây lâu năm + nuôi trồng thuỷ sản.
- QH Sử dụng đất đến 2030: Đất TMDV và mặt nước ven biển.
- QH đường nhựa LG 30m qua đất.
- Mặt biển dịch vụ du lịch hiếm ...
Đất khánh phú 3,2ha giáp suối quanh năm, qh ont giá chỉ 200k/m²
5
640 tỷ 32000 m²
Đất Riêng

X.Khánh Phú, H.Khánh Vĩnh, KH

Đất Khánh Phú Khánh Vĩnh Khánh Hòa.
Quỹ đất đẹp giáp suối tiềm năng đầu tư lâu dài.

Diện tích: 3,2ha (32.000m²).
Hiện trạng: Đất CHN quy hoạch ONT.

Vị trí thuận lợi:
Cách HL62 & UBND xã chỉ ~400m.
Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện.

Hạ tầng:
Mặt tiền 105m, đường bê tông rộng 3,5m.
Ô tô di chuyển dễ dàng tới đất.

Lợi thế nổi bật:
Đất bằng đẹp, dễ khai thác.
Suối nước quanh năm cực kỳ ...
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
Chính chủ cần bán lô đất full thổ mặt đường võ nguyên giáp, 2584m2 ngang 30 mét, đang xưởng thuê
8
98.19 tỷ 2584 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, X.Diên An, H.Diên Khánh, KH

Hiếm có 1 lô đất mặt đường Võ Nguyên Giáp full thổ cư , Nha Trang.
Diện tích 2584m² mặt tiền hơn 30 mét.
Vị trí cách Quốc lộ 1A chỉ 1,3km; Cách biển Nha Trang 10km
Hướng Đông Nam
Sổ đỏ full thổ
Giá bán 38 triệu/m² (có thương lượng)
Quan tâm xin liên hệ:
Theo tuyến đường ven biển Vạn Ninh - Ninh Hoà vốn đầu tư 2.031 tỷ đã được phê duyệt ngân sách đầu tư giai đoạn 2024 - 2027.
Chiều dài toàn tuyến 20km.
Đã khởi công xây dựng vào 4/12/2024.
Hiện nay đang tiến hành thi công các hạn mục chia ra nhiều hơn 9 gói thầu thi công tuyến đường ven biển.

Chiều dài lô đất mặt tiền đường ven biển là: 75m mặt tiền. Lộ giới đường là 30m.

Được QH đất ở đô thị ...
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư săn đất biển vị trí đẹp lô góc 2 mặt tiền:

1 mặt biển thoáng rộng, tầm nhìn trực diện

1 mặt đường dân sinh 8m, xe ô tô đi thoải mái, kết nối thuận tiện

Thông tin lô đất

Diện tích: ~ 3.600 m², 51x71

Thổ cư: 50 m² (đã có sẵn)

Địa hình: đất liền thửa, bằng phẳng, dễ khai thác

Pháp lý: rõ ràng, giao dịch an toàn

Giá trị & tiềm năng

Phù hợp làm resort mini, ...
Bán 20476.1m2 đất đường đắc lộc, xã vĩnh phương, nha trang giá 400 ngàn/m2
6
819.04 tỷ 20476 m²
Đất Riêng

Đường Đắc Lộc, X.Vĩnh Phương, Tp.Nha Trang, KH

Bán 20476.1m² đất đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang. Giá 400 ngàn/m².
Mặt tiền rộng thoáng, phù hợp đầu tư farm, các loại hình du lịch nghỉ dưỡng...
Điện nước đầy đủ, nằm ngay khu dân cư.
Liên hệ xem đất anh Thy .
Bán đất đường bắc sơn rộng 500m2 ngang 20m lô góc, ra biển 500m. giá 55 tỷ. sổ hồng đất ở
13
55 tỷ 501 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Bắc Sơn rộng 500m² ngang 20m lô góc, ra biển 500m. Giá 55 tỷ. Sổ hồng đất ở.
- Vị trí: 11 Bắc Sơn, phường Vĩnh Hải, thành phố Nha Trang (nay là phường Bắc Nha Trang).
- Đường rộng 16m kết nối đường 2/4 với đường Phạm Văn Đồng.